Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Construction

Find: 08:54 27/02/2025
Click to view DauThau.info's analysis (you will be deducted 2 points).
To view full information, please Login or Register
Notice Status
Published
Public procurement field
Civil Works
Name of project
The clean water supply pipeline of Duc Lap Ha commune
Bidding package name
Construction
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
The clean water supply pipeline of Duc Lap Ha commune
Spending category
Investment and Development Spending
Domestic/ International
Domestic
Capital source details
District budget
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Contractor selection method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in One
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
Open bidding
Package execution location
Package execution location (After merge)
Time of bid closing
09:00 08/03/2025
Validity of bid documents
90 days
Approval ID
E2500061558_2502260744
Approval date
27/02/2025 08:30
Approval Authority
phòng Nông nghiệp & phất triển nông thôn
Approval Documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files. To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

Participating in tenders

Bidding form
Online
Tender documents submission start from
08:52 27/02/2025
to
09:00 08/03/2025
Document Submission Fees
330.000 VND
Location for receiving E-Bids
To view full information, please Login or Register

Bid award

Bid opening time
09:00 08/03/2025
Bid opening location
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Notice type
Commitment (In case the contractor's name on the list does not ensure credibility when participating in the bid, the form of bid security is a Letter of Guarantee or Certificate of Guarantee Insurance)
Bid security amount
40.000.000 VND
Amount in words
Forty million dong

Tender Invitation Information

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

List of consulting units who have participated in the package

# Consultants Role Address
1 Công ty TNHH Tư vấn thiết kế- Xây dựng- Thương mại Bách Thịnh Technical design consultancy, construction drawing design (for two -step design works), estimates 499/45 Lê Quang Định, Phường 1, Quận Gò Vấp, Thành phố Hồ Chí Minh.
2 HOAI NGHIA CONSTRUCTION CONSULTANT COMPANY LIMITED Consulting on technical design verification, construction drawing design (for two -step design works), estimates Số 68/48, Hẻm 68, Hùng Vương, Phường 2, Thành phố Tân An, Tỉnh Long An.
3 H&K CONSTRUCTION INVESTMENT CONSULTING COMPANY LIMITED Consulting for setting up E-HSMT 82A-82B Dân Tộc, Phường Tân Sơn Nhì, Quận Tân Phú, Thành phố Hồ Chí Minh
4 Công ty TNHH Tư vấn xây dựng Uyên Châu Phát E-HSMT . appraisal consulting 14E Đường Quán Tre, Phường Trung Mỹ Tây, Quận 12, Thành phố Hồ Chí Minh.
5 H&K CONSTRUCTION INVESTMENT CONSULTING COMPANY LIMITED E-HSDT assessment consulting 82A-82B Dân Tộc, Phường Tân Sơn Nhì, Quận Tân Phú, Thành phố Hồ Chí Minh
6 Công ty TNHH Tư vấn xây dựng Uyên Châu Phát Consultancy on appraisal of contractor selection results 14E Đường Quán Tre, Phường Trung Mỹ Tây, Quận 12, Thành phố Hồ Chí Minh.

