Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Civil Works

    Watching    
Find: 22:45 11/12/2019
Notice Status
Change
Notify Area
Civil Works
Name of project
Concentrated domestic water supply system in Kham Lang, Chu Dien, Phuong Son communes, Luc Nam district, Bac Giang province
Name of Tender Notice
Civil Works
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Plan to select contractors for bidding packages under the project of concentrated domestic water supply system in Kham Lang, Chu Dien, Phuong Son communes, Luc Nam district
Spending Category
Investment and Development Project
Funding source
State budget capital: 65%; Investor's capital: 35%
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
According to fixed unit price
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
National competitive bidding
Package execution location
Package execution location (After merge)
Related announcements
Time of bid closing
22:55 19/12/2019

Participating in tenders

Bidding method
Online bidding
Tender documents submission start from
22:57 29/11/2019
to
22:55 19/12/2019
Document Submission Fees
Tender Document Submission at
To view full information, please Login or Register

Bid award

Award date
22:55 19/12/2019
Awarded at
Website: http://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
No results. Upgrade to a VIP1 account to receive email notifications as soon as the results are posted.

Bid Security

Type
Guarantee letter
Amount of money
550.000.000 VND
Amount in text format
Five hundred fifty million dong

Bidding documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Requirements for main construction equipment

Number Equipment Type Device Features Minimum quantity required
1
Ô tô tải trọng 7-15T
Hoạt động tốt
2
2
Xe ben 5 – 10 tấn
Hoạt động tốt
2
3
Cần cẩu 20T vươn 25m
Hoạt động tốt
2
4
Máy đào một gàu bánh hơi(dung tích 0,5m3)
Hoạt động tốt
2
5
Ô tô 4 chỗ chở giám sát
Hoạt động tốt
2
6
Xe chở nước và tưới nước 5m3
Hoạt động tốt
2
7
Máy đầm đất bánh sắt 10 tấn
Hoạt động tốt
2
8
Máy đầm đất bánh hơi tự hành 10 tấn
Hoạt động tốt
2
9
Máy ủi tự hành 180CV
Hoạt động tốt
1
10
Máy ủi 110CV (hoặc có công suất tương đương)
Hoạt động tốt
2
11
Máy trôn bê tông dung tích 250L
Hoạt động tốt
3
12
Máy trộn vữa 80L
Hoạt động tốt
2
13
Máy bơm nước 5CV
Hoạt động tốt
3
14
Máy đầm bê tông
Hoạt động tốt
2
15
Máy hàn 23KW
Hoạt động tốt
2
16
Máy vân thăng 0,8T
Hoạt động tốt
1
17
Máy cắt gạch đá 1,7KW
Hoạt động tốt
2
18
Máy kéo dây
Hoạt động tốt
2
19
Máy ép thủy lực 130T
Hoạt động tốt
1
20
Máy cắt uốn thép 5KW
Hoạt động tốt
2
21
Máy phát điện 15 – 50kW
Hoạt động tốt
2
22
Đầm cóc
Hoạt động tốt
3
23
Máy hàn nhiệt
Hoạt động tốt
2
24
Máy đào bánh xích 0,4- 1,6m3
Hoạt động tốt
2
25
Các thiết bị, dụng cụ khác phù hợp với biện pháp thi công của Nhà thầu.*Yêu cầu khác :Nhà thầu phải đính kèm biên bản kiểm kê tài sản cố định, giấy tờ thuê tài sản... để chứng minh sở hữu tài sản của nhà thầu. Trường hợp nhà thầu thuê thiết bị thi công phải gửi kèm hợp đồng thuê hoặc cam kết đính kèm tài liệu để chứng minh chủ sở hữu. Tất cả máy móc thiết bị nêu trên phải có Giấy kiểm định còn hiệu lực và người điều khiển phương tiện phải có chứng chỉ và các điều kiện vận hành theo quy định hiện hành.
Hoạt động tốt
1

List of construction items:

