Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Construction and equipment materials

Find: 09:44 20/04/2021
Ghi chú: Gói thầu chỉ dành cho nhà thầu cấp siêu nhỏ, nhỏ (theo quy định của pháp luật doanh nghiệp) tham gia đấu thầu

Attention: This will be the last changelog 10:13 May 4, 2021

Extension:
Bid closing time extended from 08:00 on 04/05/2021 to 08:00 on 12/05/2021
Bidding opening time extended from 08:00 on 04/02 05/2021 to 08:00 on 12/05/2021
Reason for delay:
No bidders participate in bidding

Notice Status
Posted for the first time
Notify Area
Civil Works
Name of project
Installing capacitors on medium voltage grid in 2021 - PC Thanh Hoa
Name of Tender Notice
Construction and equipment materials
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Installing capacitors on medium voltage grid in 2021 - PC Thanh Hoa
Spending Category
Investment and Development Project
Funding source
Science and Technology
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in one
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
National competitive bidding
Package execution location
Time of bid closing
08:00 12/05/2021
Validity period of E-HSDT
60 days
AI-classified field

Participating in tenders

Bidding method
Online bidding
Tender documents submission start from
09:22 20/04/2021
to
08:00 12/05/2021
Document Submission Fees
Tender Document Submission at
To view full information, please Login or Register

Bid award

Award date
08:00 12/05/2021
Awarded at
Website: http://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Type
Guarantee letter
Amount of money
60.000.000 VND
Amount in text format
Sixty million dong

Bidding documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Requirements for main construction equipment

