Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Construction

Find: 15:56 22/08/2025
Notice Status
Published
Public procurement field
Civil Works
Name of project
Upgrade and renovate the sidewalk of the election road (the section from Can Gio Pharmaceutical Store to the crossroads of the exit)
Bidding package name
Construction
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Upgrade and renovate the sidewalk of the election road (the section from Can Gio Pharmaceutical Store to the crossroads of the exit)
Spending category
Investment and Development Spending
Domestic/ International
Domestic
Capital source details
City budget capital
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Contractor selection method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
Fixed unit price
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
Open bidding
Package execution location
Time of bid closing
09:00 01/09/2025
Validity of bid documents
90 days
Approval ID
143/QĐ-UBND
Approval date
22/08/2025 15:48
Approval Authority
Ủy ban nhân dân xã Cần Giờ
Approval Documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files. To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

Participating in tenders

Bidding form
Online
Tender documents submission start from
15:53 22/08/2025
to
09:00 01/09/2025
Document Submission Fees
330.000 VND
Location for receiving E-Bids
To view full information, please Login or Register

Bid award

Bid opening time
09:00 01/09/2025
Bid opening location
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Notice type
Guarantee letter or guarantee insurance certificate
Bid security amount
263.000.000 VND
Amount in words
Two hundred sixty three million dong

Tender Invitation Information

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

List of consulting units who have participated in the package

# Consultants Role Address
1 PHAM UYEN CONSTRUCTION CONSULTING COMPANY LIMITED Technical design consultancy, construction drawing design (for two -step design works), estimates Số 318 Quốc lộ 1A, phường Tam Bình, thành phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh.
2 Công ty Cổ phần Khoa học Công nghệ Bách Khoa Thành phố Hồ Chí Minh Consulting on technical design verification, construction drawing design (for two -step design works), estimates Số 268 Lý Thường Kiệt, Phường Diên Hồng, Quận 10, Thành phố Hồ Chí Minh.
3 CAT AN BIDDING CONSULTING COMPANY LIMITTED Consulting for setting up E-HSMT Lầu 1, Số 456 Xô Viết Nghệ Tĩnh, phường Thạnh Mỹ Tây, Thành phố Hồ Chí Minh
4 LAP XUAN CONSTRUCTION CONSULTING COMPANY LIMITED E-HSMT . appraisal consulting Số 323A Lê Quang Định, phường Bình Lợi Trung, Thành phố Hồ Chí Minh
5 CAT AN BIDDING CONSULTING COMPANY LIMITTED E-HSDT assessment consulting Lầu 1, Số 456 Xô Viết Nghệ Tĩnh, phường Thạnh Mỹ Tây, Thành phố Hồ Chí Minh
6 LAP XUAN CONSTRUCTION CONSULTING COMPANY LIMITED Consultancy on appraisal of contractor selection results Số 323A Lê Quang Định, phường Bình Lợi Trung, Thành phố Hồ Chí Minh
7 HAI MUOI SAU CONSULTING BUILDING COMPANY LIMITED Project management consultancy, contract management of the investor or hired by the investor Số 126A Nguyễn Ái Quốc, phường Trảng Dài, tỉnh Đồng Nai

