Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Civil Works

    Watching    
Project Contractor selection plan Tender notice Bid Opening Result Bid award
Find: 11:35 03/09/2026
Notice Status
Published
Public procurement field
Civil Works
Name of project
Maintain and repair severely damaged rural roads in Ngai Giao commune in 2026
Bidding package name
Civil Works
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Maintain and repair severely damaged rural roads in Ngai Giao commune in 2026
Spending category
Investment and Development Spending
Domestic/ International
Domestic
Capital source details
Targeted additional capital from Ho Chi Minh City budget to commune budget
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Contractor selection method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
Fixed unit price
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
Open bidding
Package execution location
Xã Ngãi Giao, City Hồ Chí Minh
Related announcements
Time of bid closing
08:00 15/09/2026
Validity of bid documents
120 days
AI-classified field
AI-classified business sector
Approval ID
310/QĐ-BQLDA
Approval date
03/09/2026 11:33
Approval Authority
Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng xã Ngãi Giao
Approval Documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files. To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

Participating in tenders

Bidding form
Online
Tender documents submission start from
11:34 03/09/2026
to
08:00 15/09/2026
Document Submission Fees
330.000 VND
Location for receiving E-Bids
To view full information, please Login or Register

Bid award

Bid opening time
08:00 15/09/2026
Bid opening location
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Estimated Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
No results. Upgrade to a VIP1 account to receive email notifications as soon as the results are posted.
Bid award
No results. Upgrade to a VIP1 account to receive email notifications as soon as the results are posted.

Bid Security

Notice type
Guarantee letter or guarantee insurance certificate
Bid security amount
938.000.000 VND
Amount in words
Nine hundred thirty eight million dong

Tender Invitation Information

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

List of consulting units who have participated in the package

# Consultants Role Address
1 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG XUÂN NINH Consultancy on making feasibility study report Tổ 4, Ấp Bình Mỹ - - Xã Ngãi Giao - Thành phố Hồ Chí Minh
2 XUAN THANH CONSTRUCTION & DESIGN COMPANY LIMITED Geological survey consulting organization Số 275/4 đường Lê Hồng Phong - - Xã Ngãi Giao - Thành phố Hồ Chí Minh
3 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TRUNG QUÂN Design verification consultancy, construction cost estimate after basic design Số 68, đường số 51, khu phố Đông Hòa Long - - Phường Tam Long - Thành phố Hồ Chí Minh
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ XÂY DỰNG ĐẠI PHÁT Consulting on setting up Bidding Documents and evaluating bids for construction and installation bidding packages 743 đường Phạm Hùng - - Phường Bà Rịa - Thành phố Hồ Chí Minh
5 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG XD72 Consulting on appraisal of bidding documents and results of LCNT for construction and installation bidding packages Ấp Tân Thành - - Xã Bình Giã - Thành phố Hồ Chí Minh
6 Chủ đầu tư trực tiếp quản lý dự án Project management Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng xã Ngãi Giao, địa chỉ số 30 Trần Phú, xã Ngãi Giao, thành phố Hồ Chí Minh

