Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Construction and equipment supply and installation

Find: 20:22 25/05/2026
Notice Status
Published
Public procurement field
Civil Works
Name of project
Nguyen Binh Khiem Secondary School (phase 2)
Bidding package name
Construction and equipment supply and installation
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
1st adjusted and supplemented contractor selection plan Project: Nguyen Binh Khiem Secondary School (phase 2)
Spending category
Investment and Development Spending
Domestic/ International
Domestic
Capital source details
City budget capital
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Contractor selection method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
Fixed unit price
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
Open bidding
Package execution location
Phường Hòa Khánh, City Đà Nẵng
Time of bid closing
08:15 12/06/2026
Validity of bid documents
180 days
AI-classified field
Approval ID
1166/QĐ-UBND
Approval date
25/05/2026 20:16
Approval Authority
UBND phường Hòa Khánh
Approval Documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files. To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

Participating in tenders

Bidding form
Online
Tender documents submission start from
20:18 25/05/2026
to
08:15 12/06/2026
Document Submission Fees
330.000 VND
Location for receiving E-Bids
To view full information, please Login or Register

Bid award

Bid opening time
08:15 12/06/2026
Bid opening location
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Estimated Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Notice type
Guarantee letter or guarantee insurance certificate
Bid security amount
939.000.000 VND
Amount in words
Nine hundred thirty nine million dong

Tender Invitation Information

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

List of consulting units who have participated in the package

# Consultants Role Address
1 AN THY ARCHITECTURAL & CONSTRUCTION JOINT STOCK COMPANY Technical design consultancy, construction drawing design (for two -step design works), estimates 38 Phạm Hữu Kính - - Phường Ngũ Hành Sơn - Thành phố Đà Nẵng
2 DA NANG CONSTRUCTION CONSULTING AND INSPECTION CENTER Consulting on technical design verification, construction drawing design (for two -step design works), estimates 107 -109 Lê Sát - - Phường Hòa Cường - Thành phố Đà Nẵng
3 VALID VALUATION COMPANY LIMITED Valuation consulting 130 Đống Đa - - Phường Hải Châu - Thành phố Đà Nẵng
4 DA NANG CONSTRUCTION CONSULTING AND INSPECTION CENTER Consultancy on preparation and evaluation of tender documents 107 -109 Lê Sát - - Phường Hòa Cường - Thành phố Đà Nẵng
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TUỆ LÂM Consultancy on appraisal of tender documents and contractor selection Số 10 đường Vũ Tông Phan - - Phường Sơn Trà - Thành phố Đà Nẵng

Requirements for main construction equipment

Number Type of device and device characteristics Minimum quantity required
1
Máy vận thăng lồng – sức nâng ≥ 2 Tấn
1
2
Máy vận thăng lồng – sức nâng ≥ 0,8 Tấn
1
3
Ô tô tự đổ có trọng tải ≥ 10 Tấn
2
4
Máy nén khí, công suất ≥ 600 m3/h
1
5
Máy đào, dung tích gàu ≥ 1,25 m3
1
6
Máy toàn đạc hoặc máy thủy bình
1
7
Ô tô có cẩu tự hành/ cần trục ô tô hoặc cần cẩu ≥ 25 Tấn
1
8
Cần cẩu bánh hơi ≥ 6 tấn
1
9
Cần cẩu bánh xích ≥ 25 tấn
1
10
Máy lu bánh thép tự hành ≥ 16 tấn
1
11
Máy ủi ≥ 110 CV
1
12
Máy rải cấp phối đá dăm - năng suất ≥ 50 m3/h
1
13
Ô tô tưới nước - dung tích ≥ 5 m3
1
14
Búa căn khí nén ≥ 3 m3/ph
1
15
Máy ép cọc Robot thủy lực tự hành ≥ 860 tấn
1
16
Kích nâng ≥ 250T
1
17
Cần trục tháp - sức nâng ≥ 25 Tấn
1
18
Cần cẩu bánh xích ≥ 50 Tấn
1
19
Máy ép thủy lực - lực ép: ≥ 130 Tấn
1
20
Ô tô vận tải thùng - trọng tải ≥ 12,0 T
1

