Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Construction

    Watching    
Find: 16:47 29/05/2025
Click to view DauThau.info's analysis (you will be deducted 2 points).
To view full information, please Login or Register
Notice Status
Published
Public procurement field
Civil Works
Name of project
Repairing Can Thanh Middle School
Bidding package name
Construction
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Repairing Can Thanh Middle School
Spending category
Mandatory spending
Domestic/ International
Domestic
Capital source details
District budget
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Contractor selection method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in One
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
Open bidding
Package execution location
Related announcements
Time of bid closing
09:00 04/06/2025
Validity of bid documents
90 days
Approval ID
E2500221068_2505291443
Approval date
29/05/2025 14:52
Approval Authority
Phòng Giáo dục và Đào tạo huyện Cần Giờ
Approval Documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files. To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

Participating in tenders

Bidding form
Online
Tender documents submission start from
16:43 29/05/2025
to
09:00 04/06/2025
Document Submission Fees
330.000 VND
Location for receiving E-Bids
To view full information, please Login or Register

Bid award

Bid opening time
09:00 04/06/2025
Bid opening location
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Notice type
Commitment (In case the contractor's name on the list does not ensure credibility when participating in the bid, the form of bid security is a Letter of Guarantee or Certificate of Guarantee Insurance)
Bid security amount
30.000.000 VND
Amount in words
Thirty million dong

Tender Invitation Information

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

List of consulting units who have participated in the package

# Consultants Role Address
1 8868 CONSULTING CONSTRUCTION INVESTMENT COMPANY LIMITED Technical design consultancy, construction drawing design (for two -step design works), estimates Số 132 Ấp Bình Phước - Xã Bình Khánh - Huyện Cần Giờ - TP. Hồ Chí Minh
2 PHU DUONG INVESTMENT TRADING AND CONSTRUCTION COMPANY LIMITED Consulting on technical design verification, construction drawing design (for two -step design works), estimates Số 7/4 Đường Lê Hùng Yên, Khu phố Miễu Ba, Thị Trấn Cần Thạnh, Huyện Cần Giờ, Thành phố Hồ Chí Minh
3 PHU LONG SAI GON COMPANY LIMITED Consulting for setting up E-HSMT 5/49/47 Nơ Trang Long - Phường 7 - Quận Bình Thạnh - TP. Hồ Chí Minh
4 Bao An Tran Gia Company Limited E-HSMT . appraisal consulting 4/109 đường TL 40 - phường Thạnh Lộc - Quận 12 - TP. Hồ Chí Minh
5 PHU LONG SAI GON COMPANY LIMITED E-HSDT assessment consulting 5/49/47 Nơ Trang Long - Phường 7 - Quận Bình Thạnh - TP. Hồ Chí Minh
6 Bao An Tran Gia Company Limited Consultancy on appraisal of contractor selection results 4/109 đường TL 40 - phường Thạnh Lộc - Quận 12 - TP. Hồ Chí Minh

