Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Construction

Find: 14:31 20/04/2026
Notice Status
Published
Public procurement field
Civil Works
Name of project
Repair and renovation of Rang Dong Kindergarten 11, Binh Phu Ward
Bidding package name
Construction
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Repair and renovation of Rang Dong Kindergarten 11, Binh Phu Ward
Spending category
Investment and Development Spending
Domestic/ International
Domestic
Capital source details
Targeted supplemental city budget
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Contractor selection method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in One
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
Open bidding
Package execution location
Phường Bình Phú, City Hồ Chí Minh
Time of bid closing
09:10 29/04/2026
Validity of bid documents
90 days
Approval ID
190/QĐ-BQLDA
Approval date
20/04/2026 14:27
Approval Authority
BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG PHƯỜNG BÌNH PHÚ
Approval Documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files. To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

Participating in tenders

Bidding form
Online
Tender documents submission start from
14:27 20/04/2026
to
09:10 29/04/2026
Document Submission Fees
330.000 VND
Location for receiving E-Bids
To view full information, please Login or Register

Bid award

Bid opening time
09:10 29/04/2026
Bid opening location
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Notice type
Guarantee letter or guarantee insurance certificate
Bid security amount
194.000.000 VND
Amount in words
One hundred ninety four million dong

Tender Invitation Information

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

List of consulting units who have participated in the package

# Consultants Role Address
1 QK TRADING TECHNICAL COMPANY LIMITED Technical design consultancy, construction drawing design (for two -step design works), estimates Số 41 Đường 2, KĐT Vạn Phúc, Phường Hiệp Bình, Thành phố Hồ Chí Minh
2 VICONTECH CONSTRUCTION TECHNOLOGY COMPANY LIMITED Consulting on technical design verification, construction drawing design (for two -step design works), estimates Văn phòng 1, Tầng 9, Tòa nhà Pearl Plaza, 561A Điện Biên Phủ, Phường Thạnh Mỹ Tây, Thành phố Hồ Chí Min
3 Công ty TNHH Tư vấn xây dựng Uyên Châu Phát Consulting for setting up E-HSMT Số 14E Đường Quán Tre, Phường Trung Mỹ Tây, Thành phố Hồ Chí Minh
4 H&K CONSTRUCTION INVESTMENT CONSULTING COMPANY LIMITED E-HSMT . appraisal consulting Số 82A-82B Dân Tộc, Phường Tân Sơn Nhì, Thành phố Hồ Chí Minh
5 Công ty TNHH Tư vấn xây dựng Uyên Châu Phát E-HSDT assessment consulting Số 14E Đường Quán Tre, Phường Trung Mỹ Tây, Thành phố Hồ Chí Minh
6 H&K CONSTRUCTION INVESTMENT CONSULTING COMPANY LIMITED Consultancy on appraisal of contractor selection results Số 82A-82B Dân Tộc, Phường Tân Sơn Nhì, Thành phố Hồ Chí Minh