Requirements for main construction equipment

Number Type of device and device characteristics Minimum quantity required
1
Ô tô vận tải thùng – tải trọng ≥ 05 tấn: Tài liệu nộp trong E-HSDT để đối chiếu thông tin: Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu nhà thầu (hóa đơn hoặc giấy đăng ký phương tiện) Hoặc tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu đơn vị cho thuê: hóa đơn hoặc giấy đăng ký phương tiện, bản scan màu từ bản gốc hợp đồng nguyên tắc (có dấu giáp lai đối với đơn vị cho thuê là tổ chức có từ hai trang trở lên đối với văn bản in một mặt và ba trang trở lên đối với văn bản in hai mặt) thuê thiết bị dành riêng cho gói thầu này, Giấy chứng nhận đăng ký doanh nghiệp (đối với đơn vị cho thuê là tổ chức), CCCD đối với đơn vị cho thuê là cá nhân; Giấy chứng nhận kiểm định theo quy định cho mỗi loại xe máy, thiết bị còn hiệu lực.
2
2
Ô tô tưới nước - dung tích ≥ 5 m3 Hoặc (ô tô + bồn nước có dung tích ≥ 5 m3): Tài liệu nộp trong E-HSDT để đối chiếu thông tin: Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu nhà thầu (hóa đơn hoặc giấy đăng ký phương tiện) Hoặc tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu đơn vị cho thuê: hóa đơn hoặc giấy đăng ký phương tiện, bản scan màu từ bản gốc hợp đồng nguyên tắc (có dấu giáp lai đối với đơn vị cho thuê là tổ chức có từ hai trang trở lên đối với văn bản in một mặt và ba trang trở lên đối với văn bản in hai mặt) thuê thiết bị dành riêng cho gói thầu này, Giấy chứng nhận đăng ký doanh nghiệp (đối với đơn vị cho thuê là tổ chức), CCCD đối với đơn vị cho thuê là cá nhân; Giấy chứng nhận kiểm định theo quy định cho mỗi loại xe máy, thiết bị còn hiệu lực.
1
3
Cần cẩu – sức nâng ≥ 10 tấn: Tài liệu nộp trong E-HSDT để đối chiếu thông tin: Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu nhà thầu (hóa đơn hoặc giấy đăng ký phương tiện) Hoặc tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu đơn vị cho thuê: hóa đơn hoặc giấy đăng ký phương tiện, bản scan màu từ bản gốc hợp đồng nguyên tắc (có dấu giáp lai đối với đơn vị cho thuê là tổ chức có từ hai trang trở lên đối với văn bản in một mặt và ba trang trở lên đối với văn bản in hai mặt) thuê thiết bị dành riêng cho gói thầu này, Giấy chứng nhận đăng ký doanh nghiệp (đối với đơn vị cho thuê là tổ chức), CCCD đối với đơn vị cho thuê là cá nhân; Giấy chứng nhận kiểm định theo quy định cho mỗi loại xe máy, thiết bị còn hiệu lực.
2
4
Máy đào – dung tích gầu ≥ 0,5 m3: Tài liệu nộp trong E-HSDT để đối chiếu thông tin: Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu nhà thầu (hóa đơn hoặc giấy đăng ký phương tiện) Hoặc tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu đơn vị cho thuê: hóa đơn hoặc giấy đăng ký phương tiện, bản scan màu từ bản gốc hợp đồng nguyên tắc (có dấu giáp lai đối với đơn vị cho thuê là tổ chức có từ hai trang trở lên đối với văn bản in một mặt và ba trang trở lên đối với văn bản in hai mặt) thuê thiết bị dành riêng cho gói thầu này, Giấy chứng nhận đăng ký doanh nghiệp (đối với đơn vị cho thuê là tổ chức), CCCD đối với đơn vị cho thuê là cá nhân; Giấy chứng nhận kiểm định theo quy định cho mỗi loại xe máy, thiết bị còn hiệu lực.
