Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Construction and installation of construction equipment

    Watching    
Find: 17:31 11/08/2026
Notice Status
Published
Public procurement field
Civil Works
Name of project
Residential - resettlement area, Kien Tuong ward
Bidding package name
Construction and installation of construction equipment
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Plan to select contractors for the Residential - Resettlement Area project in Kien Tuong ward
Spending category
Investment and Development Spending
Domestic/ International
Domestic
Capital source details
Provincial budget and other legally mobilized capital sources.
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Contractor selection method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
Fixed unit price
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
Open bidding
Package execution location
Phường Kiến Tường, Province Tây Ninh
Related announcements
Time of bid closing
09:00 22/08/2026
Validity of bid documents
150 days
AI-classified field
AI-classified business sector
Approval ID
2932/QĐ-UBND
Approval date
11/08/2026 17:28
Approval Authority
BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN PHƯỜNG KIẾN TƯỜNG
Approval Documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files. To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

Participating in tenders

Bidding form
Online
Tender documents submission start from
17:30 11/08/2026
to
09:00 22/08/2026
Document Submission Fees
330.000 VND
Location for receiving E-Bids
To view full information, please Login or Register

Bid award

Bid opening time
09:00 22/08/2026
Bid opening location
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Estimated Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
No results. Upgrade to a VIP1 account to receive email notifications as soon as the results are posted.

Bid Security

Notice type
Guarantee letter or guarantee insurance certificate
Bid security amount
3.752.000.000 VND
Amount in words
Three billion seven hundred fifty two million dong

Tender Invitation Information

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

List of consulting units who have participated in the package

# Consultants Role Address
1 Công ty Cổ phần Đại Quan HPC Technical design consultancy, construction drawing design (for two -step design works), estimates Số 37 Đường 49, Phường Tân Thuận, Thành phố Hồ Chí Minh.
2 Công ty TNHH MTV Dịch vụ Xây dựng Hoàng Phúc Consulting on technical design verification, construction drawing design (for two -step design works), estimates Số 61 đường Liên khu vực, KDC trung tâm mở rộng khu phố Bình Cư 3, Phường Long An, Tỉnh Tây Ninh.
3 Công ty TNHH Đầu tư và Phát triển xây dựng TMC Consulting for setting up E-HSMT 217 Trần Văn Đấu, Khu phố Nhơn Hậu, Phường Khánh Hậu, Tỉnh Tây Ninh.
4 Công ty TNHH Tư Vấn Xây Dựng Trần Long E-HSMT . appraisal consulting Thửa 1991, Khu dân cư Lợi Bình Nhơn, Phường Khánh Hậu, tỉnh Tây Ninh.
5 Công ty TNHH Đầu tư và Phát triển xây dựng TMC E-HSDT assessment consulting 217 Trần Văn Đấu, Khu phố Nhơn Hậu, Phường Khánh Hậu, Tỉnh Tây Ninh.
6 Công ty TNHH Tư Vấn Xây Dựng Trần Long Consultancy on appraisal of contractor selection results Thửa 1991, Khu dân cư Lợi Bình Nhơn, Phường Khánh Hậu, tỉnh Tây Ninh.

