Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Construction and traffic safety

Find: 15:57 05/04/2025
Notice Status
Published
Public procurement field
Civil Works
Name of project
Repair and renovation of sidewalks in Bac Hai Residential Area, Ward 15, District 10
Bidding package name
Construction and traffic safety
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Repair and renovation of sidewalks in Bac Hai Residential Area, Ward 15, District 10
Spending category
Investment and Development Spending
Domestic/ International
Domestic
Capital source details
city budget
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Contractor selection method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in One
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
Open bidding
Package execution location
Related announcements
Time of bid closing
09:00 16/04/2025
Validity of bid documents
90 days
Approval ID
E2500089670_2504051544
Approval date
05/04/2025 15:52
Approval Authority
Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng khu vực quận 10
Approval Documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files. To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

Participating in tenders

Bidding form
Online
Tender documents submission start from
15:55 05/04/2025
to
09:00 16/04/2025
Document Submission Fees
330.000 VND
Location for receiving E-Bids
To view full information, please Login or Register

Bid award

Bid opening time
09:00 16/04/2025
Bid opening location
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Estimated Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Notice type
Letter of guarantee or Certificate of guarantee insurance
Bid security amount
565.000.000 VND
Amount in words
Five hundred sixty five million dong

Tender Invitation Information

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

List of consulting units who have participated in the package

# Consultants Role Address
1 AN PHAT DESIGN SURVEY CONSULTING COMPANY LIMITED Technical design consultancy, construction drawing design (for two -step design works), estimates 81 Cách Mạng Tháng Tám, Phường Bến Thành, Quận 1, Thành phố Hồ Chí Minh
2 DUONG VIET SERVICE - TRADING - MANUFACTURE CONSTRUCTION CONSULTANT JOINT STOCK COMPANY Consulting on technical design verification, construction drawing design (for two -step design works), estimates 27 Đường số 6, Khu dân cư Thăng Long, Phường Bình Trị Đông B, Quận Bình Tân, Thành phố Hồ Chí Minh
3 PHU MINH TRADING AND CONSTRUCTION CONSULTANT COMPANY LIMITED Consulting for setting up E-HSMT 55 Đường số 4, Khu đô thị Vạn Phúc, Phường Hiệp Bình Phước, Thành phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh
4 PHU MINH TRADING AND CONSTRUCTION CONSULTANT COMPANY LIMITED E-HSDT assessment consulting 55 Đường số 4, Khu đô thị Vạn Phúc, Phường Hiệp Bình Phước, Thành phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh
5 Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng khu vực Quận 10 Project management consultancy, contract management of investors, bid solicitors or investors, bid solicitors 270 Nguyễn Tri Phương, Phường 4, Quận 10, Tp. HCM