3
5
Máy đào – dung tích gầu ≥ 0,8 m3: Tài liệu nộp trong E-HSDT để đối chiếu thông tin: Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu nhà thầu (hóa đơn hoặc giấy đăng ký phương tiện) Hoặc tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu đơn vị cho thuê: hóa đơn hoặc giấy đăng ký phương tiện, bản scan màu từ bản gốc hợp đồng nguyên tắc (có dấu giáp lai đối với đơn vị cho thuê là tổ chức có từ hai trang trở lên đối với văn bản in một mặt và ba trang trở lên đối với văn bản in hai mặt) thuê thiết bị dành riêng cho gói thầu này, Giấy chứng nhận đăng ký doanh nghiệp (đối với đơn vị cho thuê là tổ chức), CCCD đối với đơn vị cho thuê là cá nhân; Giấy chứng nhận kiểm định theo quy định cho mỗi loại xe máy, thiết bị còn hiệu lực.
1
6
Máy lu bánh hơi – trọng lượng ≥ 16 tấn: Tài liệu nộp trong E-HSDT để đối chiếu thông tin: Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu nhà thầu (hóa đơn hoặc giấy đăng ký phương tiện) Hoặc tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu đơn vị cho thuê: hóa đơn hoặc giấy đăng ký phương tiện, bản scan màu từ bản gốc hợp đồng nguyên tắc (có dấu giáp lai đối với đơn vị cho thuê là tổ chức có từ hai trang trở lên đối với văn bản in một mặt và ba trang trở lên đối với văn bản in hai mặt) thuê thiết bị dành riêng cho gói thầu này, Giấy chứng nhận đăng ký doanh nghiệp (đối với đơn vị cho thuê là tổ chức), CCCD đối với đơn vị cho thuê là cá nhân; Giấy chứng nhận kiểm định theo quy định cho mỗi loại xe máy, thiết bị còn hiệu lực.
1
7
Máy lu bánh thép – trọng lượng ≥ 10 tấn: Tài liệu nộp trong E-HSDT để đối chiếu thông tin: Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu nhà thầu (hóa đơn hoặc giấy đăng ký phương tiện) Hoặc tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu đơn vị cho thuê: hóa đơn hoặc giấy đăng ký phương tiện, bản scan màu từ bản gốc hợp đồng nguyên tắc (có dấu giáp lai đối với đơn vị cho thuê là tổ chức có từ hai trang trở lên đối với văn bản in một mặt và ba trang trở lên đối với văn bản in hai mặt) thuê thiết bị dành riêng cho gói thầu này, Giấy chứng nhận đăng ký doanh nghiệp (đối với đơn vị cho thuê là tổ chức), CCCD đối với đơn vị cho thuê là cá nhân; Giấy chứng nhận kiểm định theo quy định cho mỗi loại xe máy, thiết bị còn hiệu lực.
1
8
Máy lu rung – trọng lượng hoặc lực rung ≥ 25 tấn: Tài liệu nộp trong E-HSDT để đối chiếu thông tin: Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu nhà thầu (hóa đơn hoặc giấy đăng ký phương tiện) Hoặc tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu đơn vị cho thuê: hóa đơn hoặc giấy đăng ký phương tiện, bản scan màu từ bản gốc hợp đồng nguyên tắc (có dấu giáp lai đối với đơn vị cho thuê là tổ chức có từ hai trang trở lên đối với văn bản in một mặt và ba trang trở lên đối với văn bản in hai mặt) thuê thiết bị dành riêng cho gói thầu này, Giấy chứng nhận đăng ký doanh nghiệp (đối với đơn vị cho thuê là tổ chức), CCCD đối với đơn vị cho thuê là cá nhân; Giấy chứng nhận kiểm định theo quy định cho mỗi loại xe máy, thiết bị còn hiệu lực.
