Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Construction

Find: 17:27 10/07/2026
Notice Status
Published
Public procurement field
Civil Works
Name of project
Centralized water supply system in Voi Dinh hamlet (Voi Dinh hamlet, former Thuy Dong commune)
Bidding package name
Construction
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Centralized water supply system in Voi Dinh hamlet (Voi Dinh hamlet, former Thuy Dong commune)
Spending category
Investment and Development Spending
Domestic/ International
Domestic
Capital source details
Government budget
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Contractor selection method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in One
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
Competitive Offer
Package execution location
Xã Tân Tây, Province Tây Ninh
Time of bid closing
09:00 21/07/2026
Validity of bid documents
120 days
AI-classified business sector
Approval ID
156/QĐ-QLDA
Approval date
10/07/2026 17:25
Approval Authority
Ban Quản lý dự án xã Tân Tây
Approval Documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files. To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

Participating in tenders

Bidding form
Online
Tender documents submission start from
17:26 10/07/2026
to
09:00 21/07/2026
Document Submission Fees
220.000 VND
Location for receiving E-Bids
To view full information, please Login or Register

Bid award

Bid opening time
09:00 21/07/2026
Bid opening location
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Notice type
Guarantee letter or guarantee insurance certificate
Bid security amount
117.000.000 VND
Amount in words
One hundred seventeen million dong

Tender Invitation Information

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

List of consulting units who have participated in the package

# Consultants Role Address
1 Công ty TNHH TV TK XD Mặt Trời Mới Technical design consultancy, construction drawing design (for two -step design works), estimates Số 99, Huỳnh Văn Tạo, Phường Long An, Tỉnh Tây Ninh.
2 Công Ty TNHH Đầu tư xây dựng Khải Đăng Consulting on technical design verification, construction drawing design (for two -step design works), estimates Số 459 Quốc lộ 1, Khu phố Bình Quân, Phường Long An, Tỉnh Tây Ninh
3 Công ty TNHH Đầu tư và Phát triển Xây dựng TMC Consulting for setting up E-HSMT 217 Trần Văn Đấu, Khu phố Nhơn Hậu, Phường Khánh Hậu, Tỉnh Tây Ninh.
4 Công ty TNHH Tư vấn xây dựng Trần Long E-HSMT . appraisal consulting Thửa 1991, tờ bản đồ số 04, đường số 6, Khu dân cư Lợi Bình Nhơn, Phường Khánh Hậu, tính Tây Ninh
5 Công ty TNHH Đầu tư và Phát triển Xây dựng TMC E-HSDT assessment consulting 217 Trần Văn Đấu, Khu phố Nhơn Hậu, Phường Khánh Hậu, Tỉnh Tây Ninh.
6 Công ty TNHH Tư vấn xây dựng Trần Long Consultancy on appraisal of contractor selection results Thửa 1991, tờ bản đồ số 04, đường số 6, Khu dân cư Lợi Bình Nhơn, Phường Khánh Hậu, tính Tây Ninh

