Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Construction

Find: 15:13 16/12/2025
Click to view DauThau.info's analysis (you will be deducted 2 points).
To view full information, please Login or Register
Notice Status
Published
Public procurement field
Civil Works
Name of project
Maintaining and repairing rural roads in hamlet 4, hamlet 3, Bu Tam hamlet, Tan Trach hamlet, Tan Hung hamlet, Hung Phuoc commune, Dong Nai province
Bidding package name
Construction
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Maintaining and repairing rural roads in hamlet 4, hamlet 3, Bu Tam hamlet, Tan Trach hamlet, Tan Hung hamlet, Hung Phuoc commune, Dong Nai province
Spending category
Investment and Development Spending
Domestic/ International
Domestic
Capital source details
Career capital has been assigned in Decision No. 1223/QD-UBND dated November 14, 2025 of the Commune People's Committee
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Contractor selection method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in One
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
Competitive Offer
Package execution location
Xã Hưng Phước, Province Đồng Nai
Time of bid closing
16:00 25/12/2025
Validity of bid documents
150 days
Approval ID
Sô: 1356/QĐ-UBND
Approval date
16/12/2025 15:05
Approval Authority
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HƯNG PHƯỚC
Approval Documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files. To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

Participating in tenders

Bidding form
Online
Tender documents submission start from
15:06 16/12/2025
to
16:00 25/12/2025
Document Submission Fees
220.000 VND
Location for receiving E-Bids
To view full information, please Login or Register

Bid award

Bid opening time
16:00 25/12/2025
Bid opening location
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Notice type
Commitment (In case the contractor is named in the list that does not guarantee the prestige when participating in the bid, the bid assurance form is a guarantee letter or a certificate of guarantee insurance)
Bid security amount
45.000.000 VND
Amount in words
Forty five million dong

Tender Invitation Information

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

List of consulting units who have participated in the package

# Consultants Role Address
1 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Thiên Quý Technical design consultancy, construction drawing design (for two -step design works), estimates Tổ 12, khu phố Thanh Bình, Xã Thiện Hưng, Tỉnh Đồng Nai
2 Công ty TNHH Tư vấn Thiết kế Xây dựng Duy Hưng Consulting on technical design verification, construction drawing design (for two -step design works), estimates Ấp Tân Định, Xã Tân Tiến, Tỉnh Đồng Nai
3 Công ty TNHH Đầu tư Xây dựng Tâm Hưng Phát Consulting for setting up E-HSMT Đội 1, ấp Cầu Hai, xã Đồng Tâm, tỉnh Đồng Nai
4 Công ty TNHH Đầu tư Xây dựng Tâm Hưng Phát E-HSDT assessment consulting Đội 1, ấp Cầu Hai, xã Đồng Tâm, tỉnh Đồng Nai

