Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Construction

Find: 14:58 12/06/2023
Click to view DauThau.info's analysis (you will be deducted 2 points).
To view full information, please Login or Register
Notice Status
Published
Public procurement field
Civil Works
Name of project
Overcoming flooding on Nguyen Thanh Tan street, Thanh Phu town
Bidding package name
Construction
Contractor Selection Plan ID
Spending category
Investment and Development Spending
Domestic/ International
Domestic
Capital source details
The province supports VND 2,500 million for landslide recovery from 2021 to 2022, the rest is reciprocal from the district budget (increase in land use revenue in 2022).
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Contractor selection method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in One
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
Open bidding
Package execution location
Package execution location (After merge)
Time of bid closing
15:00 22/06/2023
Validity of bid documents
120 days
Approval ID
212/QĐ-UBND
Approval date
12/06/2023 00:00
Approval Authority
ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN THẠNH PHÚ
Approval Documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files. To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

Participating in tenders

Bidding form
Online
Tender documents submission start from
14:56 12/06/2023
to
15:00 22/06/2023
Document Submission Fees
330.000 VND
Location for receiving E-Bids
To view full information, please Login or Register

Bid award

Bid opening time
15:00 22/06/2023
Bid opening location
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Notice type
Guarantee letter
Bid security amount
60.000.000 VND
Amount in words
Sixty million dong

Tender Invitation Information

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

List of consulting units who have participated in the package

# Consultants Role Address
1 Công ty TNHH Tư vấn Thiết kế Xây dựng Trà Vinh Consulting on making design documents and estimates Số 116, đường Mậu Thân, Phường 9, thành phố Trà Vinh, tỉnh Trà Vinh
2 Công ty TNHH MTV Xây dựng Võ Hưng Consultancy and verification of design documents and estimates 45/6 ấp Thạnh Hưng, xã Mỹ An, huyện Thạnh Phú, tỉnh Bến Tre
3 Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Thạnh Phú Consulting on designing design records, estimates Khu phố 3, thị trấn Thạnh Phú, huyện Thạnh Phú, tỉnh Bến Tre.
4 BINH AN SERVICES CONSULTING INVESTMENT COMPANY LIMITED Consulting for setting up E-HSMT 151 Phạm Huy Thông, Phường 6, quận Gò Vấp, thành phố Hồ Chí Minh
5 Phòng Tài chính - Kế hoạch huyện Thạnh Phú E-HSMT . appraisal consulting Khu phố 3, thị trấn Thạnh Phú, huyện Thạnh Phú, tỉnh Bến Tre
6 BINH AN SERVICES CONSULTING INVESTMENT COMPANY LIMITED E-HSDT assessment consulting 151 Phạm Huy Thông, Phường 6, quận Gò Vấp, thành phố Hồ Chí Minh
7 Phòng Tài chính - Kế hoạch huyện Thạnh Phú Consultancy on appraisal of contractor selection results Khu phố 3, thị trấn Thạnh Phú, huyện Thạnh Phú, tỉnh Bến Tre