Requirements for main construction equipment

Number Type of device and device characteristics Minimum quantity required
1
Ô tô tự đổ (khối lượng chuyên chở ≥ 5,0 tấn) Nhà thầu kê khai đầy đủ các thông tin theo yêu cầu để làm cơ sở đánh giá và đính kèm file quét scan của các tài liệu sau: - Giấy chứng nhận đăng ký xe và giấy kiểm định xe còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu hoặc giấy chứng nhận an toàn kỹ thuật còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu. - Trường hợp thiết bị đi thuê nhà thầu phải chứng minh bằng các tài liệu sau gồm: Hợp đồng thuê thiết bị; Giấy chứng nhận đăng ký xe và giấy kiểm định xe còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu hoặc giấy chứng nhận an toàn kỹ thuật còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu; Giấy phép đăng ký kinh doanh đối với thuê của doanh nghiệp (hoặc CCCD đối với thuê của cá nhân) để chứng minh chủ sở hữu.
1
2
Máy đào (dung tích gầu ≥ 0,4 m3) Nhà thầu kê khai đầy đủ các thông tin theo yêu cầu để làm cơ sở đánh giá và đính kèm file quét scan của các tài liệu sau: - Giấy chứng nhận đăng ký xe và giấy kiểm định xe còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu hoặc giấy chứng nhận an toàn kỹ thuật còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu. - Trường hợp thiết bị đi thuê nhà thầu phải chứng minh bằng các tài liệu sau gồm: Hợp đồng thuê thiết bị; Giấy chứng nhận đăng ký xe và giấy kiểm định xe còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu hoặc giấy chứng nhận an toàn kỹ thuật còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu; Giấy phép đăng ký kinh doanh đối với thuê của doanh nghiệp (hoặc CCCD đối với thuê của cá nhân) để chứng minh chủ sở hữu.
2
3
Máy trộn bê tông (dung tích ≥ 250,0 lít) Nhà thầu kê khai đầy đủ các thông tin theo yêu cầu để làm cơ sở đánh giá và đính kèm file quét scan của các tài liệu sau: - Hoá đơn hoặc chứng từ chứng minh sở hữu. - Trường hợp thiết bị đi thuê nhà thầu phải chứng minh bằng các tài liệu sau gồm: Hợp đồng thuê thiết bị; Hoá đơn hoặc chứng từ chứng minh sở hữu; Giấy phép đăng ký kinh doanh đối với thuê của doanh nghiệp (hoặc CCCD đối với thuê của cá nhân) để chứng minh chủ sở hữu.
1
4
Máy đầm bàn (công suất ≥ 1,0 kW) Nhà thầu kê khai đầy đủ các thông tin theo yêu cầu để làm cơ sở đánh giá và đính kèm file quét scan của các tài liệu sau: - Hoá đơn hoặc chứng từ chứng minh sở hữu. - Trường hợp thiết bị đi thuê nhà thầu phải chứng minh bằng các tài liệu sau gồm: Hợp đồng thuê thiết bị; Hoá đơn hoặc chứng từ chứng minh sở hữu; Giấy phép đăng ký kinh doanh đối với thuê của doanh nghiệp (hoặc CCCD đối với thuê của cá nhân) để chứng minh chủ sở hữu.
1
5
Máy hàn (công suất ≥ 23,0 kW) Nhà thầu kê khai đầy đủ các thông tin theo yêu cầu để làm cơ sở đánh giá và đính kèm file quét scan của các tài liệu sau: - Hoá đơn hoặc chứng từ chứng minh sở hữu. - Trường hợp thiết bị đi thuê nhà thầu phải chứng minh bằng các tài liệu sau gồm: Hợp đồng thuê thiết bị; Hoá đơn hoặc chứng từ chứng minh sở hữu; Giấy phép đăng ký kinh doanh đối với thuê của doanh nghiệp (hoặc CCCD đối với thuê của cá nhân) để chứng minh chủ sở hữu.
1
6
Máy đầm đất cầm tay (trọng lượng ≥ 70 kg) Nhà thầu kê khai đầy đủ các thông tin theo yêu cầu để làm cơ sở đánh giá và đính kèm file quét scan của các tài liệu sau: - Hoá đơn hoặc chứng từ chứng minh sở hữu. - Trường hợp thiết bị đi thuê nhà thầu phải chứng minh bằng các tài liệu sau gồm: Hợp đồng thuê thiết bị; Hoá đơn hoặc chứng từ chứng minh sở hữu; Giấy phép đăng ký kinh doanh đối với thuê của doanh nghiệp (hoặc CCCD đối với thuê của cá nhân) để chứng minh chủ sở hữu.
1
7
