Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Construction

Find: 15:24 26/06/2023
Click to view DauThau.info's analysis (you will be deducted 2 points).
To view full information, please Login or Register
Notice Status
Published
Public procurement field
Civil Works
Name of project
Construction of police headquarters in Hiep Hoa commune - Kinh Mon town - Hai Duong province
Bidding package name
Construction
Contractor Selection Plan ID
Spending category
Investment and Development Spending
Domestic/ International
Domestic
Capital source details
Commune budget and other legal support sources
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Contractor selection method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in One
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
Competitive Offer
Package execution location
Package execution location (After merge)
Time of bid closing
16:00 03/07/2023
Validity of bid documents
120 days
AI-classified field
Approval ID
106/QĐ-UBND
Approval date
23/06/2023 15:14
Approval Authority
Uỷ ban nhân dân xã Hiệp Hoà
Approval Documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files. To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

Participating in tenders

Bidding form
Online
Tender documents submission start from
15:21 26/06/2023
to
16:00 03/07/2023
Document Submission Fees
220.000 VND
Location for receiving E-Bids
To view full information, please Login or Register

Bid award

Bid opening time
16:00 03/07/2023
Bid opening location
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Notice type
Guarantee letter
Bid security amount
50.000.000 VND
Amount in words
Fifty million dong

Tender Invitation Information

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

List of consulting units who have participated in the package

# Consultants Role Address
1 Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng Hoà Bình HD. Consulting on making design documents and estimates 79 phố Dương Hoà, Phường Phạm Ngũ Lão, Thành phố Hải Dương, Tỉnh Hải Dương
2 Công ty cổ phần KSĐC và xây dựng Hải Dương Consultancy and verification of design documents and estimates 125C phố Quang Trung, Phường Quang Trung, Thành phố Hải Dương, Tỉnh Hải Dương
3 Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng Hoà Bình HD. Consulting for setting up E-HSMT 79 phố Dương Hoà, Phường Phạm Ngũ Lão, Thành phố Hải Dương, Tỉnh Hải Dương
4 Công ty cổ phần KSĐC và xây dựng Hải Dương E-HSMT . appraisal consulting 125C phố Quang Trung, Phường Quang Trung, Thành phố Hải Dương, Tỉnh Hải Dương
5 Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng Hoà Bình HD. E-HSDT assessment consulting 79 phố Dương Hoà, Phường Phạm Ngũ Lão, Thành phố Hải Dương, Tỉnh Hải Dương
6 Công ty cổ phần KSĐC và xây dựng Hải Dương Consultancy on appraisal of contractor selection results 125C phố Quang Trung, Phường Quang Trung, Thành phố Hải Dương, Tỉnh Hải Dương