Number Job Description Bidding Goods code Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1 Đào san đất bằng máy đào, đất cấp II
2,5736 100m3 Tham chiếu tại Chương-V Yêu cầu kỹ thuật
2 Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ, phạm vi
2,5736 100m3 Tham chiếu tại Chương-V Yêu cầu kỹ thuật
3 Đào xúc đất để đắp, đất cấp III
15,208 100m3 Tham chiếu tại Chương-V Yêu cầu kỹ thuật
4 Vận chuyển đất tiếp cự ly 7 km , đất cấp III
15,208 100m3 Tham chiếu tại Chương-V Yêu cầu kỹ thuật
5 Đắp nền đường K=0,95
15,208 100m3 Tham chiếu tại Chương-V Yêu cầu kỹ thuật
6 Làm móng cấp phối đá dăm lớp trên, đường làm mới
1,0636 100m3 Tham chiếu tại Chương-V Yêu cầu kỹ thuật
7 Đào san đất bằng máy đào, đất cấp II
40,0053 100m3 Tham chiếu tại Chương-V Yêu cầu kỹ thuật
8 Đắp nền đường K=0,90
36,3181 100m3 Tham chiếu tại Chương-V Yêu cầu kỹ thuật
9 Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ, phạm vi
3,6872 100m3 Tham chiếu tại Chương-V Yêu cầu kỹ thuật
10 Làm móng đá dăm, sâu
0,1221 100m3 Tham chiếu tại Chương-V Yêu cầu kỹ thuật
11 Bê tông lót móng, đá 2x4, mác 100
8,857 m3 Tham chiếu tại Chương-V Yêu cầu kỹ thuật
12 Bê tông móng, đá 1x2, chiều rộng >250 cm, mác 250
36,4 m3 Tham chiếu tại Chương-V Yêu cầu kỹ thuật
13 Ván khuôn cho bê tông đổ tại chỗ, ván khuôn gỗ
0,203 100m2 Tham chiếu tại Chương-V Yêu cầu kỹ thuật
14 Công tác sản xuất lắp dựng cốt thép móng, đường kính
0,0616 tấn Tham chiếu tại Chương-V Yêu cầu kỹ thuật
15 Công tác sản xuất lắp dựng cốt thép móng, đường kính
2,8032 tấn Tham chiếu tại Chương-V Yêu cầu kỹ thuật
16 Bê tông trụ đỡ ống, đá 1x2, mác 250
3,216 m3 Tham chiếu tại Chương-V Yêu cầu kỹ thuật
17 Ván khuôn gỗ, ván khuôn bệ đỡ ống
0,1752 100m2 Tham chiếu tại Chương-V Yêu cầu kỹ thuật
18 Công tác sản xuất lắp dựng cốt thép bê tông tại chỗ, cốt thép trụ đỡ ống, đường kính
0,2119 tấn Tham chiếu tại Chương-V Yêu cầu kỹ thuật
19 Bê tông tạo độ dốc, đá 1x2, chiều rộng
3,18 m3 Tham chiếu tại Chương-V Yêu cầu kỹ thuật
20 Bê tông bệ máy, đá 1x2, mác 200
4,806 m3 Tham chiếu tại Chương-V Yêu cầu kỹ thuật
21 Bê tông tường thẳng, đá 1x2, chiều dày >45 cm, cao
106,95 m3 Tham chiếu tại Chương-V Yêu cầu kỹ thuật
22 Ván khuôn gỗ, ván khuôn tường thẳng, chiều dày >45 cm
4,278 100m2 Tham chiếu tại Chương-V Yêu cầu kỹ thuật
23 Công tác sản xuất lắp dựng cốt thép tường, đường kính
12,0903 tấn Tham chiếu tại Chương-V Yêu cầu kỹ thuật
24 Bê tông xà dầm, giằng nhà, đá 1x2, mác 250
4,489 m3 Tham chiếu tại Chương-V Yêu cầu kỹ thuật
25 Ván khuôn cho bê tông đổ tại chỗ, ván khuôn gỗ, ván khuôn xà dầm, giằng (Theo ĐG 164/2013)
0,4926 100m2 Tham chiếu tại Chương-V Yêu cầu kỹ thuật
26 Công tác sản xuất lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, đường kính
0,1792 tấn Tham chiếu tại Chương-V Yêu cầu kỹ thuật
