Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Construction

Find: 16:21 06/07/2026
Click to view DauThau.info's analysis (you will be deducted 2 points).
To view full information, please Login or Register
Notice Status
Canceled
Public procurement field
Civil Works
Name of project
Internal road of Khanh Hoa Medical College (connecting from Nguyen Khuyen street to the school gate lobby)
Bidding package name
Construction
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Contractor selection plan (Project implementation phase) for the internal road of Khanh Hoa Medical College (the connection from Nguyen Khuyen street to the school gate lobby); Location: Tay Nha Trang Ward, Khanh Hoa province
Spending category
Investment and Development Spending
Domestic/ International
Domestic
Capital source details
Foundation for career development
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Contractor selection method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in One
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
Competitive Offer
Package execution location
Phường Tây Nha Trang, Province Khánh Hòa
Time of bid closing
09:09 22/07/2026
Validity of bid documents
90 days
AI-classified business sector
Approval ID
418/QĐ-CĐYT
Approval date
06/07/2026 16:18
Approval Authority
Trường Cao đẳng Y tế Khánh Hòa

Participating in tenders

Bidding form
Online
Tender documents submission start from
16:20 06/07/2026
to
09:09 22/07/2026
Document Submission Fees
220.000 VND
Location for receiving E-Bids
To view full information, please Login or Register

Bid award

Bid opening time
09:09 22/07/2026
Bid opening location
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Notice type
Commitment (In case the contractor is named in the list that does not guarantee the prestige when participating in the bid, the bid assurance form is a guarantee letter or a certificate of guarantee insurance)
Bid security amount
37.300.000 VND
Amount in words
Thirty seven million three hundred thousand dong

List of consulting units who have participated in the package

# Consultants Role Address
1 Công ty TNHH Tư vấn xây dựng HP79 Consulting for setting up E-HSMT 640/22 Lê Hồng Phong, Phường Nam Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa
2 CONSTRUCTION CONSULTANT COMPANY LIMITED E-HSMT . appraisal consulting 54 Hồng Bàng, phường Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa
3 Công ty TNHH Tư vấn xây dựng HP79 E-HSDT assessment consulting 640/22 Lê Hồng Phong, Phường Nam Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa
4 CONSTRUCTION CONSULTANT COMPANY LIMITED Consultancy on appraisal of contractor selection results 54 Hồng Bàng, phường Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa
5 Công ty TNHH 2D Consulting on preparation of economic and technical reports on construction investment Ô IV tầng 2, Tòa nhà VCN Building, 17 Trần Hữu Duyệt, Khu đô thị Vĩnh Điềm Trung, Phường Tây Nha Trang, Tỉnh Khánh Hòa

Renewal information

# Time to Renew Successfully Old bid closing time Time of bid closing after extension Old bid opening time Bid opening time after extension Reason
1 09:41 15/07/2026 09:09 15/07/2026 09:09 22/07/2026 09:09 15/07/2026 09:09 22/07/2026 Extension of bid closing time according to regulations point b, clause 4, Article 140 of Decree No. 214/2025/ND-CP dated August 4, 2025 of the Government

Bid cancellation information

Reason for bid cancellation
All expressions of interest, prequalification applications, bids and proposals do not meet the requirements of the invitation documents, prequalification documents, bidding documents and request documents
Decision number
448/QĐ-CĐYT
Decision approval date
00:00 28/07/2026
Attached decision document

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Time of bid cancellation
15:07 28/07/2026

