Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Civil Works

    Watching    
Find: 08:23 07/08/2026
Notice Status
Published
Public procurement field
Civil Works
Name of project
Repairing the foundation, road surface and completing the traffic safety system in sections Km02+700 - Km03+597, Km06+115 - Km07+193, Km08+559 - Km12+000, Km14+000 - Km15+000 on Provincial Road 905
Bidding package name
Civil Works
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Repairing the foundation, road surface and completing the traffic safety system in sections Km02+700 - Km03+597, Km06+115 - Km07+193, Km08+559 - Km12+000, Km14+000 - Km15+000 on Provincial Road 905
Spending category
Investment and Development Spending
Domestic/ International
Domestic
Capital source details
Targeted additional central capital is 2026
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Contractor selection method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
Fixed unit price
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
Open bidding
Package execution location
- Xã Song Phú, Province Vĩnh Long
- Xã Tam Bình, Province Vĩnh Long
Time of bid closing
08:00 16/08/2026
Validity of bid documents
120 days
AI-classified business sector
Approval ID
604/QĐ-SXD
Approval date
07/08/2026 08:18
Approval Authority
Sở Xây dựng Tỉnh Vĩnh Long
Approval Documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files. To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

Participating in tenders

Bidding form
Online
Tender documents submission start from
08:19 07/08/2026
to
08:00 16/08/2026
Document Submission Fees
330.000 VND
Location for receiving E-Bids
To view full information, please Login or Register

Bid award

Bid opening time
08:00 16/08/2026
Bid opening location
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
No results. Upgrade to a VIP1 account to receive email notifications as soon as the results are posted.

Bid Security

Notice type
Guarantee letter or guarantee insurance certificate
Bid security amount
89.000.000 VND
Amount in words
Eighty nine million dong

Tender Invitation Information

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

List of consulting units who have participated in the package

# Consultants Role Address
1 AULAC CONSTRUCTION CONSULTING CORPORATION Technical design consultancy, construction drawing design (for two -step design works), estimates Khóm Vĩnh Hưng - - Phường Long Đức - Tỉnh Vĩnh Long
2 Trung tâm Thẩm định, kiểm định công trình giao thông vận tải Vĩnh Long Consulting on technical design verification, construction drawing design (for two -step design works), estimates Số 139, Đường Lê Thái Tổ - - Phường Long Châu - Tỉnh Vĩnh Long
3 Trung tâm Thẩm định, kiểm định công trình giao thông vận tải Vĩnh Long Consulting for setting up E-HSMT Số 139, Đường Lê Thái Tổ - - Phường Long Châu - Tỉnh Vĩnh Long
4 Sở Xây dựng tỉnh Vĩnh Long E-HSMT . appraisal consulting Số 80, đường Trần Phú, phường Phước Hậu, tỉnh Vĩnh Long
5 Trung tâm Thẩm định, kiểm định công trình giao thông vận tải Vĩnh Long E-HSDT assessment consulting Số 139, Đường Lê Thái Tổ - - Phường Long Châu - Tỉnh Vĩnh Long
6 Sở Xây dựng tỉnh Vĩnh Long Consultancy on appraisal of contractor selection results Số 80, đường Trần Phú, phường Phước Hậu, tỉnh Vĩnh Long