Number Equipment Type Device Features Minimum quantity required
1
Xe cẩu 5-12T
Có hóa đơn mua hàng hoặc hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị. Có đăng ký, đăng kiểm còn hạn
1
1
Xe cẩu 5-12T
Có hóa đơn mua hàng hoặc hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị. Có đăng ký, đăng kiểm còn hạn
1
1
Xe cẩu 5-12T
Có hóa đơn mua hàng hoặc hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị. Có đăng ký, đăng kiểm còn hạn
1
1
Xe cẩu 5-12T
Có hóa đơn mua hàng hoặc hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị. Có đăng ký, đăng kiểm còn hạn
1
1
Xe cẩu 5-12T
Có hóa đơn mua hàng hoặc hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị. Có đăng ký, đăng kiểm còn hạn
1
1
Xe cẩu 5-12T
Có hóa đơn mua hàng hoặc hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị. Có đăng ký, đăng kiểm còn hạn
1
1
Xe cẩu 5-12T
Có hóa đơn mua hàng hoặc hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị. Có đăng ký, đăng kiểm còn hạn
1
1
Xe cẩu 5-12T
Có hóa đơn mua hàng hoặc hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị. Có đăng ký, đăng kiểm còn hạn
1
1
Xe cẩu 5-12T
Có hóa đơn mua hàng hoặc hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị. Có đăng ký, đăng kiểm còn hạn
1
1
Xe cẩu 5-12T
Có hóa đơn mua hàng hoặc hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị. Có đăng ký, đăng kiểm còn hạn
1
1
Xe cẩu 5-12T
Có hóa đơn mua hàng hoặc hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị. Có đăng ký, đăng kiểm còn hạn
1
1
Xe cẩu 5-12T
Có hóa đơn mua hàng hoặc hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị. Có đăng ký, đăng kiểm còn hạn
1
1
Xe cẩu 5-12T
Có hóa đơn mua hàng hoặc hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị. Có đăng ký, đăng kiểm còn hạn
1
1
Xe cẩu 5-12T
Có hóa đơn mua hàng hoặc hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị. Có đăng ký, đăng kiểm còn hạn
1
1
Xe cẩu 5-12T
Có hóa đơn mua hàng hoặc hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị. Có đăng ký, đăng kiểm còn hạn
1
1
Xe cẩu 5-12T
Có hóa đơn mua hàng hoặc hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị. Có đăng ký, đăng kiểm còn hạn
1
2
Ô tô tải 3-5T
Có hóa đơn mua hàng hoặc hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị. Có đăng ký, đăng kiểm còn hạn
1
2
Ô tô tải 3-5T
Có hóa đơn mua hàng hoặc hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị. Có đăng ký, đăng kiểm còn hạn
1
2
Ô tô tải 3-5T
Có hóa đơn mua hàng hoặc hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị. Có đăng ký, đăng kiểm còn hạn
1
2
Ô tô tải 3-5T
Có hóa đơn mua hàng hoặc hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị. Có đăng ký, đăng kiểm còn hạn
1
2
Ô tô tải 3-5T
Có hóa đơn mua hàng hoặc hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị. Có đăng ký, đăng kiểm còn hạn
1
2
Ô tô tải 3-5T
Có hóa đơn mua hàng hoặc hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị. Có đăng ký, đăng kiểm còn hạn
1
2
Ô tô tải 3-5T
Có hóa đơn mua hàng hoặc hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị. Có đăng ký, đăng kiểm còn hạn
1
2
Ô tô tải 3-5T
Có hóa đơn mua hàng hoặc hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị. Có đăng ký, đăng kiểm còn hạn
1
2
Ô tô tải 3-5T
Có hóa đơn mua hàng hoặc hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị. Có đăng ký, đăng kiểm còn hạn
1
2
Ô tô tải 3-5T
Có hóa đơn mua hàng hoặc hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị. Có đăng ký, đăng kiểm còn hạn
1
2
Ô tô tải 3-5T
Có hóa đơn mua hàng hoặc hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị. Có đăng ký, đăng kiểm còn hạn
1
2
Ô tô tải 3-5T
Có hóa đơn mua hàng hoặc hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị. Có đăng ký, đăng kiểm còn hạn
1
2
Ô tô tải 3-5T
Có hóa đơn mua hàng hoặc hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị. Có đăng ký, đăng kiểm còn hạn
1
2
Ô tô tải 3-5T
Có hóa đơn mua hàng hoặc hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị. Có đăng ký, đăng kiểm còn hạn