Requirements for main construction equipment

Number Type of device and device characteristics Minimum quantity required
1
Cần cẩu, sức nâng ≥ 6 tấn. - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê thiết bị, đối với thuê thiết bị của cá nhân thì kèm theo căn cước công dân/căn cước của người cho thuê. - Giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật theo đúng quy định hoặc các tài liệu khác để chứng minh thiết bị đảm bảo đủ điều kiện để đưa vào sử dụng (còn thời hạn tối thiểu đến thời điểm đóng thầu).
1
2
Ô tô tự đổ ≥ 10 tấn. - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê thiết bị, đối với thuê thiết bị của cá nhân thì kèm theo căn cước công dân/căn cước của người cho thuê. - Giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật theo đúng quy định hoặc các tài liệu khác để chứng minh thiết bị đảm bảo đủ điều kiện để đưa vào sử dụng (còn thời hạn tối thiểu đến ngày đóng thầu)
3
3
Máy đào – dung tích gầu ≥ 0,4m3 - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê thiết bị, đối với thuê thiết bị của cá nhân thì kèm theo căn cước công dân/căn cước của người cho thuê. - Giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật theo đúng quy định hoặc các tài liệu khác để chứng minh thiết bị đảm bảo đủ điều kiện để đưa vào sử dụng (còn thời hạn tối thiểu đến ngày đóng thầu)
2
4
Máy đào – dung tích gầu ≥ 0,8m3 - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê thiết bị, đối với thuê thiết bị của cá nhân thì kèm theo căn cước công dân/căn cước của người cho thuê. - Giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật theo đúng quy định hoặc các tài liệu khác để chứng minh thiết bị đảm bảo đủ điều kiện để đưa vào sử dụng (còn thời hạn tối thiểu đến ngày đóng thầu)
2
5
Máy lu bánh thép tự hành - trọng lượng tĩnh ≥ 10 tấn - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê thiết bị, đối với thuê thiết bị của cá nhân thì kèm theo căn cước công dân/căn cước của người cho thuê. - Giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật theo đúng quy định hoặc các tài liệu khác để chứng minh thiết bị đảm bảo đủ điều kiện để đưa vào sử dụng (còn thời hạn tối thiểu đến ngày đóng thầu)
4
6
Máy lu bánh hơi tự hành - trọng lượng tĩnh ≥ 16 tấn. - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê thiết bị, đối với thuê thiết bị của cá nhân thì kèm theo căn cước công dân/căn cước của người cho thuê. - Giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật theo đúng quy định hoặc các tài liệu khác để chứng minh thiết bị đảm bảo đủ điều kiện để đưa vào sử dụng (còn thời hạn tối thiểu đến ngày đóng thầu)
2
7
Máy lu rung tự hành – trọng lượng tĩnh>=12 tấn - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê thiết bị, đối với thuê thiết bị của cá nhân thì kèm theo căn cước công dân/căn cước của người cho thuê. - Giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật theo đúng quy định hoặc các tài liệu khác để chứng minh thiết bị đảm bảo đủ điều kiện để đưa vào sử dụng (còn thời hạn tối thiểu đến ngày đóng thầu)
3
8
Máy rải hỗn hợp bê tông nhựa – công suất >=130 CV - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê thiết bị, đối với thuê thiết bị của cá nhân thì kèm theo căn cước công dân/căn cước của người cho thuê. - Giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật theo đúng quy định hoặc các tài liệu khác để chứng minh thiết bị đảm bảo đủ điều kiện để đưa vào sử dụng (còn thời hạn tối thiểu đến ngày đóng thầu)
1
9
