Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Civil Works

Find: 08:29 07/03/2022
Notice Status
Change
Notify Area
Civil Works
Name of project
New construction of Post Office in Moc Chau district, Son La province
Name of Tender Notice
Civil Works
Investor
Chủ đầu tư là: TỔNG CÔNG TY BƯU ĐIỆN VIỆT NAM Địa chỉ: Số 05 Phạm Hùng – Phường Mỹ Đình 2 – Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội Điện thoại: 02437689367 Fax: 02437689368 E-mail: 2. Bên mời thầu: Bưu điện tỉnh Sơn La - Tổng công ty Bưu điện Việt Nam Địa chỉ: Số 43, đường Tô Hiệu, phường Tô Hiệu, TP Sơn La, tỉnh Sơn La, Việt Nam Điện thoại : 02123.850.488
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
New construction of Post Office in Moc Chau district, Son La province
Spending Category
Investment and Development Project
Funding source
Charter and CPS of business concentrated at TCT
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in one
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
National competitive bidding
Package execution location
Related announcements
Time of bid closing
14:00 15/03/2022
Validity period of E-HSDT
90 days
AI-classified field

Participating in tenders

Bidding method
Online bidding
Tender documents submission start from
16:06 01/03/2022
to
14:00 15/03/2022
Document Submission Fees
Tender Document Submission at
To view full information, please Login or Register

Bid award

Award date
14:00 15/03/2022
Awarded at
Website: http://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Type
Guarantee letter
Amount of money
117.000.000 VND
Amount in text format
One hundred seventeen million dong

Bidding documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Requirements for main construction equipment

Number Equipment Type Device Features Minimum quantity required
1
Ô tô tải ≥ 5 tấn
Ô tô tải ≥ 5 tấn
2
2
Máy trộn vữa 80 lít.
Máy trộn vữa 80 lít.
1
3
Máy trộn bê tông 250 lít.
Máy trộn bê tông 250 lít.
1
4
Giáo hoàn thiện
Giáo hoàn thiện 2000m2
2000

List of construction items:

Number Job Description Bidding Goods code Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1 Đào móng công trình, chiều rộng móng
3,1944 100m3 Chương V: Yêu cầu về kỹ thuật
2 Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng
8,4026 m3 Chương V: Yêu cầu về kỹ thuật
3 Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng
56,4263 m3 Chương V: Yêu cầu về kỹ thuật
4 Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông cột, tiết diện cột
1,809 m3 Chương V: Yêu cầu về kỹ thuật
5 Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông cột, tiết diện cột > 0,1m2, chiều cao
4,6312 m3 Chương V: Yêu cầu về kỹ thuật
6 Ván khuôn thép. Ván khuôn móng cột
1,6926 100m2 Chương V: Yêu cầu về kỹ thuật
7 Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép
1,3163 tấn Chương V: Yêu cầu về kỹ thuật
8 Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép
2,2554 tấn Chương V: Yêu cầu về kỹ thuật
9 Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép > 18mm
3,3802 tấn Chương V: Yêu cầu về kỹ thuật
10 Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng
3,5879 m3 Chương V: Yêu cầu về kỹ thuật
11 Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông xà dầm, giằng nhà, chiều cao
8,8536 m3 Chương V: Yêu cầu về kỹ thuật
12 Ván khuôn thép. Ván khuôn móng dài
1,0463 100m2 Chương V: Yêu cầu về kỹ thuật
13 Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép
0,3243 tấn Chương V: Yêu cầu về kỹ thuật
14 Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép > 18mm, chiều cao
1,6891 tấn Chương V: Yêu cầu về kỹ thuật
15 Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, xây móng, chiều dày
22,77 m3 Chương V: Yêu cầu về kỹ thuật
16 Trát tường xây gạch không nung bằng vữa thông thường, trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 50
89,7 m2 Chương V: Yêu cầu về kỹ thuật
17 Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông xà dầm, giằng nhà, chiều cao
6,072 m3 Chương V: Yêu cầu về kỹ thuật
18 Ván khuôn thép. Ván khuôn móng dài
0,552 100m2 Chương V: Yêu cầu về kỹ thuật
19 Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép
0,5459 tấn Chương V: Yêu cầu về kỹ thuật
20 Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
3,7493 100m3 Chương V: Yêu cầu về kỹ thuật
21 Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng > 250 cm, đá 4x6, mác 100
14,5115 m3 Chương V: Yêu cầu về kỹ thuật
22 Đào móng công trình, chiều rộng móng
0,1717 100m3 Chương V: Yêu cầu về kỹ thuật
23 Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
0,077 100m3 Chương V: Yêu cầu về kỹ thuật
24 Ván khuôn thép. Ván khuôn móng cột
0,0254 100m2 Chương V: Yêu cầu về kỹ thuật
25 Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng
0,651 m3 Chương V: Yêu cầu về kỹ thuật
26 Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng
0,9 m3 Chương V: Yêu cầu về kỹ thuật
27 Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép
0,1601 tấn Chương V: Yêu cầu về kỹ thuật
28 Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, xây bể chứa, vữa XM mác 75
1,7167 m3 Chương V: Yêu cầu về kỹ thuật
29 Trát tường xây gạch không nung bằng vữa thông thường, trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
18,42 m2 Chương V: Yêu cầu về kỹ thuật
30 Trát tường xây gạch không nung bằng vữa thông thường, trát tường trong, chiều dày trát 1cm, vữa XM mác 75
18,42 m2 Chương V: Yêu cầu về kỹ thuật
31 Láng nền sàn có đánh màu, dày 3cm, vữa XM mác 75
4,8995 m2 Chương V: Yêu cầu về kỹ thuật
32 Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn gỗ, ván khuôn nắp đan, tấm chớp
0,0384 100m2 Chương V: Yêu cầu về kỹ thuật
33 Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công - sản xuất bằng máy trộn. Bê tông tấm đan, đá 1x2, mác 200
0,72 m3 Chương V: Yêu cầu về kỹ thuật
34 Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép tấm đan,
0,0931 tấn Chương V: Yêu cầu về kỹ thuật
35 Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng > 50kg-200kg bằng cần cẩu
8 cấu kiện Chương V: Yêu cầu về kỹ thuật
36 Tháo dỡ các cấu kiện bằng bê tông đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng cấu kiện
21 cấu kiện Chương V: Yêu cầu về kỹ thuật
37 Phá dỡ kết cấu gạch đá bằng máy khoan bê tông 1,5kW
9,24 m3 Chương V: Yêu cầu về kỹ thuật
38 Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng máy khoan bê tông 1,5kW
5,46 m3 Chương V: Yêu cầu về kỹ thuật
39 Bốc xếp vận chuyển phế thải các loại
14,7 m3 Chương V: Yêu cầu về kỹ thuật
40 Vận chuyển phế thải tiếp 1000m bằng ô tô - 5,0T
14,7 m3 Chương V: Yêu cầu về kỹ thuật
41 Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 5,0T
14,7 m3 Chương V: Yêu cầu về kỹ thuật
42 Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng
2,31 m3 Chương V: Yêu cầu về kỹ thuật
43 Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng
3,15 m3 Chương V: Yêu cầu về kỹ thuật
44 Ván khuôn thép. Ván khuôn móng dài
0,1092 100m2 Chương V: Yêu cầu về kỹ thuật
45 Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, xây gối rãnh thoát nước, vữa XM mác 50
9,24 m3 Chương V: Yêu cầu về kỹ thuật
46 Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công - sản xuất bằng máy trộn. Bê tông tấm đan, đá 1x2, mác 200
3,15 m3 Chương V: Yêu cầu về kỹ thuật
47 Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép tấm đan,
0,5376 tấn Chương V: Yêu cầu về kỹ thuật
48 Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn thép, ván khuôn các loại cấu kiện khác
0,126 100m2 Chương V: Yêu cầu về kỹ thuật
49 Điều tiết đất đào đắp (toàn bộ công trình)
0,0212 100 m3 Chương V: Yêu cầu về kỹ thuật
50 Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 5 tấn trong phạm vi
0,0212 100m3 Chương V: Yêu cầu về kỹ thuật

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Civil Works". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Civil Works" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 59

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second