Requirements for main construction equipment

Number Type of device and device characteristics Minimum quantity required
1
Phòng thí nghiệm: Nhà thầu phải bố trí phòng thí nghiệm đủ tiêu chuẩn (có giấy chứng nhận đủ điều kiện hoạt động thí nghiệm chuyên ngành xây dựng hoặc quyết định công nhận phòng thí nghiệm LAS-XD theo quy định còn hiệu lực). Phòng thí nghiệm LAS-XD có đầy đủ các danh mục phép thử đáp ứng yêu cầu công tác thí nghiệm của gói thầu. Trường hợp đi thuê: Có hợp đồng (Hợp đồng nguyên tắc) phải ghi rõ tên gói thầu đang xét và có đóng giáp lai.
1
2
Trạm trộn BTN ≥ 80T/h đã được lắp đặt, đang trong tình trạng hoạt động bình thường (giấy kiểm định/kiểm tra còn hiệu lực đối với toàn bộ trạm theo quy định). Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu Nhà thầu, chứng minh trạm trộn hoạt động hợp pháp theo quy định của pháp luật. Trường hợp đi thuê: Có hợp đồng (Hợp đồng nguyên tắc) phải ghi rõ tên gói thầu đang xét và có đóng giáp lai.
1
3
Máy đào 0,5 – 1,25m3. Hoạt động tốt, sẵn sàng để huy động. Tài liệu chứng minh thiết bị gồm: Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật. Trường hợp đi thuê: Có hợp đồng (Hợp đồng nguyên tắc hoặc hợp đồng thuê thiết bị) phải ghi rõ tên gói thầu đang xét và có đóng dấu giáp lai.
1
4
Máy lu bánh thép 6-8T. Hoạt động tốt, sẵn sàng để huy động. Tài liệu chứng minh thiết bị gồm: Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật. Trường hợp đi thuê: Có hợp đồng (Hợp đồng nguyên tắc hoặc hợp đồng thuê thiết bị) phải ghi rõ tên gói thầu đang xét và có đóng dấu giáp lai.
1
5
Máy lu bánh thép 10-12T. Hoạt động tốt, sẵn sàng để huy động. Tài liệu chứng minh thiết bị gồm: Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật. Trường hợp đi thuê: Có hợp đồng (Hợp đồng nguyên tắc hoặc hợp đồng thuê thiết bị) phải ghi rõ tên gói thầu đang xét và có đóng dấu giáp lai.
1
6
Máy lu bánh lốp (bánh hơi) >=16T. Hoạt động tốt, sẵn sàng để huy động. Tài liệu chứng minh thiết bị gồm: Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật. Trường hợp đi thuê: Có hợp đồng (Hợp đồng nguyên tắc hoặc hợp đồng thuê thiết bị) phải ghi rõ tên gói thầu đang xét và có đóng dấu giáp lai.
1
7
Máy lu bánh thép >=16T. Hoạt động tốt, sẵn sàng để huy động. Tài liệu chứng minh thiết bị gồm: Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật. Trường hợp đi thuê: Có hợp đồng (Hợp đồng nguyên tắc hoặc hợp đồng thuê thiết bị) phải ghi rõ tên gói thầu đang xét và có đóng dấu giáp lai.
1
8
Máy lu bánh lốp (bánh hơi) >=25T. Hoạt động tốt, sẵn sàng để huy động. Tài liệu chứng minh thiết bị gồm: Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật. Trường hợp đi thuê: Có hợp đồng (Hợp đồng nguyên tắc hoặc hợp đồng thuê thiết bị) phải ghi rõ tên gói thầu đang xét và có đóng dấu giáp lai.
1
9
Máy lu rung tự hành >=25T. Hoạt động tốt, sẵn sàng để huy động. Tài liệu chứng minh thiết bị gồm: Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật. Trường hợp đi thuê: Có hợp đồng (Hợp đồng nguyên tắc hoặc hợp đồng thuê thiết bị) phải ghi rõ tên gói thầu đang xét và có đóng dấu giáp lai.
1
10
Máy ủi công suất 110CV. Hoạt động tốt, sẵn sàng để huy động. Tài liệu chứng minh thiết bị gồm: Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật. Trường hợp đi thuê: Có hợp đồng (Hợp đồng nguyên tắc hoặc hợp đồng thuê thiết bị) phải ghi rõ tên gói thầu đang xét và có đóng dấu giáp lai.
1
11
Máy rải cấp phối đá dăm 50-60m3/h. Hoạt động tốt, sẵn sàng để huy động. Tài liệu chứng minh thiết bị gồm: Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật. Trường hợp đi thuê: Có hợp đồng (Hợp đồng nguyên tắc hoặc hợp đồng thuê thiết bị) phải ghi rõ tên gói thầu đang xét và có đóng dấu giáp lai.
1
12
Máy rải BTN 130 – 140CV. Hoạt động tốt, sẵn sàng để huy động. Tài liệu chứng minh thiết bị gồm: Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật. Trường hợp đi thuê: Có hợp đồng (Hợp đồng nguyên tắc hoặc hợp đồng thuê thiết bị) phải ghi rõ tên gói thầu đang xét và có đóng dấu giáp lai.
1
13
Ô tô tự đổ ≥5T. Hoạt động tốt, sẵn sàng để huy động. Tài liệu chứng minh thiết bị gồm: Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật. Trường hợp đi thuê: Có hợp đồng (Hợp đồng nguyên tắc hoặc hợp đồng thuê thiết bị) phải ghi rõ tên gói thầu đang xét và có đóng dấu giáp lai.
2
14
Xe tưới nhựa (xe bồn chuyên dụng). Hoạt động tốt, sẵn sàng để huy động. Tài liệu chứng minh thiết bị gồm: Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật. Trường hợp đi thuê: Có hợp đồng (Hợp đồng nguyên tắc hoặc hợp đồng thuê thiết bị) phải ghi rõ tên gói thầu đang xét và có đóng dấu giáp lai.
1
15
Thiết bị sơn kẻ vạch. Hoạt động tốt, sẵn sàng để huy động. Tài liệu chứng minh chủ sở hữu Nhà thầu hoặc đi thuê (hóa đơn, chứng từ) hợp lệ. Trường hợp đi thuê: Có hợp đồng (Hợp đồng nguyên tắc hoặc hợp đồng thuê thiết bị) phải ghi rõ tên gói thầu đang xét và có đóng dấu giáp lai.
1

