Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Computer Network + Network Earth + Telephone Network + Alarm System + Camera System

Find: 14:56 07/09/2020
Notice Status
Posted for the first time
Notify Area
Goods
Name of project
Office of the State Treasury Than Uyen - Lai Chau
Name of Tender Notice
Computer Network + Network Earth + Telephone Network + Alarm System + Camera System
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Headquarters of the State Treasury Than Uyen, Lai Chau
Spending Category
Investment and Development Project
Funding source
Revenue from professional activities and investment capital for development of the State Treasury industry
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in one
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
National Competitive Bidding
Package execution location
Time of bid closing
15:30 14/09/2020

Participating in tenders

Bidding method
Online bidding
Tender documents submission start from
14:42 07/09/2020
to
15:30 14/09/2020
Document Submission Fees
Tender Document Submission at
To view full information, please Login or Register

Bid award

Award date
15:30 14/09/2020
Awarded at
Website: http://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Type
Guarantee letter
Amount of money
5.000.000 VND
Amount in text format
Five million dong

Bidding documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

List of consulting units who have participated in the package

# Consultants Role Address
1 Công ty cổ phần đầu tư Đông Phương Consulting on making design documents and estimates P402 nhà B4 TT Trung Tự, phường Trung Tự, Phường Trung Tự, Quận Đống đa, Hà Nội
2 Sở Xây dựng tỉnh Lai Châu Consultancy and verification of design documents and estimates Tầng 4 nhà F khu trung tâm hành chính - chính trị tỉnh Lai Châu
3 Chi nhánh công ty cổ phần tư vấn và đầu tư xây dựng tỉnh Điện Biên tại Lai Châu Consultancy on preparation and evaluation of tender documents Phường Đoàn Kết - thành phố Lai Châu - tỉnh Lai Châu
4 Công ty TNHH tư vấn xây dựng Phương Anh Consulting on appraisal of bidding documents, contractor selection results Phường Đoàn Kết - thành phố Lai Châu - tỉnh Lai Châu

List of goods:

Number Category Goods code Amount Calculation Unit Description Note
1 Lắp đặt ổ cắm đơn
65 cái Lắp đặt ổ cắm đơn
2 Lắp đặt ổ cắm đơn
60 cái Lắp đặt ổ cắm đơn
3 Lắp đặt thiết bị mạng tin học. Loại thiết bị bộ chuyển mạch (Switch)
3 thiết bị Lắp đặt thiết bị mạng tin học. Loại thiết bị bộ chuyển mạch (Switch)
4 Lắp đặt thiết bị mạng tin học. Loại thiết bị bộ chuyển mạch (Switch)
1 thiết bị Lắp đặt thiết bị mạng tin học. Loại thiết bị bộ chuyển mạch (Switch)
5 Kiểm tra các chức năng, giám sát hoạt động và hiệu chỉnh thiết bị mạng. Loại thiết bị chuyển mạch (Switch)
4 thiết bị Kiểm tra các chức năng, giám sát hoạt động và hiệu chỉnh thiết bị mạng. Loại thiết bị chuyển mạch (Switch)
6 Lắp đặt hộp trung gian, hộp đầu cuối ngầm trong tường gạch và dưới sàn nhà, kích thước hộp
1 hộp Lắp đặt hộp trung gian, hộp đầu cuối ngầm trong tường gạch và dưới sàn nhà, kích thước hộp
7 Lắp đặt hộp trung gian, hộp đầu cuối ngầm trong tường gạch và dưới sàn nhà, kích thước hộp > 150 x 150 x 50
3 hộp Lắp đặt hộp trung gian, hộp đầu cuối ngầm trong tường gạch và dưới sàn nhà, kích thước hộp > 150 x 150 x 50
8 Lắp đặt máy chủ của mạng Internet
1 máy chủ Lắp đặt máy chủ của mạng Internet
9 Lắp đặt vỏ tủ tổng đài, loại tủ có ngăn chức năng
1 tủ Lắp đặt vỏ tủ tổng đài, loại tủ có ngăn chức năng
10 Kiểm tra, đo thử tổng đài độc lập. Dung lượng tổng đài
1 tổng đài Kiểm tra, đo thử tổng đài độc lập. Dung lượng tổng đài
11 Lắp đặt cáp thoại trong máng, trên cầu cáp. Loại cáp
48,8 10 m Lắp đặt cáp thoại trong máng, trên cầu cáp. Loại cáp
12 Lắp đặt cáp thoại trong máng, trên cầu cáp. Loại cáp
0,5 10 m Lắp đặt cáp thoại trong máng, trên cầu cáp. Loại cáp
13 Lắp đặt cáp thoại trong máng, trên cầu cáp. Loại cáp
4,5 10 m Lắp đặt cáp thoại trong máng, trên cầu cáp. Loại cáp
14 Lắp đặt cáp thoại trong máng, trên cầu cáp. Loại cáp
0,5 10 m Lắp đặt cáp thoại trong máng, trên cầu cáp. Loại cáp
15 Lắp đặt ống nhựa đặt chìm bảo hộ dây dẫn, đường kính
500 m Lắp đặt ống nhựa đặt chìm bảo hộ dây dẫn, đường kính
16 Lắp đặt cáp đống trục trong máng, trên cầu cáp. Loại cáp 50/75 ôm d = 4,95 mm
54 10 m Lắp đặt cáp đống trục trong máng, trên cầu cáp. Loại cáp 50/75 ôm d = 4,95 mm
17 Lắp đặt Camera của thiết bị cảnh giới bảo vệ
9 thiết bị Lắp đặt Camera của thiết bị cảnh giới bảo vệ
18 Lắp đặt thiết bị tin học. Loại thiết bị máy chủ
1 thiết bị Lắp đặt thiết bị tin học. Loại thiết bị máy chủ
19 Lắp đặt Monitor của hệ thống camera cảnh giới bảo vệ
1 thiết bị Lắp đặt Monitor của hệ thống camera cảnh giới bảo vệ
20 Kiểm tra, hiệu chỉnh hệ thống camera. Loại camera
1 hệ thống Kiểm tra, hiệu chỉnh hệ thống camera. Loại camera
21 Kiểm tra, hiệu chỉnh hệ thống camera. Loại bộ phụ trợ cho camera quay
1 hệ thống Kiểm tra, hiệu chỉnh hệ thống camera. Loại bộ phụ trợ cho camera quay
22 Kiểm tra, hiệu chỉnh hệ thống camera. Loại monitor
1 hệ thống Kiểm tra, hiệu chỉnh hệ thống camera. Loại monitor
23 Kéo rải các loại dây dẫn, Lắp đặt dây dẫn 2 ruột 2x0,75mm2
550 m Kéo rải các loại dây dẫn, Lắp đặt dây dẫn 2 ruột 2x0,75mm2
24 Lắp đặt ống nhựa đặt chìm bảo hộ dây dẫn, đường kính