Máy phun nhựa đường - công suất >= 190 CV - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê thiết bị, đối với thuê thiết bị của cá nhân thì kèm theo căn cước công dân/căn cước của người cho thuê. - Giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật theo đúng quy định hoặc các tài liệu khác để chứng minh thiết bị đảm bảo đủ điều kiện để đưa vào sử dụng (còn thời hạn tối thiểu đến ngày đóng thầu)
1
10
Ô tô tưới nước xi téc- dung tích >= 5m3 - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê thiết bị, đối với thuê thiết bị của cá nhân thì kèm theo căn cước công dân/căn cước của người cho thuê. - Giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật theo đúng quy định hoặc các tài liệu khác để chứng minh thiết bị đảm bảo đủ điều kiện để đưa vào sử dụng (còn thời hạn tối thiểu đến ngày đóng thầu)
1
11
Máy ủi - công suất ≥ 110 CV - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê thiết bị, đối với thuê thiết bị của cá nhân thì kèm theo căn cước công dân/căn cước của người cho thuê. - Giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật theo đúng quy định hoặc các tài liệu khác để chứng minh thiết bị đảm bảo đủ điều kiện để đưa vào sử dụng (còn thời hạn tối thiểu đến ngày đóng thầu)
1
12
Máy san - công suất ≥ 110 CV - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê thiết bị, đối với thuê thiết bị của cá nhân thì kèm theo căn cước công dân/căn cước của người cho thuê. - Giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật theo đúng quy định hoặc các tài liệu khác để chứng minh thiết bị đảm bảo đủ điều kiện để đưa vào sử dụng (còn thời hạn tối thiểu đến ngày đóng thầu)
2
13
Máy nén khí, động cơ diezel - năng suất 600m3/h. (đính kèm giấy tờ chứng minh sở hữu hoặc đi thuê, giấy đăng kiểm hoặc giấy kiểm định chất lượng bình tách dầu máy nén khí còn hiệu lực đến thời điểm mở thầu, trường hợp đi thuê phải có hợp đồng thuê. Tất cả giấy tờ chứng minh phải scan (bản chính) hoặc bản chụp được chứng thực sao y bản chính)
1
14
Xe nâng - chiều cao nâng: 12 m - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê thiết bị, đối với thuê thiết bị của cá nhân thì kèm theo căn cước công dân/căn cước của người cho thuê. - Giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật theo đúng quy định hoặc các tài liệu khác để chứng minh thiết bị đảm bảo đủ điều kiện để đưa vào sử dụng (còn thời hạn tối thiểu đến ngày đóng thầu)
1
15
Đồng hồ Megomet. - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê thiết bị, đối với thuê thiết bị của cá nhân thì kèm theo căn cước công dân/căn cước của người cho thuê.
1
16
Đồng hồ kim vạn năng VOM. - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê thiết bị, đối với thuê thiết bị của cá nhân thì kèm theo căn cước công dân/căn cước của người cho thuê.
1
17
Ampe kẹp, - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê thiết bị, đối với thuê thiết bị của cá nhân thì kèm theo căn cước công dân/căn cước của người cho thuê.
1
18
Tời điện. - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê thiết bị, đối với thuê thiết bị của cá nhân thì kèm theo căn cước công dân/căn cước của người cho thuê.
1
19
Máy đo điện trở đất - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê thiết bị, đối với thuê thiết bị của cá nhân thì kèm theo căn cước công dân/căn cước của người cho thuê. - Giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật theo đúng quy định hoặc các tài liệu khác để chứng minh thiết bị đảm bảo đủ điều kiện để đưa vào sử dụng (còn thời hạn tối thiểu đến ngày đóng thầu)
1

