Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Construction and equipment attached to construction

Find: 16:38 04/12/2024
Notice Status
Published
Public procurement field
Civil Works
Name of project
Chanh Nghia Ward Cultural and Sports Center
Bidding package name
Construction and equipment attached to construction
Contractor Selection Plan ID
Spending category
Investment and Development Spending
Domestic/ International
Domestic
Capital source details
Capital resources managed by the city budget
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Contractor selection method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in One
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
Open bidding
Package execution location
Package execution location (After merge)
Related announcements
Time of bid closing
09:00 16/12/2024
Validity of bid documents
90 days
AI-classified field
Approval ID
361/QĐ-BQLDA
Approval date
04/12/2024 16:10
Approval Authority
Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng thành phố Thủ Dầu Một
Approval Documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files. To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

Participating in tenders

Bidding form
Online
Tender documents submission start from
16:37 04/12/2024
to
09:00 16/12/2024
Document Submission Fees
330.000 VND
Location for receiving E-Bids
To view full information, please Login or Register

Bid award

Bid opening time
09:00 16/12/2024
Bid opening location
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Estimated Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Notice type
Letter of guarantee or Certificate of guarantee insurance
Bid security amount
1.760.000.000 VND
Amount in words
One billion seven hundred sixty million dong

Tender Invitation Information

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

List of consulting units who have participated in the package

# Consultants Role Address
1 NAD Constructional Inspection Design Consultant Co Consulting on construction design records, estimates Số 193/6/20, đường số 20, phường 5, quận Gò Vấp, Tp.HCM
2 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY LẮP THƯƠNG MẠI SÔNG HỒNG Consultancy and verification of design documents and estimates 4/20A Bàu Bàng - Phường 13 - Quận Tân Bình - TP. Hồ Chí Minh
3 Phòng Quản lý Đô thị thành phố Thủ Dầu Một. The Agency of Construction Design - Estimation Số 01, đường Quang Trung, phường Phú Cường, thành phố Thủ Dầu Mộ, tỉnh Bình Dương
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ QUẢN LÝ DỰ ÁN PHƯƠNG NAM Consultancy on preparation and evaluation of tender documents 64 Ngô Đức Kế - Phường 12 - Quận Bình Thạnh - TP. Hồ Chí Minh
5 Ban Quản lý dự án Đầu tư xây dựng thành phố Thủ Dầu Một E-HSMT appraisal agency; Evaluation of contractor selection results Số 161, đường Yersin, phường Phú Cường, thành phố Thủ Dầu Một, tỉnh Bình Dương
6 Ban Quản lý dự án Đầu tư xây dựng thành phố Thủ Dầu Một Project management consultancy, contract management, other consultants that these consulting services have a part directly related to the bidding package Số 161, đường Yersin, phường Phú Cường, thành phố Thủ Dầu Một, tỉnh Bình Dương
7 Gói thầu số 08: Tư vấn giám sát xây lắp và thiết bị kèm theo xây lắp thuộc công trình Trung tâm Văn Hóa - Thể thao phường Chánh Nghĩa Project management consultancy, contract management, other consultants that these consulting services have a part directly related to the bidding package .