Requirements for main construction equipment

Number Type of device and device characteristics Minimum quantity required
1
Ô tô tự đổ (xe): Tài liệu chứng minh: Hóa đơn GTGT. 1/ Trường hợp sở hữu nhà thầu phải đính kèm bản gốc (hoặc bản chụp có chứng thực) các tài liệu nêu trên để chứng minh quyền sở hữu và công suất của thiết bị. 2/ Trường hợp đi thuê nhà thầu phải đính kèm bản gốc (hoặc bản chụp có chứng thực) hợp đồng thuê thiết bị và các tài liệu khác để chứng minh quyền sở hữu và công suất của thiết bị). Ghi chú: Nếu trường hợp thuê máy móc, thiết bị thi công thì cần có giấy tờ xác nhận: Hợp đồng thuê mướn, giấy phép đăng ký kinh doanh đối với doanh nghiệp hoặc CCCD đối với cá nhân là chủ sở hữu, Giấy chứng nhận kiểm định máy còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu và các tài liệu khác (hóa đơn GTGT) để chứng minh thuộc sở hữu của đơn vị cho thuê hợp lệ.
1
2
Cần cẩu (chiếc): Tài liệu chứng minh: Hóa đơn GTGT. 1/ Trường hợp sở hữu nhà thầu phải đính kèm bản gốc (hoặc bản chụp có chứng thực) các tài liệu nêu trên để chứng minh quyền sở hữu và công suất của thiết bị. 2/ Trường hợp đi thuê nhà thầu phải đính kèm bản gốc (hoặc bản chụp có chứng thực) hợp đồng thuê thiết bị và các tài liệu khác để chứng minh quyền sở hữu và công suất của thiết bị). Ghi chú: Nếu trường hợp thuê máy móc, thiết bị thi công thì cần có giấy tờ xác nhận: Hợp đồng thuê mướn, giấy phép đăng ký kinh doanh đối với doanh nghiệp hoặc CCCD đối với cá nhân là chủ sở hữu, Giấy chứng nhận kiểm định máy còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu và các tài liệu khác (hóa đơn GTGT) để chứng minh thuộc sở hữu của đơn vị cho thuê hợp lệ.
1
3
Máy đào một gầu (chiếc): Tài liệu chứng minh: Hóa đơn GTGT. 1/ Trường hợp sở hữu nhà thầu phải đính kèm bản gốc (hoặc bản chụp có chứng thực) các tài liệu nêu trên để chứng minh quyền sở hữu và công suất của thiết bị. 2/ Trường hợp đi thuê nhà thầu phải đính kèm bản gốc (hoặc bản chụp có chứng thực) hợp đồng thuê thiết bị và các tài liệu khác để chứng minh quyền sở hữu và công suất của thiết bị). Ghi chú: Nếu trường hợp thuê máy móc, thiết bị thi công thì cần có giấy tờ xác nhận: Hợp đồng thuê mướn, giấy phép đăng ký kinh doanh đối với doanh nghiệp hoặc CCCD đối với cá nhân là chủ sở hữu, Giấy chứng nhận kiểm định máy còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu và các tài liệu khác (hóa đơn GTGT) để chứng minh thuộc sở hữu của đơn vị cho thuê hợp lệ.
1
4
Máy khoan cầm tay (cái): Tài liệu chứng minh: Hóa đơn GTGT. 1/ Trường hợp sở hữu nhà thầu phải đính kèm bản gốc (hoặc bản chụp có chứng thực) các tài liệu nêu trên để chứng minh quyền sở hữu và công suất của thiết bị. 2/ Trường hợp đi thuê nhà thầu phải đính kèm bản gốc (hoặc bản chụp có chứng thực) hợp đồng thuê thiết bị và các tài liệu khác để chứng minh quyền sở hữu và công suất của thiết bị). Ghi chú: Nếu trường hợp thuê máy móc, thiết bị thi công thì cần có giấy tờ xác nhận: Hợp đồng thuê mướn, giấy phép đăng ký kinh doanh đối với doanh nghiệp hoặc CCCD đối với cá nhân là chủ sở hữu, Giấy chứng nhận kiểm định máy còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu và các tài liệu khác (hóa đơn GTGT) để chứng minh thuộc sở hữu của đơn vị cho thuê hợp lệ.
1
5
