Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Construction and equipment

    Watching    
Find: 02:13 15/08/2026
Notice Status
Published
Public procurement field
Civil Works
Name of project
Repair, renovation, and upgrades for Nghĩa Trung Village Health Center
Bidding package name
Construction and equipment
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Repair, renovation, and upgrades for Nghĩa Trung Village Health Center
Spending category
Investment and Development Spending
Domestic/ International
Domestic
Capital source details
city budget
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Contractor selection method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in One
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
Open bidding
Package execution location
Xã Nghĩa Trung, Province Đồng Nai
Time of bid closing
16:00 24/08/2026
Validity of bid documents
150 days
AI-classified field
AI-classified business sector
Approval ID
236/QĐ-TTDVTH
Approval date
15/08/2026 02:11
Approval Authority
Trung tâm Dịch vụ tổng hợp xã Nghĩa Trung
Approval Documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files. To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

Participating in tenders

Bidding form
Online
Tender documents submission start from
02:12 15/08/2026
to
16:00 24/08/2026
Document Submission Fees
330.000 VND
Location for receiving E-Bids
To view full information, please Login or Register

Bid award

Bid opening time
16:00 24/08/2026
Bid opening location
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
No results. Upgrade to a VIP1 account to receive email notifications as soon as the results are posted.

Bid Security

Notice type
Guarantee letter or guarantee insurance certificate
Bid security amount
130.000.000 VND
Amount in words
One hundred thirty million dong

Tender Invitation Information

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

List of consulting units who have participated in the package

# Consultants Role Address
1 Công ty TNHH Đầu tư Xây dựng Bình An Technical design consultancy, construction drawing design (for two -step design works), estimates 864/26 Lê Hồng Phong, Phường Thủ Dầu Một, thành phố Hồ Chí Minh.
2 KABICO GENERAL CONSTRUCTION CONSULTING COMPANY LIMITED Consulting on technical design verification, construction drawing design (for two -step design works), estimates Tổ 8, khu phố Tân Trà 2, phường Bình Phước, TP Đồng Nai
3 TMC VALUATION JOINT STOCK COMPANY Valuation consulting Số 57 ngõ 165 Yên Duyên, phường Hoàng Mai, TP. Hà Nội
4 Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư Xây dựng Đồng Nai Consulting for setting up E-HSMT Tổ 2, khu phố Tân Đồng 1, phường Bình Phước, thành phố Đồng Nai.
5 INVESTMENT CONSTRUCTION TRADING SERVICE LIMITED COMPANY OF MAY 2ND E-HSMT . appraisal consulting Tổ 3, khu phố 5, phường Đồng Xoài, thành phố Đồng Nai.
6 Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư Xây dựng Đồng Nai E-HSDT assessment consulting Tổ 2, khu phố Tân Đồng 1, phường Bình Phước, thành phố Đồng Nai.
7 INVESTMENT CONSTRUCTION TRADING SERVICE LIMITED COMPANY OF MAY 2ND Consultancy on appraisal of contractor selection results Tổ 3, khu phố 5, phường Đồng Xoài, thành phố Đồng Nai.

