Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Construction

    Watching    
Find: 16:16 20/08/2026
Notice Status
Published
Public procurement field
Civil Works
Name of project
Renovate, repair and upgrade Loc Hoa Primary and Secondary School
Bidding package name
Construction
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Renovation, repair, and upgrade of Lộc Hòa Primary and Secondary School (initial investment phase)
Domestic/ International
Domestic
Capital source details
Career capital in 2026
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Contractor selection method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in One
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
Open bidding
Package execution location
Xã Lộc Thạnh, Province Đồng Nai
Time of bid closing
16:00 29/08/2026
Validity of bid documents
150 days
AI-classified field
AI-classified business sector
Approval ID
52/QĐ-PKT
Approval date
20/08/2026 16:14
Approval Authority
Phòng Kinh Tế xã Lộc Thạnh
Approval Documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files. To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

Participating in tenders

Bidding form
Online
Tender documents submission start from
16:15 20/08/2026
to
16:00 29/08/2026
Document Submission Fees
330.000 VND
Location for receiving E-Bids
To view full information, please Login or Register

Bid award

Bid opening time
16:00 29/08/2026
Bid opening location
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Estimated Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
No results. Upgrade to a VIP1 account to receive email notifications as soon as the results are posted.

Bid Security

Notice type
Guarantee letter or guarantee insurance certificate
Bid security amount
220.000.000 VND
Amount in words
Two hundred twenty million dong

Tender Invitation Information

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

List of consulting units who have participated in the package

# Consultants Role Address
1 Công ty TNHH MTV Bảo Lộc Technical design consultancy, construction drawing design (for two -step design works), estimates xã Lộc Hưng, thành phố Đồng Nai
2 Công ty TNHH Đầu tư Xây dựng Bình An Consulting on technical design verification, construction drawing design (for two -step design works), estimates 864/26 Lê Hồng Phong, khu 03, Phường Thủ Dầu Một, thành phố Hồ Chí Minh
3 Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư Xây dựng Đồng Nai Consulting for setting up E-HSMT Tổ 2, khu phố Tân Đồng 1, phường Bình Phước, thành phố Đồng Nai
4 INVESTMENT CONSTRUCTION TRADING SERVICE LIMITED COMPANY OF MAY 2ND E-HSMT . appraisal consulting Tổ 3, khu phố 5, phường Đồng Xoài, thành phố Đồng Nai
5 Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư Xây dựng Đồng Nai E-HSDT assessment consulting Tổ 2, khu phố Tân Đồng 1, phường Bình Phước, thành phố Đồng Nai
6 INVESTMENT CONSTRUCTION TRADING SERVICE LIMITED COMPANY OF MAY 2ND Consultancy on appraisal of contractor selection results Tổ 3, khu phố 5, phường Đồng Xoài, thành phố Đồng Nai