Requirements for main construction equipment

Number Type of device and device characteristics Minimum quantity required
1
Máy toàn đạc/thuỷ bình - Nhà thầu phải chứng minh thiết bị thi công thuộc sở hữu của nhà thầu (bằng giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật) hoặc do nhà thầu huy động (bằng hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê). - Nhà thầu phải cam kết sẵn sàng huy động các thiết bị này để tham gia thực hiện gói thầu. - Nhà thầu phải cung cấp thông tin một cách đầy đủ và chi tiết về thiết bị thi công, hiện trạng thiết bị theo Mẫu số 06D Chương IV. - Nhà thầu phải chuẩn bị đầy đủ hồ sơ có liên quan khi có yêu cầu làm rõ hồ sơ dự thầu cũng như cho việc đối chiếu tài liệu.
1
2
Xe lu bánh thép tự hành Đặc điểm: Toàn bộ là bánh thép, Trọng lượng tĩnh >= 10 tấn; - Nhà thầu phải chứng minh thiết bị thi công thuộc sở hữu của nhà thầu (bằng giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật) hoặc do nhà thầu huy động (bằng hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê). - Nhà thầu phải cam kết sẵn sàng huy động các thiết bị này để tham gia thực hiện gói thầu. - Nhà thầu phải cung cấp thông tin một cách đầy đủ và chi tiết về thiết bị thi công, hiện trạng thiết bị theo Mẫu số 06D Chương IV. - Nhà thầu phải chuẩn bị đầy đủ hồ sơ có liên quan khi có yêu cầu làm rõ hồ sơ dự thầu cũng như cho việc đối chiếu tài liệu.
2
3
Xe lu bánh thép tự hành Đặc điểm: Trọng lượng tĩnh >= 16 tấn; - Nhà thầu phải chứng minh thiết bị thi công thuộc sở hữu của nhà thầu (bằng giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật) hoặc do nhà thầu huy động (bằng hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê). - Nhà thầu phải cam kết sẵn sàng huy động các thiết bị này để tham gia thực hiện gói thầu. - Nhà thầu phải cung cấp thông tin một cách đầy đủ và chi tiết về thiết bị thi công, hiện trạng thiết bị theo Mẫu số 06D Chương IV. - Nhà thầu phải chuẩn bị đầy đủ hồ sơ có liên quan khi có yêu cầu làm rõ hồ sơ dự thầu cũng như cho việc đối chiếu tài liệu.
1
4
Xe lu rung Đặc điểm: Lực rung tối thiểu ≥ 25 tấn; - Nhà thầu phải chứng minh thiết bị thi công thuộc sở hữu của nhà thầu (bằng giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật) hoặc do nhà thầu huy động (bằng hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê). - Nhà thầu phải cam kết sẵn sàng huy động các thiết bị này để tham gia thực hiện gói thầu. - Nhà thầu phải cung cấp thông tin một cách đầy đủ và chi tiết về thiết bị thi công, hiện trạng thiết bị theo Mẫu số 06D Chương IV. - Nhà thầu phải chuẩn bị đầy đủ hồ sơ có liên quan khi có yêu cầu làm rõ hồ sơ dự thầu cũng như cho việc đối chiếu tài liệu.
1
5
Máy đào bánh lốp Đặc điểm: dung tích gầu tối thiếu ≥ 0.5 m3; - Nhà thầu phải chứng minh thiết bị thi công thuộc sở hữu của nhà thầu (bằng giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật) hoặc do nhà thầu huy động (bằng hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê). - Nhà thầu phải cam kết sẵn sàng huy động các thiết bị này để tham gia thực hiện gói thầu. - Nhà thầu phải cung cấp thông tin một cách đầy đủ và chi tiết về thiết bị thi công, hiện trạng thiết bị theo Mẫu số 06D Chương IV. - Nhà thầu phải chuẩn bị đầy đủ hồ sơ có liên quan khi có yêu cầu làm rõ hồ sơ dự thầu cũng như cho việc đối chiếu tài liệu.
1
6