1
9
Máy rải cấp phối đá dăm - năng suất ≥ 50m3/h: Tài liệu nộp trong E-HSDT để đối chiếu thông tin: Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu nhà thầu (hóa đơn hoặc giấy đăng ký phương tiện) Hoặc tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu đơn vị cho thuê: hóa đơn hoặc giấy đăng ký phương tiện, bản scan màu từ bản gốc hợp đồng nguyên tắc (có dấu giáp lai đối với đơn vị cho thuê là tổ chức có từ hai trang trở lên đối với văn bản in một mặt và ba trang trở lên đối với văn bản in hai mặt) thuê thiết bị dành riêng cho gói thầu này, Giấy chứng nhận đăng ký doanh nghiệp (đối với đơn vị cho thuê là tổ chức), CCCD đối với đơn vị cho thuê là cá nhân; Giấy chứng nhận kiểm định theo quy định cho mỗi loại xe máy, thiết bị còn hiệu lực.
1
10
Máy phun nhựa đường – công suất ≥ 190 CV: Tài liệu nộp trong E-HSDT để đối chiếu thông tin: Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu nhà thầu (hóa đơn hoặc giấy đăng ký phương tiện) Hoặc tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu đơn vị cho thuê: hóa đơn hoặc giấy đăng ký phương tiện, bản scan màu từ bản gốc hợp đồng nguyên tắc (có dấu giáp lai đối với đơn vị cho thuê là tổ chức có từ hai trang trở lên đối với văn bản in một mặt và ba trang trở lên đối với văn bản in hai mặt) thuê thiết bị dành riêng cho gói thầu này, Giấy chứng nhận đăng ký doanh nghiệp (đối với đơn vị cho thuê là tổ chức), CCCD đối với đơn vị cho thuê là cá nhân; Giấy chứng nhận kiểm định theo quy định cho mỗi loại xe máy, thiết bị còn hiệu lực.
1
11
Máy rải bê tông nhựa – công suất ≥ 130 CV: Tài liệu nộp trong E-HSDT để đối chiếu thông tin: Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu nhà thầu (hóa đơn hoặc giấy đăng ký phương tiện) Hoặc tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu đơn vị cho thuê: hóa đơn hoặc giấy đăng ký phương tiện, bản scan màu từ bản gốc hợp đồng nguyên tắc (có dấu giáp lai đối với đơn vị cho thuê là tổ chức có từ hai trang trở lên đối với văn bản in một mặt và ba trang trở lên đối với văn bản in hai mặt) thuê thiết bị dành riêng cho gói thầu này, Giấy chứng nhận đăng ký doanh nghiệp (đối với đơn vị cho thuê là tổ chức), CCCD đối với đơn vị cho thuê là cá nhân; Giấy chứng nhận kiểm định theo quy định cho mỗi loại xe máy, thiết bị còn hiệu lực.
1
12
Máy ép thủy lực – lực ép ≥ 130 tấn: Tài liệu nộp trong E-HSDT để đối chiếu thông tin: Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu nhà thầu (hóa đơn hoặc giấy đăng ký phương tiện) Hoặc tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu đơn vị cho thuê: hóa đơn hoặc giấy đăng ký phương tiện, bản scan màu từ bản gốc hợp đồng nguyên tắc (có dấu giáp lai đối với đơn vị cho thuê là tổ chức có từ hai trang trở lên đối với văn bản in một mặt và ba trang trở lên đối với văn bản in hai mặt) thuê thiết bị dành riêng cho gói thầu này, Giấy chứng nhận đăng ký doanh nghiệp (đối với đơn vị cho thuê là tổ chức), CCCD đối với đơn vị cho thuê là cá nhân; Giấy chứng nhận kiểm định theo quy định cho mỗi loại xe máy, thiết bị còn hiệu lực.