Requirements for main construction equipment

Number Type of device and device characteristics Minimum quantity required
1
Máy toàn đạc/thuỷ bình - Nhà thầu phải chứng minh thiết bị thi công thuộc sở hữu của nhà thầu (bằng giấy đăng ký thiết bị hoặc hóa đơn mua hàng và giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật) hoặc do nhà thầu huy động (bằng hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê). - Nhà thầu phải cam kết sẵn sàng huy động các thiết bị này để tham gia thực hiện gói thầu. - Nhà thầu phải cung cấp thông tin một cách đầy đủ và chi tiết về thiết bị thi công, hiện trạng thiết bị theo Mẫu số 06D Chương IV. - Nhà thầu phải chuẩn bị đầy đủ hồ sơ có liên quan khi có yêu cầu làm rõ hồ sơ dự thầu cũng như cho việc đối chiếu tài liệu.
1
2
Máy trộn bê tông - Nhà thầu phải chứng minh thiết bị thi công thuộc sở hữu của nhà thầu (bằng hóa đơn mua hàng) hoặc do nhà thầu huy động (bằng hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê). - Nhà thầu phải cam kết sẵn sàng huy động các thiết bị này để tham gia thực hiện gói thầu. - Nhà thầu phải cung cấp thông tin một cách đầy đủ và chi tiết về thiết bị thi công, hiện trạng thiết bị theo Mẫu số 06D Chương IV. - Nhà thầu phải chuẩn bị đầy đủ hồ sơ có liên quan khi có yêu cầu làm rõ hồ sơ dự thầu cũng như cho việc đối chiếu tài liệu.
2
3
Máy cắt – uốn thép - Nhà thầu phải chứng minh thiết bị thi công thuộc sở hữu của nhà thầu (bằng hóa đơn mua hàng) hoặc do nhà thầu huy động (bằng hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê). - Nhà thầu phải cam kết sẵn sàng huy động các thiết bị này để tham gia thực hiện gói thầu. - Nhà thầu phải cung cấp thông tin một cách đầy đủ và chi tiết về thiết bị thi công, hiện trạng thiết bị theo Mẫu số 06D Chương IV. - Nhà thầu phải chuẩn bị đầy đủ hồ sơ có liên quan khi có yêu cầu làm rõ hồ sơ dự thầu cũng như cho việc đối chiếu tài liệu.
2
4
Máy hàn - Nhà thầu phải chứng minh thiết bị thi công thuộc sở hữu của nhà thầu (bằng hóa đơn mua hàng) hoặc do nhà thầu huy động (bằng hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê). - Nhà thầu phải cam kết sẵn sàng huy động các thiết bị này để tham gia thực hiện gói thầu. - Nhà thầu phải cung cấp thông tin một cách đầy đủ và chi tiết về thiết bị thi công, hiện trạng thiết bị theo Mẫu số 06D Chương IV. - Nhà thầu phải chuẩn bị đầy đủ hồ sơ có liên quan khi có yêu cầu làm rõ hồ sơ dự thầu cũng như cho việc đối chiếu tài liệu.
2
5
Máy cắt gạch đá - Nhà thầu phải chứng minh thiết bị thi công thuộc sở hữu của nhà thầu (bằng hóa đơn mua hàng) hoặc do nhà thầu huy động (bằng hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê). - Nhà thầu phải cam kết sẵn sàng huy động các thiết bị này để tham gia thực hiện gói thầu. - Nhà thầu phải cung cấp thông tin một cách đầy đủ và chi tiết về thiết bị thi công, hiện trạng thiết bị theo Mẫu số 06D Chương IV. - Nhà thầu phải chuẩn bị đầy đủ hồ sơ có liên quan khi có yêu cầu làm rõ hồ sơ dự thầu cũng như cho việc đối chiếu tài liệu.
2
6
Máy đầm dùi - Nhà thầu phải chứng minh thiết bị thi công thuộc sở hữu của nhà thầu (bằng hóa đơn mua hàng) hoặc do nhà thầu huy động (bằng hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê). - Nhà thầu phải cam kết sẵn sàng huy động các thiết bị này để tham gia thực hiện gói thầu. - Nhà thầu phải cung cấp thông tin một cách đầy đủ và chi tiết về thiết bị thi công, hiện trạng thiết bị theo Mẫu số 06D Chương IV. - Nhà thầu phải chuẩn bị đầy đủ hồ sơ có liên quan khi có yêu cầu làm rõ hồ sơ dự thầu cũng như cho việc đối chiếu tài liệu.