Requirements for main construction equipment

Number Type of device and device characteristics Minimum quantity required
1
Máy thuỷ bình Ghi chú: Nhà thầu phải scan từ bản gốc/hoặc chứng thực các tài liệu chứng minh: + Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu (hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê và kèm theo hợp đồng thuê). Lưu ý: Trường hợp nhà thầu đi thuê thì hợp đồng phải thể hiện rõ nội dung thuê cho công trình thuộc gói thầu này. + Giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật thiết bị còn hiệu lực.
2
2
Máy toàn đạc (hoặc kinh vĩ) Ghi chú: Nhà thầu phải scan từ bản gốc/hoặc chứng thực các tài liệu chứng minh: + Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu (hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê và kèm theo hợp đồng thuê). Lưu ý: Trường hợp nhà thầu đi thuê thì hợp đồng phải thể hiện rõ nội dung thuê cho công trình thuộc gói thầu này. + Giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật thiết bị còn hiệu lực.
1
3
Ô tô tự đổ ≥ 5T Ghi chú: Nhà thầu phải scan từ bản gốc/hoặc chứng thực các tài liệu chứng minh: + Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu (hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê và kèm theo hợp đồng thuê). Lưu ý: Trường hợp nhà thầu đi thuê thì hợp đồng phải thể hiện rõ nội dung thuê cho công trình thuộc gói thầu này. + Giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật thiết bị còn hiệu lực.
2
4
Ô tô tự đổ ≥ 10T Ghi chú: Nhà thầu phải scan từ bản gốc/hoặc chứng thực các tài liệu chứng minh: + Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu (hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê và kèm theo hợp đồng thuê). Lưu ý: Trường hợp nhà thầu đi thuê thì hợp đồng phải thể hiện rõ nội dung thuê cho công trình thuộc gói thầu này. + Giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật thiết bị còn hiệu lực.
2
5
Xe đào ≥ 0,8m3 Ghi chú: Nhà thầu phải scan từ bản gốc/hoặc chứng thực các tài liệu chứng minh: + Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu (hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê và kèm theo hợp đồng thuê). Lưu ý: Trường hợp nhà thầu đi thuê thì hợp đồng phải thể hiện rõ nội dung thuê cho công trình thuộc gói thầu này. + Giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật thiết bị còn hiệu lực.
1
6
Cần cẩu bánh xích ≥ 10T Ghi chú: Nhà thầu phải scan từ bản gốc/hoặc chứng thực các tài liệu chứng minh: + Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu (hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê và kèm theo hợp đồng thuê). Lưu ý: Trường hợp nhà thầu đi thuê thì hợp đồng phải thể hiện rõ nội dung thuê cho công trình thuộc gói thầu này. + Giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật thiết bị còn hiệu lực.
1
7
Cần cẩu bánh xích ≥ 25T Ghi chú: Nhà thầu phải scan từ bản gốc/hoặc chứng thực các tài liệu chứng minh: + Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu (hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê và kèm theo hợp đồng thuê). Lưu ý: Trường hợp nhà thầu đi thuê thì hợp đồng phải thể hiện rõ nội dung thuê cho công trình thuộc gói thầu này. + Giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật thiết bị còn hiệu lực.
1
8
Ô tô có cẩn cẩu ≥ 03T Ghi chú: Nhà thầu phải scan từ bản gốc/hoặc chứng thực các tài liệu chứng minh: + Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu (hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê và kèm theo hợp đồng thuê). Lưu ý: Trường hợp nhà thầu đi thuê thì hợp đồng phải thể hiện rõ nội dung thuê cho công trình thuộc gói thầu này. + Giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật thiết bị còn hiệu lực.
1
9
Cần cẩu ≥ 30T Ghi chú: Nhà thầu phải scan từ bản gốc/hoặc chứng thực các tài liệu chứng minh: + Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê. Lưu ý: Trường hợp nhà thầu đi thuê thì hợp đồng phải thể hiện rõ nội dung thuê cho công trình thuộc gói thầu này. + Giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật thiết bị còn hiệu lực.
1
10
Máy bơm bê tông ≥ 40 - 60m3/h Ghi chú: Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu (hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê và kèm theo hợp đồng thuê). Lưu ý: Trường hợp nhà thầu đi thuê thì hợp đồng phải thể hiện rõ nội dung thuê cho công trình thuộc gói thầu này.