1
13
Máy toàn đạc: Tài liệu nộp trong E-HSDT để đối chiếu thông tin: Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu nhà thầu (hóa đơn hoặc giấy đăng ký phương tiện) Hoặc tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu đơn vị cho thuê: hóa đơn hoặc giấy đăng ký phương tiện, bản scan màu từ bản gốc hợp đồng nguyên tắc (có dấu giáp lai đối với đơn vị cho thuê là tổ chức có từ hai trang trở lên đối với văn bản in một mặt và ba trang trở lên đối với văn bản in hai mặt) thuê thiết bị dành riêng cho gói thầu này, Giấy chứng nhận hiệu chuẩn doanh nghiệp (đối với đơn vị cho thuê là tổ chức), CCCD đối với đơn vị cho thuê là cá nhân; Tài liệu chứng minh thiết bị đã được kiểm định hiệu chuẩn đủ điều kiện đưa vào sử dụng, còn hiệu lực.
1
14
Máy thủy bình: Tài liệu nộp trong E-HSDT để đối chiếu thông tin: Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu nhà thầu (hóa đơn hoặc giấy đăng ký phương tiện) Hoặc tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu đơn vị cho thuê: hóa đơn hoặc giấy đăng ký phương tiện, bản scan màu từ bản gốc hợp đồng nguyên tắc (có dấu giáp lai đối với đơn vị cho thuê là tổ chức có từ hai trang trở lên đối với văn bản in một mặt và ba trang trở lên đối với văn bản in hai mặt) thuê thiết bị dành riêng cho gói thầu này, Giấy chứng nhận hiệu chuẩn doanh nghiệp (đối với đơn vị cho thuê là tổ chức), CCCD đối với đơn vị cho thuê là cá nhân; Tài liệu chứng minh thiết bị đã được kiểm định hiệu chuẩn đủ điều kiện đưa vào sử dụng, còn hiệu lực.
1
15
Máy hàn: Tài liệu nộp trong E-HSDT để đối chiếu thông tin: Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu nhà thầu (hóa đơn hoặc giấy đăng ký phương tiện) Hoặc tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu đơn vị cho thuê: hóa đơn hoặc giấy đăng ký phương tiện, bản scan màu từ bản gốc hợp đồng nguyên tắc (có dấu giáp lai đối với đơn vị cho thuê là tổ chức có từ hai trang trở lên đối với văn bản in một mặt và ba trang trở lên đối với văn bản in hai mặt) thuê thiết bị dành riêng cho gói thầu này, Giấy chứng nhận đăng ký doanh nghiệp (đối với đơn vị cho thuê là tổ chức), CCCD đối với đơn vị cho thuê là cá nhân.
4
16
Máy trộn bê tông: Tài liệu nộp trong E-HSDT để đối chiếu thông tin: Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu nhà thầu (hóa đơn hoặc giấy đăng ký phương tiện) Hoặc tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu đơn vị cho thuê: hóa đơn hoặc giấy đăng ký phương tiện, bản scan màu từ bản gốc hợp đồng nguyên tắc (có dấu giáp lai đối với đơn vị cho thuê là tổ chức có từ hai trang trở lên đối với văn bản in một mặt và ba trang trở lên đối với văn bản in hai mặt) thuê thiết bị dành riêng cho gói thầu này, Giấy chứng nhận đăng ký doanh nghiệp (đối với đơn vị cho thuê là tổ chức), CCCD đối với đơn vị cho thuê là cá nhân.
2