500 m Lắp đặt ống nhựa đặt chìm bảo hộ dây dẫn, đường kính
25 Lắp đặt đầu báo hồng ngoại (tích cực, thụ động) của hệ thống cảnh giới bảo vệ
8 bộ (thu, phát) Lắp đặt đầu báo hồng ngoại (tích cực, thụ động) của hệ thống cảnh giới bảo vệ
26 Lắp đặt đầu báo hồng ngoại (tích cực, thụ động) của hệ thống cảnh giới bảo vệ
10 bộ (thu, phát) Lắp đặt đầu báo hồng ngoại (tích cực, thụ động) của hệ thống cảnh giới bảo vệ
27 Lắp đặt đầu báo hồng ngoại (tích cực, thụ động) của hệ thống cảnh giới bảo vệ
24 bộ (thu, phát) Lắp đặt đầu báo hồng ngoại (tích cực, thụ động) của hệ thống cảnh giới bảo vệ
28 Lắp đặt thiết bị điều khiển báo động của hệ thống cảnh giới bảo vệ
1 tủ Lắp đặt thiết bị điều khiển báo động của hệ thống cảnh giới bảo vệ
29 Lắp đặt bộ điều khiển của hệ thống cảnh giới bảo vệ
1 bộ Lắp đặt bộ điều khiển của hệ thống cảnh giới bảo vệ
30 Lắp đặt chuông điện
1 cái Lắp đặt chuông điện
31 Lắp đặt accu hở 12 v. Loại
1 bình Lắp đặt accu hở 12 v. Loại
32 Lắp đặt cáp thoại trong máng, trên cầu cáp. Loại cáp
45 10 m Lắp đặt cáp thoại trong máng, trên cầu cáp. Loại cáp
33 Lắp đặt cáp thoại trong máng, trên cầu cáp. Loại cáp
15 10 m Lắp đặt cáp thoại trong máng, trên cầu cáp. Loại cáp
34 Lắp đặt ống nhựa đặt chìm bảo hộ dây dẫn, đường kính
400 m Lắp đặt ống nhựa đặt chìm bảo hộ dây dẫn, đường kính
35 Lắp đặt ống kim loại đặt chìm bảo hộ dây dẫn, đường kính ống
150 m Lắp đặt ống kim loại đặt chìm bảo hộ dây dẫn, đường kính ống
36 Lắp đặt hộp nối, hộp phân dây, hộp công tắc, hộp cầu chì, hộp automat, diện tích hộp
1 hộp Lắp đặt hộp nối, hộp phân dây, hộp công tắc, hộp cầu chì, hộp automat, diện tích hộp
37 Kiểm tra và hiệu chỉnh đầu báo từ
10 bộ Kiểm tra và hiệu chỉnh đầu báo từ
38 Hiệu chỉnh toàn trình hệ thống bảo vệ
1 kênh Hiệu chỉnh toàn trình hệ thống bảo vệ
39 Switch 24 cổng 10/100/1000 Mbps.
DH-PFS3024-24GT hoặc tương đương
3 Cái - Switch Layer 2. - Công suất chuyển mạch: 48G. - Tốc độ chuyển tiếp gói tin: 35.7Mpps. - Cổng giao tiếp: 24 x 10/100/1000 Base-T. - Lưu trữ chế độ Exchange và chuyển tiếp. - Bộ nhớ gói dữ liệu: 2Mb. - Môi trường hoạt động: Độ ẩm 10%-90%, nhiệt độ 0ºC - 40ºC. - Nguồn điện cung cấp: 100~240VAC. - Chống sét: 3KV. - Kích thước: 294 x 178 x 44mm. - Trọng lượng: 1.43kg.
40 Switch 16 cổng 10/100/1000 Mbps
DH-PFS3016-16GT hoặc tương đương
1 Cái - Switch: Layer 2. - Công suất chuyển mạch: 32Gb. - Tốc độ chuyển tiếp gói tin: 23,8 Mps. - Cổng giao tiếp: 16 Port tốc độ 10/100/1000 Base-T. - Lưu trữ: Chế độ Exchange và chuyển tiếp. - Bộ nhớ gói dữ liệu: 2Mb. - Môi trường hoạt động: Độ ẩm 10%-90%, Nhiệt độ -10°C-50°C. - Nguồn: AC 100~240V. - Chống sét: 3Kv. - Kích thước (mm): 294x178x44. - Khối lượng: 1,36kg.
41 Máy chủ mạng Internet
Dell PowerEdge T30 hoặc tương đương
1 bộ - Hệ điều hành: free Dos. - Cpu: intel Xeon E3- 1225 V5. - Ram : 8GB UDIMM 2133MTs. - ổ đĩa cứng: 1TB 7.2k entry SATA 3.5'' cable HDD. - ổ đĩa quang : DVDRW
42 Bộ chuyển đổi quang điện
OPT-1100 hoặc tương đương
1 bộ - Tốc độ: 10/100/ Mbps. - Tiêu chuẩn: IEEE 802.3 10Base-T và IEEE 802.3u 100base -TX, 100base –FX. - Bước sóng: cáp multi-mode: 1310nm và cáp single-mode 1310nm,1550nm. - Khoảng cách tối đa: 2km (default), single-mode,20km/(default).
