Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Construction

Find: 15:51 09/08/2024
Click to view DauThau.info's analysis (you will be deducted 2 points).
To view full information, please Login or Register
Notice Status
Published
Public procurement field
Civil Works
Name of project
Upgrading the Commune Health Station
Bidding package name
Construction
Contractor Selection Plan ID
Spending category
Investment and Development Spending
Domestic/ International
Domestic
Capital source details
Targeted additional capital from Ho Chi Minh City budget for Can Gio district to implement projects under the National Target Program on new rural construction for the period 2021 - 2025
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Contractor selection method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in One
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
Open bidding
Package execution location
Time of bid closing
08:00 19/08/2024
Validity of bid documents
90 days
Approval ID
437/QĐ-UBND
Approval date
07/08/2024 15:48
Approval Authority
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LÝ NHƠN
Approval Documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files. To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

Participating in tenders

Bidding form
Online
Tender documents submission start from
15:49 09/08/2024
to
08:00 19/08/2024
Document Submission Fees
330.000 VND
Location for receiving E-Bids
To view full information, please Login or Register

Bid award

Bid opening time
08:00 19/08/2024
Bid opening location
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Notice type
Letter of guarantee or Certificate of guarantee insurance
Bid security amount
50.000.000 VND
Amount in words
Fifty million dong

Tender Invitation Information

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

List of consulting units who have participated in the package

# Consultants Role Address
1 PHU DUONG INVESTMENT TRADING AND CONSTRUCTION COMPANY LIMITED Consulting, technical design, construction drawing design, estimation Số 14B Đào Cử, khu phố Miễu Nhì, thị trấn Cần Thạnh, huyện Cần Giờ, Tp.HCM
2 Công ty TNHH Sản suất Tân Đại Tín Consulting on technical design verification, construction drawing design, estimation Số 260 Lê Thánh Tôn, Phường Bến Thành, Quận 1, Tp.HCM
3 Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư Xây dựng Lê Phan Consulting for setting up E-HSMT Số 55/107A/9 Thành Mỹ, phường 8, quận Tân Bình, TP.HCM
4 Công ty TNHH Xây dựng Thương mại Dịch vụ Thiên Lộc Gia E-HSMT . appraisal consulting Số 489/21C Lê Đức Thọ, phường 16, quận Gò Vấp, Tp.HCM
5 Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư Xây dựng Lê Phan E-HSDT assessment consulting Số 55/107A/9 Thành Mỹ, phường 8, quận Tân Bình, TP.HCM
6 Công ty TNHH Xây dựng Thương mại Dịch vụ Thiên Lộc Gia Consultancy on appraisal of contractor selection results Số 489/21C Lê Đức Thọ, phường 16, quận Gò Vấp, Tp.HCM
7 Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng, tư vấn khác mà các dịch vụ tư vấn này có phần công việc liên quan trực tiếp tới gói thầu Project management consultancy, contract management, other consultants that these consulting services have a part directly related to the bidding package Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng, tư vấn khác mà các dịch vụ tư vấn này có phần công việc liên quan trực tiếp tới gói thầu