2
7
Máy đầm bàn - Nhà thầu phải chứng minh thiết bị thi công thuộc sở hữu của nhà thầu (bằng hóa đơn mua hàng) hoặc do nhà thầu huy động (bằng hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê). - Nhà thầu phải cam kết sẵn sàng huy động các thiết bị này để tham gia thực hiện gói thầu. - Nhà thầu phải cung cấp thông tin một cách đầy đủ và chi tiết về thiết bị thi công, hiện trạng thiết bị theo Mẫu số 06D Chương IV. - Nhà thầu phải chuẩn bị đầy đủ hồ sơ có liên quan khi có yêu cầu làm rõ hồ sơ dự thầu cũng như cho việc đối chiếu tài liệu.
2
8
Máy đầm cóc - Nhà thầu phải chứng minh thiết bị thi công thuộc sở hữu của nhà thầu (bằng hóa đơn mua hàng) hoặc do nhà thầu huy động (bằng hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê). - Nhà thầu phải cam kết sẵn sàng huy động các thiết bị này để tham gia thực hiện gói thầu. - Nhà thầu phải cung cấp thông tin một cách đầy đủ và chi tiết về thiết bị thi công, hiện trạng thiết bị theo Mẫu số 06D Chương IV. - Nhà thầu phải chuẩn bị đầy đủ hồ sơ có liên quan khi có yêu cầu làm rõ hồ sơ dự thầu cũng như cho việc đối chiếu tài liệu.
2
9
Máy khoan bê tông - Nhà thầu phải chứng minh thiết bị thi công thuộc sở hữu của nhà thầu (bằng hóa đơn mua hàng) hoặc do nhà thầu huy động (bằng hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê). - Nhà thầu phải cam kết sẵn sàng huy động các thiết bị này để tham gia thực hiện gói thầu. - Nhà thầu phải cung cấp thông tin một cách đầy đủ và chi tiết về thiết bị thi công, hiện trạng thiết bị theo Mẫu số 06D Chương IV. - Nhà thầu phải chuẩn bị đầy đủ hồ sơ có liên quan khi có yêu cầu làm rõ hồ sơ dự thầu cũng như cho việc đối chiếu tài liệu.
2
10
Máy tời/vận thăng - Nhà thầu phải chứng minh thiết bị thi công thuộc sở hữu của nhà thầu (bằng hóa đơn mua hàng) hoặc do nhà thầu huy động (bằng hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê). - Nhà thầu phải cam kết sẵn sàng huy động các thiết bị này để tham gia thực hiện gói thầu. - Nhà thầu phải cung cấp thông tin một cách đầy đủ và chi tiết về thiết bị thi công, hiện trạng thiết bị theo Mẫu số 06D Chương IV. - Nhà thầu phải chuẩn bị đầy đủ hồ sơ có liên quan khi có yêu cầu làm rõ hồ sơ dự thầu cũng như cho việc đối chiếu tài liệu.
2
11
Máy vận thăng lồng Đặc điểm: Sức nâng ≥ 3T; - Nhà thầu phải chứng minh thiết bị thi công thuộc sở hữu của nhà thầu (bằng giấy đăng ký thiết bị hoặc hóa đơn mua hàng và giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật) hoặc do nhà thầu huy động (bằng hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê). - Nhà thầu phải cam kết sẵn sàng huy động các thiết bị này để tham gia thực hiện gói thầu. - Nhà thầu phải cung cấp thông tin một cách đầy đủ và chi tiết về thiết bị thi công, hiện trạng thiết bị theo Mẫu số 06D Chương IV. - Nhà thầu phải chuẩn bị đầy đủ hồ sơ có liên quan khi có yêu cầu làm rõ hồ sơ dự thầu cũng như cho việc đối chiếu tài liệu.
1
12
