Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Construction and installation of technical infrastructure items

Find: 16:44 15/05/2026
Notice Status
Published
Public procurement field
Civil Works
Name of project
Tan Tru district resettlement area
Bidding package name
Construction and installation of technical infrastructure items
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
contractor selection plan for Tan Tru district resettlement area
Spending category
Investment and Development Spending
Domestic/ International
Domestic
Capital source details
Provincial budget
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Contractor selection method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
Fixed unit price
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
Open bidding
Package execution location
Xã Tân Trụ, Province Tây Ninh
Time of bid closing
15:00 02/06/2026
Validity of bid documents
120 days
Approval ID
220/QĐ-TTPTQĐ
Approval date
15/05/2026 15:38
Approval Authority
TRUNG TÂM PHÁT TRIỂN QUỸ ĐẤT
Approval Documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files. To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

Participating in tenders

Bidding form
Online
Tender documents submission start from
15:38 15/05/2026
to
15:00 02/06/2026
Document Submission Fees
330.000 VND
Location for receiving E-Bids
To view full information, please Login or Register

Bid award

Bid opening time
15:00 02/06/2026
Bid opening location
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Estimated Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Notice type
Guarantee letter or guarantee insurance certificate
Bid security amount
2.700.000.000 VND
Amount in words
Two billion seven hundred million dong

Tender Invitation Information

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

List of consulting units who have participated in the package

# Consultants Role Address
1 DATRACO TRADING CONSTRUCTION DESIGN COMPANY LIMITED Technical design consultancy, construction drawing design (for two -step design works), estimates Số 479/14 Tân Hòa Đông, phường Bình Trị Đông, thành phố Hồ Chí Minh.
2 Công ty TNHH Tín Đức Consulting on technical design verification, construction drawing design (for two -step design works), estimates 21A đường D3, khu dân cư trung tâm mở rộng, khu phố Bình Cư 3, Phường Long An, Tỉnh Tây Ninh.
3 TRUNG THANH BIDDING CONSULTANCY COMPANY LIMITED Consulting for setting up E-HSMT Số 154 Phạm Văn Chiêu, phường Thông Tây Hội, Thành phố Hồ Chí Minh.
4 BINH AN SERVICES CONSULTING INVESTMENT COMPANY LIMITED E-HSMT . appraisal consulting Số 238-240-242 Nguyễn Oanh, phường Gò Vấp, thành phố Hồ Chí Minh.
5 TRUNG THANH BIDDING CONSULTANCY COMPANY LIMITED E-HSDT assessment consulting Số 154 Phạm Văn Chiêu, phường Thông Tây Hội, Thành phố Hồ Chí Minh.
6 BINH AN SERVICES CONSULTING INVESTMENT COMPANY LIMITED Consultancy on appraisal of contractor selection results Số 238-240-242 Nguyễn Oanh, phường Gò Vấp, thành phố Hồ Chí Minh.
7 Sở xây dựng tỉnh Tây Ninh Technical design appraisal, construction drawing design, estimation Số 04 đường Song Hành, phường Long An, tỉnh Tây Ninh.