List of construction items:

Form No. 01B. Bill of Quantities:

Number Job Description Bidding Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1
Lát nền, sàn gạch granite 600x600, vữa XM M75, PCB40 (bao gồm công tác thi công, gạch,… và các vật tư, công tác liên quan khác (nếu có) theo hồ sơ thiết kế được phê duyệt)
864.7332
m2
Theo quy định tại Chương V
2
Lát đá bậc cầu thang, tam cấp vữa XM M75, PCB40 (bao gồm công tác thi công, đá,… và các vật tư, công tác liên quan khác (nếu có) theo hồ sơ thiết kế được phê duyệt)
69.24
m2
Theo quy định tại Chương V
3
Trát tường ngoài - Chiều dày 1,5cm, vữa XM M75, XM PCB40 (bao gồm công tác thi công, lưới thủy tinh gia cố tường,… và các vật tư, công tác liên quan khác (nếu có) theo hồ sơ thiết kế được phê duyệt)
267.017
m2
Theo quy định tại Chương V
4
Trát tường trong - Chiều dày 1,5cm, vữa XM M75, XM PCB40 (bao gồm công tác thi công, lưới thủy tinh gia cố tường,… và các vật tư, công tác liên quan khác (nếu có) theo hồ sơ thiết kế được phê duyệt)
142.26
m2
Theo quy định tại Chương V
5
Sơn dầm, trần cột, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ (bao gồm công tác thi công, cạo bỏ vệ sinh bề mặt, bả matit, lăn sơn, sơn, bột bả,… và các vật tư, công tác liên quan khác (nếu có) theo hồ sơ thiết kế được phê duyệt)
2099.41
m2
Theo quy định tại Chương V
6
Sơn dầm, trần cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ (bao gồm công tác thi công, cạo bỏ vệ sinh bề mặt, bả matit, lăn sơn, sơn, bột bả,… và các vật tư, công tác liên quan khác (nếu có) theo hồ sơ thiết kế được phê duyệt)
1358.1
m2
Theo quy định tại Chương V
7
GCLD cửa đi 2 cánh mở quay kết hợp ô thoáng cố định, nhôm hệ 55 dày 2.0mm, kính dán an toàn 2 lớp 8,38mm. Phụ kiện khóa đồng bộ
41.58
m2
Theo quy định tại Chương V
8
GCLD cửa sổ 2 cánh mở trượt kết hợp ô thoáng cố định, nhôm hệ 55 dày 1.4mm, kính dán an toàn 2 lớp 8,38mm. Phụ kiện khóa đồng bộ
114
m2
Theo quy định tại Chương V
9
GCLD vách kính cố định, nhôm hệ 55 dày 1.4mm, kính dán an toàn 2 lớp 8,38mmmm. Phụ kiện khóa đồng bộ
7.36
m2
Theo quy định tại Chương V
10
Gia công, lắp dựng hoàn thiện trần thạch cao khung chìm (bao gồm công tác thi công, trần thạch cao, hệ khung,… và các vật tư, công tác liên quan khác (nếu có) theo hồ sơ thiết kế được phê duyệt)
531.3192
m2
Theo quy định tại Chương V
11
Quét dung dịch chống thấm (bao gồm công tác thi công, vệ sinh chà nhám mặt bê tông đã phá vỡ, dung dịch chống thấm,… và các vật tư, công tác liên quan khác (nếu có) theo hồ sơ thiết kế được phê duyệt)
404.54
m2
Theo quy định tại Chương V
12
Lợp thay thế mái loại tấm lợp tấm tôn (bao gồm công tác thi công, tôn,…và các vật tư, công tác liên quan khác theo hồ sơ thiết kế được phê duyệt)
414
m2
Theo quy định tại Chương V
13