Máy đào bánh xích Đặc điểm: dung tích gầu tối thiếu ≥ 0.8 m3; - Nhà thầu phải chứng minh thiết bị thi công thuộc sở hữu của nhà thầu (bằng giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật) hoặc do nhà thầu huy động (bằng hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê). - Nhà thầu phải cam kết sẵn sàng huy động các thiết bị này để tham gia thực hiện gói thầu. - Nhà thầu phải cung cấp thông tin một cách đầy đủ và chi tiết về thiết bị thi công, hiện trạng thiết bị theo Mẫu số 06D Chương IV. - Nhà thầu phải chuẩn bị đầy đủ hồ sơ có liên quan khi có yêu cầu làm rõ hồ sơ dự thầu cũng như cho việc đối chiếu tài liệu.
1
7
Máy ủi/máy san Đặc điểm: Ủi, san nền; công suất ≥ 110CV; - Nhà thầu phải chứng minh thiết bị thi công thuộc sở hữu của nhà thầu (bằng giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật) hoặc do nhà thầu huy động (bằng hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê). - Nhà thầu phải cam kết sẵn sàng huy động các thiết bị này để tham gia thực hiện gói thầu. - Nhà thầu phải cung cấp thông tin một cách đầy đủ và chi tiết về thiết bị thi công, hiện trạng thiết bị theo Mẫu số 06D Chương IV. - Nhà thầu phải chuẩn bị đầy đủ hồ sơ có liên quan khi có yêu cầu làm rõ hồ sơ dự thầu cũng như cho việc đối chiếu tài liệu.
1
8
Máy phun tưới nhựa đường Đặc điểm: công suất ≥ 190CV; - Nhà thầu phải chứng minh thiết bị thi công thuộc sở hữu của nhà thầu (bằng giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật) hoặc do nhà thầu huy động (bằng hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê). - Nhà thầu phải cam kết sẵn sàng huy động các thiết bị này để tham gia thực hiện gói thầu. - Nhà thầu phải cung cấp thông tin một cách đầy đủ và chi tiết về thiết bị thi công, hiện trạng thiết bị theo Mẫu số 06D Chương IV. - Nhà thầu phải chuẩn bị đầy đủ hồ sơ có liên quan khi có yêu cầu làm rõ hồ sơ dự thầu cũng như cho việc đối chiếu tài liệu.
1
9
Xe cần cẩu/xe tải gắn cẩu Đặc điểm: sức nâng ≥ 6 tấn; - Nhà thầu phải chứng minh thiết bị thi công thuộc sở hữu của nhà thầu (bằng giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật) hoặc do nhà thầu huy động (bằng hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê). - Nhà thầu phải cam kết sẵn sàng huy động các thiết bị này để tham gia thực hiện gói thầu. - Nhà thầu phải cung cấp thông tin một cách đầy đủ và chi tiết về thiết bị thi công, hiện trạng thiết bị theo Mẫu số 06D Chương IV. - Nhà thầu phải chuẩn bị đầy đủ hồ sơ có liên quan khi có yêu cầu làm rõ hồ sơ dự thầu cũng như cho việc đối chiếu tài liệu.
1
10
Xe ô tô tưới nước Đặc điểm: dung tích bồn ≥ 5m3; - Nhà thầu phải chứng minh thiết bị thi công thuộc sở hữu của nhà thầu (bằng giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật) hoặc do nhà thầu huy động (bằng hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê). - Nhà thầu phải cam kết sẵn sàng huy động các thiết bị này để tham gia thực hiện gói thầu. - Nhà thầu phải cung cấp thông tin một cách đầy đủ và chi tiết về thiết bị thi công, hiện trạng thiết bị theo Mẫu số 06D Chương IV. - Nhà thầu phải chuẩn bị đầy đủ hồ sơ có liên quan khi có yêu cầu làm rõ hồ sơ dự thầu cũng như cho việc đối chiếu tài liệu.
1
11
Ô tô tự đổ Đặc điểm: trọng tải >= 10 tấn; - Nhà thầu phải chứng minh thiết bị thi công thuộc sở hữu của nhà thầu (bằng giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật) hoặc do nhà thầu huy động (bằng hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê). - Nhà thầu phải cam kết sẵn sàng huy động các thiết bị này để tham gia thực hiện gói thầu. - Nhà thầu phải cung cấp thông tin một cách đầy đủ và chi tiết về thiết bị thi công, hiện trạng thiết bị theo Mẫu số 06D Chương IV. - Nhà thầu phải chuẩn bị đầy đủ hồ sơ có liên quan khi có yêu cầu làm rõ hồ sơ dự thầu cũng như cho việc đối chiếu tài liệu.
2