Requirements for main construction equipment

Number Type of device and device characteristics Minimum quantity required
1
- Loại thiết bị: Ô tô tưới nước - Đặc điểm thiết bị: Tải trọng hàng ≥ 5 tấn hoặc có dung tích bồn chứa ≥ 5 m3. Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; - Tài liệu chứng minh đảm bảo khả năng hoạt động: Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới đường bộ còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu. - Tài liệu khác theo yêu cầu tại điểm 3, mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
1
2
- Loại thiết bị: Ô tô tự đổ. - Đặc điểm thiết bị: Tải trọng hàng hóa ≥ 25 tấn. Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; - Tài liệu chứng minh đảm bảo khả năng hoạt động: Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới đường bộ còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu. - Tài liệu khác theo yêu cầu tại điểm 3, mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
2
3
- Loại thiết bị: Máy đào - Đặc điểm thiết bị: Dung tích gầu ≥ 0,5 m3 Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; - Tài liệu chứng minh đảm bảo khả năng hoạt động: Giấy kiểm định còn hiệu lực. - Tài liệu khác theo yêu cầu tại điểm 3, mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
4
4
- Loại thiết bị: Máy đào - Đặc điểm thiết bị: Dung tích gầu ≥ 0,8 m3 Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; - Tài liệu chứng minh đảm bảo khả năng hoạt động: Giấy kiểm định còn hiệu lực. - Tài liệu khác theo yêu cầu tại điểm 3, mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
4
5
- Loại thiết bị: Máy đào - Đặc điểm thiết bị: Dung tích gầu ≥ 1,25 m3 Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; - Tài liệu chứng minh đảm bảo khả năng hoạt động: Giấy kiểm định còn hiệu lực. - Tài liệu khác theo yêu cầu tại điểm 3, mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
4
6
- Loại thiết bị: Máy lu bánh hơi (bánh lốp) - Đặc điểm thiết bị: Tải trọng ≥ 16 tấn Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; - Tài liệu chứng minh đảm bảo khả năng hoạt động: Giấy kiểm định còn hiệu lực. - Tài liệu khác theo yêu cầu tại điểm 3, mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
2
7
- Loại thiết bị: Máy lu bánh thép/sắt - Đặc điểm thiết bị: Tải trọng ≥ 25 tấn Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; - Tài liệu chứng minh đảm bảo khả năng hoạt động: Giấy kiểm định còn hiệu lực. - Tài liệu khác theo yêu cầu tại điểm 3, mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
2
8
- Loại thiết bị: Máy lu rung tự hành - Đặc điểm thiết bị: Trọng lượng tĩnh ≥ 12 tấn Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; - Tài liệu chứng minh đảm bảo khả năng hoạt động: Giấy kiểm định còn hiệu lực. - Tài liệu khác theo yêu cầu tại điểm 3, mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
2
9
- Loại thiết bị: Máy ủi - Đặc điểm thiết bị: Công suất ≥ 110 CV Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; - Tài liệu chứng minh đảm bảo khả năng hoạt động: Giấy kiểm định còn hiệu lực. - Tài liệu khác theo yêu cầu tại điểm 3, mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
1
10
- Loại thiết bị: Máy rải cấp phối đá dăm - Đặc điểm thiết bị: năng suất ≥ 50 m3/h Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; - Tài liệu chứng minh đảm bảo khả năng hoạt động: Giấy kiểm định còn hiệu lực. - Tài liệu khác theo yêu cầu tại điểm 3, mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
1
11
- Loại thiết bị: Máy rải bê tông nhựa - Đặc điểm thiết bị: Công suất ≥ 130 CV Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; - Tài liệu chứng minh đảm bảo khả năng hoạt động: Giấy kiểm định còn hiệu lực. - Tài liệu khác theo yêu cầu tại điểm 3, mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
1
12
- Loại thiết bị: Máy phun nhựa đường - Đặc điểm thiết bị: Công suất ≥ 190 CV Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; - Tài liệu chứng minh đảm bảo khả năng hoạt động: Giấy kiểm định còn hiệu lực. - Tài liệu khác theo yêu cầu tại điểm 3, mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
1
13
- Loại thiết bị: Cần cẩu bánh xích/ bánh hơi - Đặc điểm thiết bị: sức nâng ≥ 10 tấn Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; - Tài liệu chứng minh đảm bảo khả năng hoạt động: Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới đường bộ còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu. - Tài liệu khác theo yêu cầu tại điểm 3, mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
4
14
- Loại thiết bị: Xe nâng - Đặc điểm thiết bị: chiều cao nâng ≥ 12 m Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; - Tài liệu chứng minh đảm bảo khả năng hoạt động: Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới đường bộ còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu. - Tài liệu khác theo yêu cầu tại điểm 3, mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
2

List of construction items:

Form No. 01B. Bill of Quantities:

Number Job Description Bidding Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1
SAN NỀN
Theo quy định tại Chương V
2
CHUẨN BỊ MẶT BẰNG, VÉT BÙN, QUAN TRẮC LÚN
Theo quy định tại Chương V
3
Phát rừng tạo mặt bằng bằng cơ giới. Mật độ cây tiêu chuẩn trên 100m2 rừng : 0 cây
531.532
100m2
Theo quy định tại Chương V
4
Đào vét bùn phạm vi nền đường, đất cấp I
76.614
100m3
Theo quy định tại Chương V
5
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 27 tấn trong phạm vi ≤ 1000m, đất cấp I
71.568
100m3
Theo quy định tại Chương V
6
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 27T 1km tiếp theo trong phạm vi ≤ 5km, đất cấp I (HSMTC:1)
71.568
100m3
Theo quy định tại Chương V
7
GIA CỐ PHẠM VI RANH
Theo quy định tại Chương V
8
Đào móng công trình, chiều rộng móng ≤ 6m, bằng máy đào 1,25m3, đất cấp I
93.022
100m3
Theo quy định tại Chương V
9
Đắp đất đê, đập, kênh mương bằng máy lu bánh thép 9 tấn, dung trọng ≤1,75 tấn/m3, K90
84.565
100m3
Theo quy định tại Chương V
10
Đào móng công trình, chiều rộng móng ≤ 6m, bằng máy đào 1,25m3, đất cấp I
1.21
100m3
Theo quy định tại Chương V
11
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 27 tấn trong phạm vi ≤ 1000m, đất cấp I
1.21
100m3
Theo quy định tại Chương V
12
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 27T 1km tiếp theo trong phạm vi ≤ 5km, đất cấp I (HSMTC:1)
1.21
100m3
Theo quy định tại Chương V
13
Đắp cát công trình bằng máy lu bánh thép 25 tấn, độ chặt yêu cầu K=0,90
1.065
100m3
Theo quy định tại Chương V
14
Đóng cọc tràm bằng máy đào 0,5m3, chiều dài cọc > 2,5m, đất cấp I
28
100m
Theo quy định tại Chương V
15
Bê tông lót bê tông đá 1x2 M150
5.505
m3
Theo quy định tại Chương V
16
Bê tông móng đá 1x2 M250
8.482
m3
Theo quy định tại Chương V
17
Bê Tông đà dầm đá 1x2 M250
13.899
m3
Theo quy định tại Chương V
18
Công tác gia công lắp dựng cốt thép móng D≤ 10mm
0.318
tấn
Theo quy định tại Chương V
19
Công tác gia công lắp dựng cốt thép móng D≤ 18mm
0.254
tấn
Theo quy định tại Chương V
20
Cốt thép tường thân, đường kính D<10cm
0.273
tấn
Theo quy định tại Chương V
21
Cốt thép tường thân, đường kính 10cm
1.262
tấn
Theo quy định tại Chương V
22
Ván khuôn móng
0.798
100m2
Theo quy định tại Chương V
23
Ván Khuôn đà dầm
1.63
100m2
Theo quy định tại Chương V
24
Xây tường thẳng bằng gạch đất sét nung 4x8x19, chiều dày ≤30cm, chiều cao ≤6m, vữa XM mác 100
21.569
m3
Theo quy định tại Chương V
25
Trát tường ngoài, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 100
215.692
m2
Theo quy định tại Chương V
26
TẦNG LỌC NGƯỢC
Theo quy định tại Chương V
27
Lắp đặt ống nhựa PVC D90
6.615
100m
Theo quy định tại Chương V
28
Vải địa kỹ thuật R=12KN/m
0.811
100m2
Theo quy định tại Chương V
29
Thi công tầng lọc bằng đá dăm 2x4 chèn đá 1x2
16.9
m3
Theo quy định tại Chương V
30
Cát vàng hạt thô tầng lọc ngược
23.66
m3
Theo quy định tại Chương V
31
BÀN QUAN TRẮC LÚN
Theo quy định tại Chương V
32
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng ≤ 1m, sâu ≤ 1m, đất cấp I
1.911
m3
Theo quy định tại Chương V
33
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 27 tấn trong phạm vi ≤ 1000m, đất cấp I
0.019
100m3
Theo quy định tại Chương V
34
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 27T 1km tiếp theo trong phạm vi ≤ 5km, đất cấp I (HSMTC:1)
0.019
100m3
Theo quy định tại Chương V
35
Đắp cát công trình bằng thủ công, đắp nền móng công trình
1.911
m3
Theo quy định tại Chương V
36
Bê tông đá 1x2, vữa bê tông mác 250
0.26
m3
Theo quy định tại Chương V
37
Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép móng, đường kính cốt thép ≤ 10mm
0.02
tấn
Theo quy định tại Chương V
38
Ván khuôn thép, ván khuôn móng cột
0.021
100m2
Theo quy định tại Chương V
39
Lắp đặt ống thép D20mm
0.348
100m
Theo quy định tại Chương V
40
Lắp đặt ống nhựa PVC D90mm
0.338
100m
Theo quy định tại Chương V
41
SAN NỀN ( phương án bơm cát, công bơm đã tính trong giá cát)
Theo quy định tại Chương V
42
Đắp đất K85 san lấp mảng xanh dày 0,8m (tận dụng đất hữu cơ vét nền đường)
4.716
100m3
Theo quy định tại Chương V
43
Cát đắp K90 san lấp mặt băng
952.317
100m3
Theo quy định tại Chương V
44
Cát san nền bù lún k90
53.153
100m3
Theo quy định tại Chương V
45
GIAO THÔNG
Theo quy định tại Chương V
46
I. NỀN ĐƯỜNG
Theo quy định tại Chương V
47
Đào nền đường bằng máy đào 1,25m3, đất cấp I (đào cát)
3.989
100m3
Theo quy định tại Chương V
48
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 27 tấn trong phạm vi ≤ 1000m, đất cấp I
3.989
100m3
Theo quy định tại Chương V
49
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 27T 1km tiếp theo trong phạm vi ≤ 5km, đất cấp I (HSMTC:1)
3.989
100m3
Theo quy định tại Chương V
50
Đắp cát công trình bằng máy lu bánh thép 25 tấn, độ chặt yêu cầu K=0,90
55.896
100m3
Theo quy định tại Chương V

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Construction and installation of construction equipment". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Construction and installation of construction equipment" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 8

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second