Cung cấp và lắp đặt hoàn thiện Đèn tròn nổi ốp trần: 220V - 9W (bao gồm đèn, các vật tư, phụ kiện và công việc có liên quan như thể hiện trên bản vẽ và tiêu chí kỹ thuật)
14
bộ
Theo quy định tại Chương V
14
Cung cấp và lắp đặt hoàn thiện Đèn tuýp led bảng 1m2: 220V - 18W (bao gồm đèn, các vật tư, phụ kiện và công việc có liên quan như thể hiện trên bản vẽ và tiêu chí kỹ thuật)
6
bộ
Theo quy định tại Chương V
15
Cung cấp và lắp đặt hoàn thiện Đèn tuýp led đôi 1m2: 220V - 2x18W (bao gồm đèn, các vật tư, phụ kiện và công việc có liên quan như thể hiện trên bản vẽ và tiêu chí kỹ thuật)
42
bộ
Theo quy định tại Chương V
16
Cung cấp và lắp đặt hoàn thiện Quạt trần (bao gồm quạt, Dimmer quạt, các vật tư, phụ kiện và công việc có liên quan như thể hiện trên bản vẽ và tiêu chí kỹ thuật)
22
cái
Theo quy định tại Chương V
17
Cung cấp và lắp đặt hoàn thiện Quạt trần xoay (bao gồm quạt, Dimmer quạt, các vật tư, phụ kiện và công việc có liên quan như thể hiện trên bản vẽ và tiêu chí kỹ thuật)
6
cái
Theo quy định tại Chương V
18
Cung cấp và lắp đặt hoàn thiện Quạt gắn tường (bao gồm quạt, Dimmer quạt , các vật tư, phụ kiện và công việc có liên quan như thể hiện trên bản vẽ và tiêu chí kỹ thuật)
30
cái
Theo quy định tại Chương V
19
Cung cấp và lắp đặt hoàn thiện Công tắc đơn 1 chiều, công tắc đôi 1 chiều, công tắc ba 1 chiều (bao gồm cung cấp, lắp đặt Công tắc ... và các phụ kiện, vật tư phụ kèm theo và các công tác khác có liên quan như thể hiện trong bản vẽ)
18
cái
Theo quy định tại Chương V
20
Cung cấp và lắp đặt hoàn thiện Ổ cắm đôi 2 cực, âm tường (bao gồm cung cấp, lắp đặt ổ cắm ... và các phụ kiện, vật tư phụ kèm theo và các công tác khác có liên quan như thể hiện trong bản vẽ)
37
cái
Theo quy định tại Chương V
21
Cung cấp và lắp đặt hoàn thiện Dây cáp điện CU/PVC: 1.5mm2 (bao gồm cung cấp, lắp đặt dây cáp,các phụ kiện, vật tư phụ... kèm theo và các công tác khác có liên quan như thể hiện trong bản vẽ)
150
m
Theo quy định tại Chương V
22
Cung cấp và lắp đặt hoàn thiện Dây cáp điện CU/PVC: 2.5mm2 (bao gồm cung cấp, lắp đặt dây cáp, các phụ kiện, vật tư phụ... kèm theo và các công tác khác có liên quan như thể hiện trong bản vẽ)
60
m
Theo quy định tại Chương V
23
Phá dỡ nền gạch, phá dỡ lớp trát tường trụ, tháo dỡ cửa, tháo dỡ mái tôn, phá dỡ lớp xi măng láng trên mái, cạo bỏ vôi cũ, vệ snh chà nhám các bề mặt, dọn dẹp vệ sinh mặt bằng, tại các vị trí theo hồ sơ thiết kế được phê duyệt và vận chuyển giải hạ đi đổ đúng nơi quy định.
1
Trọn bộ
Theo quy định tại Chương V
24
Cải tạo
Theo quy định tại Chương V
25
Lát nền, sàn gạch granite 600x600, vữa XM M75, PCB40 (bao gồm công tác thi công, gạch,… và các vật tư, công tác liên quan khác (nếu có) theo hồ sơ thiết kế được phê duyệt)
802.63
m2
Theo quy định tại Chương V
26