Requirements for main construction equipment

Number Type of device and device characteristics Minimum quantity required
1
Máy trộn bê tông - Nhà thầu phải chứng minh thiết bị thi công thuộc sở hữu của nhà thầu (bằng hợp đồng, hóa đơn mua hàng) hoặc do nhà thầu huy động (bằng hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê). - Nhà thầu phải cam kết sẵn sàng huy động các thiết bị này để tham gia thực hiện gói thầu. - Nhà thầu phải cung cấp thông tin một cách đầy đủ và chi tiết về thiết bị thi công, hiện trạng thiết bị theo Mẫu số 06D Chương IV. - Nhà thầu phải chuẩn bị đầy đủ hồ sơ có liên quan khi có yêu cầu làm rõ hồ sơ dự thầu cũng như cho việc đối chiếu tài liệu.
2
2
Máy cắt – uốn thép - Nhà thầu phải chứng minh thiết bị thi công thuộc sở hữu của nhà thầu (bằng hợp đồng, hóa đơn mua hàng) hoặc do nhà thầu huy động (bằng hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê). - Nhà thầu phải cam kết sẵn sàng huy động các thiết bị này để tham gia thực hiện gói thầu. - Nhà thầu phải cung cấp thông tin một cách đầy đủ và chi tiết về thiết bị thi công, hiện trạng thiết bị theo Mẫu số 06D Chương IV. - Nhà thầu phải chuẩn bị đầy đủ hồ sơ có liên quan khi có yêu cầu làm rõ hồ sơ dự thầu cũng như cho việc đối chiếu tài liệu.
1
3
Máy hàn - Nhà thầu phải chứng minh thiết bị thi công thuộc sở hữu của nhà thầu (bằng hợp đồng, hóa đơn mua hàng) hoặc do nhà thầu huy động (bằng hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê). - Nhà thầu phải cam kết sẵn sàng huy động các thiết bị này để tham gia thực hiện gói thầu. - Nhà thầu phải cung cấp thông tin một cách đầy đủ và chi tiết về thiết bị thi công, hiện trạng thiết bị theo Mẫu số 06D Chương IV. - Nhà thầu phải chuẩn bị đầy đủ hồ sơ có liên quan khi có yêu cầu làm rõ hồ sơ dự thầu cũng như cho việc đối chiếu tài liệu.
1
4
Máy cắt gạch đá - Nhà thầu phải chứng minh thiết bị thi công thuộc sở hữu của nhà thầu (bằng hợp đồng, hóa đơn mua hàng) hoặc do nhà thầu huy động (bằng hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê). - Nhà thầu phải cam kết sẵn sàng huy động các thiết bị này để tham gia thực hiện gói thầu. - Nhà thầu phải cung cấp thông tin một cách đầy đủ và chi tiết về thiết bị thi công, hiện trạng thiết bị theo Mẫu số 06D Chương IV. - Nhà thầu phải chuẩn bị đầy đủ hồ sơ có liên quan khi có yêu cầu làm rõ hồ sơ dự thầu cũng như cho việc đối chiếu tài liệu.
2
5
Máy đầm dùi - Nhà thầu phải chứng minh thiết bị thi công thuộc sở hữu của nhà thầu (bằng hợp đồng, hóa đơn mua hàng) hoặc do nhà thầu huy động (bằng hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê). - Nhà thầu phải cam kết sẵn sàng huy động các thiết bị này để tham gia thực hiện gói thầu. - Nhà thầu phải cung cấp thông tin một cách đầy đủ và chi tiết về thiết bị thi công, hiện trạng thiết bị theo Mẫu số 06D Chương IV. - Nhà thầu phải chuẩn bị đầy đủ hồ sơ có liên quan khi có yêu cầu làm rõ hồ sơ dự thầu cũng như cho việc đối chiếu tài liệu.
1
6
Máy đầm bàn - Nhà thầu phải chứng minh thiết bị thi công thuộc sở hữu của nhà thầu (bằng hợp đồng, hóa đơn mua hàng) hoặc do nhà thầu huy động (bằng hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê). - Nhà thầu phải cam kết sẵn sàng huy động các thiết bị này để tham gia thực hiện gói thầu. - Nhà thầu phải cung cấp thông tin một cách đầy đủ và chi tiết về thiết bị thi công, hiện trạng thiết bị theo Mẫu số 06D Chương IV. - Nhà thầu phải chuẩn bị đầy đủ hồ sơ có liên quan khi có yêu cầu làm rõ hồ sơ dự thầu cũng như cho việc đối chiếu tài liệu.
1
7
Máy đầm cóc - Nhà thầu phải chứng minh thiết bị thi công thuộc sở hữu của nhà thầu (bằng hợp đồng, hóa đơn mua hàng) hoặc do nhà thầu huy động (bằng hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê). - Nhà thầu phải cam kết sẵn sàng huy động các thiết bị này để tham gia thực hiện gói thầu. - Nhà thầu phải cung cấp thông tin một cách đầy đủ và chi tiết về thiết bị thi công, hiện trạng thiết bị theo Mẫu số 06D Chương IV. - Nhà thầu phải chuẩn bị đầy đủ hồ sơ có liên quan khi có yêu cầu làm rõ hồ sơ dự thầu cũng như cho việc đối chiếu tài liệu.
