Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Civil Works

    Watching    
Find: 19:04 26/02/2020
Ghi chú: Gói thầu chỉ dành cho nhà thầu cấp siêu nhỏ, nhỏ (theo quy định của pháp luật doanh nghiệp) tham gia đấu thầu
Notice Status
Posted for the first time
Notify Area
Civil Works
Name of project
New construction of Thanh Luong post office, Vinh Bao district, Hai Phong city
Name of Tender Notice
Civil Works
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
New construction of Thanh Luong post office, Vinh Bao district, Hai Phong city
Spending Category
Mandatory spending activities
Funding source
Centralized capital depreciation of Vietnam Post Corporation
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in one
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
National competitive bidding
Package execution location
Time of bid closing
09:00 09/03/2020
AI-classified field

Participating in tenders

Bidding method
Online bidding
Tender documents submission start from
19:03 26/02/2020
to
09:00 09/03/2020
Document Submission Fees
Tender Document Submission at
To view full information, please Login or Register

Bid award

Award date
09:00 09/03/2020
Awarded at
Website: http://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Type
Guarantee letter
Amount of money
20.000.000 VND
Amount in text format
Twenty million dong

Bidding documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Requirements for main construction equipment

Number Equipment Type Device Features Minimum quantity required
1
Máy đào
Hoạt động tốt
1
2
Xe ô tô tự đổ 7 tấn
Hoạt động tốt
2
3
Máy kinh vĩ, máy thủy bình (hoặc máy toàn đạc điện tử)
Hoạt động tốt
1
4
Máy trộn bê tông 250l
Hoạt động tốt
2
5
Máy trộn vữa 80l
Hoạt động tốt
2
6
Máy cắt, uốn sắt
Hoạt động tốt
2
7
Đầm dùi
Hoạt động tốt
1
8
Đầm bàn
Hoạt động tốt
1
9
Đầm cóc
Hoạt động tốt
1
10
Máy hàn
Hoạt động tốt
1
11
Máy cắt gạch
Hoạt động tốt
1
12
Máy khoan
Hoạt động tốt
1

List of construction items:

Number Job Description Bidding Goods code Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1 Tháo dỡ hoa sắt tường rào
15,225 m Theo hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công
2 Phá dỡ kết cấu gạch đá, phá dỡ tường gạch
23,746 m3 Theo hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công
3 Bốc xếp Vận chuyển phế thải các loại
23,746 m3 Theo hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công
4 Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 2,5T
23,746 m3 Theo hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công
5 Vận chuyển phế thải tiếp 1000m bằng ô tô - 2,5T
23,746 m3 Theo hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công
6 Đào móng công trình, chiều rộng móng
1,251 100m3 Theo hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công
7 Đào móng băng, rộng
53,604 m3 Theo hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công
8 Đóng cọc tre chiều dài cọc
79,548 100m Theo hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công
9 Đào bùn trong mọi điều kiện, bùn đặc
11,364 m3 Theo hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công
10 Cát đen phủ đầu cọc
11,364 m3 Theo hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công
11 Ván khuôn bê tông lót móng
0,126 100m2 Theo hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công
12 Bê tông sản xuất bằng máy trộn - đổ bằng thủ công, bê tông lót móng, đá 4x6, chiều rộng
11,364 m3 Theo hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công
13 Ván khuôn móng
0,919 100m2 Theo hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công
14 Công tác sản xuất lắp dựng cốt thép bê tông tại chỗ, cốt thép móng, đường kính
0,623 tấn Theo hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công
15 Công tác sản xuất lắp dựng cốt thép bê tông tại chỗ, cốt thép móng, đường kính
1,896 tấn Theo hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công
16 Công tác sản xuất lắp dựng cốt thép bê tông tại chỗ, cốt thép móng, đường kính >18 mm
2,179 tấn Theo hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công
17 Bê tông sản xuất bằng máy trộn - đổ bằng thủ công, bê tông móng, đá 1x2, chiều rộng
50,182 m3 Theo hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công
18 Xây gạch chỉ 6,5x10,5x22, xây móng, chiều dày
20,158 m3 Theo hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công
19 Bê tông sản xuất bằng máy trộn - đổ bằng thủ công, bê tông móng, đá 1x2, chiều rộng
2,448 m3 Theo hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công
20 Đắp đất bù chân móng
59,568 m3 Theo hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công
21 Đắp cát công trình bằng máy đầm cóc, độ chặt yêu cầu K=0,85
0,38 100m3 Theo hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công
22 Bê tông sản xuất bằng máy trộn - đổ bằng thủ công, bê tông nền, đá 2x4, mác 150
12,677 m3 Theo hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công
23 Đào xúc đất để đắp hoặc ra bãi thải, bãi tập kết, đất cấp II
152,068 m3 Theo hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công
24 Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ, phạm vi
1,521 100m3 Theo hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công
25 Vận chuyển đất tiếp cự ly
1,521 100m3 Theo hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công
26 Ván khuôn cho bê tông đổ tại chỗ, ván khuôn gỗ, cột vuông, chữ nhật
0,532 100m2 Theo hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công
27 Công tác sản xuất lắp dựng cốt thép bê tông tại chỗ, cốt thép cột, trụ, đường kính
0,083 tấn Theo hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công
28 Công tác sản xuất lắp dựng cốt thép bê tông tại chỗ, cốt thép cột, trụ, đường kính
0,76 tấn Theo hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công
29 Bê tông sản xuất bằng máy trộn - đổ bằng thủ công, bê tông cột, đá 1x2, tiết diện cột >0,1 m2, cao
3,34 m3 Theo hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công
30 Ván khuôn cho bê tông đổ tại chỗ, ván khuôn gỗ, ván khuôn xà dầm, giằng
0,715 100m2 Theo hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công
31 Ván khuôn cho bê tông đổ tại chỗ, ván khuôn gỗ, ván khuôn sàn mái
1,736 100m2 Theo hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công
32 Công tác sản xuất lắp dựng cốt thép bê tông tại chỗ, cốt thép xà dầm, giằng, đường kính
0,122 tấn Theo hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công
33 Công tác sản xuất lắp dựng cốt thép bê tông tại chỗ, cốt thép xà dầm, giằng, đường kính
0,16 tấn Theo hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công
34 Công tác sản xuất lắp dựng cốt thép bê tông tại chỗ, cốt thép xà dầm, giằng, đường kính >18 mm, ở độ cao
0,402 tấn Theo hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công
35 Công tác sản xuất lắp dựng cốt thép bê tông tại chỗ, cốt thép sàn mái, cao
3,091 tấn Theo hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công
36 Bê tông sản xuất bằng máy trộn - đổ bằng thủ công, bê tông xà dầm, giằng nhà, đá 1x2, mác 200
7,871 m3 Theo hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công
37 Bê tông sản xuất bằng máy trộn - đổ bằng thủ công, bê tông sàn mái, đá 1x2, mác 200
16,92 m3 Theo hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công
38 Xây gạch chỉ 6,5x10,5x22, xây tường thẳng, chiều dày
28,487 m3 Theo hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công
39 Ván khuôn lanh tô cửa
0,204 100m2 Theo hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công
40 Công tác sản xuất lắp dựng cốt thép bê tông tại chỗ, cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, đường kính
0,085 tấn Theo hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công
41 Công tác sản xuất lắp dựng cốt thép bê tông tại chỗ, cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, đường kính >10 mm, cao
0,131 tấn Theo hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công
42 Bê tông sản xuất bằng máy trộn - đổ bằng thủ công, bê tông lanh tô,lanh tô liền mái hắt,máng nước,tấm đan..., đá 1x2, mác 200
1,463 m3 Theo hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công
43 Xây gạch chỉ 6,5x10,5x22, xây tường thẳng, chiều dày
0,966 m3 Theo hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công
44 Xây gạch chỉ 6,5x10,5x22, xây tường thẳng, chiều dày
15,112 m3 Theo hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công
45 Ván khuôn giằng thu hồi
0,047 100m2 Theo hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công
46 Thép giằng thu hồi, đường kính
0,02 tấn Theo hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công
47 Thép giằng thu hồi, đường kính
0,086 tấn Theo hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công
48 Bê tông sản xuất bằng máy trộn - đổ bằng thủ công, bê tông xà dầm, giằng nhà, đá 1x2, mác 200
1,071 m3 Theo hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công
49 Trát tường ngoài, dày 2,0 cm, vữa XM mác 75
261,232 m2 Theo hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công
50 Trát tường trong, dày 2,0 cm, vữa XM mác 75
131,04 m2 Theo hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Civil Works". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Civil Works" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 173

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second