Máy hàn (cái): Tài liệu chứng minh: Hóa đơn GTGT. 1/ Trường hợp sở hữu nhà thầu phải đính kèm bản gốc (hoặc bản chụp có chứng thực) các tài liệu nêu trên để chứng minh quyền sở hữu và công suất của thiết bị. 2/ Trường hợp đi thuê nhà thầu phải đính kèm bản gốc (hoặc bản chụp có chứng thực) hợp đồng thuê thiết bị và các tài liệu khác để chứng minh quyền sở hữu và công suất của thiết bị). Ghi chú: Nếu trường hợp thuê máy móc, thiết bị thi công thì cần có giấy tờ xác nhận: Hợp đồng thuê mướn, giấy phép đăng ký kinh doanh đối với doanh nghiệp hoặc CCCD đối với cá nhân là chủ sở hữu, Giấy chứng nhận kiểm định máy còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu và các tài liệu khác (hóa đơn GTGT) để chứng minh thuộc sở hữu của đơn vị cho thuê hợp lệ.
1
6
Máy cưa cầm tay (cái): Tài liệu chứng minh: Hóa đơn GTGT. 1/ Trường hợp sở hữu nhà thầu phải đính kèm bản gốc (hoặc bản chụp có chứng thực) các tài liệu nêu trên để chứng minh quyền sở hữu và công suất của thiết bị. 2/ Trường hợp đi thuê nhà thầu phải đính kèm bản gốc (hoặc bản chụp có chứng thực) hợp đồng thuê thiết bị và các tài liệu khác để chứng minh quyền sở hữu và công suất của thiết bị). Ghi chú: Nếu trường hợp thuê máy móc, thiết bị thi công thì cần có giấy tờ xác nhận: Hợp đồng thuê mướn, giấy phép đăng ký kinh doanh đối với doanh nghiệp hoặc CCCD đối với cá nhân là chủ sở hữu, Giấy chứng nhận kiểm định máy còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu và các tài liệu khác (hóa đơn GTGT) để chứng minh thuộc sở hữu của đơn vị cho thuê hợp lệ.
1
7
Máy cắt uốn thép (cái): Tài liệu chứng minh: Hóa đơn GTGT. 1/ Trường hợp sở hữu nhà thầu phải đính kèm bản gốc (hoặc bản chụp có chứng thực) các tài liệu nêu trên để chứng minh quyền sở hữu và công suất của thiết bị. 2/ Trường hợp đi thuê nhà thầu phải đính kèm bản gốc (hoặc bản chụp có chứng thực) hợp đồng thuê thiết bị và các tài liệu khác để chứng minh quyền sở hữu và công suất của thiết bị). Ghi chú: Nếu trường hợp thuê máy móc, thiết bị thi công thì cần có giấy tờ xác nhận: Hợp đồng thuê mướn, giấy phép đăng ký kinh doanh đối với doanh nghiệp hoặc CCCD đối với cá nhân là chủ sở hữu, Giấy chứng nhận kiểm định máy còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu và các tài liệu khác (hóa đơn GTGT) để chứng minh thuộc sở hữu của đơn vị cho thuê hợp lệ.
1
8
Máy đầm đất (cái): Tài liệu chứng minh: Hóa đơn GTGT. 1/ Trường hợp sở hữu nhà thầu phải đính kèm bản gốc (hoặc bản chụp có chứng thực) các tài liệu nêu trên để chứng minh quyền sở hữu và công suất của thiết bị. 2/ Trường hợp đi thuê nhà thầu phải đính kèm bản gốc (hoặc bản chụp có chứng thực) hợp đồng thuê thiết bị và các tài liệu khác để chứng minh quyền sở hữu và công suất của thiết bị). Ghi chú: Nếu trường hợp thuê máy móc, thiết bị thi công thì cần có giấy tờ xác nhận: Hợp đồng thuê mướn, giấy phép đăng ký kinh doanh đối với doanh nghiệp hoặc CCCD đối với cá nhân là chủ sở hữu, Giấy chứng nhận kiểm định máy còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu và các tài liệu khác (hóa đơn GTGT) để chứng minh thuộc sở hữu của đơn vị cho thuê hợp lệ.
1
9
Máy trộn vữa ≥ 150 lít (cái): Tài liệu chứng minh: Hóa đơn GTGT. 1/ Trường hợp sở hữu nhà thầu phải đính kèm bản gốc (hoặc bản chụp có chứng thực) các tài liệu nêu trên để chứng minh quyền sở hữu và công suất của thiết bị. 2/ Trường hợp đi thuê nhà thầu phải đính kèm bản gốc (hoặc bản chụp có chứng thực) hợp đồng thuê thiết bị và các tài liệu khác để chứng minh quyền sở hữu và công suất của thiết bị). Ghi chú: Nếu trường hợp thuê máy móc, thiết bị thi công thì cần có giấy tờ xác nhận: Hợp đồng thuê mướn, giấy phép đăng ký kinh doanh đối với doanh nghiệp hoặc CCCD đối với cá nhân là chủ sở hữu, Giấy chứng nhận kiểm định máy còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu và các tài liệu khác (hóa đơn GTGT) để chứng minh thuộc sở hữu của đơn vị cho thuê hợp lệ.
1