43 Tổng đài điện thoại
KX-TES824-6-16 hoặc tương đương
1 Bộ - 6 đường vào bưu điện 16 máy nhánh. - Tích hợp sẵn hiển thị số gọi nội bộ. (Chú ý: hiển thị số từ ngoài gọi vào phải cắm thêm card). - Tích hợp sẵn 1 kênh lời chào khi khách hàng gọi đến. ( Cắm thêm card được tổng cộng 2 kênh). - Hỗ trợ gọi ra ngoài bằng mã cá nhân với 50 account code (ai có password mới gọi được). - Hỗ trợ đàm thoại hội nghị nhiều bên, 2 bên ở ngoài và 3 máy lê bên trong. - Thời gian ghi âm lời chào tối đa 180 giây với 3 cấp. - Hỗ trợ múi giờ Ngày - Đêm, cho phép đổ chuông hay lời chào khác nhau cho giờ làm việc hoặc giờ nghỉ. - Cho phép kết nối với hệ thống âm thanh ngoài để phát thông báo (Ứng dụng cho nhà xưởng). - Cho phép cài đặt tổng đài qua bàn lập trình, Qua máy tính kết nối với tổng đài qua cổng USB hoặc cổng COM. - Hỗ trợ báo thức, quay số nhanh, gọi tiết kiệm.
44 Camera cầu hồng ngoại
LITE 2MP FULL COLOR DH-HAC-HDW1239TPL-LED hoặc tương đương
8 bộ - Độ phân giải 2MP cảm biến CMOS kích thước 1/2.8'' 25/30fps@2MP. [email protected],DWDR, 3DNR,AGC , BLC. - ống kính cố định 3,6mm. - Đèn led trợ sáng 20m.
45 Máy tính điều khiển hệ thống camera
ES192S0 hoặc tương đương
1 Bộ - CPU: Intel celeron J1900 2.0GHz(up to 2.4GHz) 2M cache. - Loại CPU: 9400. - Tốc độ CPU: 2.90 GHz. - ổ cứng 240GB. - Loại RAM: 4GB DDR3L.
46 Đầu ghi hình 16 kênh
DH-XVR4116HS-X hoặc tương đương
1 bộ - Chuẩn nén hình ảnh: H.265. - Hỗ trợ ghi hình tất cả các kênh 1080P. - Cổng ra tín hiệu video đồng thời HDMI/VGA. - Hỗ trợ xem lại 1/4/9/16 kênh đồng thời với chế độ tìm kiếm thông minh. - Hỗ trợ kết nối nhiều nhãn hiệu camera IP (16+2). - Hỗ trợ 1 ổ cứng SATA dung lượng 10TB. - Hỗ trợ 2 cổng USB 2.0. - Cổng kết nối: RJ45 (10/1000Mbps), cổng RS485. 1 cổng Audio ngõ vào, 1 cổng Audio ngõ ra. Nguồn điện: 12VDC/2A. - Công suất tiêu thụ không ổ cứng: 10W. - Nhiệt độ hoạt động: -10 ~ 55 độ C.
47 Màn hình LCD 40''
TCL L40S62 hoặc tương đương
2 cái - Kích cỡ màn hình:40 inch. - Độ phân giải:Full HD. - Kết nối Internet:Cổng LAN, Wifi. - Công nghệ hình ảnh:Công nghệ ánh sáng tự nhiên thế hệ II - Tần số quét thực:50 Hz. - Công nghệ âm thanh: Dolby MS11. - Tổng công suất loa:16 W.
48 Đặt đầu báo hồng ngoại treo trần
8 bộ - Đầu dò phụ hồng ngoại: kết hợp trung tâm. - Dùng Pin 9V: 1 Pin 9V. - Tích hợp trung tâm: AL-6088GSM, Al-9088. - Khoảng cách kết nối: 20 ~ 40m. - Tần số học mã kết nối: 433,1Mhz.
49 Đặt đầu báo khóa từ
SH-200 hoặc tương đương
10 bộ Công tắc từ vuông lắp cho cửa gỗ, cửa sắt…
50 Đầu dò đục, ổ rung
SS-040Q/W hoặc tương đương
24 bộ Công tắc từ rung (Lắp cho cửa, đồ vật, biển hiệu…) SS-040Q/W, màu trắng

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Computer Network + Network Earth + Telephone Network + Alarm System + Camera System". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Computer Network + Network Earth + Telephone Network + Alarm System + Camera System" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 146

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second