Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Construction and installation works

Find: 16:03 03/06/2022
Notice Status
Posted for the first time
Notify Area
Civil Works
Name of project
Maintenance, maintenance and repair of Kim Dong Primary School
Name of Tender Notice
Construction and installation works
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Maintenance, maintenance and repair of Kim Dong Primary School
Spending Category
Investment and Development Project
Funding source
Educational career is investment nature
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in one
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
National competitive bidding
Package execution location
Time of bid closing
17:00 13/06/2022
Validity period of E-HSDT
45 days

Participating in tenders

Bidding method
Online bidding
Tender documents submission start from
15:58 03/06/2022
to
17:00 13/06/2022
Document Submission Fees
Tender Document Submission at
To view full information, please Login or Register

Bid award

Award date
17:00 13/06/2022
Awarded at
Website: http://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Type
Guarantee letter
Amount of money
36.000.000 VND
Amount in text format
Thirty six million dong

Bidding documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Requirements for main construction equipment

Number Equipment Type Device Features Minimum quantity required
1
Máy trộn bê tông
>=80 lít
3
1
Máy trộn bê tông
>=80 lít
3
2
Ô tô tự đổ
>=5 tấn
2
2
Ô tô tự đổ
>=5 tấn
2

List of construction items:

Number Job Description Bidding Goods code Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1 Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường
33,3908 m3 Theo chỉ dẫn kỹ thuật tại Chương V
2 Xây gạch không nung, xây tường thẳng, chiều dày
9,5062 m3 Theo chỉ dẫn kỹ thuật tại Chương V
3 Trát tường xây gạch không nung bằng vữa thông thường, trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM PCB30 mác 75
191,8524 m2 Theo chỉ dẫn kỹ thuật tại Chương V
4 Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
191,8524 m2 Theo chỉ dẫn kỹ thuật tại Chương V
5 Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, xây tường thẳng, chiều dày
23,8184 m3 Theo chỉ dẫn kỹ thuật tại Chương V
6 Đổ bê tông xà dầm, giằng nhà, chiều cao
2,1252 m3 Theo chỉ dẫn kỹ thuật tại Chương V
7 Ván khuôn xà dầm, giằng
0,3864 100m2 Theo chỉ dẫn kỹ thuật tại Chương V
8 Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép
0,2205 tấn Theo chỉ dẫn kỹ thuật tại Chương V
9 Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép
0,5376 tấn Theo chỉ dẫn kỹ thuật tại Chương V
10 Trát tường xây gạch không nung bằng vữa thông thường, trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
433,062 m2 Theo chỉ dẫn kỹ thuật tại Chương V
11 Gia công xà gồ thép
2,795 tấn Theo chỉ dẫn kỹ thuật tại Chương V
12 Lắp dựng xà gồ thép
2,795 tấn Theo chỉ dẫn kỹ thuật tại Chương V
13 Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
502,1856 m2 Theo chỉ dẫn kỹ thuật tại Chương V
14 Lợp mái che tường bằng tôn múi dày 0.45mm chiều dài bất kỳ
7,4849 100m2 Theo chỉ dẫn kỹ thuật tại Chương V
15 Mua máng nước xung quanh mái
173,44 m Theo chỉ dẫn kỹ thuật tại Chương V
16 Cắt sàn bê tông mặt sân, chiều dày sàn
64 1m Theo chỉ dẫn kỹ thuật tại Chương V
17 Phá dỡ nền bê tông không cốt thép