Requirements for main construction equipment

Number Type of device and device characteristics Minimum quantity required
1
Ô tô tải tự đổ (khối lượng chuyên chở cho phép ≥ 5,0 tấn) Nhà thầu kê khai thông tin chi tiết thiết bị theo Mẫu số 06D và cung cấp tài liệu để chứng minh: (i) Đối với thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu: Giấy đăng ký thiết bị; Giấy chứng nhận kiểm định thiết bị còn hiệu lực. (ii) Đối với thiết bị không thuộc sở hữu của nhà thầu: Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê; Giấy đăng ký thiết bị; Giấy chứng nhận kiểm định thiết bị còn hiệu lực; Giấy phép đăng ký kinh doanh của bên cho thuê (hoặc CCCD khi thuê của cá nhân) để chứng minh thông tin sở hữu. (iii) Người vận hành thiết bị: Cung cấp Giấy phép lái xe phù hợp với tải trọng của thiết bị.
1
2
Ô tô tải thùng (khối lượng chuyên chở cho phép ≥ 2,5 tấn) Nhà thầu kê khai thông tin chi tiết thiết bị theo Mẫu số 06D và cung cấp tài liệu để chứng minh: (i) Đối với thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu: Giấy đăng ký thiết bị; Giấy chứng nhận kiểm định thiết bị còn hiệu lực. (ii) Đối với thiết bị không thuộc sở hữu của nhà thầu: Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê; Giấy đăng ký thiết bị; Giấy chứng nhận kiểm định thiết bị còn hiệu lực; Giấy phép đăng ký kinh doanh của bên cho thuê (hoặc CCCD khi thuê của cá nhân) để chứng minh thông tin sở hữu. (iii) Người vận hành thiết bị: Cung cấp Giấy phép lái xe phù hợp với tải trọng của thiết bị.
1
3
Máy vận thăng (sức nâng ≥ 2,0 tấn) Nhà thầu kê khai thông tin chi tiết thiết bị theo Mẫu số 06D và cung cấp tài liệu để chứng minh: (i) Đối với thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu: Hợp đồng mua thiết bị, hóa đơn. (ii) Đối với thiết bị không thuộc sở hữu của nhà thầu: Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê; Hợp đồng mua thiết bị, hóa đơn; Giấy phép đăng ký kinh doanh của bên cho thuê để chứng minh thông tin sở hữu.
2
4
Máy cắt gạch đá Nhà thầu kê khai thông tin chi tiết thiết bị theo Mẫu số 06D và cung cấp tài liệu để chứng minh: (i) Đối với thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu: Hợp đồng mua thiết bị, hóa đơn. (ii) Đối với thiết bị không thuộc sở hữu của nhà thầu: Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê; Hợp đồng mua thiết bị, hóa đơn; Giấy phép đăng ký kinh doanh của bên cho thuê để chứng minh thông tin sở hữu.
5
5
Máy hàn Nhà thầu kê khai thông tin chi tiết thiết bị theo Mẫu số 06D và cung cấp tài liệu để chứng minh: (i) Đối với thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu: Hợp đồng mua thiết bị, hóa đơn. (ii) Đối với thiết bị không thuộc sở hữu của nhà thầu: Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê; Hợp đồng mua thiết bị, hóa đơn; Giấy phép đăng ký kinh doanh của bên cho thuê để chứng minh thông tin sở hữu.
1
6
Máy khoan bê tông Nhà thầu kê khai thông tin chi tiết thiết bị theo Mẫu số 06D và cung cấp tài liệu để chứng minh: (i) Đối với thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu: Hợp đồng mua thiết bị, hóa đơn. (ii) Đối với thiết bị không thuộc sở hữu của nhà thầu: Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê; Hợp đồng mua thiết bị, hóa đơn; Giấy phép đăng ký kinh doanh của bên cho thuê để chứng minh thông tin sở hữu.
1
7
Máy trộn bê tông (dung tích ≥ 250 lít) Nhà thầu kê khai thông tin chi tiết thiết bị theo Mẫu số 06D và cung cấp tài liệu để chứng minh: (i) Đối với thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu: Hợp đồng mua thiết bị, hóa đơn. (ii) Đối với thiết bị không thuộc sở hữu của nhà thầu: Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê; Hợp đồng mua thiết bị, hóa đơn; Giấy phép đăng ký kinh doanh của bên cho thuê (hoặc CCCD khi thuê của cá nhân) để chứng minh thông tin sở hữu.