1
2
Ô tô tải 3-5T
Có hóa đơn mua hàng hoặc hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị. Có đăng ký, đăng kiểm còn hạn
1
2
Ô tô tải 3-5T
Có hóa đơn mua hàng hoặc hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị. Có đăng ký, đăng kiểm còn hạn
1
3
Máy hàn 23 kW
Có hóa đơn mua hàng hoặc hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị.
1
3
Máy hàn 23 kW
Có hóa đơn mua hàng hoặc hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị.
1
3
Máy hàn 23 kW
Có hóa đơn mua hàng hoặc hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị.
1
3
Máy hàn 23 kW
Có hóa đơn mua hàng hoặc hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị.
1
3
Máy hàn 23 kW
Có hóa đơn mua hàng hoặc hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị.
1
3
Máy hàn 23 kW
Có hóa đơn mua hàng hoặc hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị.
1
3
Máy hàn 23 kW
Có hóa đơn mua hàng hoặc hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị.
1
3
Máy hàn 23 kW
Có hóa đơn mua hàng hoặc hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị.
1
3
Máy hàn 23 kW
Có hóa đơn mua hàng hoặc hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị.
1
3
Máy hàn 23 kW
Có hóa đơn mua hàng hoặc hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị.
1
3
Máy hàn 23 kW
Có hóa đơn mua hàng hoặc hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị.
1
3
Máy hàn 23 kW
Có hóa đơn mua hàng hoặc hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị.
1
3
Máy hàn 23 kW
Có hóa đơn mua hàng hoặc hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị.
1
3
Máy hàn 23 kW
Có hóa đơn mua hàng hoặc hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị.
1
3
Máy hàn 23 kW
Có hóa đơn mua hàng hoặc hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị.
1
3
Máy hàn 23 kW
Có hóa đơn mua hàng hoặc hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị.
1
4
Đầm bàn
Có hóa đơn mua hàng hoặc hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị.
1
4
Đầm bàn
Có hóa đơn mua hàng hoặc hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị.
1
4
Đầm bàn
Có hóa đơn mua hàng hoặc hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị.
1
4
Đầm bàn
Có hóa đơn mua hàng hoặc hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị.
1
4
Đầm bàn
Có hóa đơn mua hàng hoặc hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị.
1
4
Đầm bàn
Có hóa đơn mua hàng hoặc hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị.
1
4
Đầm bàn
Có hóa đơn mua hàng hoặc hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị.
1
4
Đầm bàn
Có hóa đơn mua hàng hoặc hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị.
1
4
Đầm bàn
Có hóa đơn mua hàng hoặc hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị.
1
4
Đầm bàn
Có hóa đơn mua hàng hoặc hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị.
1
4
Đầm bàn
Có hóa đơn mua hàng hoặc hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị.
1
4
Đầm bàn
Có hóa đơn mua hàng hoặc hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị.
1
4
Đầm bàn
Có hóa đơn mua hàng hoặc hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị.
1
4
Đầm bàn
Có hóa đơn mua hàng hoặc hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị.
1
4
Đầm bàn
Có hóa đơn mua hàng hoặc hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị.
1
4
Đầm bàn
Có hóa đơn mua hàng hoặc hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị.
1
5
Máy phát 4kW
Có hóa đơn mua hàng hoặc hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị.
1
5
Máy phát 4kW
Có hóa đơn mua hàng hoặc hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị.
1
5
Máy phát 4kW
Có hóa đơn mua hàng hoặc hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị.
1
5
Máy phát 4kW
Có hóa đơn mua hàng hoặc hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị.
1
5
Máy phát 4kW
Có hóa đơn mua hàng hoặc hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị.
1
5
Máy phát 4kW