List of construction items:

Form No. 01A. Bill of Quantities:

Number Job Description Bidding Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1
NHÀ VỆ SINH
2
Tháo dỡ trần
28
m2
3
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
10.2
m2
4
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh chậu rửa
4
bộ
5
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh bệ xí
4
bộ
6
Thi công trần thả bằng tấm thạch cao
28
m2
7
Lắp dựng cửa đi nhôm xingfa
10.2
m2
8
Lắp đặt chậu xí bệt
4
bộ
9
Lắp đặt chậu rửa 1 vòi
4
bộ
10
Lắp đặt vòi rửa 1 vòi
4
bộ
11
Lắp đặt công tắc - 1 hạt trên 1 công tắc
3
cái
12
Lắp đặt aptomat loại 1 pha, cường độ dòng điện <= 10Ampe
1
cái
13
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột <= 4mm2
50
m
14
Lắp đặt các loại đèn ống dài 1,2m, loại hộp đèn 1 bóng
4
bộ
15
Hút bể phốt, thông cống nhà wc
1
toàn bộ
16
Vật tư phụ phần điện nước
1
toàn bộ
17
NẠO VÉT MƯƠNG HỐ GA
18
Tháo dỡ các cấu kiện bằng bê tông đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng cấu kiện <=100 kg, nắp hố ga, nắp mương
1267
cấu kiện
19
Nạo vét cống hộp nổi bằng thủ công
117.498
m3
20
Lắp các loại cấu kiện bê tông đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng <= 75kg
1267
cấu kiện
21
Vận chuyển phế thải bằng ôtô tự đổ 5 tấn trong phạm vi <= 1000m,
1.175
100m3
22
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T 1km tiếp theo trong phạm vi <= 5km,
1.175
100m3
23
Bê tông lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan, ô văng, đá 1x2, vữa BT M250, PC40
1.05
m3
24
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan
0.077
100m2
25
Cốt thép lanh tô, lanh tô liền mái hắt máng nước, tấm đan, ô văng, đường kính cốt thép <=10mm
1.0556
100kg
26
KIM THU SÉT
27
Kéo dải dây chống sét bằng đồng 70mm2
60
m
28
Đóng cọc chống sét mạ đồng d=16mm có sẵn, L=2400
5
cọc
29
Lắp đặt Hộp kiểm tra điện trở
1
cái
30
Chân đế giữ kim
1
bộ
31
Cáp lụa neo giá treo kim
42
m
32
Lắp đặt kim thu sét loại kim dài 5m, bảo vệ cấp 4RP, bán kính bảo vệ R>130m
1
cái
33
HỒ BƠI DI ĐỘNG
34
Phát quang cây cỏ tạo mặt bằng
4.164
100m2
35
Cắt thấp tán, khống chế chiều cao cây xanh trước khi đánh di chuyển
6
cây/lần
36
Đào gốc cây bằng thủ công, đường kính gốc <= 60cm
6
gốc cây
37
Đào cạo bóc lớp đất hữu cơ dày 30cm
1.2492
100m3
38
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
1.2492
100m3
39
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới
0.6523
100m3
40
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng <= 1m, sâu <= 1m, đất cấp II
33.6336
m3
41
Đào đất móng băng bằng thủ công, rộng <= 3m, sâu <= 1m,
32.5728
m3
42
Đắp đất nền móng công trình, nền đường bằng thủ công
22.0696
m3
43
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 5 tấn trong phạm vi <= 1000m,
0.4414
100m3
44
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T 1km tiếp theo trong phạm vi 5km,
0.4414
100m3
45
Bê tông lót móng, đá 4x6, vữa BT M100, PCB40
41.312
m3
46
Xây gạch không nung 4x8x19, xây móng chiều dày <= 30cm, vữa XM mác 75, PC40
23.632
m3
47
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn móng cột, móng vuông, chữ nhật
0.7248
100m2
48
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt móng, xà dầm, giằng, cột đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
3.1214
tấn
49
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt móng, xà dầm, giằng, cột đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 6m
1.2403
tấn
50
Bê tông móng, đá 1x2, rộng ≤250cm, vữa BT M250, PC40
4.144
m3

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Construction". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Construction" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 13

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second