Xe Máy đào Đặc điểm: dung tích gầu ≥ 0.8 m3; - Nhà thầu phải chứng minh thiết bị thi công thuộc sở hữu của nhà thầu (bằng giấy đăng ký thiết bị hoặc hóa đơn mua hàng và giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật) hoặc do nhà thầu huy động (bằng hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê). - Nhà thầu phải cam kết sẵn sàng huy động các thiết bị này để tham gia thực hiện gói thầu. - Nhà thầu phải cung cấp thông tin một cách đầy đủ và chi tiết về thiết bị thi công, hiện trạng thiết bị theo Mẫu số 06D Chương IV. - Nhà thầu phải chuẩn bị đầy đủ hồ sơ có liên quan khi có yêu cầu làm rõ hồ sơ dự thầu cũng như cho việc đối chiếu tài liệu.
1
13
Xe lu bánh thép tự hành Đặc điểm: Trọng lượng tĩnh ≥ 9T; - Nhà thầu phải chứng minh thiết bị thi công thuộc sở hữu của nhà thầu (bằng giấy đăng ký thiết bị hoặc hóa đơn mua hàng và giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật) hoặc do nhà thầu huy động (bằng hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê). - Nhà thầu phải cam kết sẵn sàng huy động các thiết bị này để tham gia thực hiện gói thầu. - Nhà thầu phải cung cấp thông tin một cách đầy đủ và chi tiết về thiết bị thi công, hiện trạng thiết bị theo Mẫu số 06D Chương IV. - Nhà thầu phải chuẩn bị đầy đủ hồ sơ có liên quan khi có yêu cầu làm rõ hồ sơ dự thầu cũng như cho việc đối chiếu tài liệu.
1
14
Xe máy san/máy ủi Đặc điểm: Công suất ≥ 110CV; - Nhà thầu phải chứng minh thiết bị thi công thuộc sở hữu của nhà thầu (bằng giấy đăng ký thiết bị hoặc hóa đơn mua hàng và giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật) hoặc do nhà thầu huy động (bằng hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê). - Nhà thầu phải cam kết sẵn sàng huy động các thiết bị này để tham gia thực hiện gói thầu. - Nhà thầu phải cung cấp thông tin một cách đầy đủ và chi tiết về thiết bị thi công, hiện trạng thiết bị theo Mẫu số 06D Chương IV. - Nhà thầu phải chuẩn bị đầy đủ hồ sơ có liên quan khi có yêu cầu làm rõ hồ sơ dự thầu cũng như cho việc đối chiếu tài liệu.
1
15
Xe cần cẩu Đặc điểm: sức nâng ≥ 16 tấn; - Nhà thầu phải chứng minh thiết bị thi công thuộc sở hữu của nhà thầu (bằng giấy đăng ký thiết bị hoặc hóa đơn mua hàng và giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật) hoặc do nhà thầu huy động (bằng hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê). - Nhà thầu phải cam kết sẵn sàng huy động các thiết bị này để tham gia thực hiện gói thầu. - Nhà thầu phải cung cấp thông tin một cách đầy đủ và chi tiết về thiết bị thi công, hiện trạng thiết bị theo Mẫu số 06D Chương IV. - Nhà thầu phải chuẩn bị đầy đủ hồ sơ có liên quan khi có yêu cầu làm rõ hồ sơ dự thầu cũng như cho việc đối chiếu tài liệu.
1
16
Ô tô tự đổ Đặc điểm: trọng tải >= 07 tấn; - Nhà thầu phải chứng minh thiết bị thi công thuộc sở hữu của nhà thầu (bằng giấy đăng ký thiết bị hoặc hóa đơn mua hàng và giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật) hoặc do nhà thầu huy động (bằng hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê). - Nhà thầu phải cam kết sẵn sàng huy động các thiết bị này để tham gia thực hiện gói thầu. - Nhà thầu phải cung cấp thông tin một cách đầy đủ và chi tiết về thiết bị thi công, hiện trạng thiết bị theo Mẫu số 06D Chương IV. - Nhà thầu phải chuẩn bị đầy đủ hồ sơ có liên quan khi có yêu cầu làm rõ hồ sơ dự thầu cũng như cho việc đối chiếu tài liệu.
2