Requirements for main construction equipment

Number Type of device and device characteristics Minimum quantity required
1
Máy lu bánh thép tự hành – trọng lượng ≥ 10 tấn Tài liệu nộp trong E-HSDT để đối chiếu thông tin: Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (*) hoặc đi thuê (**): (*): Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định (có thể hiện đơn vị sở hữu thiết bị) theo quy định của pháp luật. (**): Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê (có dấu giáp lai đối với đơn vị cho thuê là tổ chức có từ hai trang trở lên đối với văn bản in một mặt và ba trang trở lên đối với văn bản in hai mặt) thuê thiết bị dành riêng cho gói thầu này, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định (có thể hiện đơn vị sở hữu thiết bị) theo quy định của pháp luật Tài liệu chứng minh đảm bảo khả năng hoạt động: Giấy chứng nhận kiểm định theo quy định cho mỗi loại xe máy, thiết bị còn hiệu lực.
2
2
Máy lu bánh thép tự hành – trọng lượng ≥ 8,5 tấn đến 10 tấn. Tài liệu nộp trong E-HSDT để đối chiếu thông tin: Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (*) hoặc đi thuê (**): (*): Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định (có thể hiện đơn vị sở hữu thiết bị) theo quy định của pháp luật. (**): Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê (có dấu giáp lai đối với đơn vị cho thuê là tổ chức có từ hai trang trở lên đối với văn bản in một mặt và ba trang trở lên đối với văn bản in hai mặt) thuê thiết bị dành riêng cho gói thầu này, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định (có thể hiện đơn vị sở hữu thiết bị) theo quy định của pháp luật Tài liệu chứng minh đảm bảo khả năng hoạt động: Giấy chứng nhận kiểm định theo quy định cho mỗi loại xe máy, thiết bị còn hiệu lực.
2
3
Máy lu rung tự hành – trọng lượng tĩnh ≥ 12 tấn Tài liệu nộp trong E-HSDT để đối chiếu thông tin: Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (*) hoặc đi thuê (**): (*): Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định (có thể hiện đơn vị sở hữu thiết bị) theo quy định của pháp luật. (**): Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê (có dấu giáp lai đối với đơn vị cho thuê là tổ chức có từ hai trang trở lên đối với văn bản in một mặt và ba trang trở lên đối với văn bản in hai mặt) thuê thiết bị dành riêng cho gói thầu này, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định (có thể hiện đơn vị sở hữu thiết bị) theo quy định của pháp luật Tài liệu chứng minh đảm bảo khả năng hoạt động: Giấy chứng nhận kiểm định theo quy định cho mỗi loại xe máy, thiết bị còn hiệu lực.
1
4
Máy phun nhựa đường – công suất ≥ 190CV Tài liệu nộp trong E-HSDT để đối chiếu thông tin: Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (*) hoặc đi thuê (**): (*): Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định (có thể hiện đơn vị sở hữu thiết bị) theo quy định của pháp luật. (**): Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê (có dấu giáp lai đối với đơn vị cho thuê là tổ chức có từ hai trang trở lên đối với văn bản in một mặt và ba trang trở lên đối với văn bản in hai mặt) thuê thiết bị dành riêng cho gói thầu này, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định (có thể hiện đơn vị sở hữu thiết bị) theo quy định của pháp luật Tài liệu chứng minh đảm bảo khả năng hoạt động: Giấy chứng nhận kiểm định theo quy định cho mỗi loại xe máy, thiết bị còn hiệu lực..
1
5
Máy rải cấp phối đá dăm – năng suất ≥ (50-60) m3/h Tài liệu nộp trong E-HSDT để đối chiếu thông tin: Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (*) hoặc đi thuê (**): (*): Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định (có thể hiện đơn vị sở hữu thiết bị) theo quy định của pháp luật. (**): Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê (có dấu giáp lai đối với đơn vị cho thuê là tổ chức có từ hai trang trở lên đối với văn bản in một mặt và ba trang trở lên đối với văn bản in hai mặt) thuê thiết bị dành riêng cho gói thầu này, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định (có thể hiện đơn vị sở hữu thiết bị) theo quy định của pháp luật Tài liệu chứng minh đảm bảo khả năng hoạt động: Giấy chứng nhận kiểm định theo quy định cho mỗi loại xe máy, thiết bị còn hiệu lực.
1
6
Máy trộn bê tông – dung tích ≥ 250 lít Tài liệu nộp trong E-HSDT để đối chiếu thông tin: Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (*) hoặc đi thuê (**): (*): Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định (có thể hiện đơn vị sở hữu thiết bị) theo quy định của pháp luật. (**): Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê (có dấu giáp lai đối với đơn vị cho thuê là tổ chức có từ hai trang trở lên đối với văn bản in một mặt và ba trang trở lên đối với văn bản in hai mặt) thuê thiết bị dành riêng cho gói thầu này, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định (có thể hiện đơn vị sở hữu thiết bị) theo quy định của pháp luật
1
7
Ô tô tưới nước – dung tích ≥ 5m3 Tài liệu nộp trong E-HSDT để đối chiếu thông tin: Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (*) hoặc đi thuê (**): (*): Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định (có thể hiện đơn vị sở hữu thiết bị) theo quy định của pháp luật. (**): Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê (có dấu giáp lai đối với đơn vị cho thuê là tổ chức có từ hai trang trở lên đối với văn bản in một mặt và ba trang trở lên đối với văn bản in hai mặt) thuê thiết bị dành riêng cho gói thầu này, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định (có thể hiện đơn vị sở hữu thiết bị) theo quy định của pháp luật Tài liệu chứng minh đảm bảo khả năng hoạt động: Giấy chứng nhận kiểm định theo quy định cho mỗi loại xe máy, thiết bị còn hiệu lực.
1
8
Thiết bị sơn vạch kẻ đường: Tài liệu nộp trong E-HSDT để đối chiếu thông tin: Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (*) hoặc đi thuê (**): (*): Giấy đăng ký thiết bị hoặc hóa đơn mua hàng(có thể hiện đơn vị sở hữu thiết bị) theo quy định của pháp luật. (**): Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê (có dấu giáp lai đối với đơn vị cho thuê là tổ chức có từ hai trang trở lên đối với văn bản in một mặt và ba trang trở lên đối với văn bản in hai mặt) thuê thiết bị dành riêng cho gói thầu này, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: Giấy đăng ký thiết bị hoặc hóa đơn mua hàng (có thể hiện đơn vị sở hữu thiết bị) theo quy định của pháp luật
1