1
11
Máy vận thăng Ghi chú: Nhà thầu phải scan từ bản gốc/hoặc chứng thực các tài liệu chứng minh: Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê. Lưu ý: Trường hợp nhà thầu đi thuê thì hợp đồng phải thể hiện rõ nội dung thuê cho công trình thuộc gói thầu này.
1
12
Máy vận thăng lồng Ghi chú: Nhà thầu phải scan từ bản gốc/hoặc chứng thực các tài liệu chứng minh: Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê. Lưu ý: Trường hợp nhà thầu đi thuê thì hợp đồng phải thể hiện rõ nội dung thuê cho công trình thuộc gói thầu này.
1
13
Máy ủi ≥ 110CV Ghi chú: Nhà thầu phải scan từ bản gốc/hoặc chứng thực các tài liệu chứng minh: + Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê. Lưu ý: Trường hợp nhà thầu đi thuê thì hợp đồng phải thể hiện rõ nội dung thuê cho công trình thuộc gói thầu này. + Giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật thiết bị còn hiệu lực.
1
14
Máy lu bánh thép, trọng lượng tĩnh ≥ 10T Ghi chú: Nhà thầu phải scan từ bản gốc/hoặc chứng thực các tài liệu chứng minh: + Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu (hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê và kèm theo hợp đồng thuê). Lưu ý: Trường hợp nhà thầu đi thuê thì hợp đồng phải thể hiện rõ nội dung thuê cho công trình thuộc gói thầu này. + Giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật thiết bị còn hiệu lực.
1
15
Máy lu bánh hơi (kể cả khi chất đầy tải) ≥ 16T Ghi chú: Nhà thầu phải scan từ bản gốc/hoặc chứng thực các tài liệu chứng minh: + Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu (hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê và kèm theo hợp đồng thuê). Lưu ý: Trường hợp nhà thầu đi thuê thì hợp đồng phải thể hiện rõ nội dung thuê cho công trình thuộc gói thầu này. + Giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật thiết bị còn hiệu lực.
1
16
xe lu rung. Lực rung ≥ 25T Ghi chú: Nhà thầu phải scan từ bản gốc/hoặc chứng thực các tài liệu chứng minh: + Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu (hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê và kèm theo hợp đồng thuê). Lưu ý: Trường hợp nhà thầu đi thuê thì hợp đồng phải thể hiện rõ nội dung thuê cho công trình thuộc gói thầu này. + Giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật thiết bị còn hiệu lực.
1
17
Máy rải bê tông nhựa Ghi chú: Nhà thầu phải scan từ bản gốc/hoặc chứng thực các tài liệu chứng minh: + Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu (hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê và kèm theo hợp đồng thuê). Lưu ý: Trường hợp nhà thầu đi thuê thì hợp đồng phải thể hiện rõ nội dung thuê cho công trình thuộc gói thầu này. + Giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật thiết bị còn hiệu lực.
1
18
Máy phun nhựa đường Ghi chú: Nhà thầu phải scan từ bản gốc/hoặc chứng thực các tài liệu chứng minh: + Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu (hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê và kèm theo hợp đồng thuê). Lưu ý: Trường hợp nhà thầu đi thuê thì hợp đồng phải thể hiện rõ nội dung thuê cho công trình thuộc gói thầu này. + Giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật thiết bị còn hiệu lực.
1
19
Xe nâng chuyên dùng ≥ 12m Ghi chú: Nhà thầu phải scan từ bản gốc/hoặc chứng thực các tài liệu chứng minh: + Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu (hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê và kèm theo hợp đồng thuê). Lưu ý: Trường hợp nhà thầu đi thuê thì hợp đồng phải thể hiện rõ nội dung thuê cho công trình thuộc gói thầu này. + Giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật thiết bị còn hiệu lực.
1
20
Máy đo điện trở đất Ghi chú: Nhà thầu phải scan từ bản gốc/hoặc chứng thực các tài liệu chứng minh: + Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu (hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê và kèm theo hợp đồng thuê). Lưu ý: Trường hợp nhà thầu đi thuê thì hợp đồng phải thể hiện rõ nội dung thuê cho công trình thuộc gói thầu này. + Giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật thiết bị còn hiệu lực.
1