Requirements for main construction equipment

Number Type of device and device characteristics Minimum quantity required
1
- Loại thiết bị: Ô tô tự đổ - Đặc điểm thiết bị: Tải trọng hàng hóa ≥ 10 tấn. Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; - Tài liệu chứng minh đảm bảo khả năng hoạt động: Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới đường bộ còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu. - Tài liệu khác theo yêu cầu tại điểm 3, mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
4
2
- Loại thiết bị: Ô tô tưới nước. - Đặc điểm thiết bị: Tải trọng hàng hóa ≥ 05 tấn hoặc dung tích bồn ≥ 05 m3. Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; - Tài liệu chứng minh đảm bảo khả năng hoạt động: Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới đường bộ còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu. - Tài liệu khác theo yêu cầu tại điểm 3, mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
2
3
- Loại thiết bị: Máy lu bánh thép. - Đặc điểm thiết bị: Trọng lượng ≥ 09 tấn. Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; - Tài liệu chứng minh đảm bảo khả năng hoạt động: Giấy kiểm định còn hiệu lực. - Tài liệu khác theo yêu cầu tại điểm 3, mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
5
4
- Loại thiết bị: Máy lu bánh hơi. - Đặc điểm thiết bị: Trọng lượng ≥ 16 tấn. Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; - Tài liệu chứng minh đảm bảo khả năng hoạt động: Giấy kiểm định còn hiệu lực. - Tài liệu khác theo yêu cầu tại điểm 3, mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
4
5
- Loại thiết bị: Máy lu rung. - Đặc điểm thiết bị: Trọng lượng hoặc Lực rung ≥ 25 tấn. Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; - Tài liệu chứng minh đảm bảo khả năng hoạt động: Giấy kiểm định còn hiệu lực. - Tài liệu khác theo yêu cầu tại điểm 3, mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
4
6
- Loại thiết bị: Máy đào. - Đặc điểm thiết bị: Dung tích gầu ≥ 0,8 m3 Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; - Tài liệu chứng minh đảm bảo khả năng hoạt động: Giấy kiểm định còn hiệu lực. - Tài liệu khác theo yêu cầu tại điểm 3, mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
4
7
- Loại thiết bị: Máy ủi. - Đặc điểm thiết bị: Công suất ≥ 110 CV Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; - Tài liệu chứng minh đảm bảo khả năng hoạt động: Giấy kiểm định còn hiệu lực. - Tài liệu khác theo yêu cầu tại điểm 3, mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
3
8
- Loại thiết bị: Máy rải cấp phối đá dăm. - Đặc điểm thiết bị: Công suất ≥ 50 m3/h. Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; - Tài liệu chứng minh đảm bảo khả năng hoạt động: Giấy kiểm định còn hiệu lực. - Tài liệu khác theo yêu cầu tại điểm 3, mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
1
9
- Loại thiết bị: Máy rải bê tông nhựa. - Đặc điểm thiết bị: Công suất ≥ 130CV. Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; - Tài liệu chứng minh đảm bảo khả năng hoạt động: Giấy kiểm định còn hiệu lực. - Tài liệu khác theo yêu cầu tại điểm 3, mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
1
10
- Loại thiết bị: Máy phun nhựa đường hoặc ô tô tưới nhựa. - Đặc điểm thiết bị: Công suất ≥ 190CV (đối với máy phun nhựa đường hoặc tải trọng hàng ≥ 05 tấn (đối với ô tô tưới nhựa). Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới đường bộ còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu (đối với ô tô tưới nhựa). - Tài liệu chứng minh đảm bảo khả năng hoạt động: Giấy kiểm định còn hiệu lực. - Tài liệu khác theo yêu cầu tại điểm 3, mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
1
11
- Loại thiết bị: Máy bơm bê tông - Đặc điểm thiết bị: Công suất bơm ≥ 50m3/h. Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; - Tài liệu chứng minh đảm bảo khả năng hoạt động: Giấy kiểm định còn hiệu lực. - Tài liệu khác theo yêu cầu tại điểm 3, mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
1
12
- Loại thiết bị: Máy ép cọc - Đặc điểm thiết bị: Lực ép ≥ 150 tấn Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; - Tài liệu chứng minh đảm bảo khả năng hoạt động: Giấy kiểm định còn hiệu lực. - Tài liệu khác theo yêu cầu tại điểm 3, mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
1
13
- Loại thiết bị: Xe nâng người làm việc trên cao - Đặc điểm thiết bị: Chiều cao nâng ≥ 12m. Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; - Tài liệu chứng minh đảm bảo khả năng hoạt động: Giấy kiểm định còn hiệu lực. - Tài liệu khác theo yêu cầu tại điểm 3, mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
2
14
- Loại thiết bị: Cần trục/Cần cầu - Đặc điểm thiết bị: Sức nâng làm việc hoặc Tải trọng làm việc ≥ 10 tấn Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; - Tài liệu chứng minh đảm bảo khả năng hoạt động: Giấy kiểm định còn hiệu lực. - Tài liệu khác theo yêu cầu tại điểm 3, mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
2

List of construction items:

Form No. 01B. Bill of Quantities:

Number Job Description Bidding Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1
Kéo rải dây thép chống sét dưới mương đất Fi =10mm
31.5
m
Theo quy định tại Chương V
2
Kéo rải dây thép dẹt tiếp địa 40*4mm
52.5
m
Theo quy định tại Chương V
3
3. CHIẾU SÁNG:
Theo quy định tại Chương V
4
Lắp đặt tủ điều khiển chiếu sáng
1
1 tủ
Theo quy định tại Chương V
5
Lắp dựng cột thép chiều cao cột ≤8m bằng máy
49
1 cột
Theo quy định tại Chương V
6
Lắp dựng cột thép chiều cao cột ≤10m bằng máy
8
1 cột
Theo quy định tại Chương V
7
Lắp cần đèn D60, chiều dài cần đèn 1.5m
57
1 cần đèn
Theo quy định tại Chương V
8
Lắp choá đèn - Đèn cao áp 150W
57
bộ
Theo quy định tại Chương V
9
Lắp đặt Cọc tiếp địa thép mạ đồng L63*63*6, L=2.5m
57
1 bộ
Theo quy định tại Chương V
10
Kéo rải dây thép chống sét dưới mương đất Fi =10mm
114
m
Theo quy định tại Chương V
11
Lắp đặt Tai bắt tiếp địa 50x40x4mm
57
cái
Theo quy định tại Chương V
12
Đào móng bằng máy đào 0,8m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất I
0.8221
100m3
Theo quy định tại Chương V
13
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
0.4295
100m3
Theo quy định tại Chương V
14
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M100, đá 4x6, PCB30
5.7
m3
Theo quy định tại Chương V
15
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M100, đá 2x4, PCB30
0.0825
m3
Theo quy định tại Chương V
16
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M200, đá 1x2, PCB40
34.6402
m3
Theo quy định tại Chương V
17
Ván khuôn móng cột - Móng vuông, chữ nhật
1.7962
100m2
Theo quy định tại Chương V
18
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
0.0244
tấn
Theo quy định tại Chương V
19
Lắp khung móng cột 400x400mm, bulong M24x750
57
bộ
Theo quy định tại Chương V
20
4. CẤP ĐIỆN:
Theo quy định tại Chương V
21
Lắp đặt Cáp Cu/XLPE/PVC 1x300mm2
41
m
Theo quy định tại Chương V
22
Lắp đặt Cu/XLPE/PVC/DSTA/PVC 4x185mm2
635
m
Theo quy định tại Chương V
23
Lắp đặt Cu/XLPE/PVC/DSTA/PVC 4x120mm2
634
m
Theo quy định tại Chương V
24
Lắp đặt Cu/XLPE/PVC/DSTA/PVC 4x70mm2
520
m
Theo quy định tại Chương V
25
Lắp đặt Cu/XLPE/PVC/DSTA/PVC 4x16mm2
6
m
Theo quy định tại Chương V
26
Lắp đặt Cu/XLPE/PVC/DSTA/PVC 4x10mm2
4
m
Theo quy định tại Chương V
27
Lắp đặt Cu/XLPE/PVC/DSTA/PVC 4x4mm2
561
m
Theo quy định tại Chương V
28
Lắp đặt Cáp Cu/PVC/PVC (1cx1.5mm2)
944
m
Theo quy định tại Chương V
29
Lắp đặt Cáp tiếp địa Cu/PVC 1cx1.5mm2
472
m
Theo quy định tại Chương V
30
Lắp đặt Cáp Cu/XLPE/PVC 4cx6mm2
1307
m
Theo quy định tại Chương V
31
Lắp đặt Cáp tiếp địa Cu/PVC 1cx6mm2
1307
m
Theo quy định tại Chương V
32
5. HỐ GA VÀ ỐNG LUỒN DÂY:
Theo quy định tại Chương V
33
Lắp đặt Ống luồn dây HDPE D195/150
188
m
Theo quy định tại Chương V
34
Lắp đặt Ống luồn dây HDPE D130/100
1270
m
Theo quy định tại Chương V
35
Lắp đặt Ống luồn dây HDPE D85/65
520
m
Theo quy định tại Chương V
36
Lắp đặt Ống luồn dây HDPE D65/50
6
m
Theo quy định tại Chương V
37
Lắp đặt Ống luồn dây HDPE D50/40
5656
m
Theo quy định tại Chương V
38
Lắp đặt Ống luồn dây HDPE D40/30
561
m
Theo quy định tại Chương V
39
Lắp đặt Ống thép mạ kẽm D219.1 dày 5.56 luồn cáp qua đường
0.07
100m
Theo quy định tại Chương V
40
Lắp đặt Ống thép mạ kẽm D168.3 dày 5.56 luồn cáp qua đường
3.22
100m
Theo quy định tại Chương V
41
Lắp đặt Ống thép mạ kẽm D88.9 dày 5.49 luồn cáp qua đường
0.52
100m
Theo quy định tại Chương V
42
Đào móng bằng máy đào 0,8m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất I
14.5277
100m3
Theo quy định tại Chương V
43
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M100, đá 2x4, PCB30
0.2372
m3
Theo quy định tại Chương V
44
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M200, đá 1x2, PCB40
0.8673
m3
Theo quy định tại Chương V
45
Ván khuôn móng cột - Móng vuông, chữ nhật
0.0688
100m2
Theo quy định tại Chương V
46
Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, bê tông M200, đá 1x2, PCB40 - Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công (vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn)
0.1532
m3
Theo quy định tại Chương V
47
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn kim loại, ván khuôn nắp đan, tấm chớp
0.0096
100m2
Theo quy định tại Chương V
48
Gia công, lắp đặt tấm đan, hàng rào, cửa sổ, lá chớp, nan hoa, con sơn
0.1867
tấn
Theo quy định tại Chương V
49
Gia công kết cấu thép hình mạ kẽm bọc khuôn đà hầm
0.2295
tấn
Theo quy định tại Chương V
50
Lắp đặt các kết cấu thép dạng đà hầm
0.2295
tấn
Theo quy định tại Chương V

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Construction and installation of technical infrastructure items". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Construction and installation of technical infrastructure items" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 12

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second