1
8
Máy khoan bê tông - Nhà thầu phải chứng minh thiết bị thi công thuộc sở hữu của nhà thầu (bằng hợp đồng, hóa đơn mua hàng) hoặc do nhà thầu huy động (bằng hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê). - Nhà thầu phải cam kết sẵn sàng huy động các thiết bị này để tham gia thực hiện gói thầu. - Nhà thầu phải cung cấp thông tin một cách đầy đủ và chi tiết về thiết bị thi công, hiện trạng thiết bị theo Mẫu số 06D Chương IV. - Nhà thầu phải chuẩn bị đầy đủ hồ sơ có liên quan khi có yêu cầu làm rõ hồ sơ dự thầu cũng như cho việc đối chiếu tài liệu.
1
9
Máy tời/vận thăng - Nhà thầu phải chứng minh thiết bị thi công thuộc sở hữu của nhà thầu (bằng hợp đồng, hóa đơn mua hàng) hoặc do nhà thầu huy động (bằng hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê). - Nhà thầu phải cam kết sẵn sàng huy động các thiết bị này để tham gia thực hiện gói thầu. - Nhà thầu phải cung cấp thông tin một cách đầy đủ và chi tiết về thiết bị thi công, hiện trạng thiết bị theo Mẫu số 06D Chương IV. - Nhà thầu phải chuẩn bị đầy đủ hồ sơ có liên quan khi có yêu cầu làm rõ hồ sơ dự thầu cũng như cho việc đối chiếu tài liệu.
1
10
Xe Máy đào Đặc điểm: dung tích gầu ≥ 0.8 m3; - Nhà thầu phải chứng minh thiết bị thi công thuộc sở hữu của nhà thầu (bằng giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng và giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật) hoặc do nhà thầu huy động (bằng hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê). - Nhà thầu phải cam kết sẵn sàng huy động các thiết bị này để tham gia thực hiện gói thầu. - Nhà thầu phải cung cấp thông tin một cách đầy đủ và chi tiết về thiết bị thi công, hiện trạng thiết bị theo Mẫu số 06D Chương IV. - Nhà thầu phải chuẩn bị đầy đủ hồ sơ có liên quan khi có yêu cầu làm rõ hồ sơ dự thầu cũng như cho việc đối chiếu tài liệu.
1
11
Xe cần cẩu Đặc điểm: sức nâng ≥ 16 tấn; - Nhà thầu phải chứng minh thiết bị thi công thuộc sở hữu của nhà thầu (bằng giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng và giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật) hoặc do nhà thầu huy động (bằng hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê). - Nhà thầu phải cam kết sẵn sàng huy động các thiết bị này để tham gia thực hiện gói thầu. - Nhà thầu phải cung cấp thông tin một cách đầy đủ và chi tiết về thiết bị thi công, hiện trạng thiết bị theo Mẫu số 06D Chương IV. - Nhà thầu phải chuẩn bị đầy đủ hồ sơ có liên quan khi có yêu cầu làm rõ hồ sơ dự thầu cũng như cho việc đối chiếu tài liệu.
1
12
Xe ô tô tưới nước Đặc điểm: dung tích bồn ≥ 5m3; - Nhà thầu phải chứng minh thiết bị thi công thuộc sở hữu của nhà thầu (bằng giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng và giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật) hoặc do nhà thầu huy động (bằng hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê). - Nhà thầu phải cam kết sẵn sàng huy động các thiết bị này để tham gia thực hiện gói thầu. - Nhà thầu phải cung cấp thông tin một cách đầy đủ và chi tiết về thiết bị thi công, hiện trạng thiết bị theo Mẫu số 06D Chương IV. - Nhà thầu phải chuẩn bị đầy đủ hồ sơ có liên quan khi có yêu cầu làm rõ hồ sơ dự thầu cũng như cho việc đối chiếu tài liệu.
1
13
Xe Ô tô tự đổ Đặc điểm: trọng tải ≥ 12 tấn; - Nhà thầu phải chứng minh thiết bị thi công thuộc sở hữu của nhà thầu (bằng giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng và giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật) hoặc do nhà thầu huy động (bằng hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê). - Nhà thầu phải cam kết sẵn sàng huy động các thiết bị này để tham gia thực hiện gói thầu. - Nhà thầu phải cung cấp thông tin một cách đầy đủ và chi tiết về thiết bị thi công, hiện trạng thiết bị theo Mẫu số 06D Chương IV. - Nhà thầu phải chuẩn bị đầy đủ hồ sơ có liên quan khi có yêu cầu làm rõ hồ sơ dự thầu cũng như cho việc đối chiếu tài liệu.
1