Requirements for main construction equipment

Number Type of device and device characteristics Minimum quantity required
1
Máy hàn - Công suất ≥ 23 kW Nhà thầu phải kèm theo bản chup̣ để đối chiếu: Hóa đơn hoặc chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. Trường hợp thiết bị do nhà thầu thuê thì ngoài những yêu cầu nêu trên nhà thầu phải kèm theo bản chụp hợp đồng thuê thiết bị.
3
2
Máy khoan bê tông - Công suất ≥ 1,5 kW Nhà thầu phải kèm theo bản chup̣ để đối chiếu: Hóa đơn hoặc chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. Trường hợp thiết bị do nhà thầu thuê thì ngoài những yêu cầu nêu trên nhà thầu phải kèm theo bản chụp hợp đồng thuê thiết bị.
3
3
Máy cắt gạch đá - Công suất ≥ 1,7 kW Nhà thầu phải kèm theo bản chup̣ để đối chiếu: Hóa đơn hoặc chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. Trường hợp thiết bị do nhà thầu thuê thì ngoài những yêu cầu nêu trên nhà thầu phải kèm theo bản chụp hợp đồng thuê thiết bị.
3
4
Máy trộn bê tông ≥ 250 lít Nhà thầu phải kèm theo bản chup̣ để đối chiếu: Hóa đơn hoặc chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê.
3
5
Máy đầm cóc ≥ 70 kg Nhà thầu phải kèm theo bản chup̣ để đối chiếu: Hóa đơn hoặc chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê.
2
6
Máy đầm bàn - Công suất ≥ 1,0 kW Nhà thầu phải kèm theo bản chup̣ để đối chiếu: Hóa đơn hoặc chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. Trường hợp thiết bị do nhà thầu thuê thì ngoài những yêu cầu nêu trên nhà thầu phải kèm theo bản chụp hợp đồng thuê thiết bị
2
7
Máy đầm dùi - Công suất ≥ 1,5 kW Nhà thầu phải kèm theo bản chup̣ để đối chiếu: Hóa đơn hoặc chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. Trường hợp thiết bị do nhà thầu thuê thì ngoài những yêu cầu nêu trên nhà thầu phải kèm theo bản chụp hợp đồng thuê thiết bị
2
8
Ô tô tự đổ - Trọng tải ≥ 7 tấn Nhà thầu phải kèm theo bản chup̣ để đối chiếu: Giấy chứng nhận đăng ký xe ô tô. - Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới đường bộ còn hiêụ lưc. Trường hợp thiết bị do nhà thầu thuê thì ngoài những yêu cầu nêu trên nhà thầu phải kèm theo bản chụp hợp đồng thuê thiết bị.
2
9
Máy đào bánh lốp – Dung tích gầu ≥ 0,8m3 Nhà thầu phải kèm theo bản chup̣ để đối chiếu: Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng hoặc hóa đơn hoặc chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. Tài liệu chứng minh các thiết bị thi công đã được kiểm định kỹ thuật theo đúng quy định và đủ điều kiện để đưa vào sử dụng còn hiệu lực. Trường hợp thiết bị do nhà thầu thuê thì ngoài những yêu cầu nêu trên nhà thầu phải kèm theo bản chụp hợp đồng thuê thiết bị
2
10
Máy ủi – Công suất ≥ 110 Cv Nhà thầu phải kèm theo bản chup̣ để đối chiếu: Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng hoặc hóa đơn hoặc chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. Tài liệu chứng minh các thiết bị thi công đã được kiểm định kỹ thuật theo đúng quy định và đủ điều kiện để đưa vào sử dụng còn hiệu lực. Trường hợp thiết bị do nhà thầu thuê thì ngoài những yêu cầu nêu trên nhà thầu phải kèm theo bản chụp hợp đồng thuê thiết bị
2
11
Máy lu rung tự hành - Trọng lượng rung ≥ 25 tấn Nhà thầu phải kèm theo bản chup̣ để đối chiếu: Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng hoặc hóa đơn hoặc chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. Tài liệu chứng minh các thiết bị thi công đã được kiểm định kỹ thuật theo đúng quy định và đủ điều kiện để đưa vào sử dụng còn hiệu lực. Trường hợp thiết bị do nhà thầu thuê thì ngoài những yêu cầu nêu trên nhà thầu phải kèm theo bản chụp hợp đồng thuê thiết bị
2
12