Requirements for main construction equipment

Number Type of device and device characteristics Minimum quantity required
1
Xe ôtô tự đổ (tải trọng CP TGGT >= 07 tấn) Nhà thầu phải kèm theo bản scan bản chụp được chứng thực sao y bản chính: - Giấy chứng nhận đăng ký xe ô tô để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. - Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới đường bộ còn hiệu lực. Trường hợp thiết bị do nhà thầu thuê thì ngoài những yêu cầu nêu trên nhà thầu phải kèm theo bản scan bản chụp được chứng thực sao y bản chính hợp đồng thuê thiết bị.
1
2
Cần trục bánh hơi hoặc bánh lốp hoặc ô tô tải có cần cẩu Nhà thầu phải kèm theo bản scan bản chụp được chứng thực sao y bản chính: - Giấy chứng nhận đăng ký xe ô tô để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. - Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới đường bộ còn hiệu lực. Trường hợp thiết bị do nhà thầu thuê thì ngoài những yêu cầu nêu trên nhà thầu phải kèm theo bản scan bản chụp được chứng thực sao y bản chính hợp đồng thuê thiết bị.
1
3
Máy đào Nhà thầu phải kèm theo bản scan bản chụp được chứng thực sao y bản chính: - Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. - Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới đường bộ còn hiệu lực. Trường hợp thiết bị do nhà thầu thuê thì ngoài những yêu cầu nêu trên nhà thầu phải kèm theo bản scan bản chụp được chứng thực sao y bản chính hợp đồng thuê thiết bị.
1
4
Máy thủy bình Nhà thầu phải kèm theo bản scan bản chụp: - Hóa đơn, chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. Trường hợp thiết bị do nhà thầu thuê thì ngoài những yêu cầu nêu trên nhà thầu phải kèm theo bản scan bản chụp được chứng thực sao y bản chính hợp đồng thuê thiết bị.
1
5
Máy trộn bê tông >= 250 lít Nhà thầu phải kèm theo bản scan bản chụp hóa đơn, chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. Trường hợp thiết bị do nhà thầu thuê thì ngoài những yêu cầu nêu trên nhà thầu phải kèm theo bản scan bản chụp được chứng thực sao y bản chính hợp đồng thuê thiết bị.
2
6
Máy cắt sắt Nhà thầu phải kèm theo bản scan bản chụp hóa đơn, chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. Trường hợp thiết bị do nhà thầu thuê thì ngoài những yêu cầu nêu trên nhà thầu phải kèm theo bản scan bản chụp được chứng thực sao y bản chính hợp đồng thuê thiết bị.
2
7
Máy hàn Nhà thầu phải kèm theo bản scan bản chụp hóa đơn, chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. Trường hợp thiết bị do nhà thầu thuê thì ngoài những yêu cầu nêu trên nhà thầu phải kèm theo bản scan bản chụp được chứng thực sao y bản chính hợp đồng thuê thiết bị.
2
8
Máy cắt gạch Nhà thầu phải kèm theo bản scan bản chụp hóa đơn, chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. Trường hợp thiết bị do nhà thầu thuê thì ngoài những yêu cầu nêu trên nhà thầu phải kèm theo bản scan bản chụp được chứng thực sao y bản chính hợp đồng thuê thiết bị.
2
9
Máy khoan Nhà thầu phải kèm theo bản scan bản chụp hóa đơn, chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. Trường hợp thiết bị do nhà thầu thuê thì ngoài những yêu cầu nêu trên nhà thầu phải kèm theo bản scan bản chụp được chứng thực sao y bản chính hợp đồng thuê thiết bị.
2
10
Máy vận thăng hoặc máy tời Nhà thầu phải kèm theo bản scan bản chụp hóa đơn, chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. Trường hợp thiết bị do nhà thầu thuê thì ngoài những yêu cầu nêu trên nhà thầu phải kèm theo bản scan bản chụp được chứng thực sao y bản chính hợp đồng thuê thiết bị.
1
11
Đầm bàn Nhà thầu phải kèm theo bản scan bản chụp hóa đơn, chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. Trường hợp thiết bị do nhà thầu thuê thì ngoài những yêu cầu nêu trên nhà thầu phải kèm theo bản scan bản chụp được chứng thực sao y bản chính hợp đồng thuê thiết bị.
2
12
Đầm dùi Nhà thầu phải kèm theo bản scan bản chụp hóa đơn, chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. Trường hợp thiết bị do nhà thầu thuê thì ngoài những yêu cầu nêu trên nhà thầu phải kèm theo bản scan bản chụp được chứng thực sao y bản chính hợp đồng thuê thiết bị.
2
13
Đầm cóc Nhà thầu phải kèm theo bản scan bản chụp hóa đơn, chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. Trường hợp thiết bị do nhà thầu thuê thì ngoài những yêu cầu nêu trên nhà thầu phải kèm theo bản scan bản chụp được chứng thực sao y bản chính hợp đồng thuê thiết bị.
2
14
Dàn giáo Nhà thầu phải kèm theo bản scan bản chụp hóa đơn, chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. Trường hợp thiết bị do nhà thầu thuê thì ngoài những yêu cầu nêu trên nhà thầu phải kèm theo bản scan bản chụp được chứng thực sao y bản chính hợp đồng thuê thiết bị.
5
15
Máy phát điện Nhà thầu phải kèm theo bản scan bản chụp hóa đơn, chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. Trường hợp thiết bị do nhà thầu thuê thì ngoài những yêu cầu nêu trên nhà thầu phải kèm theo bản scan bản chụp được chứng thực sao y bản chính hợp đồng thuê thiết bị.
1

List of construction items:

Form No. 01A. Bill of Quantities:

Number Job Description Bidding Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1
Lắp đặt T nhựa PVC D27
12
cái
2
Lắp đặt T giảm nhựa PVC D27/21
5
cái
3
Lắp đặt nối giảm nhựa PVC D27/21
8
cái
4
Lắp đặt van khóa bằng đồng thau D27
6
cái
5
Lắp đặt ống nhựa PVC D21
0.06
100m
6
Lắp đặt Co ren trong nhựa PVC D21
14
cái
7
Lắp đặt phao điện
1
bộ
8
Hút hầm cầu
1
gói
9
Lắp đặt ống nhựa PVC D114
0.12
100m
10
Lắp đặt Co lơ nhựa PVC D114
5
cái
11
Lắp đặt Y nhựa PVC D114
2
cái
12
Lắp đặt Nắp bít nhựa PVC D114
2
cái
13
Lắp đặt ống nhựa PVC D90
0.255
100m
14
Lắp đặt Co lơ nhựa PVC D90
12
cái
15
Lắp đặt Co nhựa PVC D90
14
cái
16
Lắp đặt Y nhựa PVC D90
14
cái
17
Lắp đặt Y giảm nhựa PVC D90/60
8
cái
18
Lắp đặt Nắp bít nhựa PVC D90
10
cái
19
Lắp đặt ống nhựa PVC D60
0.068
100m
20
Lắp đặt Co lơ nhựa PVC D60
4
cái
21
Lắp đặt Nối giảm nhựa PVC D60/34
6
cái
22
Lắp đặt ống nhựa PVC D34
0.06
100m
23
Lắp đặt Co lơ nhựa PVC D34
8
cái
24
Lắp đặt Co ren trong nhựa PVC D34
8
cái
25
Phiễu thu sàn
10
cái
26
Dọn dẹp mặt bằng trước và sau thi công bàn giao công trình
8
công
27
THOÁT NƯỚC - KHUÔN VIÊN Tháo dỡ các cấu kiện bê tông đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng cấu kiện ≤ 150kg
66
cấu kiện
28
Nạo vét cống hộp nổi bằng thủ công
5.94
m3
29
Vận chuyển tấm đan tháo dỡ bằng xe ba gác máy
6.6
10tấm/chuyến
30
Vận chuyển chất thải nạo vét và xả bần bằng xe ba gác
7.92
m3/chuyến
31
Xây tường thẳng bằng gạch 4x8x19cm - Chiều dày ≤10cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
2.08
m3
32
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
30.08
m2
33
Bê tông lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan, ô văng, bê tông M200, đá 1x2, PCB40
3.4
m3
34
Sản xuất lắp đặt cốt thép lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan, ô văng - Đường kính cốt thép ≤10mm
4.2277
100kg
35
Ván khuôn gỗ lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan
0.192
100m2
36
Lắp các loại CKBT đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng ≤100kg
62
1 cấu kiện
37
Cắt sàn bê tông bằng máy - Chiều dày ≤10cm
155
m
38
Phá dỡ nền - Nền bê tông, không cốt thép
10.6
m3
39
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng >1m, sâu >1m - Cấp đất II
6.7392
1m3
40
Đào kênh mương, chiều rộng kênh mương ≤6m bằng máy đào 0,4m3 - Cấp đất II
39.42
100m3
41
Đóng cọc gỗ (hoặc cọc tràm) bằng máy đào 0,5m3, chiều dài cọc >2,5m - Cấp đất II
11.52
100m
42
Đắp cát đầu cừ
0.0115
100m3
43
Bê tông lót mương cáp, rãnh nước SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông M150, đá 1x2, PCB40
6.262
m3
44
Bê tông mương cáp, rãnh nước SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông M200, đá 1x2, PCB40
16.88
m3
45
Bê tông lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan, ô văng, bê tông M200, đá 1x2, PCB40
4.45
m3
46
Lắp dựng cốt thép mương cáp, rãnh nước, ĐK ≤10mm
1.3101
tấn
47
Sản xuất lắp đặt cốt thép lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan, ô văng - Đường kính cốt thép ≤10mm
5.5321
100kg
48
Ván khuôn gỗ mái bờ kênh mương
2.4084
100m2
49
Ván khuôn gỗ lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan
0.251
100m2
50
Lắp các loại CKBT đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng ≤100kg
81
1 cấu kiện

Bidding party analysis

Data analysis results of DauThau.info software for bid solicitors CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG LÊ PHAN as follows:

  • Has relationships with 123 contractor.
  • The average number of contractors participating in each bidding package is: 1.73 contractors.
  • Proportion of bidding fields: Goods 1.33%, Construction 66.00%, Consulting 22.00%, Non-consulting 10.67%, Mixed 0.00%, Other 0%.
  • The total value according to the bidding package with valid IMP is: 390,865,580,651 VND, in which the total winning value is: 376,353,898,948 VND.
  • The savings rate is: 3.71%.
DauThau.info software reads from national bidding database

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Construction". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Construction" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 15

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second