1
8
Máy đầm bàn (công suất ≥ 1,0 kW) Nhà thầu kê khai thông tin chi tiết thiết bị theo Mẫu số 06D và cung cấp tài liệu để chứng minh: (i) Đối với thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu: Hợp đồng mua thiết bị, hóa đơn. (ii) Đối với thiết bị không thuộc sở hữu của nhà thầu: Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê; Hợp đồng mua thiết bị, hóa đơn; Giấy phép đăng ký kinh doanh của bên cho thuê (hoặc CCCD khi thuê của cá nhân) để chứng minh thông tin sở hữu.
1
9
Máy cắt uốn sắt (hoặc Máy cắt + Máy uốn) Nhà thầu kê khai thông tin chi tiết thiết bị theo Mẫu số 06D và cung cấp tài liệu để chứng minh: (i) Đối với thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu: Hợp đồng mua thiết bị, hóa đơn. (ii) Đối với thiết bị không thuộc sở hữu của nhà thầu: Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê; Hợp đồng mua thiết bị, hóa đơn; Giấy phép đăng ký kinh doanh của bên cho thuê (hoặc CCCD khi thuê của cá nhân) để chứng minh thông tin sở hữu.
1
10
Máy khoan Nhà thầu kê khai thông tin chi tiết thiết bị theo Mẫu số 06D và cung cấp tài liệu để chứng minh: (i) Đối với thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu: Hợp đồng mua thiết bị, hóa đơn. (ii) Đối với thiết bị không thuộc sở hữu của nhà thầu: Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê; Hợp đồng mua thiết bị, hóa đơn; Giấy phép đăng ký kinh doanh của bên cho thuê (hoặc CCCD khi thuê của cá nhân) để chứng minh thông tin sở hữu.
1
11
Giàn giáo (Số lượng tối thiểu: 10 bộ, mỗi bộ gồm: 42 chân và 42 chéo) Nhà thầu kê khai thông tin chi tiết thiết bị theo Mẫu số 06D và cung cấp tài liệu để chứng minh: (i) Đối với thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu: Hợp đồng mua thiết bị, hóa đơn. (ii) Đối với thiết bị không thuộc sở hữu của nhà thầu: Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê; Hợp đồng mua thiết bị, hóa đơn; Giấy phép đăng ký kinh doanh của bên cho thuê (hoặc CCCD khi thuê của cá nhân) để chứng minh thông tin sở hữu.
1
12
Máy thủy bình Nhà thầu kê khai thông tin chi tiết thiết bị theo Mẫu số 06D và cung cấp tài liệu để chứng minh: (i) Đối với thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu: Hợp đồng mua thiết bị, hóa đơn; Giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật (hoặc hiệu chỉnh theo đúng quy định và đủ điều kiện để đưa vào sử dụng) còn hiệu lực. (ii) Đối với thiết bị không thuộc sở hữu của nhà thầu: Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê; Hợp đồng mua thiết bị, hóa đơn; Giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật (hoặc hiệu chỉnh theo đúng quy định và đủ điều kiện để đưa vào sử dụng) còn hiệu lực; Giấy phép đăng ký kinh doanh của bên cho thuê để chứng minh thông tin sở hữu.
1
13
Máy toàn đạc (hoặc máy kinh vĩ) Nhà thầu kê khai thông tin chi tiết thiết bị theo Mẫu số 06D và cung cấp tài liệu để chứng minh: (i) Đối với thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu: Hợp đồng mua thiết bị, hóa đơn; Giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật (hoặc hiệu chỉnh theo đúng quy định và đủ điều kiện để đưa vào sử dụng) còn hiệu lực. (ii) Đối với thiết bị không thuộc sở hữu của nhà thầu: Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê; Hợp đồng mua thiết bị, hóa đơn; Giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật (hoặc hiệu chỉnh theo đúng quy định và đủ điều kiện để đưa vào sử dụng) còn hiệu lực; Giấy phép đăng ký kinh doanh của bên cho thuê để chứng minh thông tin sở hữu.
1

