Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Construction

Find: 15:21 26/04/2022
Notice Status
Posted for the first time
Notify Area
Civil Works
Name of project
Renovating and repairing An Phu street 02
Name of Tender Notice
Construction
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Renovating and repairing An Phu street 02
Spending Category
Investment and Development Project
Funding source
Balanced support from the City Budget in 2022
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in one
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
National competitive bidding
Package execution location
Package execution location (After merge)
Time of bid closing
15:30 10/05/2022
Validity period of E-HSDT
90 days

Participating in tenders

Bidding method
Online bidding
Tender documents submission start from
15:16 26/04/2022
to
15:30 10/05/2022
Document Submission Fees
Tender Document Submission at
To view full information, please Login or Register

Bid award

Award date
15:30 10/05/2022
Awarded at
Website: http://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Type
Guarantee letter
Amount of money
23.000.000 VND
Amount in text format
Twenty three million dong

Bidding documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Requirements for main construction equipment

Number Equipment Type Device Features Minimum quantity required
1
Máy đầm dùi
Theo thông số kỹ thuật của nhà sản xuất
1
1
Máy đầm dùi
Theo thông số kỹ thuật của nhà sản xuất
1
2
Máy khoan bê tông
Theo thông số kỹ thuật của nhà sản xuất
1
2
Máy khoan bê tông
Theo thông số kỹ thuật của nhà sản xuất
1
3
Máy hàn
Công suất > 23,0 kW
1
3
Máy hàn
Công suất > 23,0 kW
1
4
Máy trộn bê tông
Dung tích ≥ 250 lít
1
4
Máy trộn bê tông
Dung tích ≥ 250 lít
1
5
Thiết bị sơn kẻ vạch (bao gồm lò nấu và thiết bị phun sơn)
Theo thông số kỹ thuật của nhà sản xuất
1
5
Thiết bị sơn kẻ vạch (bao gồm lò nấu và thiết bị phun sơn)
Theo thông số kỹ thuật của nhà sản xuất
1
6
Máy lu bánh thép (*)
Trọng lượng > 10 tấn
1
6
Máy lu bánh thép (*)
Trọng lượng > 10 tấn
1
7
Máy đào một gầu, bánh xích (*)
Dung tích gầu > 0,80 m3
1
7
Máy đào một gầu, bánh xích (*)
Dung tích gầu > 0,80 m3
1
8
Máy ủi (*)
Công suất > 110CV
1
8
Máy ủi (*)
Công suất > 110CV
1
9
Máy rải bê tông nhựa (*)
Công suất > 130CV
1
9
Máy rải bê tông nhựa (*)
Công suất > 130CV
1
10
Cần cẩu bánh hơi (**)
Sức nâng > 6T
1
10
Cần cẩu bánh hơi (**)
Sức nâng > 6T
1
11
Ô tô tự đổ (**)
Tải trọng ≥ 5 tấn
1
11
Ô tô tự đổ (**)
Tải trọng ≥ 5 tấn
1

List of construction items:

Number Job Description Bidding Goods code Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1 Chặt cây ở địa hình bằng phẳng bằng máy cưa, đường kính gốc cây
1 cây Mô tả kỹ thuật theo Chương V
2 Đào gốc cây bằng thủ công, đường kính gốc
1 gốc Mô tả kỹ thuật theo Chương V
3 Cắt nền đường bê tông xi măng
21,796 10m Mô tả kỹ thuật theo Chương V
4 Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng máy khoan bê tông 1,5kW
28,492 m3 Mô tả kỹ thuật theo Chương V
5 Vận chuyển xà bần đổ đi bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi
0,285 100m3 Mô tả kỹ thuật theo Chương V
6 Vận chuyển xà bần đổ đi bằng ô tô tự đổ 7T 3km tiếp theo trong phạm vi
0,285 100m3/1km Mô tả kỹ thuật theo Chương V
7 Đào nền đường bằng máy đào 0,8m3, đất cấp II
0,746 100m3 Mô tả kỹ thuật theo Chương V
8 Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
0,229 100m3 Mô tả kỹ thuật theo Chương V
9 Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi
0,487 100m3 Mô tả kỹ thuật theo Chương V
10 Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T 3km tiếp theo trong phạm vi
0,487 100m3/1km Mô tả kỹ thuật theo Chương V
11 Cày xới mặt đường cũ, mặt đường bê tông nhựa
4,707 100m2 Mô tả kỹ thuật theo Chương V
12 Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên
2,04 100m3 Mô tả kỹ thuật theo Chương V
13 Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhũ tương gốc axít, lượng nhũ tương 1,0 kg/m2
12,549 100m2 Mô tả kỹ thuật theo Chương V
14 Rải thảm mặt đường bê tông nhựa (loại C12,5), chiều dày mặt đường đã lèn ép 4 cm
2,616 100m2 Mô tả kỹ thuật theo Chương V
15 Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhũ tương gốc axít, lượng nhũ tương 0,5 kg/m2
2,616 100m2 Mô tả kỹ thuật theo Chương V
16 Rải thảm mặt đường bê tông nhựa (loại C12,5), chiều dày mặt đường đã lèn ép 7 cm
12,549 100m2 Mô tả kỹ thuật theo Chương V
17 Vận chuyển đá dăm đen, bê tông nhựa từ trạm trộn đến vị trí đổ, cự ly 4km, ôtô tự đổ 7 tấn
2,383 100tấn Mô tả kỹ thuật theo Chương V
18 Vận chuyển đá dăm đen, bê tông nhựa từ trạm trộn đến vị trí đổ, vận chuyển 2,96km tiếp theo, ôtô tự đổ 7 tấn
2,383 100tấn Mô tả kỹ thuật theo Chương V
19 Ván khuôn thép. Ván khuôn móng dài
5,564 100m2 Mô tả kỹ thuật theo Chương V
20 Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng
9,677 m3 Mô tả kỹ thuật theo Chương V
21 Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông gờ chận, đá 1x2, mác 250
46,569 m3 Mô tả kỹ thuật theo Chương V
22 Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông nền, đá 1x2, mác 200
1,76 m3 Mô tả kỹ thuật theo Chương V
23 Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang màu vàng, chiều dày lớp sơn 2,0mm
4,755 m2 Mô tả kỹ thuật theo Chương V
24 Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang màu trắng, chiều dày lớp sơn 2,0mm
20,4 m2 Mô tả kỹ thuật theo Chương V
25 Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang màu vàng sơn gờ, chiều dày lớp sơn 6,0mm
42,24 m2 Mô tả kỹ thuật theo Chương V
26 Phá dỡ kết cấu bê tông có cốt thép bằng máy khoan bê tông 1,5kW
0,104 m3 Mô tả kỹ thuật theo Chương V
27 Đào kênh mương, rãnh thoát nước, đường ống, đường cáp bằng thủ công, rộng
52,303 m3 Mô tả kỹ thuật theo Chương V
28 Đào móng công trình, chiều rộng móng
4,707 100m3 Mô tả kỹ thuật theo Chương V
29 Ván khuôn thép. Ván khuôn móng dài
1,568 100m2 Mô tả kỹ thuật theo Chương V
30 Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng
21,12 m3 Mô tả kỹ thuật theo Chương V
31 Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng
28,2 m3 Mô tả kỹ thuật theo Chương V
32 Lắp đặt khối móng bê tông đỡ đoạn ống, đường kính 600mm
116 cái Mô tả kỹ thuật theo Chương V
33 Lắp đặt ống bê tông bằng cần cẩu, đoạn ống dài 3m, đường kính 600mm, loại chịu lực
15 đoạn Mô tả kỹ thuật theo Chương V
34 Lắp đặt ống bê tông bằng cần cẩu, đoạn ống dài 4m, đường kính 600mm, loại chịu lực
43 đoạn Mô tả kỹ thuật theo Chương V
35 Nối ống bê tông bằng gioăng cao su, đường kính 600mm
45 mối nối Mô tả kỹ thuật theo Chương V
36 Lắp đặt ống nhựa gân xoắn HDPE 2 lớp, đường kính ống 300mm
0,25 100m Mô tả kỹ thuật theo Chương V
37 Ván khuôn bằng ván ép công nghiệp có khung xương, cột chống bằng hệ giáo ống. Ván khuôn tường
2,344 100m2 Mô tả kỹ thuật theo Chương V
38 Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông cống hộp, đá 1x2, mác 200
6,34 m3 Mô tả kỹ thuật theo Chương V
39 Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông hố van, hố ga, đá 1x2, mác 200
16,657 m3 Mô tả kỹ thuật theo Chương V
40 Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép
0,419 tấn Mô tả kỹ thuật theo Chương V
41 Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép tấm đan, khuôn hầm, đường kính
0,263 tấn Mô tả kỹ thuật theo Chương V
42 Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép tấm đan, khuôn hầm, đường kính > 10mm
0,343 tấn Mô tả kỹ thuật theo Chương V
43 Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn thép, ván khuôn tấm đan, khuôn hầm
0,334 100m2 Mô tả kỹ thuật theo Chương V
44 Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công - sản xuất bằng máy trộn. Bê tông tấm đan, khuôn hầm, đá 1x2, mác 250
3,312 m3 Mô tả kỹ thuật theo Chương V
45 Sản xuất, gia công thép hình, thép tấm
3,88 tấn Mô tả kỹ thuật theo Chương V
46 Mã kẽm nhúng nóng thép hình, thép tấm
3.879,97 kg Mô tả kỹ thuật theo Chương V
47 Cung cấp bản lề đan thép
58 cái Mô tả kỹ thuật theo Chương V
48 Trát tường ngoài, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75
11,36 m2 Mô tả kỹ thuật theo Chương V
49 Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng > 50kg-200kg bằng cần cẩu
55 cấu kiện Mô tả kỹ thuật theo Chương V
50 Đắp cát công trình bằng thủ công, đắp móng đường ống
101,383 m3 Mô tả kỹ thuật theo Chương V

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Construction". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Construction" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 88

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second