List of construction items:

Form No. 01A. Bill of Quantities:

Number Job Description Bidding Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1
PHẦN ĐƯỜNG
2
* PHẦN NỀN
3
Phát rừng tạo mặt bằng bằng cơ giới. Mật độ cây tiêu chuẩn trên 100m2 rừng : 0 cây
37.4165
100m2
4
Đào nền đường bằng máy đào 0,8m3, đất cấp II
15.0287
100m3
5
Đào kênh mương, rãnh thoát nước, đường ống, đường cáp bằng thủ công, rộng <= 1m, sâu <=1m, đất cấp I
64
m3
6
Đào nền đường bằng máy đào 0,8m3, đất cấp IV (nền đường hh hư hỏng)
2.875
100m3
7
Cắt khe dọc đường bê tông đầm lăn (RCC, chiều dày mặt đường <= 22cm
1.01
100m
8
Phá dỡ móng các loại, móng bê tông không cốt thép
10.1
m3
9
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 10 tấn trong phạm vi <= 300m, đất cấp II
2.2205
100m3
10
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 10T, cự ly vận chuyển <= 1km
184.2262
10m3/1km
11
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 10T, cự ly vận chuyển <= 10km (2Km TT)
184.2262
10m3/1km
12
Cày xới mặt đường cũ, mặt đường đá dăm hoặc láng nhựa
12.4247
100m2
13
Lu lèn lại mặt đường cũ đã cày phá
9.8497
100m2
14
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 16T, độ chặt yêu cầu K=0,95
2.2205
100m3
15
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 16T, độ chặt yêu cầu K=0,98
2.0153
100m3
16
Mua đất C3 (sỏi đỏ) để đắp
2.3377
100m3
17
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 10T, cự ly vận chuyển <= 1km
23.3775
10m3/1km
18
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 10T, cự ly vận chuyển <= 10km (8Km TT)
23.3775
10m3/1km
19
* MẶT ĐƯỜNG
20
Làm mặt đường đá 4x6 chèn đá dăm, chiều dày mặt đường đã lèn ép 18cm
16.0959
100m2
21
Làm mặt đường đá 4x6 chèn đá dăm, chiều dày mặt đường đã lèn ép 14cm
22.836
100m2
22
Thi công mặt đường láng nhựa. Láng nhựa 3 lớp dày 3,5cm tiêu chuẩn nhựa 4,5kg/m2
29.0824
100m2
23
Ván khuôn thép. Ván khuôn mặt đường
0.2629
100m2
24
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông mặt đường, chiều dày mặt đường <=25 cm, đá 1x2, mác 250, PCB40
39.4488
m3
25
* LỀ GIA CỐ
26
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng dài
2.2616
100m2
27
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 4x6, vữa mác 100, PCB30
154.2
m3
28
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 200, PCB40
185.04
m3
29
*ATGT
30
Lắp đặt cột và biển báo phản quang, loại tam giác cạnh 70 cm, dùng xi măng PCB40
4
cái
31
Mua biển báo phản quang tam giác cạnh 70cm
4
cái
32
Mua trụ biển báo đơn D80, dài 3,0m
4
Trụ
33
PHẦN THOÁT NƯỚC DỌC
34
* MƯƠNG BÊ TÔNG
35
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 200, PCB40
131.28
m3
36
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng dài
2.828
100m2
37
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông tường chiều dày <= 45cm, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 200, PCB40
190.3
m3
38
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông mái bờ kênh mương dày <=20cm, đá 1x2, mác 200, PCB40
19.2
m3
39
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn thép, ván khuôn các loại cấu kiện khác
9.26
100m2
40
* TẤM ĐAN
41
Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công - sản xuất bằng máy trộn. Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, đá 1x2, mác 250, PCB40
26.052
m3
42
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép panen, đường kính <= 10mm
4.4233
tấn
43
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn thép, ván khuôn nắp đan, tấm chớp
0.9864
100m2
44
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng > 50kg-200kg bằng cần cẩu
143
1 cấu kiện
45
*CỐNG THOÁT NƯỚC
46
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 0,8m3, đất cấp II
0.0394
100m3
47
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 200, PCB40
5.44
m3
48
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng dài
0.1683
100m2
49
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông tường chiều dày <= 45cm, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 200, PCB40
4.282
m3
50
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn thép, ván khuôn các loại cấu kiện khác
0.4126
100m2

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Construction". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Construction" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 9

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second