Requirements for main construction equipment

Number Type of device and device characteristics Minimum quantity required
1
Ô tô tự đổ; Tải trọng hàng ≥ 05 tấn. (Có giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới đường bộ còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu) Tài liệu cần đối chiếu: - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (như hóa đơn chứng từ mua bán hay giấy đăng ký phương tiện) hoặc thỏa thuận thuê/cho thuê/chế tạo thiết bị cụ thể cho gói thầu trong trường hợp nhà thầu đi huy động thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của đơn vị cho thuê. - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; - Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới đường bộ còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu.
1
2
Ô tô tưới nước; Dung tích ≥ 5m3 hoặc tải trọng hàng ≥ 5 tấn. (Có giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới đường bộ còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu) Tài liệu cần đối chiếu: - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (như hóa đơn chứng từ mua bán hay giấy đăng ký phương tiện) hoặc thỏa thuận thuê/cho thuê/chế tạo thiết bị cụ thể cho gói thầu trong trường hợp nhà thầu đi huy động thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của đơn vị cho thuê. - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; - Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới đường bộ còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu.
1
3
Cần cẩu/cần trục; Sức nâng hoặc tải trọng ≥ 6 tấn. (Có giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu) Tài liệu cần đối chiếu: - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (như hóa đơn chứng từ mua bán hay giấy đăng ký phương tiện) hoặc thỏa thuận thuê/cho thuê/chế tạo thiết bị cụ thể cho gói thầu trong trường hợp nhà thầu đi huy động thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của đơn vị cho thuê. - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; - Giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu.
1
4
Máy đào; Dung tích gầu ≥ 0,8 m3. Tài liệu cần đối chiếu: - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (như hóa đơn chứng từ mua bán hay giấy đăng ký phương tiện) hoặc thỏa thuận thuê/cho thuê/chế tạo thiết bị cụ thể cho gói thầu trong trường hợp nhà thầu đi huy động thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của đơn vị cho thuê; - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu.
1
5
Máy ủi; Công suất ≥ 110CV. Tài liệu cần đối chiếu: - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (như hóa đơn chứng từ mua bán hay giấy đăng ký phương tiện) hoặc thỏa thuận thuê/cho thuê/chế tạo thiết bị cụ thể cho gói thầu trong trường hợp nhà thầu đi huy động thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của đơn vị cho thuê; - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu.
1
6
Lu bánh thép; Tải trọng làm việc ≥ 10 tấn. Tài liệu cần đối chiếu: - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (như hóa đơn chứng từ mua bán hay giấy đăng ký phương tiện) hoặc thỏa thuận thuê/cho thuê/chế tạo thiết bị cụ thể cho gói thầu trong trường hợp nhà thầu đi huy động thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của đơn vị cho thuê; - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu.
1
7
Lu bánh hơi; Tải trọng làm việc ≥ 16 tấn. Tài liệu cần đối chiếu: - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (như hóa đơn chứng từ mua bán hay giấy đăng ký phương tiện) hoặc thỏa thuận thuê/cho thuê/chế tạo thiết bị cụ thể cho gói thầu trong trường hợp nhà thầu đi huy động thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của đơn vị cho thuê; - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu.
1
8
Máy lu rung; Lực rung hoặc tải trọng ≥ 25 tấn. Tài liệu cần đối chiếu: - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (như hóa đơn chứng từ mua bán hay giấy đăng ký phương tiện) hoặc thỏa thuận thuê/cho thuê/chế tạo thiết bị cụ thể cho gói thầu trong trường hợp nhà thầu đi huy động thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của đơn vị cho thuê; - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu.
1
9
Máy phun nhựa đường; Công suất ≥ 190CV. Tài liệu cần đối chiếu: - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (như hóa đơn chứng từ mua bán hay giấy đăng ký phương tiện) hoặc thỏa thuận thuê/cho thuê/chế tạo thiết bị cụ thể cho gói thầu trong trường hợp nhà thầu đi huy động thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của đơn vị cho thuê; - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu.
1
10
Máy rải bê tông nhựa; Công suất rải ≥ 130CV. Tài liệu cần đối chiếu: - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (như hóa đơn chứng từ mua bán hay giấy đăng ký phương tiện) hoặc thỏa thuận thuê/cho thuê/chế tạo thiết bị cụ thể cho gói thầu trong trường hợp nhà thầu đi huy động thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của đơn vị cho thuê; - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu.
1

List of construction items:

Form No. 01A. Bill of Quantities:

Number Job Description Bidding Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1
1. Phần đường nhựa
2
Cày xới mặt đường cũ, mặt đường đá dăm hoặc láng nhựa
21.525
100m2
3
Đào nền đường bằng máy đào 0,8m3, đất cấp I
10.534
100m3
4
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 9T, độ chặt yêu cầu K=0,90
4.487
100m3
5
Đắp cát công trình bằng máy lu bánh thép 9T, độ chặt yêu cầu K=0,95
4.211
100m3
6
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới
9.098
100m3
7
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhựa pha dầu, lượng nhựa 1,0 kg/m2
31.039
100m2
8
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa (loại C<= 12,5), chiều dày mặt đường đã lèn ép 5 cm
31.039
100m2
9
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, dày sơn 2mm sơn trắng
24
m2
10
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, dày sơn 2mm sơn vàng
30.75
m2
11
2. Phần bó vỉa
12
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 150
59.845
m3
13
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng dài
5.62
100m2
14
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lan can, gờ chắn, đá 1x2, mác 250
61.091
m3
15
3. Phần hố ga và hố thu
16
Cắt mặt đường hiện hữu chiều dày lớp cắt <= 5cm
13.476
100m
17
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 0,4m3, đất cấp I
3.925
100m3
18
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 9T, độ chặt yêu cầu K=0,90
2.174
100m3
19
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông tấm đan, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 250
17.34
m3
20
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng tấm đan
0.408
100m2
21
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép tấm đan, đường kính cốt thép = 8mm
0.834
tấn
22
Gia công, lắp dựng cốt thép giếng nước, giếng cáp, đường kính = 10mm
9.857
tấn
23
Gia công, lắp dựng cốt thép giếng nước, giếng cáp, đường kính = 16mm
0.312
tấn
24
Ván khuôn thép. Ván khuôn hố ga
8.458
100m2
25
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông hố van, hố ga, đá 1x2, mác 250
97.244
m3
26
Cung cấp nắp hố ga 850x850x70mm - 12,5 tấn
6
cái
27
Cung cấp song chắn rác 960x530x70mm - 25 tấn
44
cái
28
Lắp đặt cấu kiện thép, khối lượng một cấu kiện <= 200 kg
7.84
tấn
29
4. Phần cống
30
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông tấm đan, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 250
41.76
m3
31
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng tấm đan
1.253
100m2
32
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép tấm đan, đường kính cốt thép = 8mm
2.557
tấn
33
Lắp đặt khối móng bê tông đỡ đoạn ống, đường kính =600mm
464
cái
34
Nối ống bê tông bằng gioăng cao su, đường kính 600mm
239
mối nối
35
Lắp đặt ống bê tông bằng cần cẩu, đoạn ống dài 3m - H30, đường kính =600mm
192
đoạn ống
36
Lắp đặt ống bê tông bằng cần cẩu, đoạn ống dài 3m - H10, đường kính =600mm
71
đoạn ống
37
Lắp đặt ống bê tông bằng cần cẩu, đoạn ống dài 2,5m, đường kính = 600mm - H30
29
đoạn ống
38
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 0,4m3, đất cấp I
0.88
100m3
39
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 9T, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.708
100m3
40
5. Phần biển báo
41
Cung cấp biển báo tròn D=70cm
1
cái
42
Cung cấp biển báo tam giác D=70cm
4
cái
43
Cung cấp trụ biển báo D88.3mm dày 2mm
16.7
m
44
Cung cấp Bulong M10, M=13cm
10
cái
45
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
4.72
m2
46
Chụp nhựa chắn nước
5
cái
47
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng <= 1m, sâu <= 1m, đất cấp I
1.6
m3
48
Lắp đặt cột và biển báo phản quang, loại biển tròn D70, bát giác cạnh 25 cm
1
cái
49
Lắp đặt cột và biển báo phản quang, loại tam giác cạnh 70 cm
4
cái
50
6. Phần đường đan

Bidding party analysis

Data analysis results of DauThau.info software for bid solicitors ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN THẠNH PHÚ as follows:

  • Has relationships with 2 contractor.
  • The average number of contractors participating in each bidding package is: 2.00 contractors.
  • Proportion of bidding fields: Goods 0.00%, Construction 100.00%, Consulting 0.00%, Non-consulting 0.00%, Mixed 0.00%, Other 0%.
  • The total value according to the bidding package with valid IMP is: 4,315,546,637 VND, in which the total winning value is: 4,313,383,000 VND.
  • The savings rate is: 0.05%.
DauThau.info software reads from national bidding database

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Construction". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Construction" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 109

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second