Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Construction and installation: Construction and traffic safety for construction

Find: 13:45 04/12/2025
Notice Status
Published
Public procurement field
Civil Works
Name of project
Repairing residential roads on the right side of Mai Chi Tho street (from An Phu intersection to Cat Lai intersection).
Bidding package name
Construction and installation: Construction and traffic safety for construction
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Repairing residential roads on the right side of Mai Chi Tho street (from An Phu intersection to Cat Lai intersection)
Domestic/ International
Domestic
Capital source details
Funds for recurrent expenditures (traffic maintenance) - State budget funding source
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Contractor selection method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in One
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
Open bidding
Package execution location
Phường Bình Trưng, City Hồ Chí Minh
Time of bid closing
09:15 15/12/2025
Validity of bid documents
90 days
AI-classified field
Approval ID
246/QĐ-TTQLĐHGT-KHVT
Approval date
04/12/2025 13:43
Approval Authority
Trung tâm Quản lý điều hành giao thông đô thị
Approval Documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files. To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

Participating in tenders

Bidding form
Online
Tender documents submission start from
13:44 04/12/2025
to
09:15 15/12/2025
Document Submission Fees
330.000 VND
Location for receiving E-Bids
To view full information, please Login or Register

Bid award

Bid opening time
09:15 15/12/2025
Bid opening location
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Estimated Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Notice type
Guarantee letter or guarantee insurance certificate
Bid security amount
171.000.000 VND
Amount in words
One hundred seventy one million dong

Tender Invitation Information

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

List of consulting units who have participated in the package

# Consultants Role Address
1 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Cao Cường Technical design consultancy, construction drawing design (for two -step design works), estimates Số 35 Đường số 72, phường Bình Phú, TP Hồ Chí Minh
2 SAI GON URBAN CONSTRUCTION INVESTMENT CORPORATION Consulting for setting up E-HSMT Số 135/1 Phú Thọ Hòa, phường Phú Thọ Hòa, Tp. Hồ Chí Minh
3 Trung tâm Quản lý Điều hành Giao thông Đô thị E-HSMT . appraisal consulting Số 02 đường Mai Chí Thọ, phường An Khánh, Thành phố Hồ Chí Minh
4 SAI GON URBAN CONSTRUCTION INVESTMENT CORPORATION E-HSDT assessment consulting Số 135/1 Phú Thọ Hòa, phường Phú Thọ Hòa, Tp. Hồ Chí Minh
5 Trung tâm Quản lý Điều hành Giao thông Đô thị Consultancy on appraisal of contractor selection results Số 02 đường Mai Chí Thọ, phường An Khánh, Thành phố Hồ Chí Minh
6 THUAN BINH MINH CONSTRUCTION CONSULTANT COMPANY LIMITED Construction survey advice Số 45 đường 17B, Phường An Lạc, Thành phố Hồ Chí Minh