27 Công tác sản xuất lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, đường kính >18 mm, ở độ cao
0,7235 tấn Tham chiếu tại Chương-V Yêu cầu kỹ thuật
28 Bê tông sàn mái, đá 1x2, mác 250
16,3251 m3 Tham chiếu tại Chương-V Yêu cầu kỹ thuật
29 Ván khuôn gỗ, ván khuôn sàn mái
1,2753 100m2 Tham chiếu tại Chương-V Yêu cầu kỹ thuật
30 Công tác sản xuất lắp dựng cốt thép sàn mái, cao
1,0195 tấn Tham chiếu tại Chương-V Yêu cầu kỹ thuật
31 Công tác sản xuất lắp dựng cốt thép sàn mái, cao 10 mm
0,179 tấn Tham chiếu tại Chương-V Yêu cầu kỹ thuật
32 Bê tông cột, đá 1x2, tiết diện cột
1,74 m3 Tham chiếu tại Chương-V Yêu cầu kỹ thuật
33 Ván khuôn gỗ, cột vuông, chữ nhật
0,2262 100m2 Tham chiếu tại Chương-V Yêu cầu kỹ thuật
34 Công tác sản xuất lắp dựng cốt thép cột, trụ, đường kính
0,0414 tấn Tham chiếu tại Chương-V Yêu cầu kỹ thuật
35 Công tác sản xuất lắp dựng cốt thép cột, trụ, đường kính
0,7858 tấn Tham chiếu tại Chương-V Yêu cầu kỹ thuật
36 Bê tông lanh tô,lanh tô liền mái hắt,máng nước,tấm đan..., đá 1x2, mác 250
0,376 m3 Tham chiếu tại Chương-V Yêu cầu kỹ thuật
37 Ván khuôn gỗ, ván khuôn lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan
0,0548 100m2 Tham chiếu tại Chương-V Yêu cầu kỹ thuật
38 Bê tông cầu thang , đá 1x2, mác 250
0,3005 m3 Tham chiếu tại Chương-V Yêu cầu kỹ thuật
39 Ván khuôn gỗ, cầu thang thường
0,0141 100m2 Tham chiếu tại Chương-V Yêu cầu kỹ thuật
40 Công tác sản xuất lắp dựng cốt thép cầu thang, đường kính
0,0286 tấn Tham chiếu tại Chương-V Yêu cầu kỹ thuật
41 Công tác sản xuất lắp dựng cốt thép cầu thang, đường kính >10 mm, cao
0,0111 tấn Tham chiếu tại Chương-V Yêu cầu kỹ thuật
42 Xây gạch bê tông không nung 6,5x10,5x22, xây tường thẳng, chiều dày
11,055 m3 Tham chiếu tại Chương-V Yêu cầu kỹ thuật
43 Xây gạch bê tông không nung 6,5x10,5x22, bậc thang chiều dày
0,2304 m3 Tham chiếu tại Chương-V Yêu cầu kỹ thuật
44 Láng nền sàn có đánh màu, dày 2,0 cm, vữa XM mác 100
1,92 m2 Tham chiếu tại Chương-V Yêu cầu kỹ thuật
45 Trát tường trong, dày 1,5 cm, vữa XM mác 50
53,81 m2 Tham chiếu tại Chương-V Yêu cầu kỹ thuật
46 Trát tường ngoài, dày 1,5 cm, vữa XM mác 50 (Theo ĐG 164/2013)
58,21 m2 Tham chiếu tại Chương-V Yêu cầu kỹ thuật
47 Trát trần, vữa XM mác 75
8,3237 m2 Tham chiếu tại Chương-V Yêu cầu kỹ thuật
48 Sơn dầm, trần, cột, tường nhà không bả bằng sơn Joton hoặc tương đương, 1 nước lót, 2 nước phủ
120,34 m2 Tham chiếu tại Chương-V Yêu cầu kỹ thuật
49 Quét nhựa bitum nóng vào tường
432,8 m2 Tham chiếu tại Chương-V Yêu cầu kỹ thuật
50 Quét sika trần nhà chống thấm
8,32 m2 Tham chiếu tại Chương-V Yêu cầu kỹ thuật

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Civil Works". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Civil Works" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 229

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second