Có hóa đơn mua hàng hoặc hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị.
1
5
Máy phát 4kW
Có hóa đơn mua hàng hoặc hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị.
1
5
Máy phát 4kW
Có hóa đơn mua hàng hoặc hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị.
1
5
Máy phát 4kW
Có hóa đơn mua hàng hoặc hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị.
1
5
Máy phát 4kW
Có hóa đơn mua hàng hoặc hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị.
1
5
Máy phát 4kW
Có hóa đơn mua hàng hoặc hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị.
1
5
Máy phát 4kW
Có hóa đơn mua hàng hoặc hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị.
1
5
Máy phát 4kW
Có hóa đơn mua hàng hoặc hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị.
1
5
Máy phát 4kW
Có hóa đơn mua hàng hoặc hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị.
1
5
Máy phát 4kW
Có hóa đơn mua hàng hoặc hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị.
1
5
Máy phát 4kW
Có hóa đơn mua hàng hoặc hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị.
1
6
Máy đo khoảng cách laser
Có hóa đơn mua hàng hoặc hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị.
1
6
Máy đo khoảng cách laser
Có hóa đơn mua hàng hoặc hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị.
1
6
Máy đo khoảng cách laser
Có hóa đơn mua hàng hoặc hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị.
1
6
Máy đo khoảng cách laser
Có hóa đơn mua hàng hoặc hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị.
1
6
Máy đo khoảng cách laser
Có hóa đơn mua hàng hoặc hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị.
1
6
Máy đo khoảng cách laser
Có hóa đơn mua hàng hoặc hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị.
1
6
Máy đo khoảng cách laser
Có hóa đơn mua hàng hoặc hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị.
1
6
Máy đo khoảng cách laser
Có hóa đơn mua hàng hoặc hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị.
1
6
Máy đo khoảng cách laser
Có hóa đơn mua hàng hoặc hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị.
1
6
Máy đo khoảng cách laser
Có hóa đơn mua hàng hoặc hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị.
1
6
Máy đo khoảng cách laser
Có hóa đơn mua hàng hoặc hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị.
1
6
Máy đo khoảng cách laser
Có hóa đơn mua hàng hoặc hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị.
1
6
Máy đo khoảng cách laser
Có hóa đơn mua hàng hoặc hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị.
1
6
Máy đo khoảng cách laser
Có hóa đơn mua hàng hoặc hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị.
1
6
Máy đo khoảng cách laser
Có hóa đơn mua hàng hoặc hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị.
1
6
Máy đo khoảng cách laser
Có hóa đơn mua hàng hoặc hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị.
1
7
Máy ngắm độ võng
Có hóa đơn mua hàng hoặc hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị.
1
7
Máy ngắm độ võng
Có hóa đơn mua hàng hoặc hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị.
1
7
Máy ngắm độ võng
Có hóa đơn mua hàng hoặc hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị.
1
7
Máy ngắm độ võng
Có hóa đơn mua hàng hoặc hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị.
1
7
Máy ngắm độ võng
Có hóa đơn mua hàng hoặc hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị.
1
7
Máy ngắm độ võng
Có hóa đơn mua hàng hoặc hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị.
1
7
Máy ngắm độ võng
Có hóa đơn mua hàng hoặc hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị.
1
7
Máy ngắm độ võng
Có hóa đơn mua hàng hoặc hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị.
1
7
Máy ngắm độ võng
Có hóa đơn mua hàng hoặc hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị.
1
7
Máy ngắm độ võng
Có hóa đơn mua hàng hoặc hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị.
1
7
Máy ngắm độ võng
Có hóa đơn mua hàng hoặc hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị.