List of construction items:

Form No. 01A. Bill of Quantities:

Number Job Description Bidding Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép cầu thang, đường kính cốt thép D16mm, chiều cao <= 28m
0.243
tấn
2
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lanh tô đá 1x2, mác 200
11.882
m3
3
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan
1.524
100m2
4
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, đường kính cốt thép D6mm, chiều cao <= 28m
0.3
tấn
5
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, đường kính cốt thép D12mm, chiều cao <= 28m
1.005
tấn
6
Đổ bê tông bằng máy, đổ bằng máy bơm bê tông, bê tông cột, tiết diện cột <= 0,1m2, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 200, PCB40
0.864
m3
7
Ván khuôn bằng ván ép công nghiệp có khung xương, cột chống bằng hệ giáo ống. Ván khuôn cột vuông, chữ nhật, chiều cao <= 28m
0.173
100m2
8
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép bổ trụ, đường kính cốt thép D6mm, chiều cao <= 28m
0.044
tấn
9
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép bổ trụ, đường kính cốt thép D12mm, chiều cao <= 28m
0.148
tấn
10
Đổ bê tông bằng máy, đổ bằng máy bơm bê tông, bê tông xà dầm, giằng, sàn mái, đá 1x2, mác 200, PCB40
4.229
m3
11
Ván khuôn bằng ván ép công nghiệp có khung xương, cột chống bằng hệ giáo ống. Ván khuôn xà, dầm, giằng, chiều cao <= 28m
0.4
100m2
12
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép giằng tường, đường kính cốt thép D6mm, chiều cao <= 28m
0.014
tấn
13
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép giằng tường, đường kính cốt thép D12mm, chiều cao <= 28m
0.137
tấn
14
Đổ bê tông bằng máy, đổ bằng máy bơm bê tông, bê tông xà dầm, giằng, sàn mái, đá 1x2, mác 400, PCB40
2.48
m3
15
Ván khuôn bằng ván ép công nghiệp có khung xương, cột chống bằng hệ giáo ống. Ván khuôn xà, dầm, giằng, chiều cao <= 28m
0.298
100m2
16
Đổ bê tông bằng máy, đổ bằng máy bơm bê tông, bê tông cột, tiết diện cột <= 0,1m2, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 400, PCB40
0.589
m3
17
Ván khuôn bằng ván ép công nghiệp có khung xương, cột chống bằng hệ giáo ống. Ván khuôn cột vuông, chữ nhật, chiều cao <= 28m
0.078
100m2
18
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép D6mm, chiều cao <= 28m
0.08
tấn
19
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép D16mm, chiều cao <= 28m
0.192
tấn
20
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép cột, đường kính cốt thép D6mm, chiều cao <= 28m
0.008
tấn
21
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép cột, đường kính cốt thép D16mm, chiều cao <= 28m
0.054
tấn
22
Gia công giằng kèo thép
17.159
tấn
23
Lắp dựng giằng kèo thép
17.159
tấn
24
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
574.741
m2
25
Bu lông M20 L=80
78
bộ
26
Bu lông neo J M20 L=300
24
bộ
27
Bu lông neo M16x300
272
bộ
28
Gia công giằng kèo thép
4.739
tấn
29
Lắp dựng giằng kèo thép
4.739
tấn
30
Gia công vì kèo thép hình khẩu độ lớn, khẩu độ 18-24 m
13.356
tấn
31
Lắp dựng vì kèo thép khẩu độ > 18 m
13.356
tấn
32
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép ty giằng, đường kính cốt thép D14mm, chiều cao <= 28m
0.145
tấn
33
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
938.439
m2
34
Gia công giằng kèo thép
11.228
tấn
35
Lắp dựng giằng kèo thép
11.228
tấn
36
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
393.031
m2
37
Bu lông M18x50
80
bộ
38
Bu lông M18x60
72
bộ
39
Bu lông M24x80
70
bộ
40
Bu lông neo M18x300
38
bộ
41
Bu lông M20x80
78
bộ
42
Bu lông neo M14x500
78
bộ
43
Bu lông neo M14x300
78
bộ
44
Lắp dựng dàn giáo thép thi công, giàn giáo ngoài, chiều cao <=16 m (Chỉ tính chi phí vật liệu tạm tính trong 1 tháng)
26.979
100m2
45
Lắp dựng dàn giáo thép thi công, giàn giáo ngoài, chiều cao <=16 m (Chỉ tính nhân công và máy thi công, không bao gồm vật liệu)
26.979
100m2
46
Hạng mục: Kiến trúc Khối hội trường
47
Xây gạch không nung 8x8x18, xây tường thẳng ngoài nhà chiều dày <=30cm, chiều cao <= 28m, vữa XM mác 75
303.15
m3
48
Xây gạch không nung 8x8x18, xây tường thẳng ngoài nhà chiều dày > 30cm, chiều cao <= 28m, vữa XM mác 75
11.434
m3
49
Xây gạch không nung 8x8x18, xây tường gờ ram dốc, thành lan can, bồn hoa chiều dày <= 30cm, chiều cao <= 28m, vữa XM mác 75
23.52
m3
50
Xây gạch không nung 8x8x18, xây tường gờ ram dốc, thành lan can, bồn hoa chiều dày <=10cm, chiều cao <= 28m, vữa XM mác 75
2.558
m3

Bidding party analysis

Data analysis results of DauThau.info software for bid solicitors Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng khu vực Thủ Dầu Một as follows:

  • Has relationships with 274 contractor.
  • The average number of contractors participating in each bidding package is: 2.34 contractors.
  • Proportion of bidding fields: Goods 11.39%, Construction 52.22%, Consulting 33.54%, Non-consulting 0.63%, Mixed 1.27%, Other 0.95%.
  • The total value according to the bidding package with valid IMP is: 4,220,512,229,205 VND, in which the total winning value is: 4,034,986,544,437 VND.
  • The savings rate is: 4.40%.
DauThau.info software reads from national bidding database

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Construction and equipment attached to construction". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Construction and equipment attached to construction" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 46

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second