List of construction items:

Form No. 01A. Bill of Quantities:

Number Job Description Bidding Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1
Van nhấn xả nước chậu tiểu
9
cái
2
Lắp đặt phễu thu - Đường kính 100mm
18
cái
3
CC lắp đặt van phao điện
2
cái
4
Lắp đặt dây đơn ≤ 2,5mm2
150
m
5
Lắp đặt bể nước Inox 2m3
2
bể
6
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát, nối bằng p/p dán keo, đoạn ống dài 6m - Đường kính 34mm
0.4
100m
7
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát bằng phương pháp dán keo, đoạn ống dài 6m; Đường kính ống 60mm
0.15
100m
8
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát, nối bằng p/p dán keo, đoạn ống dài 6m - Đường kính 90mm
0.8
100m
9
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát, nối bằng p/p dán keo, đoạn ống dài 6m - Đường kính 114mm
0.7
100m
10
Lắp đặt côn, cút nhựa PVC miệng bát nối bằng dán keo; Đường kính côn, cút 34mm
20
cái
11
Lắp đặt côn, cút nhựa miệng bát nối bằng p/p dán keo - Đường kính 114mm
148
cái
12
Lắp đặt côn, cút nhựa miệng bát nối bằng p/p dán keo - Đường kính 90mm
80
cái
13
Lắp nút bịt nhựa nối măng sông - Đường kính 90mm
18
cái
14
Lắp nút bịt nhựa nối măng sông - Đường kính 114mm
12
cái
15
Cùm omega neo ống uPVC D90
10
bộ
16
Cùm omega neo ống uPVC D114
10
bộ
17
Cùm omega neo ống uPVC D34
10
bộ
18
Đinh móc neo ống uPVC D34
10
bộ
19
Đinh móc neo ống uPVC D42
10
bộ
20
Ty treo ống
30
bộ
21
Đào móng bằng máy đào 0,8m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất II
0.5379
100m3
22
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng >250cm, M200, đá 4x6, PCB40
2.332
m3
23
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M200, đá 1x2, PCB40
2
m3
24
Xây tường thẳng bằng gạch ống 8x8x19cm - Chiều dày ≤30cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
13.12
m3
25
Bê tông lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan, ô văng, bê tông M250, đá 1x2, PCB40
2.157
m3
26
Trát tường trong dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
72
m2
27
Láng nền, sàn có đánh màu, dày 2cm, vữa XM M75, PCB40
13.44
m2
28
Ván khuôn gỗ lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan
0.06
100m2
29
Lắp dựng cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.0695
tấn
30
Lắp dựng cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, ĐK >10mm, chiều cao ≤6m
0.0765
tấn
31
Xếp đá khan không chít mạch mặt bằng
0.4019
m3
32
Lắp đặt ống bê tông bằng cần cẩu, đoạn ống dài 1m; Đường kính ≤1000mm
4
1 đoạn ống
33
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát, nối bằng p/p dán keo, đoạn ống dài 6m - Đường kính 90mm
0.24
100m
34
Lắp đặt côn, cút nhựa PVC miệng bát nối bằng dán keo; Đường kính côn, cút 90mm
4
cái
35
Thi công cầu chắn rác inox
2
bộ
36
Thi công cùm omega neo ống fi 90
12
bộ
37
Kim thu sét chủ động hiệu Liva dx250 RpIII=146m
1
cái
38
Lắp đặt trụ đỡ kim thu sét STK D42x2.0mm, L=5m
1
bộ
39
Lắp đặt giá đỡ trụ đỡ kim thu sét
1
bộ
40
Lắp đặt cáp neo mạ kẽm D6mm2
35
m
41
Lắp đặt tăng đơ cáp 25cm
4
cái
42
Cọc tiếp địa đồng D16, L=2,4m
1
cọc
43
Hóa chất giảm điện trở
5
bao/11kg
44
Kéo rải dây đồng chống sét theo tường, cột và mái nhà, D=8mm
60
m
45
Lắp đặt ống nhựa máng nhựa đặt nổi bảo hộ dây dẫn - Đường kính ≤27mm
30
m
46
Lắp đặt hộp kiểm tra điện trở
1
hộp
47
Khoan giếng, máy khoan xoay tự hành 54CV, sâu ≤50m - Đường kính <200mm - Đất
30
1m khoan
48
Lắp đặt Co hàn SCH20 DN100
3
cái
49
Lắp đặt Co hàn SCH20 DN80
2
cái
50
Lắp đặt Tê hàn SCH20 DN100
2
cái

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Construction". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Construction" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 3

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second