1
7
Máy ngắm độ võng
Có hóa đơn mua hàng hoặc hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị.
1
7
Máy ngắm độ võng
Có hóa đơn mua hàng hoặc hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị.
1
7
Máy ngắm độ võng
Có hóa đơn mua hàng hoặc hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị.
1
7
Máy ngắm độ võng
Có hóa đơn mua hàng hoặc hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị.
1
7
Máy ngắm độ võng
Có hóa đơn mua hàng hoặc hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị.
1
8
Tó + Pa lăng xích 5 tấn+cần đôn
Có hóa đơn mua hàng hoặc hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị.
1
8
Tó + Pa lăng xích 5 tấn+cần đôn
Có hóa đơn mua hàng hoặc hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị.
1
8
Tó + Pa lăng xích 5 tấn+cần đôn
Có hóa đơn mua hàng hoặc hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị.
1
8
Tó + Pa lăng xích 5 tấn+cần đôn
Có hóa đơn mua hàng hoặc hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị.
1
8
Tó + Pa lăng xích 5 tấn+cần đôn
Có hóa đơn mua hàng hoặc hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị.
1
8
Tó + Pa lăng xích 5 tấn+cần đôn
Có hóa đơn mua hàng hoặc hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị.
1
8
Tó + Pa lăng xích 5 tấn+cần đôn
Có hóa đơn mua hàng hoặc hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị.
1
8
Tó + Pa lăng xích 5 tấn+cần đôn
Có hóa đơn mua hàng hoặc hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị.
1
8
Tó + Pa lăng xích 5 tấn+cần đôn
Có hóa đơn mua hàng hoặc hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị.
1
8
Tó + Pa lăng xích 5 tấn+cần đôn
Có hóa đơn mua hàng hoặc hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị.
1
8
Tó + Pa lăng xích 5 tấn+cần đôn
Có hóa đơn mua hàng hoặc hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị.
1
8
Tó + Pa lăng xích 5 tấn+cần đôn
Có hóa đơn mua hàng hoặc hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị.
1
8
Tó + Pa lăng xích 5 tấn+cần đôn
Có hóa đơn mua hàng hoặc hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị.
1
8
Tó + Pa lăng xích 5 tấn+cần đôn
Có hóa đơn mua hàng hoặc hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị.
1
8
Tó + Pa lăng xích 5 tấn+cần đôn
Có hóa đơn mua hàng hoặc hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị.
1
8
Tó + Pa lăng xích 5 tấn+cần đôn
Có hóa đơn mua hàng hoặc hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị.
1
9
Và các loại thiết bị khác nhà thầu tự kê khai để đảm bảo yêu cầu theo phương án thi công và tiến độ nhà thầu đề ra (Xe bò lốp, xe rùa, tôn lót sàn…)Trường hợp liên danh: Từng thành viên liên danh phải có đầy đủ thiết bị máy thi công theo yêu cầu trên.
Có hóa đơn mua hàng hoặc hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị.
1
9
Và các loại thiết bị khác nhà thầu tự kê khai để đảm bảo yêu cầu theo phương án thi công và tiến độ nhà thầu đề ra (Xe bò lốp, xe rùa, tôn lót sàn…)Trường hợp liên danh: Từng thành viên liên danh phải có đầy đủ thiết bị máy thi công theo yêu cầu trên.
Có hóa đơn mua hàng hoặc hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị.
1
9
Và các loại thiết bị khác nhà thầu tự kê khai để đảm bảo yêu cầu theo phương án thi công và tiến độ nhà thầu đề ra (Xe bò lốp, xe rùa, tôn lót sàn…)Trường hợp liên danh: Từng thành viên liên danh phải có đầy đủ thiết bị máy thi công theo yêu cầu trên.
Có hóa đơn mua hàng hoặc hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị.
1
9
Và các loại thiết bị khác nhà thầu tự kê khai để đảm bảo yêu cầu theo phương án thi công và tiến độ nhà thầu đề ra (Xe bò lốp, xe rùa, tôn lót sàn…)Trường hợp liên danh: Từng thành viên liên danh phải có đầy đủ thiết bị máy thi công theo yêu cầu trên.
Có hóa đơn mua hàng hoặc hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị.
1
9
Và các loại thiết bị khác nhà thầu tự kê khai để đảm bảo yêu cầu theo phương án thi công và tiến độ nhà thầu đề ra (Xe bò lốp, xe rùa, tôn lót sàn…)Trường hợp liên danh: Từng thành viên liên danh phải có đầy đủ thiết bị máy thi công theo yêu cầu trên.