Requirements for main construction equipment

Number Type of device and device characteristics Minimum quantity required
1
Búa rung - công suất ≥ 60 kW- ĐVT: Bộ Kèm theo: - Tài liệu hợp pháp chứng minh công suất của thiết bị theo yêu cầu. - Đối với thiết bị thi công chủ yếu thuộc sở hữu của nhà thầu: nhà thầu cần cung cấp giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật. Nhà thầu chỉ cần cung cấp một trong các tài liệu nêu trên. - Đối với thiết bị thi công chủ yếu không thuộc sở hữu của nhà thầu: nhà thầu cần cung cấp hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật.
1
2
Cần cẩu bánh hơi – Sức nâng ≥ 6 T - ĐVT: Bộ Kèm theo: - Tài liệu hợp pháp chứng minh công suất của thiết bị theo yêu cầu. - Đối với thiết bị thi công chủ yếu thuộc sở hữu của nhà thầu: nhà thầu cần cung cấp giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật. Nhà thầu chỉ cần cung cấp một trong các tài liệu nêu trên. - Đối với thiết bị thi công chủ yếu không thuộc sở hữu của nhà thầu: nhà thầu cần cung cấp hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật.
1
3
Cần trục ô tô - sức nâng ≥ 3,0 T- ĐVT: Bộ Kèm theo: - Tài liệu hợp pháp chứng minh công suất của thiết bị theo yêu cầu. - Đối với thiết bị thi công chủ yếu thuộc sở hữu của nhà thầu: nhà thầu cần cung cấp giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật. Nhà thầu chỉ cần cung cấp một trong các tài liệu nêu trên. - Đối với thiết bị thi công chủ yếu không thuộc sở hữu của nhà thầu: nhà thầu cần cung cấp hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật.
1
4
Máy đào một gầu - dung tích gầu ≥ 0,80 m3- ĐVT: Bộ Kèm theo: - Tài liệu hợp pháp chứng minh công suất của thiết bị theo yêu cầu. - Đối với thiết bị thi công chủ yếu thuộc sở hữu của nhà thầu: nhà thầu cần cung cấp giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật. Nhà thầu chỉ cần cung cấp một trong các tài liệu nêu trên. - Đối với thiết bị thi công chủ yếu không thuộc sở hữu của nhà thầu: nhà thầu cần cung cấp hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật.
1
5
Máy hàn - công suất ≥ 23 kW- ĐVT: Bộ Kèm theo: - Tài liệu hợp pháp chứng minh công suất của thiết bị theo yêu cầu. - Đối với thiết bị thi công chủ yếu thuộc sở hữu của nhà thầu: nhà thầu cần cung cấp giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật. Nhà thầu chỉ cần cung cấp một trong các tài liệu nêu trên. - Đối với thiết bị thi công chủ yếu không thuộc sở hữu của nhà thầu: nhà thầu cần cung cấp hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật.
1
6
Máy lu rung - trọng lượng ≥25T- ĐVT: Bộ Kèm theo: - Tài liệu hợp pháp chứng minh công suất của thiết bị theo yêu cầu. - Đối với thiết bị thi công chủ yếu thuộc sở hữu của nhà thầu: nhà thầu cần cung cấp giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật. Nhà thầu chỉ cần cung cấp một trong các tài liệu nêu trên. - Đối với thiết bị thi công chủ yếu không thuộc sở hữu của nhà thầu: nhà thầu cần cung cấp hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật.
1
7
Máy rải cấp phối đá dăm - năng suất ≥50 m3/h - ĐVT: Bộ Kèm theo: - Tài liệu hợp pháp chứng minh công suất của thiết bị theo yêu cầu. - Đối với thiết bị thi công chủ yếu thuộc sở hữu của nhà thầu: nhà thầu cần cung cấp giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật. Nhà thầu chỉ cần cung cấp một trong các tài liệu nêu trên. - Đối với thiết bị thi công chủ yếu không thuộc sở hữu của nhà thầu: nhà thầu cần cung cấp hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật.
1
8
Máy san - công suất ≥ 110 CV- ĐVT: Bộ Kèm theo: - Tài liệu hợp pháp chứng minh công suất của thiết bị theo yêu cầu. - Đối với thiết bị thi công chủ yếu thuộc sở hữu của nhà thầu: nhà thầu cần cung cấp giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật. Nhà thầu chỉ cần cung cấp một trong các tài liệu nêu trên. - Đối với thiết bị thi công chủ yếu không thuộc sở hữu của nhà thầu: nhà thầu cần cung cấp hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật.
1
9
Máy trộn bê tông - dung tích ≥ 250 lít- ĐVT: Bộ Kèm theo: - Tài liệu hợp pháp chứng minh công suất của thiết bị theo yêu cầu. - Đối với thiết bị thi công chủ yếu thuộc sở hữu của nhà thầu: nhà thầu cần cung cấp giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật. Nhà thầu chỉ cần cung cấp một trong các tài liệu nêu trên. - Đối với thiết bị thi công chủ yếu không thuộc sở hữu của nhà thầu: nhà thầu cần cung cấp hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật.
1
10
Máy ủi - công suất ≥ 110CV- ĐVT: Bộ Kèm theo: - Tài liệu hợp pháp chứng minh công suất của thiết bị theo yêu cầu. - Đối với thiết bị thi công chủ yếu thuộc sở hữu của nhà thầu: nhà thầu cần cung cấp giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật. Nhà thầu chỉ cần cung cấp một trong các tài liệu nêu trên. - Đối với thiết bị thi công chủ yếu không thuộc sở hữu của nhà thầu: nhà thầu cần cung cấp hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật.
1
11
Ô tô tự đổ - Khối lượng hàng hóa chuyên chở ≥ 22T- ĐVT: Bộ Kèm theo: - Tài liệu hợp pháp chứng minh công suất của thiết bị theo yêu cầu. - Đối với thiết bị thi công chủ yếu thuộc sở hữu của nhà thầu: nhà thầu cần cung cấp giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật. Nhà thầu chỉ cần cung cấp một trong các tài liệu nêu trên. - Đối với thiết bị thi công chủ yếu không thuộc sở hữu của nhà thầu: nhà thầu cần cung cấp hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật.
1
12
Ô tô tưới nước - dung tích ≥ 5,0 m3- ĐVT: Bộ Kèm theo: - Tài liệu hợp pháp chứng minh công suất của thiết bị theo yêu cầu. - Đối với thiết bị thi công chủ yếu thuộc sở hữu của nhà thầu: nhà thầu cần cung cấp giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật. Nhà thầu chỉ cần cung cấp một trong các tài liệu nêu trên. - Đối với thiết bị thi công chủ yếu không thuộc sở hữu của nhà thầu: nhà thầu cần cung cấp hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật.
1
13
Ô tô vận tải thùng – Khối lượng hàng hóa chuyên chở ≥ 2,5 T- ĐVT: Bộ Kèm theo: - Tài liệu hợp pháp chứng minh công suất của thiết bị theo yêu cầu. - Đối với thiết bị thi công chủ yếu thuộc sở hữu của nhà thầu: nhà thầu cần cung cấp giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật. Nhà thầu chỉ cần cung cấp một trong các tài liệu nêu trên. - Đối với thiết bị thi công chủ yếu không thuộc sở hữu của nhà thầu: nhà thầu cần cung cấp hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật.
1
14
Xe nâng người làm việc trên cao – Chiều cao nâng ≥ 12m- ĐVT: Bộ Kèm theo: - Tài liệu hợp pháp chứng minh công suất của thiết bị theo yêu cầu. - Đối với thiết bị thi công chủ yếu thuộc sở hữu của nhà thầu: nhà thầu cần cung cấp giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật. Nhà thầu chỉ cần cung cấp một trong các tài liệu nêu trên. - Đối với thiết bị thi công chủ yếu không thuộc sở hữu của nhà thầu: nhà thầu cần cung cấp hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật.
1