List of construction items:

Form No. 01B. Bill of Quantities:

Number Job Description Bidding Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1
NỀN MẶT ĐƯỜNG
Theo quy định tại Chương V
2
TÁI LẬP TRONG PHUI
Theo quy định tại Chương V
3
Cắt mặt đường BTN (đường cũ) dày trung bình 12cm
21.812
100m
Theo quy định tại Chương V
4
Đào nền đường bằng máy đào 0,8m3, đất cấp IV
6.188
100m3
Theo quy định tại Chương V
5
Đắp cát dày 30 cm, K≥0.98
6.188
100m3
Theo quy định tại Chương V
6
Đá mi dày 30cm, K=1-1.02
6.188
100m3
Theo quy định tại Chương V
7
CPĐD loại I Dmax 37,5 dày 18 cm, k>=0.98
3.713
100m3
Theo quy định tại Chương V
8
CPĐD loại I Dmax 25 dày 17 cm, k>=0.98
3.507
100m3
Theo quy định tại Chương V
9
Tưới nhựa đường lỏng MC70 thấm bám 1kg/m2
20.628
100m2
Theo quy định tại Chương V
10
BTNC 19, dày 7cm
20.628
100m2
Theo quy định tại Chương V
11
Tưới nhủ tương dính bám CSS-1H tiêu chuẩn 0.5kg/m²
20.628
100m2
Theo quy định tại Chương V
12
BTNC 12.5, dày 5cm
20.628
100m2
Theo quy định tại Chương V
13
VỈA HÈ - BÓ VỈA
Theo quy định tại Chương V
14
VỈA HÈ
Theo quy định tại Chương V
15
Đào nền đường bằng máy đào 0,8m3, đất cấp II
2.832
100m3
Theo quy định tại Chương V
16
Đắp vỉa hè bằng cấp phối đá dăm loại 2
3.963
100m3
Theo quy định tại Chương V
17
Bê tông đá 1x2 M150 dày 5cm
290.737
m3
Theo quy định tại Chương V
18
Lát gạch Terazzo (40x40x3)cm (bao gồm Vữa xi măng M75, dày 1.5cm)
5814.737
m2
Theo quy định tại Chương V
19
BÓ VỈA (ĐỔ TẠI CHỖ)
Theo quy định tại Chương V
20
Bê tông nền đá 1x2 25MPa, đổ tại chổ
235.807
m3
Theo quy định tại Chương V
21
Ván khuôn thép, ván khuôn móng dài (ván khuôn bó vỉa)
9.014
100m2
Theo quy định tại Chương V
22
Bê tông lót móng đá 1x2 12Mpa, R<=250
73.968
m3
Theo quy định tại Chương V
23
Ván khuôn thép, ván khuôn móng dài (ván khuôn móng)
2.241
100m2
Theo quy định tại Chương V
24
BÓ NỀN
Theo quy định tại Chương V
25
Bê tông nền đá 1x2 16MPa, đổ tại chổ
92.725
m3
Theo quy định tại Chương V
26
Ván khuôn
8.826
100m2
Theo quy định tại Chương V
27
BỒN CÂY XANH HIỆN HỮU
Theo quy định tại Chương V
28
Khảo sát, định vị vị trí trồng cây
235
1 vị trí
Theo quy định tại Chương V
29
Đào đất hố trồng cây xanh
39.715
m3
Theo quy định tại Chương V
30
Vận chuyển đất, phân hữu cơ trồng cây - Kích thước hố trồng 100x100x100 (cm)
235
hố
Theo quy định tại Chương V
31
Cung cấp và trồng cây Giáng hương lá lớn, kích thước bầu đất 70x70x70cm, h=3-3,5m, ĐK cổ rễ 6-7m
235
cây
Theo quy định tại Chương V
32
Bảo dưỡng cây xanh sau khi trồng - Bằng xe bồn: Xe bồn 5 m3
235
1 cây/90 ngày
Theo quy định tại Chương V
33
Gạch xi măng (KT 400x200x100mm)
300.8
m2
Theo quy định tại Chương V
34
Bê tông đá 1x2, 16Mpa
24.44
m3
Theo quy định tại Chương V
35
Vữa xi măng, 10Mpa (ĐM/0,02)
5.499
m3
Theo quy định tại Chương V
36
Đắp cát đệm gốc cây
6.134
m3
Theo quy định tại Chương V
37
Ván khuôn
5.64
100m2
Theo quy định tại Chương V
38
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn, trọng lượng <50kg
1880
cấu kiện
Theo quy định tại Chương V
39
XỬ LÝ CÂY XANH HIỆN HỮU
Theo quy định tại Chương V
40
Đốn hạ cây loại 1
155
1 cây/lần
Theo quy định tại Chương V
41
Đào gốc cây sau đốn hạ, loại 1
155
1 cây/lần
Theo quy định tại Chương V
42
Vận chuyển rác cây loại 1
155
1 cây
Theo quy định tại Chương V
43
Vận củi gỗ thu hồi về UBND thị trấn Cần Thạnh, cự ly 1km đầu KL :KL theo m3 *1000 kg/m3/ 1000 tấn / 10 tấn
5.476
10 tấn/km
Theo quy định tại Chương V
44
Vận củi gỗ thu hồi về UBND thị trấn Cần Thạnh, cự ly 1 km tiếp theo KL :KL theo m3 *1000 kg/m3/ 1000 tấn / 10 tấn
5.476
10 tấn/km
Theo quy định tại Chương V
45
TỔ CHỨC GIAO THÔNG
Theo quy định tại Chương V
46
Sơn kẻ đường chiều dày lớp sơn 2.0mm, màu trắng
101.5
m2
Theo quy định tại Chương V
47
Sơn kẻ đường chiều dày lớp sơn 2.0mm, màu vàng
58.03
m2
Theo quy định tại Chương V
48
HỆ THỐNG THOÁT NƯỚC
Theo quy định tại Chương V
49
CỐNG THOÁT NƯỚC
Theo quy định tại Chương V
50
Lắp đặt ống bê tông bằng cần cẩu, D400mm, L=4m
38
đoạn ống
Theo quy định tại Chương V

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Construction". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Construction" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 19

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second