Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Construction

    Watching    
Project Contractor selection plan Tender notice Bid Opening Result Bid award
Find: 14:16 28/08/2026
Notice Status
Published
Public procurement field
Civil Works
Name of project
Upgrading and embellishing main road 22 - 22, Ninh An neighborhood
Bidding package name
Construction
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Upgrading and embellishing main road 22 - 22, Ninh An neighborhood
Spending category
Investment and Development Spending
Domestic/ International
Domestic
Capital source details
Local budgets and Provincial budgets support the target
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Contractor selection method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in One
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
Open bidding
Package execution location
Phường Ninh Thạnh, Province Tây Ninh
Related announcements
Time of bid closing
08:00 08/09/2026
Validity of bid documents
90 days
AI-classified field
AI-classified business sector
Approval ID
453/QĐ-BQLDA
Approval date
28/08/2026 14:15
Approval Authority
Ban Quản lý dự án phường Ninh Thạnh
Approval Documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files. To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

Participating in tenders

Bidding form
Online
Tender documents submission start from
14:15 28/08/2026
to
08:00 08/09/2026
Document Submission Fees
330.000 VND
Location for receiving E-Bids
To view full information, please Login or Register

Bid award

Bid opening time
08:00 08/09/2026
Bid opening location
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
No results. Upgrade to a VIP1 account to receive email notifications as soon as the results are posted.
Bid award
No results. Upgrade to a VIP1 account to receive email notifications as soon as the results are posted.

Bid Security

Notice type
Guarantee letter or guarantee insurance certificate
Bid security amount
200.000.000 VND
Amount in words
Two hundred million dong

Tender Invitation Information

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

List of consulting units who have participated in the package

# Consultants Role Address
1 Công ty TNHH Tư vấn & ĐTXD Cường Phát. Technical design consultancy, construction drawing design (for two -step design works), estimates Số 70/5B, ấp Long Hải, Phường Long Hoa, Tỉnh Tây Ninh;
2 TAY NINH GENERAL CONSTRUCTION CONSULTANTS STOCK COMPANY Consulting on technical design verification, construction drawing design (for two -step design works), estimates Số 490, đường 30/4, Phường Tân Ninh, Tỉnh Tây Ninh.
3 Công ty TNHH MTV Dương Hoàng Nam Consulting for setting up E-HSMT 72 đường Nguyễn Văn Linh, khu phố Trường Phước, phường Long Hoa, tỉnh Tây Ninh;
4 Công ty TNHH MTV Dương Hoàng Nam E-HSDT assessment consulting 72 đường Nguyễn Văn Linh, khu phố Trường Phước, phường Long Hoa, tỉnh Tây Ninh;

Requirements for main construction equipment

Number Type of device and device characteristics Minimum quantity required
1
Loại thiết bị: Máy đào Đặc điểm thiết bị: Dung tích gầu ≥ 0,8 m3 Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; - Tài liệu chứng minh đảm bảo khả năng hoạt động: Giấy kiểm định còn hiệu lực. - Tài liệu khác theo yêu cầu tại điểm 4, mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
2
2
Loại thiết bị: Máy lu bánh hơi Đặc điểm thiết bị: Máy lu bánh hơi tự hành - trọng lượng tĩnh>= 25 t Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; - Tài liệu chứng minh đảm bảo khả năng hoạt động: Giấy kiểm định còn hiệu lực. - Tài liệu khác theo yêu cầu tại điểm 4, mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
1
3
Loại thiết bị: Máy lu bánh thép Đặc điểm thiết bị: Máy lu bánh thép tự hành - trọng lượng tĩnh>= 10 t Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; - Tài liệu chứng minh đảm bảo khả năng hoạt động: Giấy kiểm định còn hiệu lực. - Tài liệu khác theo yêu cầu tại điểm 4, mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
2
4
Loại thiết bị: Máy lu bánh thép Đặc điểm thiết bị: Máy lu bánh thép tự hành - trọng lượng tĩnh>= 16 t Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; - Tài liệu chứng minh đảm bảo khả năng hoạt động: Giấy kiểm định còn hiệu lực. - Tài liệu khác theo yêu cầu tại điểm 4, mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
1
5
Loại thiết bị: Máy phun nhựa đường Đặc điểm thiết bị: Máy phun nhựa đường - công suất>= 190 cv Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; - Tài liệu chứng minh đảm bảo khả năng hoạt động: Giấy kiểm định còn hiệu lực. - Tài liệu khác theo yêu cầu tại điểm 4, mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
1
6
Loại thiết bị: Máy rải hỗn hợp bê tông nhựa Đặc điểm thiết bị: Máy rải hỗn hợp bê tông nhựa - năng suất >= 130 cv - 140 cv. Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; - Tài liệu chứng minh đảm bảo khả năng hoạt động: Giấy kiểm định còn hiệu lực. - Tài liệu khác theo yêu cầu tại điểm 4, mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
1
7
Loại thiết bị: Máy ủi Đặc điểm thiết bị: Máy ủi - công suất>= 110 cv Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; - Tài liệu chứng minh đảm bảo khả năng hoạt động: Giấy kiểm định còn hiệu lực. - Tài liệu khác theo yêu cầu tại điểm 4, mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
1
8
Loại thiết bị: Ô tô tự đổ Đặc điểm thiết bị: Ô tô tự đổ - trọng tải>= 12 t Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; - Tài liệu chứng minh đảm bảo khả năng hoạt động: Giấy kiểm định còn hiệu lực. - Tài liệu khác theo yêu cầu tại điểm 4, mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
2
9
Loại thiết bị: Cần cẩu bánh hơi Đặc điểm thiết bị: Cần cẩu bánh hơi - sức nâng>= 6t Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; - Tài liệu chứng minh đảm bảo khả năng hoạt động: Giấy kiểm định còn hiệu lực. - Tài liệu khác theo yêu cầu tại điểm 4, mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
1