Requirements for main construction equipment

Number Type of device and device characteristics Minimum quantity required
1
- Loại thiết bị: Máy khoan giếng - Đặc điểm thiết bị: Công suất 54CV Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; - Tài liệu chứng minh đảm bảo khả năng hoạt động - Tài liệu khác theo yêu cầu tại điểm 3, mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
1
2
- Loại thiết bị: Máy bơm nước, động cơ điện - Đặc điểm thiết bị: - công suất: 2 kW Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; - Tài liệu chứng minh đảm bảo khả năng hoạt động: Giấy kiểm định còn hiệu lực. - Tài liệu khác theo yêu cầu tại điểm 3, mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
1
3
- Loại thiết bị: Máy đào một gầu, bánh xích - Đặc điểm thiết bị: - dung tích gầu: 0,40 m3 Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; - Tài liệu chứng minh đảm bảo khả năng hoạt động: Giấy kiểm định còn hiệu lực. - Tài liệu khác theo yêu cầu tại điểm 3, mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
1
4
- Loại thiết bị: Máy hàn xoay chiều - Đặc điểm thiết bị: - công suất: 23 kW Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; - Tài liệu khác theo yêu cầu tại điểm 3, mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.II của E-HSMT.
1
5
- Loại thiết bị: Máy trộn bê tông - Đặc điểm thiết bị: - dung tích: 250 lít Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; - Tài liệu khác theo yêu cầu tại điểm 3, mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
1
6
- Loại thiết bị: Máy nén khí, động cơ diezel - Đặc điểm thiết bị: - năng suất: 1260 m3/h Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; - Tài liệu khác theo yêu cầu tại điểm 3, mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
1
7
- Loại thiết bị: Máy cắt uốn cốt thép Đặc điểm thiết bị: - công suất: 5 kW. Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; - Tài liệu khác theo yêu cầu tại điểm 3, mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT
1
8
- Loại thiết bị: Máy đầm bê tông, dầm dùi - Đặc điểm thiết bị: - công suất: 1,5 kW Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các tài liệu có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; - Tài liệu khác theo yêu cầu tại điểm 3, mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT
1
9
- Loại thiết bị: Máy gia nhiệt Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các tài liệu có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; - Tài liệu khác theo yêu cầu tại điểm 3, mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT
1
10
- Loại thiết bị: Máy đào một gầu, bánh xích - Đặc điểm thiết bị: - dung tích gầu: 0,80 m3 Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; - Tài liệu chứng minh đảm bảo khả năng hoạt động: Giấy kiểm định còn hiệu lực. - Tài liệu khác theo yêu cầu tại điểm 3, mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
1
11
- Loại thiết bị: Máy cắt bê tông - Đặc điểm thiết bị: - công suất: 2,7 kW Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; - Tài liệu khác theo yêu cầu tại điểm 3, mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.II của E-HSMT.
1

List of construction items:

Form No. 01A. Bill of Quantities:

Number Job Description Bidding Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1
Lắp nút bịt nhựa PVC Ø114mm
1
cái
2
Lắp nối ren ngoài PVC Ø114
1
cái
3
Lắp nối ren trong PVC Ø114
1
cái
4
Thổi rửa giếng khoan độ sâu giếng từ 150 đến <= 200m, máy khoan xoay 54CV, đường kính ống lọc 114mm (Chi phí NC và máy 50%)
18
m
5
Chèn sỏi bằng máy khoan xoay 54CV
1.166
m3
6
Chèn sét Pentonicgiếng khoan
11.722
m3
7
Trám xi măng nghuyên chất giếng khoan
0.324
m3
8
Thăm dò địa vật lý điện bằng phương pháp đo mặt cắt điện, Cấp địa hình I-II
20
quan sát
9
Thí nghiệm phân tích nước, chỉ tiêu độ pH
1
chỉ tiêu
10
Thí nghiệm phân tích nước, chỉ tiêu tổng lượng muối hòa tan
1
chỉ tiêu
11
Thí nghiệm phân tích nước, chỉ tiêu hàm lượng SO4-2
1
chỉ tiêu
12
Thí nghiệm phân tích nước, chỉ tiêu hàm lượng ion Cl-
1
chỉ tiêu
13
Thí nghiệm phân tích nước, chỉ tiêu màu sắc mùi vị
1
chỉ tiêu
14
Thí nghiệm phân tích nước, chỉ tiêu hàm lượng Clorua
1
chỉ tiêu
15
Thí nghiệm phân tích nước, chỉ tiêu hàm lượng Nitrit, Nitrat
2
chỉ tiêu
16
Thí nghiệm phân tích nước, chỉ tiêu hàm lượng Amôniac
1
chỉ tiêu
17
Thí nghiệm phân tích nước, chỉ tiêu hàm lượng chì, đồng, kẽm, Mangan, Sắt và chất hữu cơ tự do khác
3
chỉ tiêu
18
Thí nghiệm phân tích nước, chỉ tiêu lượng cặn không tan
1
chỉ tiêu
19
Thí nghiệm phân tích nước, chỉ tiêu hàm lượng hữu cơ
1
chỉ tiêu
20
Giếng khoan Ø200/114 khai thác
21
Lắp đặt và tháo dỡ máy - thiết bị khoan giếng bằng máy khoan xoay tự hành 54CV
1
lần
22
Khoan giếng bằng máy khoan xoay tự hành 54CV, độ sâu khoan <= 50m, đường kính lỗ khoan từ 200 đến 350mm - Đất
50
m
23
Khoan giếng bằng máy khoan xoay tự hành 54CV, độ sâu khoan 50m đến <= 100m, đường kính lỗ khoan 200mm đến 350mm - Đất
25
m
24
Khoan giếng bằng máy khoan xoay tự hành 54CV, độ sâu khoan 50m đến <= 100m, đường kính lỗ khoan 200mm đến < 300mm - Đất
25
m
25
Khoan giếng bằng máy khoan xoay tự hành 54CV, độ sâu khoan 100m đến <= 150m, đường kính lỗ khoan 200mm đến < 300mm - Đất
50
m
26
Khoan giếng bằng máy khoan xoay tự hành 54CV, độ sâu khoan từ 150m đến <= 200m, đường kính lỗ khoan từ 200mm đến < 300mm - Đất
140
m
27
Lắp đặt ống nhựa PVC Ø200 dầy 11,9mm
0.75
100m
28
Lắp đặt ống nhựa PVC Ø114 dầy 7mm
1.97
100m
29
Nối ống lọc Inox bằng phương pháp nối ren, máy khoan xoay 54CV, đường kính ống 114mm, khe 0,5mm
18
m
30
Lắp đặt giảm PVC Ø200/114mm
1
cái
31
Lắp nút bịt nhựa PVC Ø114mm
1
cái
32
Lắp nối ren ngoài PVC Ø114
1
cái
33
Lắp nối ren trong PVC Ø114
1
cái
34
Thổi rửa giếng khoan độ sâu giếng từ 150 đến <= 200m, máy khoan xoay 54CV, đường kính ống lọc 114mm (Chi phí NC và máy 50%)
18
m
35
Chèn sỏi bằng máy khoan xoay 54CV
1.166
m3
36
Chèn sét Pentonicgiếng khoan
11.722
m3
37
Trám xi măng nghuyên chất giếng khoan
0.324
m3
38
Thí nghiệm phân tích nước, chỉ tiêu độ pH
1
chỉ tiêu
39
Thí nghiệm phân tích nước, chỉ tiêu tổng lượng muối hòa tan
1
chỉ tiêu
40
Thí nghiệm phân tích nước, chỉ tiêu hàm lượng SO4-2
1
chỉ tiêu
41
Thí nghiệm phân tích nước, chỉ tiêu hàm lượng ion Cl-
1
chỉ tiêu
42
Thí nghiệm phân tích nước, chỉ tiêu màu sắc mùi vị
1
chỉ tiêu
43
Thí nghiệm phân tích nước, chỉ tiêu hàm lượng Clorua
1
chỉ tiêu
44
Thí nghiệm phân tích nước, chỉ tiêu hàm lượng Nitrit, Nitrat
2
chỉ tiêu
45
Thí nghiệm phân tích nước, chỉ tiêu hàm lượng Amôniac
1
chỉ tiêu
46
Thí nghiệm phân tích nước, chỉ tiêu hàm lượng chì, đồng, kẽm, Mangan, Sắt và chất hữu cơ tự do khác
3
chỉ tiêu
47
Thí nghiệm phân tích nước, chỉ tiêu lượng cặn không tan
1
chỉ tiêu
48
Thí nghiệm phân tích nước, chỉ tiêu hàm lượng hữu cơ
1
chỉ tiêu
49
Điện động lực và ống công nghệ.
50
HỐ VAN

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Construction". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Construction" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 7

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second