List of construction items:

Form No. 01A. Bill of Quantities:

Number Job Description Bidding Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1
Xây cột, trụ bằng gạch thẻ 4x8x18cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
7.98
m3
2
Xây tường thẳng bằng gạch ống 8x8x18cm - Chiều dày ≤10cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
0.7
m3
3
Xây tường thẳng bằng gạch ống 8x8x18cm - Chiều dày ≤30cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
11.07
m3
4
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
136.18
m2
5
Trát tường trong dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
25.92
m2
6
Trát trụ cột, lam đứng, cầu thang, dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
4.8
m2
7
Trát hồ dầu
4.8
m2
8
Trát xà dầm, vữa XM M75, PCB40
15.32
m2
9
Trát hồ dầu
15.32
m2
10
Trát trần, vữa XM M75, PCB40
35.05
m2
11
Trát hồ dầu
35.05
m2
12
Trát sê nô, mái hắt, lam ngang, vữa XM M75, PCB40
6.2
m2
13
Ngâm nước xi măng chống thấm
29.85
m2
14
Quét Sika chống thấm mái, sê nô, ô văng
29.85
m2
15
Láng sê nô, mái hắt, máng nước dày 2cm, vữa XM M75, PCB40
29.85
m2
16
Đắp chỉ thành sê nô 100x50 XM M75, PCB40
20.8
m
17
Trát gờ chỉ nước , vữa XM M75, PCB40
20.8
m
18
Lát nền, sàn gạch 600x600, vữa XM M75, PCB40
8.54
m2
19
Lát nền gạch nhám 300x300m2, vữa XM M75, PCB40
2.34
m2
20
Ốp chân tường gạch 100x600
2.59
m2
21
Ốp tường 300x600, vữa XM M75, PCB40
9.72
m2
22
Lát đá mặt bệ các loại, vữa XM M75, PCB40
0.26
m2
23
Ốp đá granit tự nhiên
12.6
m2
24
Ốp tường gạch trang trí 50x230, vữa XM M75, PCB40
4.68
m2
25
Chữ INOX 304 mạ đồng nổi H=150mm dày 5mm
24
chữ
26
Chữ INOX 304 mạ đồng nổi H=300mm dày 10mm
44
chữ
27
Chữ INOX 304 mạ đồng nổi H=250mm dày 10mm
22
chữ
28
Chữ INOX 304 mạ đồng nổi H=100mm dày 5mm
42
chữ
29
Cửa đi, sổ nhôm XINGFA kính cường lực 8mm
11.89
m2
30
Lắp dựng cửa khung nhôm
11.89
m2
31
Hoa sắt cửa sắt hộp tráng kẽm sơn tĩnh điện
7.86
m2
32
Lắp dựng hoa sắt cửa
7.86
m2
33
Lắp ổ khoá chìm 2 tay nắm
2
1 bộ
34
Gia công cửa song sắt
16.12
m2
35
Lắp dựng cửa khung sắt
16.12
m2
36
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
32.24
1m2
37
Bả bằng bột bả vào tường
162.1
m2
38
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần
55.17
m2
39
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
172.04
m2
40
Sơn dầm, trần, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
45.23
m2
41
Ống thoát nước mưa D90
0.06
100m
42
Co nhựa uPVC D90
2
cái
43
Cầu chắn rác D90
2
cái
44
Cùm ống thoát nước
4
cái
45
Ống thoát nước tràn D34
0.01
100m
46
Ống thông dầm D50
0.01
100m
47
Phần điện
48
Đèn TUBE LED đơn dài 1,2m, 1x20W-220V
5
bộ
49
Đèn LED áp trần 18W-220V
1
bộ
50
Quạt trần mỹ phong 80W-220V
1
cái

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Construction". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Construction" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 26

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second