List of construction items:

Form No. 01A. Bill of Quantities:

Number Job Description Bidding Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1
Gia công các kết cấu thép khác. Gia công vỏ bao che
0.933
tấn
2
Mua ống nhựa PVC D27
47.04
m
3
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn thép, ván khuôn nắp đan, tấm chớp
2.612
100m2
4
Sản xuất cấu kiện bê tông đúc sẵn, bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô... đá 1x2, vữa bê tông mác 250
26.362
m3
5
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng từ 50kg đến 200kg bằng cần cẩu
196
cấu kiện
6
III./ PHẦN HỐ GA HIỆN HỮU CẢI TẠO, HỐ THU LÀM MỚI
7
Phá dỡ kết cấu bê tông có cốt thép bằng máy khoan bê tông 1,5kW
0.721
m3
8
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông lót móng rộng ≤250cm đá 4x6, vữa bê tông mác 150
21.168
m3
9
Ván khuôn thép, khung xương thép, cột chống bằng thép ống, ván khuôn tường, chiều cao ≤ 28m
4.543
100m2
10
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông hố van, hố ga đá 1x2, vữa bê tông mác 250
81.917
m3
11
Mua bộ bó vỉa + lưới chắn rác gang cầu rộng 120x60cm tải trọng 25T
98
cái
12
Mua van ngăn mùi mạ kẽm nhúng nóng
98
cái
13
Lắp đặt các loại cấu kiện
196
cấu kiện
14
Tháo dỡ và vận chuyển đan mương cự ly 1Km
156
cấu kiện
15
Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép móng, đường kính cốt thép ≤ 10mm
6.837
tấn
16
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông móng rộng ≤250cm đá 1x2, vữa bê tông mác 250
72.443
m3
17
Ván khuôn thép, ván khuôn móng dài
2.999
100m2
18
HẠNG MỤC : ĐẢM BẢO GIAO THÔNG
19
Mua biển báo phản quang biển tròn đường kính 70cm
4
biển
20
Mua biển báo phản quang tam giác 70x70cm
8
biển
21
Mua biển báo phản quang chữ nhật 70x140cm
2
biển
22
Trụ đỡ biển báo, D90mm
2
trụ
23
Lắp đặt cột và biển báo phản quang, loại biển chữ nhật
2
cái
24
Gia công lan can
0.091
tấn
25
Mua đèn chớp báo hiệu ban đêm
4
cái
26
HẠNG MỤC: NỀN MẶT ĐƯỜNG
27
Đào nền đường bằng máy đào 0,8m3, đất cấp II
16.804
100m3 đất nguyên thổ
28
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 16 tấn, độ chặt yêu cầu K=0,95
12.565
100m3
29
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông lót móng rộng ≤250cm đá 4x6, vữa bê tông mác 150
530.68
m3
30
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông móng rộng ≤250cm đá 1x2, vữa bê tông mác 250
1059.85
m3
31
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông lan can, gờ chắn đá 1x2, vữa bê tông mác 250
306.08
m3
32
Ván khuôn thép, ván khuôn móng dài
14.104
100m2
33
Cắt khe đường bê tông xi măng (k/c 4 m một khe)
13.28
100m
34
Tưới lớp dính bám, thấm bám mặt đường bằng nhũ tương CRS-1, lượng nhũ tương 0,5 kg/m2
151.395
100m2
35
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa chặt (loại BTNC12,5), chiều dày mặt đường đã lèn ép 8,2cm
151.395
100m2
36
Biển báo tam giác
36
cái
37
Biển báo vuông 90x90cm
2
cái
38
Trụ biển báo loại 1
34
cái
39
Trụ biển báo loại 2
2
cái
40
Lắp đặt cột và biển báo phản quang, loại tam giác cạnh 70cm
34
cái
41
Lắp đặt cột và biển báo phản quang, loại biển vuông 90x90cm
2
cái
42
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, chiều dày lớp sơn 2,0mm
414.08
m2
43
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, chiều dày lớp sơn 3,0mm
261
m2
44
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, chiều dày lớp sơn 3,0mm
261
m2
45
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 10 tấn trong phạm vi ≤ 1000m, đất cấp I
2.606
100m3 đất nguyên thổ
46
THOÁT NƯỚC
47
I./ PHẦN CỐNG
48
Đào móng công trình, chiều rộng móng ≤ 6m, bằng máy đào 0,8m3, đất cấp II
3.762
100m3 đất nguyên thổ
49
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.138
100m3
50
Mua ống HDPE D250, PN6 dày 9,6mm
200.9
m

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Construction". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Construction" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 1

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second