List of construction items:

Form No. 01A. Bill of Quantities:

Number Job Description Bidding Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1
Vận chuyển phế thải tiếp 1000m bằng ô tô - 2,5T
0.554
m3
2
Vận chuyển phế thải bằng ô tô tự đổ 5T 1km tiếp theo ngoài phạm vi 5km, đất cấp III
0.028
100m3/km
3
Trát bậc tám cấp, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
11.082
m2
4
Lát đá granite bậc tam cấp, vữa XM mác 75
11.082
m2
5
Phá dỡ bó vỉa bê tông cốt thép
1.313
m3
6
Công tác đổ bê tông bó vỉa đá 1x2, vữa bê tông mác 250
1.313
m3
7
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 2,5T
1.313
m3
8
Vận chuyển phế thải tiếp 1000m bằng ô tô - 2,5T
1.313
m3
9
Vận chuyển phế thải bằng ô tô tự đổ 5T 1km tiếp theo ngoài phạm vi 5km, đất cấp III
0.066
100m3/km
10
Tháo dỡ và thay mái che hiên di động
32
m2
11
Tháo dỡ và thay bạt che hiên chữ A
32
m2
12
Tháo dỡ đá ốp tường biển hiệu
12.57
m2
13
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 2,5T
0.754
m3
14
Vận chuyển phế thải tiếp 1000m bằng ô tô - 2,5T
0.754
m3
15
Vận chuyển phế thải bằng ô tô tự đổ 5T 1km tiếp theo ngoài phạm vi 5km, đất cấp III
0.038
100m3/km
16
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
12.57
m2
17
Ốp đá granite vào tường biển hiệu, vữa XM mác 75
12.57
1m2
18
Cung cấp và lắp đặt bộ chữ inox biển hiệu
1
bộ
19
Tháo dỡ gạch ốp cột sân chơi
28.344
m2
20
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 2,5T
1.417
m3
21
Vận chuyển phế thải tiếp 1000m bằng ô tô - 2,5T
1.417
m3
22
Vận chuyển phế thải bằng ô tô tự đổ 5T 1km tiếp theo ngoài phạm vi 5km, đất cấp III
0.071
100m3/km
23
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
28.344
m2
24
Đục tẩy bề mặt cột để ốp gạch
9.456
1m2
25
Ốp cột bằng gạch trang trí 100x300mm, vữa XM mác 75
37.8
1m2
26
Tháo dỡ và lắp đặt tấm bao đệm an toàn cột tròn
21.704
m2
27
Tháo dỡ gạch khu chơi nước
6.091
m2
28
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 2,5T
0.305
m3
29
Vận chuyển phế thải tiếp 1000m bằng ô tô - 2,5T
0.305
m3
30
Vận chuyển phế thải bằng ô tô tự đổ 5T 1km tiếp theo ngoài phạm vi 5km, đất cấp III
0.015
100m3/km
31
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
6.091
m2
32
Đục tẩy bề mặt cột để ốp gạch
7.266
1m2
33
Ốp cột bằng gạch trang trí 100x300mm, vữa XM mác 75
13.357
1m2
34
Lát nền, sàn, khu chơi cát trẻ em bằng gạch 600x600mm, vữa XM mác 75
16.05
1m2
35
Đục tẩy bề mặt tường để ốp gạch
79.809
1m2
36
Ốp tường bằng gạch 300x600mm, vữa XM mác 75
79.809
1m2
37
Tháo dỡ lavabo ngoài trời
29
bộ
38
Tháo dỡ vòi rửa lavabo
29
bộ
39
Lắp đặt lavabo treo tường trẻ em
29
bộ
40
Lắp đặt vòi rửa lavabo trẻ em
29
bộ
41
Tháo dỡ lưới an toàn
278.807
m2
42
Cung cấp và lắp đặt lưới an toàn
278.807
m2
43
Phá dỡ vữa xi măng mái
18
m2
44
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 2,5T
0.54
m3
45
Vận chuyển phế thải tiếp 1000m bằng ô tô - 2,5T
0.54
m3
46
Vận chuyển phế thải bằng ô tô tự đổ 5T 1km tiếp theo ngoài phạm vi 5km, đất cấp III
0.027
100m3/km
47
Láng nền sàn không đánh màu, chiều dày 3,0cm, vữa XM mác 75
18
m2
48
Quét dung dịch chống thấm mái, tường, sênô, ô văng
18
1m2
49
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ
77.38
m2
50
Công tác bả bằng 1 lớp bột bả vào các kết cấu - tường ngoài nhà
53.82
1m2

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Construction". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Construction" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 12

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second