Có hóa đơn mua hàng hoặc hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị.
1
9
Và các loại thiết bị khác nhà thầu tự kê khai để đảm bảo yêu cầu theo phương án thi công và tiến độ nhà thầu đề ra (Xe bò lốp, xe rùa, tôn lót sàn…)Trường hợp liên danh: Từng thành viên liên danh phải có đầy đủ thiết bị máy thi công theo yêu cầu trên.
Có hóa đơn mua hàng hoặc hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị.
1
9
Và các loại thiết bị khác nhà thầu tự kê khai để đảm bảo yêu cầu theo phương án thi công và tiến độ nhà thầu đề ra (Xe bò lốp, xe rùa, tôn lót sàn…)Trường hợp liên danh: Từng thành viên liên danh phải có đầy đủ thiết bị máy thi công theo yêu cầu trên.
Có hóa đơn mua hàng hoặc hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị.
1
9
Và các loại thiết bị khác nhà thầu tự kê khai để đảm bảo yêu cầu theo phương án thi công và tiến độ nhà thầu đề ra (Xe bò lốp, xe rùa, tôn lót sàn…)Trường hợp liên danh: Từng thành viên liên danh phải có đầy đủ thiết bị máy thi công theo yêu cầu trên.
Có hóa đơn mua hàng hoặc hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị.
1
9
Và các loại thiết bị khác nhà thầu tự kê khai để đảm bảo yêu cầu theo phương án thi công và tiến độ nhà thầu đề ra (Xe bò lốp, xe rùa, tôn lót sàn…)Trường hợp liên danh: Từng thành viên liên danh phải có đầy đủ thiết bị máy thi công theo yêu cầu trên.
Có hóa đơn mua hàng hoặc hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị.
1
9
Và các loại thiết bị khác nhà thầu tự kê khai để đảm bảo yêu cầu theo phương án thi công và tiến độ nhà thầu đề ra (Xe bò lốp, xe rùa, tôn lót sàn…)Trường hợp liên danh: Từng thành viên liên danh phải có đầy đủ thiết bị máy thi công theo yêu cầu trên.
Có hóa đơn mua hàng hoặc hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị.
1
9
Và các loại thiết bị khác nhà thầu tự kê khai để đảm bảo yêu cầu theo phương án thi công và tiến độ nhà thầu đề ra (Xe bò lốp, xe rùa, tôn lót sàn…)Trường hợp liên danh: Từng thành viên liên danh phải có đầy đủ thiết bị máy thi công theo yêu cầu trên.
Có hóa đơn mua hàng hoặc hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị.
1
9
Và các loại thiết bị khác nhà thầu tự kê khai để đảm bảo yêu cầu theo phương án thi công và tiến độ nhà thầu đề ra (Xe bò lốp, xe rùa, tôn lót sàn…)Trường hợp liên danh: Từng thành viên liên danh phải có đầy đủ thiết bị máy thi công theo yêu cầu trên.
Có hóa đơn mua hàng hoặc hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị.
1
9
Và các loại thiết bị khác nhà thầu tự kê khai để đảm bảo yêu cầu theo phương án thi công và tiến độ nhà thầu đề ra (Xe bò lốp, xe rùa, tôn lót sàn…)Trường hợp liên danh: Từng thành viên liên danh phải có đầy đủ thiết bị máy thi công theo yêu cầu trên.
Có hóa đơn mua hàng hoặc hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị.
1
9
Và các loại thiết bị khác nhà thầu tự kê khai để đảm bảo yêu cầu theo phương án thi công và tiến độ nhà thầu đề ra (Xe bò lốp, xe rùa, tôn lót sàn…)Trường hợp liên danh: Từng thành viên liên danh phải có đầy đủ thiết bị máy thi công theo yêu cầu trên.
Có hóa đơn mua hàng hoặc hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị.
1
9
Và các loại thiết bị khác nhà thầu tự kê khai để đảm bảo yêu cầu theo phương án thi công và tiến độ nhà thầu đề ra (Xe bò lốp, xe rùa, tôn lót sàn…)Trường hợp liên danh: Từng thành viên liên danh phải có đầy đủ thiết bị máy thi công theo yêu cầu trên.
Có hóa đơn mua hàng hoặc hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị.
1
9
Và các loại thiết bị khác nhà thầu tự kê khai để đảm bảo yêu cầu theo phương án thi công và tiến độ nhà thầu đề ra (Xe bò lốp, xe rùa, tôn lót sàn…)Trường hợp liên danh: Từng thành viên liên danh phải có đầy đủ thiết bị máy thi công theo yêu cầu trên.
Có hóa đơn mua hàng hoặc hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị.
1

