Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Civil Works

Find: 15:48 04/08/2026
Notice Status
Published
Public procurement field
Civil Works
Name of project
Upgrading and improving roads from the administrative center of Thuan Hanh commune to National Highway 14C
Bidding package name
Civil Works
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Upgrading and improving roads from the administrative center of Thuan Hanh commune to National Highway 14C
Spending category
Investment and Development Spending
Domestic/ International
Domestic
Capital source details
Provincial budget
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Contractor selection method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in One
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
Open bidding
Package execution location
Related announcements
Time of bid closing
19:40 10/08/2026
Validity of bid documents
150 days
AI-classified field
AI-classified business sector
Approval ID
145/QĐ-KT
Approval date
04/08/2026 15:45
Approval Authority
Phòng Kinh tế xã Thuận Hạnh
Approval Documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files. To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

Participating in tenders

Bidding form
Online
Tender documents submission start from
15:46 04/08/2026
to
19:40 10/08/2026
Document Submission Fees
330.000 VND
Location for receiving E-Bids
To view full information, please Login or Register

Bid award

Bid opening time
19:40 10/08/2026
Bid opening location
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Notice type
Guarantee letter or guarantee insurance certificate
Bid security amount
150.000.000 VND
Amount in words
One hundred fifty million dong

Tender Invitation Information

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

List of consulting units who have participated in the package

# Consultants Role Address
1 Công ty TNHH MTV Hoàn Tân Đắk Nông Technical design consultancy, construction drawing design (for two -step design works), estimates Tổ 3, phường Đông Gia Nghĩa, tỉnh Lâm Đồng
2 Công ty TNHH Tư vấn xây dựng An Nguyên Đắk Nông Consulting for setting up E-HSMT Thôn 13, Xã Kiến Đức, tỉnh Lâm Đồng
3 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Thành Nhân Đắk Nông E-HSMT . appraisal consulting Thôn 5, xã Quảng Khê, tỉnh Lâm Đồng
4 Công ty TNHH Tư vấn xây dựng An Nguyên Đắk Nông E-HSDT assessment consulting Thôn 13, Xã Kiến Đức, tỉnh Lâm Đồng
5 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Thành Nhân Đắk Nông Consultancy on appraisal of contractor selection results Thôn 5, xã Quảng Khê, tỉnh Lâm Đồng