2,56 m3 Theo chỉ dẫn kỹ thuật tại Chương V
18 Đào đường cáp, rộng
16,64 m3 Theo chỉ dẫn kỹ thuật tại Chương V
19 Đắp đất nền móng công trình
16,64 m3 Theo chỉ dẫn kỹ thuật tại Chương V
20 Mua + lắp đặt chân sứ
7 cái Theo chỉ dẫn kỹ thuật tại Chương V
21 Lắp đặt kim thu sét, chiều dài kim 1m
7 cái Theo chỉ dẫn kỹ thuật tại Chương V
22 Kéo rải dây chống sét dưới mương đất, loại dây thép D12mm
32 m Theo chỉ dẫn kỹ thuật tại Chương V
23 Kéo rải dây chống sét theo tường, cột và mái nhà - Loại dây thép D12mm
160 m Theo chỉ dẫn kỹ thuật tại Chương V
24 Đóng cọc chống sét đã có sẵn
12 cọc Theo chỉ dẫn kỹ thuật tại Chương V
25 Đắp đất nền móng công trình
16,64 m3 Theo chỉ dẫn kỹ thuật tại Chương V
26 Đổ bê tông nền, đá 1x2, mác 200
2,56 m3 Theo chỉ dẫn kỹ thuật tại Chương V
27 Lắp đặt cầu chắn rác đường kính 100mm
12 cái Theo chỉ dẫn kỹ thuật tại Chương V
28 Lắp đặt ống nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo đoạn ống dài 6m, đường kính ống 90mm
1 100m Theo chỉ dẫn kỹ thuật tại Chương V
29 Lắp đặt cút nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đường kính côn, cút 90mm
12 cái Theo chỉ dẫn kỹ thuật tại Chương V
30 Lắp đặt ống nhựa PVC D34 thoát tràn hiên
0,042 100m Theo chỉ dẫn kỹ thuật tại Chương V
31 Đai inox 304 đường kính 110
128 Bộ Theo chỉ dẫn kỹ thuật tại Chương V
32 Tháo dỡ cửa
240,88 m2 Theo chỉ dẫn kỹ thuật tại Chương V
33 Tháo dỡ xen hoa cửa
20 Công Theo chỉ dẫn kỹ thuật tại Chương V
34 Mua cửa đi khung nhôm kính dày 6,38mm(đã bao gồm phụ kiện)
44,16 m2 Theo chỉ dẫn kỹ thuật tại Chương V
35 Mua cửa sổ khung nhôm kính dày 6,38mm(đã bao gồm phụ kiện)
185,52 m2 Theo chỉ dẫn kỹ thuật tại Chương V
36 Mua vách khung nhôm kính dày 6,38mm(đã bao gồm phụ kiện)
16,8 m2 Theo chỉ dẫn kỹ thuật tại Chương V
37 Lắp dựng cửa
229,68 m2 Theo chỉ dẫn kỹ thuật tại Chương V
38 Lắp dựng cửa khung sắt, khung nhôm
16,8 m2 Theo chỉ dẫn kỹ thuật tại Chương V
39 Gia công hoa sắt cửa
1,6313 tấn Theo chỉ dẫn kỹ thuật tại Chương V
40 Lắp dựng hoa sắt cửa
185,52 m2 Theo chỉ dẫn kỹ thuật tại Chương V
41 Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
185,52 m2 Theo chỉ dẫn kỹ thuật tại Chương V
42 Phá dỡ tường xây gạch lan can chiều dày tường
6,7565 m3 Theo chỉ dẫn kỹ thuật tại Chương V
43 Cắt sàn bê tông ban công, chiều dày sàn
13,8 1m Theo chỉ dẫn kỹ thuật tại Chương V
44 Phá dỡ sàn, mái bê tông cốt thép
3,0732 m3 Theo chỉ dẫn kỹ thuật tại Chương V
45 Xây các bộ phận kết cấu phức tạp khác, gạch không nung (6,5x10,5x22), vữa XM M75
1,5136 m3 Theo chỉ dẫn kỹ thuật tại Chương V
46 Trát trụ, cột, lam đứng, cầu thang, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
28,896 m2 Theo chỉ dẫn kỹ thuật tại Chương V
47 Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
28,896 m2 Theo chỉ dẫn kỹ thuật tại Chương V
48 Gia công lan can hộp
1,1777 tấn Theo chỉ dẫn kỹ thuật tại Chương V
49 Lắp dựng lan can
42,625 m2 Theo chỉ dẫn kỹ thuật tại Chương V
50 Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
42,625 m2 Theo chỉ dẫn kỹ thuật tại Chương V

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Construction and installation works". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Construction and installation works" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 95

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second