List of construction items:

Number Job Description Bidding Goods code Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1 Tiếp địa cột tụ bù 12m LT12 - phần lắp đặt
4 bộ
2 Tiếp địa cột tụ bù 14m LT14 - phần lắp đặt
6 bộ
3 Tiếp địa cột tụ bù 16m LT16 - phần lắp đặt
1 bộ
4 Tiếp địa cột tụ bù 20m LT20 - phần lắp đặt
1 bộ
5 Đôn cột vuông 3,5m ĐC-3,5m
3 bộ
6 Xà đỡ bằng 35 cột đơn vuông sứ đứng XĐB35-1V-SĐ
1 bộ
7 Xà đỡ vượt bằng 35 cột vuông đơn XVB35-1V-SĐ
2 bộ
8 Xà néo bằng 35kVcột đôi sứ chuỗi XNB35-2LT-SC/D
1 bộ
9 Xà néo bằng 35kVcột đôi sứ chuỗi XNB35-2LT-SC/N
1 bộ
10 Xà phụ XP1-1T
4 bộ
11 Xà đỡ sứ trung gian cột tròn đơn XTG-1LT
10 bộ
12 Xà đỡ sứ trung gian cột vuông đơn XTG-1V
5 bộ
13 Xà đỡ cầu chì cột tròn đơn XCC-1LT
11 bộ
14 Xà đỡ cầu chì cột vuông đơn XCC-1V
1 bộ
15 Xà đỡ chống sét van cột tròn đơn XCSV-1LT
12 bộ
16 Xà đỡ tụ cột tròn đơn XĐT-1LT
12 bộ
17 Ghế thao tác cột tròn đơn GTT-1LT
11 bộ
18 Thang lên xuống TT-3M
2 bộ
19 Thang lên xuống TT-4M
10 bộ
20 Sứ đứng 35kV + ty sứ mạ kẽm nhúng nóng
194 quả
21 Chuỗi sứ néo đơn Polime 35kV + phụ kiện cho dây AC 70 (gồm: 1 chuỗi Polymer, 2 móc treo chữ U, 1 mắt nối đơn, 1 khóa néo)
9 chuỗi
22 Cáp Cu/XLPE/PVC 1x70-35kV
283 m
23 Dây đồng mềm bắt chống sét M50
36 m
24 Đầu cốt đồng Cu-50
72 cái
25 Đầu cốt đồng Cu-70
180 cái
26 Thanh đồng dẹt nối tụ 40x4
22 m
27 Nắp chụp chống sét van LA
36 cái
28 Nắp chụp dưới cầu chì tự rơi
36 cái
29 Ống nhựa HDPE D32/25
48 m
30 Đai thép + khoá đai
36 bộ
31 Băng dính cách điện
24 cuộn
32 Giáp buộc cổ sứ
102 cái
33 Ghíp đồng nhôm 3 bu lông AM70
72 Cái
34 Tháo ra, căng lại dây nhôm lõi thép AC70
5.700 m
35 Tháo ra, lắp lại colie để điều chỉnh cáp quang thông tin
16 bộ
36 Tiếp địa cột tụ bù 12m LT12 - phần lắp đặt
4 bộ
37 Tiếp địa cột tụ bù 14m LT14 - phần lắp đặt
12 bộ
38 Tiếp địa cột tụ bù 16m LT16 - phần lắp đặt
2 bộ
39 Tiếp địa cột tụ bù 18m LT18 - phần lắp đặt
3 bộ
40 Tiếp địa cột tụ bù 20m LT20 - phần lắp đặt
3 bộ
41 Đôn cột vuông 3,5m ĐC-3,5m
6 bộ
42 Xà đỡ bằng 22 cột vuông đơn sứ đứng XĐB22-1V-SĐ
2 bộ
43 Xà néo bằng 22 cột vuông đơn sứ đứng XNB22-1V-SĐ
1 bộ
44 Xà néo bằng 22 cột đơn sứ chuỗi XNB22-1V-SC
3 bộ
45 Xà rẽ nhánh lệch 22 cột vuông đơn sứ đứng XRNL22-1V-SĐ
1 bộ
46 Xà phụ XP1-1T
1 bộ
47 Xà đỡ sứ trung gian cột tròn đơn XTG-1LT
26 bộ
48 Xà đỡ sứ trung gian cột vuông đơn XTG-1V
7 bộ
49 Xà đỡ chì cột tròn đôi XCC-2LT/D
1 bộ
50 Xà đỡ cầu chì cột tròn đơn XCC-1LT
15 bộ

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Construction and equipment materials". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Construction and equipment materials" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 49

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second