Requirements for main construction equipment

Number Type of device and device characteristics Minimum quantity required
1
Máy đào - Dung tích gầu ≥ 0,8 m3 Tài liệu chứng minh: - Đối với thiết bị thi công chủ yếu thuộc sở hữu của nhà thầu: nhà thầu cần cung cấp giấy đăng ký thiết bị hoặc hóa đơn mua hàng có tên chủ sở hữu. - Đối với thiết bị thi công chủ yếu không thuộc sở hữu của nhà thầu: nhà thầu cần cung cấp hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: giấy đăng ký thiết bị hoặc hóa đơn mua hàng hoặc giấy chứng nhận kiểm tra kỹ thuật có tên chủ sở hữu. - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (Công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các chứng nhận kiểm tra kỹ thuật có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu. (Tài liệu chứng minh: Bản công chứng, đối với hóa đơn nhà thầu cung cấp bản phô tô)
1
2
Máy lu tĩnh bánh thép - Trọng lượng vận hành ≥ 9 tấn Tài liệu chứng minh: - Đối với thiết bị thi công chủ yếu thuộc sở hữu của nhà thầu: nhà thầu cần cung cấp giấy đăng ký thiết bị hoặc hóa đơn mua hàng có tên chủ sở hữu. - Đối với thiết bị thi công chủ yếu không thuộc sở hữu của nhà thầu: nhà thầu cần cung cấp hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: giấy đăng ký thiết bị hoặc hóa đơn mua hàng có tên chủ sở hữu. - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (Công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kỹ thuật có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu. (Tài liệu chứng minh: Bản công chứng, đối với hóa đơn nhà thầu cung cấp bản phô tô)
1
3
Máy lu rung – lực rung ≥ 25 tấn Tài liệu chứng minh: - Đối với thiết bị thi công chủ yếu thuộc sở hữu của nhà thầu: nhà thầu cần cung cấp giấy đăng ký thiết bị hoặc hóa đơn mua hàng có tên chủ sở hữu. - Đối với thiết bị thi công chủ yếu không thuộc sở hữu của nhà thầu: nhà thầu cần cung cấp hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: giấy đăng ký thiết bị hoặc hóa đơn mua hàng có tên chủ sở hữu. - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (Công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kỹ thuật có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu. (Tài liệu chứng minh: Bản công chứng, đối với hóa đơn nhà thầu cung cấp bản phô tô)
1
4
Máy lu bánh lốp - trọng lượng vận hành ≥ 16 tấn Tài liệu chứng minh: - Đối với thiết bị thi công chủ yếu thuộc sở hữu của nhà thầu: nhà thầu cần cung cấp giấy đăng ký thiết bị hoặc hóa đơn mua hàng có tên chủ sở hữu. - Đối với thiết bị thi công chủ yếu không thuộc sở hữu của nhà thầu: nhà thầu cần cung cấp hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: giấy đăng ký thiết bị hoặc hóa đơn mua hàng có tên chủ sở hữu. - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (Công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kỹ thuật có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu. (Tài liệu chứng minh: Bản công chứng, đối với hóa đơn nhà thầu cung cấp bản phô tô)
1
5
Ô tô tải tự đổ - Trọng tải cho phép tham gia giao thông ≥ 10 tấn Tài liệu chứng minh: - Đối với thiết bị thi công chủ yếu thuộc sở hữu của nhà thầu: nhà thầu cần cung cấp giấy đăng ký thiết bị hoặc hóa đơn mua hàng có tên chủ sở hữu. - Đối với thiết bị thi công chủ yếu không thuộc sở hữu của nhà thầu: nhà thầu cần cung cấp hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: giấy đăng ký thiết bị hoặc hóa đơn mua hàng có tên chủ sở hữu. - Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới đường bộ còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu. (Tài liệu chứng minh: Bản công chứng, đối với hóa đơn nhà thầu cung cấp bản phô tô)
2
6
Ô tô phun tưới nhựa đường hoặc thiết bị có tính năng Công suất tương đương - Công suất ≥ 190CV Tài liệu chứng minh: - Đối với thiết bị thi công chủ yếu thuộc sở hữu của nhà thầu: nhà thầu cần cung cấp giấy đăng ký thiết bị hoặc hóa đơn mua hàng có tên chủ sở hữu. - Đối với thiết bị thi công chủ yếu không thuộc sở hữu của nhà thầu: nhà thầu cần cung cấp hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: giấy đăng ký thiết bị hoặc hóa đơn mua hàng có tên chủ sở hữu. - Đối với Ô tô tưới nhựa đường: có giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới đường bộ còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu - Đối với thiết bị có tính năng Công suất tương đương: Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (Công suất, tính năng) (Tài liệu chứng minh: Bản phô tô có chứng thực, đối với hóa đơn nhà thầu cung cấp bản phô tô)
1
7
Máy rải hỗn hợp bê tông nhựa - Công suất ≥ 130 CV Tài liệu chứng minh: - Đối với thiết bị thi công chủ yếu thuộc sở hữu của nhà thầu: nhà thầu cần cung cấp giấy đăng ký thiết bị hoặc hóa đơn mua hàng có tên chủ sở hữu. - Đối với thiết bị thi công chủ yếu không thuộc sở hữu của nhà thầu: nhà thầu cần cung cấp hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: giấy đăng ký thiết bị hoặc hóa đơn mua hàng có tên chủ sở hữu. - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (năng suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kỹ thuật có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu. (Tài liệu chứng minh: Bản công chứng, đối với hóa đơn nhà thầu cung cấp bản phô tô)
1
8
Máy trộn bê tông - Dung tích ≥ 250 lít Tài liệu chứng minh: - Đối với thiết bị thi công chủ yếu thuộc sở hữu của nhà thầu: hóa đơn mua hàng. - Đối với thiết bị thi công chủ yếu không thuộc sở hữu của nhà thầu: nhà thầu cần cung cấp hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, đồng thời kèm theo hóa đơn mua hàng. (Tài liệu chứng minh: Bản công chứng, đối với hóa đơn nhà thầu cung cấp bản phô tô)
2
9
Máy đầm dùi - Công suất ≥ 1,5 kW Tài liệu chứng minh: - Đối với thiết bị thi công chủ yếu thuộc sở hữu của nhà thầu: hóa đơn mua hàng. - Đối với thiết bị thi công chủ yếu không thuộc sở hữu của nhà thầu: nhà thầu cần cung cấp hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, đồng thời kèm theo hóa đơn mua hàng. (Tài liệu chứng minh: Bản công chứng, đối với hóa đơn nhà thầu cung cấp bản phô tô)
2
10
Máy đầm bàn - Công suất ≥ 1 kW Tài liệu chứng minh: - Đối với thiết bị thi công chủ yếu thuộc sở hữu của nhà thầu: hóa đơn mua hàng. - Đối với thiết bị thi công chủ yếu không thuộc sở hữu của nhà thầu: nhà thầu cần cung cấp hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, đồng thời kèm theo hóa đơn mua hàng. (Tài liệu chứng minh: Bản công chứng, đối với hóa đơn nhà thầu cung cấp bản phô tô)
2
11
Máy đầm đất cầm tay – Trọng lượng ≥ 70 kg Tài liệu chứng minh: - Đối với thiết bị thi công chủ yếu thuộc sở hữu của nhà thầu: hóa đơn mua hàng. - Đối với thiết bị thi công chủ yếu không thuộc sở hữu của nhà thầu: nhà thầu cần cung cấp hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, đồng thời kèm theo hóa đơn mua hàng. (Tài liệu chứng minh: Bản công chứng, đối với hóa đơn nhà thầu cung cấp bản phô tô)
2
12
Thiết bị sơn kẻ vạch Tài liệu chứng minh: - Đối với thiết bị thi công chủ yếu thuộc sở hữu của nhà thầu: hóa đơn mua hàng. - Đối với thiết bị thi công chủ yếu không thuộc sở hữu của nhà thầu: nhà thầu cần cung cấp hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, đồng thời kèm theo hóa đơn mua hàng. (Tài liệu chứng minh: Bản công chứng, đối với hóa đơn nhà thầu cung cấp bản phô tô)
1