List of construction items:

Form No. 01A. Bill of Quantities:

Number Job Description Bidding Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1
Đào đất móng băng bằng thủ công, rộng <= 3m, sâu <= 1m, đất cấp III
1.14
m3
2
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.0166
100m3
3
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 4x6, vữa mác 100, PCB30
0.258
m3
4
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông nền, đá 1x2, mác 150, PCB40
0.378
m3
5
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông xà dầm, giằng nhà, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 250, PCB40
0.516
m3
6
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn xà dầm, giằng
0.0688
100m2
7
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.0111
tấn
8
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 6m
0.0561
tấn
9
Gia công vì kèo thép hình khẩu độ nhỏ, khẩu độ <= 9 m
0.0176
tấn
10
Gia công cột bằng thép hình
0.0678
tấn
11
Gia công giằng mái thép
0.0299
tấn
12
Gia công xà gồ thép
0.0114
tấn
13
Gia công hệ khung dàn
0.0251
tấn
14
Lắp dựng vì kèo thép khẩu độ <= 18 m
0.0176
tấn
15
Lắp dựng cột thép các loại
0.0678
tấn
16
Lắp sàn thao tác
0.0299
tấn
17
Lắp dựng xà gồ thép
0.0114
tấn
18
Lắp sàn thao tác
0.0251
tấn
19
SXLD bu lông neo D16 L=300
16
bộ
20
Lợp mái che tường bằng tôn múi chiều dài bất kỳ
0.0168
100m2
21
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
34.648
m2
22
Sản xuất khung lưới thép mạ kẽm B40, khung bao V50x1.5
19.38
m2
23
Lắp dựng cửa khung sắt, khung nhôm
19.38
m2
24
NHÀ RÁC
25
Đào đất móng băng bằng thủ công, rộng <= 3m, sâu <= 1m, đất cấp III
1.68
m3
26
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.0258
100m3
27
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 4x6, vữa mác 100, PCB30
0.336
m3
28
Rải giấy dầu lớp cách ly
0.0676
100m2
29
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông nền, đá 1x2, mác 250, PCB40
0.676
m3
30
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông xà dầm, giằng nhà, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 250, PCB40
0.896
m3
31
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn xà dầm, giằng
0.112
100m2
32
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.0156
tấn
33
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 6m
0.0808
tấn
34
Gia công vì kèo thép hình khẩu độ nhỏ, khẩu độ <= 9 m
0.0904
tấn
35
Gia công cột bằng thép hình
0.229
tấn
36
Gia công giằng mái thép
0.0319
tấn
37
Gia công xà gồ thép
0.0413
tấn
38
Lắp dựng vì kèo thép khẩu độ <= 18 m
0.0904
tấn
39
Lắp dựng cột thép các loại
0.229
tấn
40
Lắp sàn thao tác
0.0319
tấn
41
Lắp dựng xà gồ thép
0.0413
tấn
42
SXLD bu lông neo D16 L=300
24
bộ
43
Lợp mái che tường bằng tôn múi chiều dài bất kỳ
0.1255
100m2
44
Lợp tôn úp nóc
0.018
100m2
45
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
16.12
m2
46
SXLD tường panel EPS dày 100mm
43.38
m2
47
Phụ kiện kèm theo như Vgóc, U chụp, vít liên kết, Vcạnh, nẹp các loại,...)
43.38
m2
48
Trát xà dầm, vữa XM mác 75, PCB40
2.24
m2
49
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần
2.24
m2
50
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
4.4
m2

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Construction and equipment". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Construction and equipment" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 8

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second