Lát đá bậc cầu thang, tam cấp vữa XM M75, PCB40 (bao gồm công tác thi công, đá,… và các vật tư, công tác liên quan khác (nếu có) theo hồ sơ thiết kế được phê duyệt)
66.87
m2
Theo quy định tại Chương V
27
Trát tường ngoài - Chiều dày 1,5cm, vữa XM M75, XM PCB40 (bao gồm công tác thi công, lưới thủy tinh gia cố tường,… và các vật tư, công tác liên quan khác (nếu có) theo hồ sơ thiết kế được phê duyệt)
273.2704
m2
Theo quy định tại Chương V
28
Trát tường trong - Chiều dày 1,5cm, vữa XM M75, XM PCB40 (bao gồm công tác thi công, lưới thủy tinh gia cố tường,… và các vật tư, công tác liên quan khác (nếu có) theo hồ sơ thiết kế được phê duyệt)
164.71
m2
Theo quy định tại Chương V
29
Sơn dầm, trần cột, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ (bao gồm công tác thi công, cạo bỏ vệ sinh bề mặt, bả matit, lăn sơn, sơn, bột bả,… và các vật tư, công tác liên quan khác (nếu có) theo hồ sơ thiết kế được phê duyệt)
2059.6
m2
Theo quy định tại Chương V
30
Sơn dầm, trần cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ (bao gồm công tác thi công, cạo bỏ vệ sinh bề mặt, bả matit, lăn sơn, sơn, bột bả,… và các vật tư, công tác liên quan khác (nếu có) theo hồ sơ thiết kế được phê duyệt)
1463.1
m2
Theo quy định tại Chương V
31
GCLD cửa đi 2 cánh mở quay kết hợp ô thoáng cố định, nhôm hệ 55 dày 2.0mm, kính dán an toàn 2 lớp 8,38mm. Phụ kiện khóa đồng bộ
41.58
m2
Theo quy định tại Chương V
32
GCLD cửa sổ 2 cánh mở trượt kết hợp ô thoáng cố định, nhôm hệ 55 dày 1.4mm, kính dán an toàn 2 lớp 8,38mm. Phụ kiện khóa đồng bộ
114
m2
Theo quy định tại Chương V
33
GCLD vách kính cố định, nhôm hệ 55 dày 1.4mm, kính dán an toàn 2 lớp 8,38mm. Phụ kiện khóa đồng bộ
7.36
m2
Theo quy định tại Chương V
34
Gia công, lắp dựng hoàn thiện trần thạch cao khung chìm (bao gồm công tác thi công, trần thạch cao, hệ khung,… và các vật tư, công tác liên quan khác (nếu có) theo hồ sơ thiết kế được phê duyệt)
533.898
m2
Theo quy định tại Chương V
35
Quét dung dịch chống thấm mái, sê nô, ô văng (bao gồm công tác thi công, vệ sinh chà nhám mặt bê tông đã phá vỡ, dung dịch chống thấm,… và các vật tư, công tác liên quan khác (nếu có) theo hồ sơ thiết kế được phê duyệt)
404.54
m2
Theo quy định tại Chương V
36
Lợp thay thế mái loại tấm lợp tấm tôn (bao gồm công tác thi công, tôn,…và các vật tư, công tác liên quan khác theo hồ sơ thiết kế được phê duyệt)
414
m2
Theo quy định tại Chương V
37
Cung cấp và lắp đặt hoàn thiện Đèn tròn nổi ốp trần: 220V - 9W (bao gồm đèn, các vật tư, phụ kiện và công việc có liên quan như thể hiện trên bản vẽ và tiêu chí kỹ thuật)
13
bộ
Theo quy định tại Chương V
38
Cung cấp và lắp đặt hoàn thiện Đèn tuýp led bảng 1m2: 220V - 18W (bao gồm đèn, các vật tư, phụ kiện và công việc có liên quan như thể hiện trên bản vẽ và tiêu chí kỹ thuật)
