Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Construction

Find: 15:59 13/07/2026
Notice Status
Published
Public procurement field
Civil Works
Name of project
Repairing road surface section Km39+380 - Km43+410; Repairing the drainage system at section Km40+300 - Km40+920 - National Highway 61B
Bidding package name
Construction
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Plan for selecting contractors for road surface repair work, section Km39+380 - Km43+410; Repairing the drainage system at section Km40+300 - Km40+920 - National Highway 61B
Domestic/ International
Domestic
Capital source details
Road use fees (road management and maintenance) in 2026
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Contractor selection method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in One
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
Open bidding
Package execution location
Time of bid closing
16:15 31/07/2026
Validity of bid documents
120 days
AI-classified field
AI-classified business sector
Approval ID
961/QĐ-SXD
Approval date
13/07/2026 15:57
Approval Authority
Sở Xây dựng thành phố Cần Thơ
Approval Documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files. To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

Participating in tenders

Bidding form
Online
Tender documents submission start from
15:58 13/07/2026
to
16:15 31/07/2026
Document Submission Fees
330.000 VND
Location for receiving E-Bids
To view full information, please Login or Register

Bid award

Bid opening time
16:15 31/07/2026
Bid opening location
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Notice type
Guarantee letter or guarantee insurance certificate
Bid security amount
639.000.000 VND
Amount in words
Six hundred thirty nine million dong

Tender Invitation Information

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

List of consulting units who have participated in the package

# Consultants Role Address
1 SOUTHERN 533 CONSTRUCTION CONSULTANT JOINT STOCK COMPANY Consulting on Preparation of Finance and Technical Report Số 82 Đường số 11, Khu Dân Cư Cityland Park Hills, Phường Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh.
2 Công ty TNHH Đầu tư và Xây dựng Cường Thịnh Hậu Giang Consultancy on verification of economic and technical reports Ấp 7, xã Vị Thủy, thành phố Cần Thơ.
3 Sở Xây dựng thành phố Cần Thơ Economic - technical reporting unit Số 17 Trần Bình Trọng, phường Ninh Kiều, thành phố Cần Thơ.
4 TOAN TAM MANAGEMENT CONSTRUCTION AND CONSULTING LIMITED COMPANY Consultancy on preparation and evaluation of tender documents Tầng trệt, Tầng 2 và Tầng 4, số 672A28 Phan Văn Trị, phường Gò Vấp, thành phố Hồ Chí Minh.
5 TRUNG THANH BIDDING CONSULTANCY COMPANY LIMITED E-HSMT appraisal consultancy, contractor selection results Số 154 Phạm Văn Chiêu, phường Thông Tây Hội, Thành phố Hồ Chí Minh.

Requirements for main construction equipment

Number Type of device and device characteristics Minimum quantity required
1
- Loại thiết bị: Ô tô tự đổ - Đặc điểm thiết bị: tải trọng hàng ≥ 2,5 tấn. Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; - Tài liệu chứng minh đảm bảo khả năng hoạt động: Giấy Chứng nhận kiểm định An toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới đường bộ. - Tài liệu khác theo yêu cầu tại điểm 3, mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
4
2
- Loại thiết bị: Ô tô tưới nước. - Đặc điểm thiết bị: Dung tích bồn ≥ 05 m3 hoặc tải trọng hàng ≥ 05 tấn. Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; - Tài liệu chứng minh đảm bảo khả năng hoạt động: Giấy Chứng nhận kiểm định An toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới đường bộ. - Tài liệu khác theo yêu cầu tại điểm 3, mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
2
3
- Loại thiết bị: Cần cẩu hoặc cần trục. - Đặc điểm thiết bị: Sức nâng hoặc tải trọng làm việc ≥ 10 tấn. Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; - Tài liệu chứng minh đảm bảo khả năng hoạt động: Giấy kiểm định còn hiệu lực. - Tài liệu khác theo yêu cầu tại điểm 3, mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
1
4
- Loại thiết bị: Máy lu bánh thép. - Đặc điểm thiết bị: Trọng lượng tĩnh ≥ 10 tấn. Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; - Tài liệu chứng minh đảm bảo khả năng hoạt động: Giấy kiểm định còn hiệu lực. - Tài liệu khác theo yêu cầu tại điểm 3, mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
4
5
- Loại thiết bị: Máy lu bánh hơi. - Đặc điểm thiết bị: Trọng lượng ≥ 16 tấn. Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; - Tài liệu chứng minh đảm bảo khả năng hoạt động: Giấy kiểm định còn hiệu lực. - Tài liệu khác theo yêu cầu tại điểm 3, mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
3
6
- Loại thiết bị: Máy lu rung. - Đặc điểm thiết bị: Trọng lượng hoặc lực rung ≥ 25 tấn. Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; - Tài liệu chứng minh đảm bảo khả năng hoạt động: Giấy kiểm định còn hiệu lực. - Tài liệu khác theo yêu cầu tại điểm 3, mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
2
7
- Loại thiết bị: Ô tô tưới nhựa đường hoặc Máy phun tưới nhựa đường. - Đặc điểm thiết bị: Tải trọng hàng ≥ 07 tấn đối với Ô tô tưới nhựa đường hoặc có công suất ≥ 190 CV đối với máy phun nhựa đường. Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; - Tài liệu chứng minh đảm bảo khả năng hoạt động: Giấy kiểm định còn hiệu lực (đối với máy phun tưới nhựa đường); Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới đường bộ còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu (đối với ô tô tưới nhựa đường). - Tài liệu khác theo yêu cầu tại điểm 3, mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
1
8
- Loại thiết bị: Máy rải bê tông nhựa. - Đặc điểm thiết bị: Công suất ≥ 130 CV. Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; - Tài liệu chứng minh đảm bảo khả năng hoạt động: Giấy kiểm định còn hiệu lực. - Tài liệu khác theo yêu cầu tại điểm 3, mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
1
9
- Loại thiết bị: Máy ủi - Đặc điểm thiết bị: Công suất ≥ 110 CV Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; - Tài liệu chứng minh đảm bảo khả năng hoạt động: Giấy kiểm định còn hiệu lực. - Tài liệu khác theo yêu cầu tại điểm 3, mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
2
10
- Loại thiết bị: Máy san - Đặc điểm thiết bị: Công suất ≥ 110 CV Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; - Tài liệu chứng minh đảm bảo khả năng hoạt động: Giấy kiểm định còn hiệu lực. - Tài liệu khác theo yêu cầu tại điểm 3, mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
2
11
- Loại thiết bị: Máy rải cấp phối đá dăm. - Đặc điểm thiết bị: Năng suất ≥ 50m3/h. Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; - Tài liệu chứng minh đảm bảo khả năng hoạt động: Giấy kiểm định còn hiệu lực. - Tài liệu khác theo yêu cầu tại điểm 3, mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
1
12
- Loại thiết bị: Máy đào - Đặc điểm thiết bị: Dung tích gàu ≥ 0,8m3 Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; - Tài liệu chứng minh đảm bảo khả năng hoạt động: Giấy kiểm định còn hiệu lực. - Tài liệu khác theo yêu cầu tại điểm 3, mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
2
13
- Loại thiết bị: Máy đóng cọc - Đặc điểm thiết bị: Trọng lượng đầu búa ≥ 1,2 tấn Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; - Tài liệu chứng minh đảm bảo khả năng hoạt động: Giấy kiểm định còn hiệu lực. - Tài liệu khác theo yêu cầu tại điểm 3, mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
1