Máy lu bánh thép tự hành - Trọng lượng tĩnh ≥ 8,5 tấn Nhà thầu phải kèm theo bản chup̣ để đối chiếu: Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng hoặc hóa đơn hoặc chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. Tài liệu chứng minh các thiết bị thi công đã được kiểm định kỹ thuật theo đúng quy định và đủ điều kiện để đưa vào sử dụng còn hiệu lực. Trường hợp thiết bị do nhà thầu thuê thì ngoài những yêu cầu nêu trên nhà thầu phải kèm theo bản chụp hợp đồng thuê thiết bị
2
13
Máy lu bánh hơi tự hành - Trọng lượng tĩnh ≥ 16 T Nhà thầu phải kèm theo bản chup̣ để đối chiếu: Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng hoặc hóa đơn hoặc chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. Tài liệu chứng minh các thiết bị thi công đã được kiểm định kỹ thuật theo đúng quy định và đủ điều kiện để đưa vào sử dụng còn hiệu lực. Trường hợp thiết bị do nhà thầu thuê thì ngoài những yêu cầu nêu trên nhà thầu phải kèm theo bản chụp hợp đồng thuê thiết bị
2
14
Máy rải nhựa bê tông nhựa ≥ 130 Cv Nhà thầu phải kèm theo bản chup̣ để đối chiếu: Nhà thầu phải kèm theo bản chup̣ để đối chiếu: Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng hoặc hóa đơn hoặc chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. Tài liệu chứng minh các thiết bị thi công đã được kiểm định kỹ thuật theo đúng quy định và đủ điều kiện để đưa vào sử dụng còn hiệu lực. Trường hợp thiết bị do nhà thầu thuê thì ngoài những yêu cầu nêu trên nhà thầu phải kèm theo bản chụp hợp đồng thuê thiết bị
1
15
Cần cẩu bánh hơi - Sức nâng ≥ 6 tấn Nhà thầu phải kèm theo bản chup̣ để đối chiếu: Giấy chứng nhận đăng ký xe ô tô. Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới đường bộ còn hiêụ lưc. Tài liệu chứng minh các thiết bị thi công đã được kiểm định kỹ thuật theo đúng quy định và đủ điều kiện để đưa vào sử dụng còn hiệu lực Trường hợp thiết bị do nhà thầu thuê thì ngoài những yêu cầu nêu trên nhà thầu phải kèm theo bản chụp hợp đồng thuê thiết bị.
1
16
Ô tô tưới nước, khối lượng hàng hóa chuyên chở cho phép tham gia giao thông ≥ 5m3 Nhà thầu phải kèm theo bản chup̣ để đối chiếu: Giấy chứng nhận đăng ký xe ô tô. Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới đường bộ còn hiệu lực. Trường hợp thiết bị do nhà thầu thuê thì ngoài những yêu cầu nêu trên nhà thầu phải kèm theo bản chụp hợp đồng thuê thiết bị.
1
17
Máy toàn đạc điện tử Nhà thầu phải kèm theo bản chup̣ để đối chiếu: Hóa đơn hoặc chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. Tài liệu chứng minh các thiết bị thi công đã được kiểm định kỹ thuật theo đúng quy định và đủ điều kiện để đưa vào sử dụng còn hiệu lực. Trường hợp thiết bị do nhà thầu thuê thì ngoài những yêu cầu nêu trên nhà thầu phải kèm theo bản chụp hợp đồng thuê thiết bị.
1
18
Máy thủy bình Nhà thầu phải kèm theo bản chup̣ để đối chiếu: Hóa đơn hoặc chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. Tài liệu chứng minh các thiết bị thi công đã được kiểm định kỹ thuật theo đúng quy định và đủ điều kiện để đưa vào sử dụng còn hiệu lực. Trường hợp thiết bị do nhà thầu thuê thì ngoài những yêu cầu nêu trên nhà thầu phải kèm theo bản chụp hợp đồng thuê thiết bị.
1
19
Máy phát điện Nhà thầu phải kèm theo bản chup̣ để đối chiếu: Hóa đơn hoặc chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. Trường hợp thiết bị do nhà thầu thuê thì ngoài những yêu cầu nêu trên nhà thầu phải kèm theo bản chụp hợp đồng thuê thiết bị.
1
20
Máy bơm nước Nhà thầu phải kèm theo bản chup̣ để đối chiếu: Hóa đơn hoặc chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. Trường hợp thiết bị do nhà thầu thuê thì ngoài những yêu cầu nêu trên nhà thầu phải kèm theo bản chụp hợp đồng thuê thiết bị.
1