Máy khoan bê tông (công suất: 1,5kW) Nhà thầu kê khai đầy đủ các thông tin theo yêu cầu để làm cơ sở đánh giá và đính kèm file quét scan của các tài liệu sau: - Hoá đơn hoặc chứng từ chứng minh sở hữu. - Trường hợp thiết bị đi thuê nhà thầu phải chứng minh bằng các tài liệu sau gồm: Hợp đồng thuê thiết bị; Hoá đơn hoặc chứng từ chứng minh sở hữu; Giấy phép đăng ký kinh doanh đối với thuê của doanh nghiệp (hoặc CCCD đối với thuê của cá nhân) để chứng minh chủ sở hữu.
1
8
Máy cắt bê tông (công suất ≥ 7,5kW) Nhà thầu kê khai đầy đủ các thông tin theo yêu cầu để làm cơ sở đánh giá và đính kèm file quét scan của các tài liệu sau: - Hoá đơn hoặc chứng từ chứng minh sở hữu. - Trường hợp thiết bị đi thuê nhà thầu phải chứng minh bằng các tài liệu sau gồm: Hợp đồng thuê thiết bị; Hoá đơn hoặc chứng từ chứng minh sở hữu; Giấy phép đăng ký kinh doanh đối với thuê của doanh nghiệp (hoặc CCCD đối với thuê của cá nhân) để chứng minh chủ sở hữu.
1
9
Máy bơm nước động cơ diezel (công suất≥ 5CV) Nhà thầu kê khai đầy đủ các thông tin theo yêu cầu để làm cơ sở đánh giá và đính kèm file quét scan của các tài liệu sau: - Hoá đơn hoặc chứng từ chứng minh sở hữu. - Trường hợp thiết bị đi thuê nhà thầu phải chứng minh bằng các tài liệu sau gồm: Hợp đồng thuê thiết bị; Hoá đơn hoặc chứng từ chứng minh sở hữu; Giấy phép đăng ký kinh doanh đối với thuê của doanh nghiệp (hoặc CCCD đối với thuê của cá nhân) để chứng minh chủ sở hữu.
1
10
Máy khoan ngầm có định hướng Nhà thầu kê khai đầy đủ các thông tin theo yêu cầu để làm cơ sở đánh giá và đính kèm file quét scan của các tài liệu sau: - Hoá đơn hoặc chứng từ chứng minh sở hữu. - Trường hợp thiết bị đi thuê nhà thầu phải chứng minh bằng các tài liệu sau gồm: Hợp đồng thuê thiết bị; Hoá đơn hoặc chứng từ chứng minh sở hữu; Giấy phép đăng ký kinh doanh đối với thuê của doanh nghiệp (hoặc CCCD đối với thuê của cá nhân) để chứng minh chủ sở hữu.
1
11
Máy nén khí động cơ diezel (Công suất ≥ 600 m³/h) Nhà thầu kê khai đầy đủ các thông tin theo yêu cầu để làm cơ sở đánh giá và đính kèm file quét scan của các tài liệu sau: - Hoá đơn hoặc chứng từ chứng minh sở hữu. - Trường hợp thiết bị đi thuê nhà thầu phải chứng minh bằng các tài liệu sau gồm: Hợp đồng thuê thiết bị; Hoá đơn hoặc chứng từ chứng minh sở hữu; Giấy phép đăng ký kinh doanh đối với thuê của doanh nghiệp (hoặc CCCD đối với thuê của cá nhân) để chứng minh chủ sở hữu.
1
12
Máy bơm dung dịch (công suất ≥200 m3/h) Nhà thầu kê khai đầy đủ các thông tin theo yêu cầu để làm cơ sở đánh giá và đính kèm file quét scan của các tài liệu sau: - Hoá đơn hoặc chứng từ chứng minh sở hữu. - Trường hợp thiết bị đi thuê nhà thầu phải chứng minh bằng các tài liệu sau gồm: Hợp đồng thuê thiết bị; Hoá đơn hoặc chứng từ chứng minh sở hữu; Giấy phép đăng ký kinh doanh đối với thuê của doanh nghiệp (hoặc CCCD đối với thuê của cá nhân) để chứng minh chủ sở hữu.
1
13
Máy hàn nhiệt ống HDPE (Dải làm việc D90-D315mm) Nhà thầu kê khai đầy đủ các thông tin theo yêu cầu để làm cơ sở đánh giá và đính kèm file quét scan của các tài liệu sau: - Hoá đơn hoặc chứng từ chứng minh sở hữu. - Trường hợp thiết bị đi thuê nhà thầu phải chứng minh bằng các tài liệu sau gồm: Hợp đồng thuê thiết bị; Hoá đơn hoặc chứng từ chứng minh sở hữu; Giấy phép đăng ký kinh doanh đối với thuê của doanh nghiệp (hoặc CCCD đối với thuê của cá nhân) để chứng minh chủ sở hữu.
1
14
Máy thủy bình (Có chứng nhận hiệu chuẩn còn hạn) Nhà thầu kê khai đầy đủ các thông tin theo yêu cầu để làm cơ sở đánh giá và đính kèm file quét scan của các tài liệu sau: - Hoá đơn hoặc chứng từ chứng minh sở hữu. - Trường hợp thiết bị đi thuê nhà thầu phải chứng minh bằng các tài liệu sau gồm: Hợp đồng thuê thiết bị; Hoá đơn hoặc chứng từ chứng minh sở hữu; Giấy phép đăng ký kinh doanh đối với thuê của doanh nghiệp (hoặc CCCD đối với thuê của cá nhân) để chứng minh chủ sở hữu.
1