List of construction items:

Form No. 01A. Bill of Quantities:

Number Job Description Bidding Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1
Cốt thép cống hộp d6mm
0.02
tấn
2
Cốt thép cống hộp d10mm
0.062
tấn
3
Cốt thép cống hộp d12mm
1.292
tấn
4
Cốt thép cống hộp d20mm
0.039
tấn
5
Ván khuôn cống ngang lắp ghép
0.873
100m2
6
Đệm móng đá 4x6 chèn vữa M100
1.404
m3
7
Đắp cát lót bằng máy đầm đất cầm tay 70kg
1.404
m3
8
Quét nhựa đường 02 lớp
41.811
m2
9
Bốc xếp cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng ≤5T bằng cần cẩu
9
ck
10
Cẩu lắp dựng cấu kiện cống hộp BTCT đúc sẵn ≤5T
9
ck
11
Vận chuyển cấu kiện bê tông đúc sẵn bằng otô 12T, cự ly trung bình <=1Km
22.5
tấn
12
Mối nối cống
13
Vữa xi măng M100
0.214
m3
14
Bao tải đay tẩm nhựa đường
0.059
m3
15
Dán vải địa kỹ thuật dệt 25kN/m, 2 lớp vải 2 lớp nhựa
2.856
m2
16
Bản giảm tải
17
Bê tông bản quá độ M300 đá 1x2 đổ lắp ghép
2.772
m3
18
Cốt thép bản quá độ d6mm
0.027
tấn
19
Cốt thép bản quá độ d10mm
0.191
tấn
20
Cốt thép bản quá độ d12mm
0.117
tấn
21
Ván khuôn bản quá độ
0.112
100m2
22
Đệm móng đá 4x6 chèn vữa M100
1.4
m3
23
Tường đầu hạ lưu
24
Bê tông tường đầu tường cánh đổ tại chỗ M200 đá 1x2
0.886
m3
25
Bê tông móng tường đầu tường cánh đổ tại chỗ M200 đá 1x2
4.668
m3
26
SXLD tháo dỡ ván khuôn đổ tại chỗ
0.197
100m2
27
Làm và thả rọ đá, loại 2x1x0,5m trên cạn
2
rọ
28
Đệm móng đá 4x6 chèn vữa M100
0.733
m3
29
Đắp cát lót bằng máy đầm đất cầm tay 70kg
0.733
m3
30
Hạng mục khác
31
Đào đất cấp 3 bằng máy
0.339
100m3
32
Lớp đệm móng CPĐD loại 2
9.54
m3
33
Đóng cừ tràm gia cố bằng máy đào 0,5m3, chiều dài cọc >2,5m
15.56
100m
34
Biện pháp thi công
35
Cọc cừ LarsenIA (Khấu hao: 1,17%*1 tháng+3,5%*2 lần đóng nhổ)
10.958
tấn
36
Đóng cọc thép hình trên cạn, L<10m (đoạn ngập đất)
2.52
100m
37
Đóng cọc thép hình trên cạn, L<10m (đoạn không ngập đất)
0.36
100m
38
Cọc thép I (Khấu hao: 1,17%*1 tháng)
0.7
tấn
39
Gia công, lắp đặt thép hình
0.11
tấn
40
Tôn hàng rào
8
m2
41
Nâng rãnh hiện trạng
42
Tháo dỡ tấm đan rãnh hiện trạng
2628
CK
43
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn bằng cần cẩu
2628
CK
44
Phá dỡ kết cấu bê tông có cốt thép bằng búa căn khí nén
118.26
m3
45
Cốt thép d10mm
9.724
tấn
46
Cốt thép d12mm
7.016
tấn
47
Bê tông thân hố ga đổ tại chỗ M300 đá 1x2
260.685
m3
48
SXLD tháo dỡ ván khuôn đổ tại chỗ
34.758
100m2
49
BT lề đường M250 đá 1x2
260.394
m3
50
Ván khuôn móng dài
525.6
m2

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Construction". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Construction" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 6

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second