List of construction items:

Form No. 01B. Bill of Quantities:

Number Job Description Bidding Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1
NỀN MẶT ĐƯỜNG
Theo quy định tại Chương V
2
Thi công dọn dẹp mặt bằng
173.951
100m2
Theo quy định tại Chương V
3
Vét hữu cơ nền đường
47.096
100m3
Theo quy định tại Chương V
4
Đào nền đường, đào rãnh
72.926
100m3
Theo quy định tại Chương V
5
Đào khuôn nền cũ tận dụng lại
2.278
100m3
Theo quy định tại Chương V
6
Cày xới mặt đường láng nhựa hiện hữu
81.718
100m3
Theo quy định tại Chương V
7
Lu tăng cường nền đường cũ đạt độ chặt K95 dày 30cm
73.775
100m3
Theo quy định tại Chương V
8
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 10T trong phạm vi <=300m, đất tận dụng
60.163
100m3
Theo quy định tại Chương V
9
Đắp nền đường bằng đất tận dụng, lu lèn K95
60.163
100m3
Theo quy định tại Chương V
10
Đắp nền đường bằng đất mua, lu lèn K95
36.812
100m3
Theo quy định tại Chương V
11
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 10 tấn trong phạm vi ≤ 1000m, đất cấp I
63.774
100m3
Theo quy định tại Chương V
12
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 10T 1km tiếp theo trong phạm vi ≤ 5km, đất cấp I
63.774
100m3
Theo quy định tại Chương V
13
Mặt đường bê tông nhựa
Theo quy định tại Chương V
14
Thi công lớp đá dăm nước, chiều dày đã lèn ép 15 cm
207.747
100m2
Theo quy định tại Chương V
15
Bù vênh mặt đường bằng cấp phối đá dăm Dmax25
3.667
100m3
Theo quy định tại Chương V
16
Làm lớp cấp phối đá dăm loại 1 Dmax25
28.458
100m3
Theo quy định tại Chương V
17
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhựa pha dầu, lượng nhựa 0,5 kg/m2
155.622
100m2
Theo quy định tại Chương V
18
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhựa pha dầu, lượng nhựa 1,0 kg/m2
269.403
100m2
Theo quy định tại Chương V
19
Rải lưới địa kỹ thuật chống nứt phản ảnh
3.875
100m2
Theo quy định tại Chương V
20
Bù vênh mặt đường bê tông nhựa C12,5
57.82
m3
Theo quy định tại Chương V
21
Làm mặt đường bê tông nhựa C12,5, chiều dày mặt đường đã lèn ép 4 cm
155.622
100m2
Theo quy định tại Chương V
22
Làm mặt đường bê tông nhựa C12,5, chiều dày mặt đường đã lèn ép 5 cm
269.403
100m2
Theo quy định tại Chương V
23
Mặt đường bê tông xi măng
Theo quy định tại Chương V
24
Làm lớp cấp phối đá dăm loại 1 Dmax25 dày 12cm
1.052
100m3
Theo quy định tại Chương V
25
Vận chuyển cấp phối đá dăm Dmax25 bằng thủ công, cự ly vận chuyển 10m khởi điểm
105.208
m3
Theo quy định tại Chương V
26
Vận chuyển cấp phối đá dăm Dmax25 bằng thủ công, cự ly vận chuyển 30m tiếp theo
105.208
m3
Theo quy định tại Chương V
27
Lót giấy dầu chống thấm
8.767
100m2
Theo quy định tại Chương V
28
Làm mặt đường BTXM đá 1x2 M250
122.742
m3
Theo quy định tại Chương V
29
Đổ BTXM mặt đường 1x2 M250 bằng bơm ngang
122.742
m3
Theo quy định tại Chương V
30
Ván khuôn thép, ván khuôn mặt đường
0.94
100m2
Theo quy định tại Chương V
31
Làm khe co ngang mặt đường
14.35
10m
Theo quy định tại Chương V
32
Làm khe dãn mặt đường
8.5
m
Theo quy định tại Chương V
33
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, chiều dày lớp sơn 2,0mm
262.15
m2
Theo quy định tại Chương V
34
Bê tông móng cọc tiêu đá 1x2, vữa bê tông mác 150
7.371
m3
Theo quy định tại Chương V
35
Cọc tiêu bê tông cốt thép 0,12x0,12x1,025(m)
300
cái
Theo quy định tại Chương V
36
Sản xuất, lắp đặt biển báo phản quang
88
cái
Theo quy định tại Chương V
37
THOÁT NƯỚC
Theo quy định tại Chương V
38
KÈ ĐÁ HỘC
Theo quy định tại Chương V
39
Đào đất móng taluy, chân khay
0.856
100m3
Theo quy định tại Chương V
40
Làm lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax ≤6
8.036
m3
Theo quy định tại Chương V
41
Đá hộc vữa M.100 taluy, chân khay
140.867
m3
Theo quy định tại Chương V
42
Làm tầng lọc ngược đá cấp phối dmax <=6
0.085
100m3
Theo quy định tại Chương V
43
Tầng lọc ngược PVC 60
0.796
100m
Theo quy định tại Chương V
44
CỐNG 1000x1000
Theo quy định tại Chương V
45
Đào đất móng cống và đào khơi dòng bằng máy
0.45
100m3
Theo quy định tại Chương V
46
Đào đất móng cống bằng thủ công
0.029
100m3
Theo quy định tại Chương V
47
Làm lớp đá dăm đệm móng cống
0.024
m3
Theo quy định tại Chương V
48
Bê tông lót móng đá 1x2 vữa M150
9.375
m3
Theo quy định tại Chương V
49
SXLD tháo dỡ ván khuôn tường đầu, tường cánh, mối nối
0.5
100m2
Theo quy định tại Chương V
50
Bê tông tường đầu tường cánh, mối nối đá 1x2 M.200
6.36
m3
Theo quy định tại Chương V

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Civil Works". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Civil Works" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 0

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second