18
bộ
Theo quy định tại Chương V
39
Cung cấp và lắp đặt hoàn thiện Đèn tuýp led đôi 1m2: 220V - 2x18W (bao gồm đèn, các vật tư, phụ kiện và công việc có liên quan như thể hiện trên bản vẽ và tiêu chí kỹ thuật)
54
bộ
Theo quy định tại Chương V
40
Cung cấp và lắp đặt hoàn thiện Quạt trần xoay (bao gồm quạt, Dimmer quạt, các vật tư, phụ kiện và công việc có liên quan như thể hiện trên bản vẽ và tiêu chí kỹ thuật)
36
cái
Theo quy định tại Chương V
41
Cung cấp và lắp đặt hoàn thiện Quạt gắn tường (bao gồm quạt, Dimmer quạt , các vật tư, phụ kiện và công việc có liên quan như thể hiện trên bản vẽ và tiêu chí kỹ thuật)
36
cái
Theo quy định tại Chương V
42
Cung cấp và lắp đặt hoàn thiện Công tắc đơn 1 chiều, công tắc ba 1 chiều (bao gồm cung cấp, lắp đặt Công tắc ... và các phụ kiện, vật tư phụ kèm theo và các công tác khác có liên quan như thể hiện trong bản vẽ)
12
cái
Theo quy định tại Chương V
43
Cung cấp và lắp đặt hoàn thiện Ổ cắm đôi 2 cực, âm tường (bao gồm cung cấp, lắp đặt ổ cắm ... và các phụ kiện, vật tư phụ kèm theo và các công tác khác có liên quan như thể hiện trong bản vẽ)
45
cái
Theo quy định tại Chương V
44
Cung cấp và lắp đặt hoàn thiện Dây cáp điện CU/PVC: 1.5mm2 (bao gồm cung cấp, lắp đặt dây cáp,các phụ kiện, vật tư phụ... kèm theo và các công tác khác có liên quan như thể hiện trong bản vẽ)
205
m
Theo quy định tại Chương V
45
Cung cấp và lắp đặt hoàn thiện Dây cáp điện CU/PVC: 2.5mm2 (bao gồm cung cấp, lắp đặt dây cáp, các phụ kiện, vật tư phụ... kèm theo và các công tác khác có liên quan như thể hiện trong bản vẽ)
70
m
Theo quy định tại Chương V
46
Phần móng
Theo quy định tại Chương V
47
Đào móng bằng máy đào 1,25m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất II
1.249
100m3
Theo quy định tại Chương V
48
Bê tông móng, chiều rộng ≤250cm, máy bơm BT tự hành, M150, đá 1x2, PCB40 (bao gồm: biện pháp thi công; Rải giấy dầu lớp cách ly, bê tông; cốt thép; ván khuôn; đắp đất; vận chuyển;…và các công tác khác có liên quan như thể hiện trong bản vẽ)
5.844
m3
Theo quy định tại Chương V
49
Xây móng bằng gạch đặc 10x20x30cm, vữa XM M75, PCB40
4.169
m3
Theo quy định tại Chương V
50
Bê tông móng, chiều rộng ≤250cm, đổ bằng máy bơm bê tông, M350, đá 1x2, PCB40 (bao gồm: biện pháp thi công; bê tông; cốt thép; ván khuôn; đắp đất; vận chuyển;…và các công tác khác có liên quan như thể hiện trong bản vẽ)
10.066
m3
Theo quy định tại Chương V

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Construction and equipment supply and installation". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Construction and equipment supply and installation" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 11

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second