Requirements for main construction equipment

Number Type of device and device characteristics Minimum quantity required
1
Máy đào dung tích <=0,8m3 -kèm theo tài liệu chứng minh: - Đối với thiết bị sở hữu của nhà thầu gồm tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu và giấy chứng nhận đăng kiểm/ kiểm định/ hiệu chuẩn còn hiệu lực. Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê thiết bị, máy móc và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê gồm giấy chứng nhận đăng kiểm/ kiểm định/ hiệu chuẩn còn hiệu lực.
1
2
Máy ép cọc, lực ép 150T - kèm theo tài liệu chứng minh: - Đối với thiết bị sở hữu của nhà thầu gồm tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu và giấy chứng nhận đăng kiểm/ kiểm định/ hiệu chuẩn còn hiệu lực. Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê thiết bị, máy móc và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê gồm giấy chứng nhận đăng kiểm/ kiểm định/ hiệu chuẩn còn hiệu lực.
1
3
Máy bơm bê tông - kèm theo tài liệu chứng minh: - Đối với thiết bị sở hữu của nhà thầu gồm tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu và giấy chứng nhận đăng kiểm/ kiểm định/ hiệu chuẩn còn hiệu lực. Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê thiết bị, máy móc và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê gồm giấy chứng nhận đăng kiểm/ kiểm định/ hiệu chuẩn còn hiệu lực.
1
4
Cần cẩu ≤10T-kèm theo tài liệu chứng minh: - Đối với thiết bị sở hữu của nhà thầu gồm tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu và giấy chứng nhận đăng kiểm/ kiểm định/ hiệu chuẩn còn hiệu lực. Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê thiết bị, máy móc và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê gồm giấy chứng nhận đăng kiểm/ kiểm định/ hiệu chuẩn còn hiệu lực
1
5
Máy lu bánh thép ≤10T-kèm theo tài liệu chứng minh: - Đối với thiết bị sở hữu của nhà thầu gồm tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu và giấy chứng nhận đăng kiểm/ kiểm định/ hiệu chuẩn còn hiệu lực. Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê thiết bị, máy móc và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê gồm giấy chứng nhận đăng kiểm/ kiểm định/ hiệu chuẩn còn hiệu lực.
1
6
Máy ủi-kèm theo tài liệu chứng minh: - Đối với thiết bị sở hữu của nhà thầu gồm tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu và giấy chứng nhận đăng kiểm/ kiểm định/ hiệu chuẩn còn hiệu lực. Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê thiết bị, máy móc và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê gồm giấy chứng nhận đăng kiểm/ kiểm định/ hiệu chuẩn còn hiệu lực.
1
7
Ô tô tự đổ ≥5T kèm theo tài liệu chứng minh: - Đối với thiết bị sở hữu của nhà thầu gồm tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu và giấy chứng nhận đăng kiểm/ kiểm định/ hiệu chuẩn còn hiệu lực. - Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê thiết bị, máy móc và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê gồm giấy chứng nhận đăng kiểm/ kiểm định/ hiệu chuẩn còn hiệu lực.
1
8
Máy cắt uốn cốt thép - kèm theo tài liệu chứng minh: -Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu - Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê thiết bị, máy móc và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê.
1
9
Máy mài - kèm theo tài liệu chứng minh: -Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu - Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê thiết bị, máy móc và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê.
1
10
Máy đầm bàn - kèm theo tài liệu chứng minh: -Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu - Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê thiết bị, máy móc và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê.
1
11
Máy cắt gạch đá - kèm theo tài liệu chứng minh: -Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu - Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê thiết bị, máy móc và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê.
1
12
Máy đầm dùi - kèm theo tài liệu chứng minh: -Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu - Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê thiết bị, máy móc và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê.
1
13
Máy khoan bê tông cầm tay - kèm theo tài liệu chứng minh: -Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu - Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê thiết bị, máy móc và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê.
1
14
Máy đầm đất cầm tay - kèm theo tài liệu chứng minh: -Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu - Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê thiết bị, máy móc và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê.
1
15
Máy hàn điện - kèm theo tài liệu chứng minh: -Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu - Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê thiết bị, máy móc và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê.
1
16
Máy trộn bê tông - kèm theo tài liệu chứng minh: -Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu - Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê thiết bị, máy móc và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê.
1
17
Máy nén khí - kèm theo tài liệu chứng minh: -Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu - Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê thiết bị, máy móc và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê.
1
18
Búa căn khí nén- kèm theo tài liệu chứng minh: -Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu - Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê thiết bị, máy móc và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê.
1
19
Máy vận thăng- kèm theo tài liệu chứng minh: -Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu - Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê thiết bị, máy móc và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê.
1

List of construction items:

Form No. 01A. Bill of Quantities:

Number Job Description Bidding Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1
Bê tông cọc, cột, bê tông M250, đá 1x2, PCB40 - Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công (vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn)
69.4901
m3
2
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn kim loại, ván khuôn cọc, cột
5.6613
100m2
3
Gia công, lắp đặt cốt thép cọc, ĐK ≤10mm
4.9861
tấn
4
Gia công, lắp đặt cốt thép cọc, ĐK ≤18mm
7.1903
tấn
5
Gia công, lắp đặt cốt thép cọc, ĐK >18mm
0.1302
tấn
6
Gia công cấu kiện thép đặt sẵn trong bê tông, KL ≤10kg/1 cấu kiện
1.7172
tấn
7
Lắp đặt cấu kiện thép đặt sẵn trong bê tông, KL ≤10kg/1 cấu kiện
1.7172
tấn
8
Ép trước cọc BTCT, dài >4m, KT 25x25cm-đất cấp I
11.397
100m
9
Nối cọc vuông bê tông cốt thép, KT 25x25cm
124
1 mối nối
10
Ép âm
0.24
100m
11
Phá dỡ bê tông đầu cọc
0.744
m3
12
Nhân công uốn sắt đầu cọc (3,5/7)
2
công
13
Cọc dẫn đóng âm
1
cái
14
Đào móng bằng máy đào 0,8m3, chiều rộng móng ≤20m - Cấp đất II
0.6017
100m3
15
Đào móng băng bằng thủ công, rộng ≤3m, sâu ≤1m - Cấp đất I
8.865
1m3
16
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,85
0.0316
100m3
17
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M100, đá 4x6, PCB30
10.5708
m3
18
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M100, đá 4x6, PCB30
0.4721
m3
19
Bê tông móng, chiều rộng ≤250cm, máy bơm BT tự hành, M250, đá 1x2, PCB40
47.982
m3
20
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M250, đá 1x2, PCB40
8.4764
m3
21
Ván khuôn móng cột
1.2801
100m2
22
Ván khuôn móng
1.7635
100m2
23
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
1.068
tấn
24
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
2.9952
tấn
25
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK >18mm
3.9155
tấn
26
Xây móng bằng gạch bê tông 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, vữa XM M75, PCB40
32.2002
m3
27
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
1.3453
100m3
28
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng >250cm, M100, đá 4x6, PCB30
16.6846
m3
29
Bê tông cột SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, TD ≤0,1m2, chiều cao ≤28m, M250, đá 1x2, PCB40
13.4956
m3
30
Ván khuôn cột vuông, chữ nhật, chiều cao ≤28m
2.1113
100m2
31
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
0.8682
tấn
32
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK >18mm, chiều cao ≤28m
3.2377
tấn
33
Bê tông xà dầm, giằng, máy bơm BT tự hành, M250, đá 1x2, PCB40
24.3009
m3
34
Ván khuôn thép, xà dầm, giằng, chiều cao ≤28m
0.9782
100m2
35
Ván khuôn thép, xà dầm, giằng, chiều cao ≤28m
1.2024
100m2
36
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
1.2016
tấn
37
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤28m
3.4871
tấn
38
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK >18mm, chiều cao ≤28m
1.9016
tấn
39
Bê tông sàn mái, máy bơm BT tự hành, M250, đá 1x2, PCB40
72.5699
m3
40
Ván khuôn thép, sàn mái, chiều cao ≤28m
1.9397
100m2
41
Ván khuôn thép, sàn mái, chiều cao ≤28m
3.6844
100m2
42
Lắp dựng cốt thép sàn mái, ĐK 10mm, chiều cao ≤28m
6.7994
tấn
43
Lắp dựng cốt thép sàn mái, ĐK >10mm, chiều cao ≤28m
1.833
tấn
44
Bê tông lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan, ô văng, bê tông M250, đá 1x2, PCB40
3.2893
m3
45
Ván khuôn gỗ lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan
0.5564
100m2
46
Lắp dựng cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
0.2196
tấn
47
Bê tông cầu thang thường SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông M250, đá 1x2, PCB40
3.1523
m3
48
Ván khuôn gỗ cầu thang thường
0.2962
100m2
49
Lắp dựng cốt thép cầu thang, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
0.242
tấn
50
Lắp dựng cốt thép cầu thang, ĐK >10mm, chiều cao ≤28m
0.1323
tấn

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Construction". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Construction" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 46

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second