List of construction items:

Form No. 01A. Bill of Quantities:

Number Job Description Bidding Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1
CÔNG TÁC ĐÀO ĐẮP VÀ HOÀN TRẢ MẶT BẰNG
2
Cắt mặt đường bê tông
62.02
100m
3
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng máy khoan bê tông 1,5kW
155.05
m3
4
Đào xúc đất để đắp hoặc ra bãi thải, bãi tập kết bằng thủ công, đất cấp II
155.05
m3 đất nguyên thổ
5
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 5,0T
155.05
m3
6
Đào kênh mương, rãnh thoát nước, đường ống, đường cáp bằng thủ công, rộng <= 1m, sâu <=1m, đất cấp II (tính 50%)
1364.64
m3 đất nguyên thổ
7
Đào kênh mương, chiều rộng <= 6m, máy đào 0,4m3, đất cấp II theo trắc dọc (tính 50%)
13.646
100m3 đất nguyên thổ
8
Đắp đất đường ống bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
26.774
100m3
9
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông nền đá 1x2, vữa bê tông mác 200
155.05
m3
10
Hoàn trả nền gạch Terrazo 400x400vữa XM mác 75
46.5
m2
11
Ván khuôn gỗ, ván khuôn hộp van
0.03
100m2
12
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông hộp van đá 1x2, vữa bê tông mác 200
0.36
m3
13
CÔNG TÁC ỐNG VÀ PHỤ TÙNG
14
Lắp đặt ống nhựa HDPE nối bằng phương pháp hàn, đường kính ống 90mm PN8
50.8
100m
15
Lắp đặt ống nhựa HDPE nối bằng phương pháp hàn, đoạn ống dài 50m, đường kính ống 63mm PN10
63.6
100m
16
Lắp đặt Tê gang FFF Ø110/90mm
6
cái
17
Lắp đặt Nối gang BF Ø90mm
6
cái
18
Lắp đặt Nối gang BF Ø63mm
12
cái
19
Lắp đặt Van gang BB Ø63mm
6
cái
20
Lắp đặt Van gang cổng BB Ø90mm
4
cái
21
Lắp đặt Van gang cổng BB Ø63mm
8
cái
22
Lắp đặt Côn giảm HDPE Ø90/63mm
4
cái
23
Lắp đặt Hộp mở van bằng gang DN150 + ống cơi họng khóa
6
cái
24
Tay mở hộp van
1
cái
25
Lắp đặt Cút gang FF Ø90mm
4
cái
26
Lắp đai khởi thuỷ Ø90/27mm
1
cái
27
Lắp đặt Khâu ren ngoài thau Ø27mm
2
cái
28
Lắp đặt van ren thau Ø27mm
1
cái
29
Lắp đặt van xả khí Ø27mm
1
cái
30
Lắp đặt và tháo dỡ máy - thiết bị khoan giếng bằng máy khoan xoay tự hành 54CV
1
lần
31
Khoan đặt ống nhựa HDPE bằng máy khoan ngầm có định hướng, đường kính 150mm - 200mm, Khoan ngầm trên cạn
0.09
100m
32
Lắp đặt ống thép lồng Ø114x4mm
0.09
100m
33
Thử áp lực đường ống nhựa HDPE Ø90mm
35.56
100m
34
Thử áp lực đường ống nhựa HDPE Ø63mm
44.52
100m
35
Công tác khử trùng ống nước, đường kính ống Ø90, 63mm
85.699
100m
36
PHẦN HỐ VAN
37
Đào móng hố van bằng thủ công, rộng > 1m, sâu <= 1m, đất cấp II
11.232
m3 đất nguyên thổ
38
Đắp cát công trình bằng thủ công, đắp nền móng công trình
0.864
m3
39
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông lót móng rộng <=250cm đá 1x2, vữa bê tông mác 150
0.864
m3
40
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông hố van, hố ga đá 1x2, vữa bê tông mác 200
0.6
m3
41
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông hố van, hố ga đá 1x2, vữa bê tông mác 200
1.603
m3
42
Ván khuôn gỗ, ván khuôn tường thẳng, chiều dày <= 45cm
0.332
100m2
43
Sản xuất cấu kiện bê tông đúc sẵn, bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô... đá 1x2, vữa bê tông mác 200
0.389
m3
44
Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép móng, đường kính cốt thép Ø10mm
0.054
tấn
45
Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép tường, đường kính cốt thép Ø10mm, chiều cao <= 6m
0.195
tấn
46
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn, cốt thép tấm đan cốt thép Ø8mm
0.035
tấn
47
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn, cốt thép tấm đan cốt thép Ø10mm
0.003
tấn
48
Gia công cấu kiện thép V40x40x4mm đặt sẵn trong bê tông, khối lượng một cấu kiện <= 20 kg
0.067
tấn
49
Lắp đặt các loại cấu kiện bê tông đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng cấu kiện <=100kg
12
cấu kiện
50
HOÀN TRẢ ĐƯỜNG NHỰA

Bidding party analysis

Data analysis results of DauThau.info software for bid solicitors CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG H&K as follows:

  • Has relationships with 112 contractor.
  • The average number of contractors participating in each bidding package is: 2.17 contractors.
  • Proportion of bidding fields: Goods 12.00%, Construction 78.00%, Consulting 4.00%, Non-consulting 6.00%, Mixed 0.00%, Other 0%.
  • The total value according to the bidding package with valid IMP is: 142,076,205,884 VND, in which the total winning value is: 133,288,855,314 VND.
  • The savings rate is: 6.18%.
DauThau.info software reads from national bidding database

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Construction". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Construction" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 15

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second