List of construction items:

Form No. 01A. Bill of Quantities:

Number Job Description Bidding Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1
HẠNG MỤC: CẢI TẠO VỈA HÈ, BÓ VỈA
2
Phá dỡ công trình hiện hữu
3
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng máy khoan bê tông 1,5kW
1683.69
m3
4
Đào nền đường bằng máy đào 0,8m3, đất cấp II
36.702
100m3
5
Đào nền đường bằng thủ công, đất cấp II
1770.62
m3
6
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70 kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.02
100m3
7
Bó vỉa
8
Cắt mặt đường bê tông Asphan để thi công bó vỉa
61.435
100m
9
Đào nền đường bằng thủ công, đất cấp IV
221.17
m3
10
Ván khuôn thép, ván khuôn móng dài
7.492
100m2
11
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông lót móng rộng <=250cm đá 1x2, vữa bê tông mác 150
243.49
m3
12
Bó vỉa đá Granite vát xiên - thẳng
5600.94
m
13
Bó vỉa đá Granite vát xiên - cong
357.16
m
14
Bó vỉa đá Granite vát xiên - thẳng đoạn hạ thấp vỉa hè
31.73
m
15
Lát đá granite tấm đan rãnh KT 5x25cm
1489.525
m2
16
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông nền đá 1x2, vữa bê tông mác 300
36.86
m3
17
Vỉa hè
18
Lu lèn lại mặt đường cũ đã cày phá
137.152
100m2
19
Đắp cát công trình bằng máy lu bánh thép 9 tấn, độ chặt yêu cầu K=0,95
27.866
100m3
20
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70 kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
13.28
100m3
21
Lát gạch vỉa hè bằng gạch bê tông tự chèn, chiều dày 10cm, M400
13715.18
m2
22
Vận chuyển đến bãi thải (bao gồm vận chuyển đá đục phá và vận chuyển đất)
23
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp IV
19.049
100m3
24
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T 1km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp IV (HSMTC:4)
19.049
100m3
25
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T 1km tiếp theo ngoài phạm vi 5km, đất cấp IV (HSMTC:10,9)
19.049
100m3/km
26
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp II
54.408
100m3
27
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T 1km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp II (HSMTC:4)
54.408
100m3/km
28
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T 1km tiếp theo ngoài phạm vi 5km, đất cấp II (HSMTC:10,9)
54.408
100m3/km
29
HẠNG MỤC: SỬA CHỮA HẦM GA, NẮP GA
30
Phá dỡ khuôn hầm ga, cổ hố ga hiện hữu
31
Phá dỡ kết cấu bê tông có cốt thép bằng máy khoan bê tông 1,5kW
51.36
m3
32
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng máy khoan bê tông 1,5kW
36.64
m3
33
Khuôn hầm, nắp gang
34
Ván khuôn thép, ván khuôn hố ga
2.339
100m2
35
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn thép, ván khuôn khuôn hầm
3.53
100m2
36
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông hố van, hố ga đá 1x2, vữa bê tông mác 300
23.39
m3
37
Sản xuất cấu kiện bê tông đúc sẵn, bê tông khuôn hầm đá 1x2, vữa bê tông mác 300
32.86
m3
38
Lắp đặt khuôn hầm đúc sẵn trọng lượng từ 50kg đến 200kg bằng cần cẩu
230
cấu kiện
39
Nắp gang 900x900x60mm, 12,5T hố ga vỉa hè
204
cái
40
Nắp gang 1100x1100x120mm, 40T hố ga dưới lòng đường
26
cái
41
Van ngăn mùi, vật liệu inox 304, (KT: D77cm)
26
cái
42
Lắp đặt nắp gang, van ngăn mùi trọng lượng từ 50kg đến 200kg bằng cần cẩu
256
cấu kiện
43
Khuôn hầm loại 1A
44
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn, cốt thép khuôn hầm, đường kính ≤ 10mm
0.026
tấn
45
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn, cốt thép khuôn hầm, đường kính ≤ 18mm
0.067
tấn
46
Gia công cấu kiện thép hình mạ kẽm đặt sẵn trong bê tông, khối lượng một cấu kiện <= 50 kg
0.068
tấn
47
Lắp đặt cấu kiện thép đặt sẵn trong bê tông, khối lượng một cấu kiện <= 50 kg
0.068
tấn
48
Khuôn hầm loại 1
49
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn, cốt thép khuôn hầm, đường kính ≤ 10mm
1.076
tấn
50
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn, cốt thép khuôn hầm, đường kính ≤ 18mm
3.252
tấn

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Construction and traffic safety". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Construction and traffic safety" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 12

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second