List of construction items:

Form No. 01A. Bill of Quantities:

Number Job Description Bidding Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1
Nền đường
2
Dọn quang mặt bằng thi công
142.367
100m2
3
Đào xúc đất hữu cơ, đất cấp 1
26.319
100m3
4
Đánh bậc cấp nền đường, đất cấp 3
4.274
100m3
5
Vận chuyển đất hữu cơ đổ thải, đất cấp 1
26.319
100m3
6
Đào bóc lớp mặt đường cũ đã hư hỏng, đất cấp 4
2.704
100m3
7
Vận chuyển lớp kết cấu mặt đường cũ đổ thải
2.704
100m3
8
Đào nền đường, đất cấp 3
15.695
100m3
9
Đào rãnh thoát nước dọc, đất cấp 3
8.566
100m3
10
Vận chuyển đất đào tận dụng đắp nền, đất cấp 3
25.313
100m3
11
Vận chuyển đất thừa đổ thải, đất cấp 3
9.806
100m3
12
Đắp nền đường, độ chặt yêu cầu K>= 0,95
22.401
100m3
13
Lu tăng cường nền đường, độ chặt yêu cầu K>= 0,95
41.791
100m2
14
Móng- Mặt đường
15
Cào tạm nhám mặt đường nhựa cũ
45.72
100m2
16
Móng cấp phối đá dăm lớp dưới, Dmax37,5 loại 2
11.995
100m3
17
Móng cấp phối đá dăm lớp trên, Dmax25, loại 1 (Cả phần bù vênh mặt đường nhựa cũ)
18.291
100m3
18
Tưới thấm bám mặt đường bằng nhũ tương CRS1, tiêu chuẩn 1kg/m2
105.285
100m2
19
Vận chuyển BTN nóng C16 từ trạm trộn đến công trình, 4Km đầu
15.5695
100tấn
20
Vận chuyển BTN nóng C16 từ trạm trộn đến công trình, 36Km tiếp theo
15.5695
100tấn
21
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa chặt (Loại BTNC 16) - Chiều dày mặt đường đã lèn ép 6cm
105.285
100m2
22
Lề gia cố BTXM
23
Ván khuôn lề gia cố
15.012
100m2
24
Lót 1 lớp giấy dầu
37.529
100m2
25
Thi công lớp đá đệm móng, ĐK đá Dmax ≤6
168.882
m3
26
Bê tông gia cố lề, BT đá 1x2 M300, dày 20cm
750.588
m3
27
Thoát nước
28
Đào đất móng cống
2.1932
100m3
29
Thi công lớp đá đệm móng, ĐK đá Dmax ≤6
10.201
m3
30
Ván khuôn móng cống
0.5768
100m2
31
Bê tông móng cống, BT đá 1x2 M200
35.238
m3
32
Ván khuôn thân cống
3.9988
100m2
33
Bê tông tường đầu, hố thu, thân cống, BT đá 1x2 M200
36.827
m3
34
Đắp đất hoàn thiện lưng cống
62.026
100m3
35
Ván khuôn tấm đan
0.2861
100m2
36
Cốt thép tấm đan D10
0.1128
tấn
37
Cốt thép tấm đan D12
0.2925
tấn
38
Cốt thép tấm đan D14
0.3841
tấn
39
Bê tông tấm bản cống, BT đá 1x2 M250
7.329
m3
40
Lắp đặt tấm bản cống
36
1cấu kiện
41
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, mác 300, đá 1x2
4.682
m3
42
Phá dỡ cống cũ
29.451
m3
43
Ván khuôn thân mương
18.2744
100m2
44
Thi công lớp đá đệm móng, ĐK đá Dmax ≤6
63.6
m3
45
Cốt thép mương, thép D8
3.4588
tấn
46
Cốt thép mương, thép D10
4.7848
tấn
47
Bê tông mương U, BT đá 1x2 M200
279.84
m3
48
Ván khuôn nắp đan đậy mương
1.4755
100m2
49
Cốt thép nắp đan đậy mương, thép D10
5.4505
tấn
50
Cốt thép nắp đan đậy mương, thép D12
8.7895
tấn

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Civil Works". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Civil Works" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 7

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second