List of construction items:

Form No. 01B. Bill of Quantities:

Number Job Description Bidding Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1
Đắp đất lề, K≥0,90
10.255
100m3
Theo quy định tại Chương V
2
Đào lề đường cũ
0.414
100m3
Theo quy định tại Chương V
3
Cày xới mặt đường cũ
80.355
100m2
Theo quy định tại Chương V
4
Mua đất đắp lề *1,1
10.825
100m3
Theo quy định tại Chương V
5
Thi công móng CPĐD loại I, K≥0,98
14.259
100m3
Theo quy định tại Chương V
6
Thi công lớp đá 4x6 chèn đá dăm dày 15cm
70.081
100m2
Theo quy định tại Chương V
7
Thi công mặt đường đá 4x6 chèn đá dăm, chiều dày mặt đường 10cm
10.699
100m2
Theo quy định tại Chương V
8
Láng mặt đường, láng nhựa 2 lớp tiêu chuẩn nhựa 3,0kg/m2
80.779
100m2
Theo quy định tại Chương V
9
Bê tông đá 1x2 M200 (đã bao gồm ván khuôn)
115.275
m3
Theo quy định tại Chương V
10
Vữa XM M100 dày 3cm
384.87
m2
Theo quy định tại Chương V
11
Bê tông đá 1x2 M200 dày 7cm
26.941
m3
Theo quy định tại Chương V
12
Cung cấp biển báo phản quang, tam giác cạnh 875mm dày 2mm
9
cái
Theo quy định tại Chương V
13
Cung cấp trụ biển trụ biển báo sơn phản quang trắng, đỏ, ĐK 90mm dày 3mm, L=3m
15
m
Theo quy định tại Chương V
14
Cung cấp trụ biển trụ biển báo sơn phản quang trắng, đỏ, ĐK 90mm dày 3mm, L=3,7m
7.4
m
Theo quy định tại Chương V
15
Lắp đặt cột và biển báo phản quang tam giác
9
cái
Theo quy định tại Chương V
16
Cung cấp nắp chụp nhựa Ø90
7
cái
Theo quy định tại Chương V
17
Bu long M10x140mm
18
bộ
Theo quy định tại Chương V
18
Bê tông móng trụ BB đá 1x2 M200
0.56
m3
Theo quy định tại Chương V
19
Trồng lại cọc tiêu
45
cọc, cột
Theo quy định tại Chương V
20
Sơn vạch sơn đường 7.3, dày sơn 2mm (màu trắng)
7.2
m2
Theo quy định tại Chương V
21
Sơn gờ giảm tốc, dày sơn 5mm
18.72
m2
Theo quy định tại Chương V
22
Láng nhựa một lớp trên mặt đường cũ, nhựa 1,5kg/m2, tưới bằng máy
2447.65
10m2
Theo quy định tại Chương V
23
Bù lại bằng đá 4x6 chèn đá dăm dày TB 15cm
176.375
10m2
Theo quy định tại Chương V
24
Láng nhựa hai lớp trên mặt đường cũ, nhựa 3kg/m2, tưới bằng máy
176.375
10m2
Theo quy định tại Chương V
25
Cung cấp biển báo phản quang, tam giác cạnh 875mm dày 2mm
25
cái
Theo quy định tại Chương V
26
Cung cấp trụ biển trụ biển báo sơn phản quang trắng, đỏ, ĐK 90mm dày 3mm, L=3m
51
m
Theo quy định tại Chương V
27
Cung cấp trụ biển trụ biển báo sơn phản quang trắng, đỏ, ĐK 90mm dày 3mm, L=3,7m
14.8
m
Theo quy định tại Chương V
28
Lắp đặt cột và biển báo phản quang tam giác
25
cái
Theo quy định tại Chương V
29
Cung cấp nắp chụp nhựa Ø90
21
cái
Theo quy định tại Chương V
30
Cung cấp Bu long M10x140mm
50
bộ
Theo quy định tại Chương V
31
Bê tông móng trụ BB đá 1x2 M200
1.68
m3
Theo quy định tại Chương V
32
Sơn vạch sơn đường 7.3, dày sơn 2mm (màu trắng)
38.4
m2
Theo quy định tại Chương V
33
Sơn gờ giảm tốc, dày sơn 5mm
93.6
m2
Theo quy định tại Chương V
34
Vật tư, thiết bị phục vụ đảm bảo ATGT trong thi công
1
Trọn gói
Theo quy định tại Chương V
35
Nhân công điều tiết giao thông
180
công
Theo quy định tại Chương V

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Civil Works". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Civil Works" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 9

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second