List of construction items:

Form No. 01A. Bill of Quantities:

Number Job Description Bidding Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1
Đắp đá mi dày 30cm, K≥1.0 (ĐM TT09/2024)
8.717
100m3
2
Đắp cát công trình bằng máy lu bánh thép 9T, độ chặt yêu cầu K=0,95
13.663
100m3
3
Đào nền đường bằng máy đào 0,8m3, đất cấp I
43.63
100m3
4
II. MẶT ĐƯỜNG VUỐT NỐI
*
5
Rải thảm BTNC 12.5 (quy đổi dày 7cm) (ĐM TT09/2024)
2.908
100m2
6
Tưới nhũ tương dính bám CSS-1h, tiêu chuẩn 0.5kg/m2 (ĐM TT09/2024)
0.515
100m2
7
Tưới nhũ tương thấm bám CSS-1h, tiêu chuẩn 1.0 kg/m2 (ĐM TT09/2024)
2.687
100m2
8
Đắp CPĐD loại I lớp trên, K≥0,98 (ĐM TT09/2024)
0.215
100m3
9
Cào bóc lớp mặt đường bê tông Asphalt bằng máy cào bóc Wirtgen C1000, chiều dày lớp bóc <= 3cm
0.257
100m2
10
Vận chuyển phế thải tiếp 1000m bằng ô tô tự đổ 7T, chiều dài lớp bóc <= 3cm (9km)
0.257
100m2
11
Đào nền đường bằng máy đào 0,8m3, đất cấp I
0.655
100m3
12
III. VỈA HÈ, BÓ VỈA, BÓ NỀN
*
13
III.1 VỈA HÈ LOẠI 1
*
14
Lát gạch Terrazzo (KT: 40x40x3)cm
1014.5
m2
15
Láng vữa đệm M75 dày 1,5
15.218
m3
16
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông đá 1x2 M150
50.725
m3
17
Thi công móng cấp phối đá dăm loại I, dày 10cm, K≥0,95
1.015
100m3
18
Lu lèn nền hạ, K≥0,90
10.145
100m2
19
III.1 VỈA HÈ LOẠI 2
*
20
Đổ bê tông đúc sẵn. Bê tông gạch BTXM (KT: 40x40x6)cm, đá 1x2 M200
7.094
m3
21
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn vỉa hè
0.709
100m2
22
Lát gạch bê tông xi măng KT(40x40x6)cm
118.24
m2
23
Láng vữa đệm M75 dày 1,5
1.774
m3
24
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông vỉa hè đá 1x2 M150
5.912
m3
25
Thi công móng cấp phối đá dăm loại I, dày 10cm, K≥0,95
0.118
100m3
26
Lu lèn nền hạ, K≥0,90
1.182
100m2
27
III.2 BÓ VỈA
*
28
Gia công lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn thép bó vỉa
7.673
100m2
29
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng bó vỉa đá 1x2 M150
31.898
m3
30
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông bó vỉa đá 1x2 M300
121.69
m3
31
III.3 BÓ NỀN
*
32
Gia công lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn thép bó nền
6.848
100m2
33
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng bó nền đá 1x2 M150
7.204
m3
34
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông bó nền đá 1x2 M200
31.037
m3
35
IV. PHẦN MẢNG XANH
*
36
Đắp đất bồn hoa đất tận dụng (K90)
0.019
100m3
37
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 22 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp I
44.273
100m3
38
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 22T 4km tiếp theo, đất cấp I (MTC*4)
44.273
100m3
39
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 22T 5km còn lại, đất cấp I (MTC*5)
44.273
100m3
40
Đất đen trồng cây
229.662
m3
41
Trồng cỏ lá gừng
7.655
100m2/ lần
42
V. TỔ CHỨC GIAO THÔNG
*
43
V.1 PHẦN BIỂN BÁO
*
44
Cung cấp biển báo phản quang tam giác D70cm
8
cái
45
Cung cấp biển báo phản quang tròn D70cm
2
cái
46
Cung cấp, siết bu lông D10 dài 12cm
20
cái
47
V.2 PHẦN TRỤ BIỂN BÁO
*
48
Cung cấp ống thép mạ kẽm D90, L =3.0m dày 3mm
6
trụ
49
Cung cấp ống thép mạ kẽm D90, L =3.80m dày 3mm
2
trụ
50
* Lắp đặt cột và biển báo
*

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Construction and installation: Construction and traffic safety for construction". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Construction and installation: Construction and traffic safety for construction" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 15

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second