Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Construction and traffic safety assurance for construction

Find: 09:23 13/08/2025
Notice Status
Published
Public procurement field
Civil Works
Name of project
Repair Highway 22, from km22+090 to km23+890 (Phan Van Khai street), right on the route
Bidding package name
Construction and traffic safety assurance for construction
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Repair Highway 22, from km22+090 to km23+890 (Phan Van Khai street), right on the route
Domestic/ International
Domestic
Capital source details
Funds for recurrent expenditures (traffic maintenance) - State budget
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Contractor selection method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in One
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
Open bidding
Package execution location
Time of bid closing
09:00 22/08/2025
Validity of bid documents
90 days
Approval ID
134/QĐ-TTQLĐB ngày 13/8/2025
Approval date
13/08/2025 09:17
Approval Authority
Trung tâm Quản lý Hạ tầng giao thông đường bộ
Approval Documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files. To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

Participating in tenders

Bidding form
Online
Tender documents submission start from
09:22 13/08/2025
to
09:00 22/08/2025
Document Submission Fees
330.000 VND
Location for receiving E-Bids
To view full information, please Login or Register

Bid award

Bid opening time
09:00 22/08/2025
Bid opening location
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Estimated Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Notice type
Guarantee letter or guarantee insurance certificate
Bid security amount
196.000.000 VND
Amount in words
One hundred ninety six million dong

Tender Invitation Information

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

List of consulting units who have participated in the package

# Consultants Role Address
1 URBAN WORKS CONSTRUCTION INVESTMENT JOINT STOCK COMPANY Technical design consultancy, construction drawing design (for two -step design works), estimates 7.08B Chung cư Mỹ Thuận, đường An Dương Vương - - Phường Bình Phú - Thành phố Hồ Chí Minh
2 BA LE BAY CONTRUCTION CONSULTANT CORPARATION Consulting for setting up E-HSMT Số 110/11, đường Bà Hom - - Phường Phú Lâm - Thành phố Hồ Chí Minh
3 Roads Management Center E-HSMT . appraisal consulting Số 360 đường Võ Nguyên Giáp, phường Phước Long, TP. Hồ Chí Minh
4 BA LE BAY CONTRUCTION CONSULTANT CORPARATION E-HSDT assessment consulting Số 110/11, đường Bà Hom - - Phường Phú Lâm - Thành phố Hồ Chí Minh
5 Roads Management Center Consultancy on appraisal of contractor selection results Số 360 đường Võ Nguyên Giáp, phường Phước Long, TP. Hồ Chí Minh

Requirements for main construction equipment

Number Type of device and device characteristics Minimum quantity required
1
Cần cẩu bánh hơi (Đơn vị tính: chiếc) Sức nâng >= 6 tấn Tài liệu chứng minh: Bản scan (Bản gốc hoặc Bản sao được chứng thực): giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật và hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê nếu nhà thầu đi thuê.
1
2
Máy cào bóc mặt đường (Đơn vị tính: chiếc) Chiều rộng trống cào hoặc bề rộng vệt cào >= 1m Tài liệu chứng minh: Bản scan (Bản gốc hoặc Bản sao được chứng thực): giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật và hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê nếu nhà thầu đi thuê.
1
3
Máy cào bóc tái sinh (Đơn vị tính: chiếc) Chiều rộng trống cào hoặc bề rộng vệt cào >= 2,4m Tài liệu chứng minh: Bản scan (Bản gốc hoặc Bản sao được chứng thực): giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật và hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê nếu nhà thầu đi thuê.
1
4
Xe lu bánh hơi (Đơn vị tính: chiếc) Trọng lượng >= 25 tấn Tài liệu chứng minh: Bản scan (Bản gốc hoặc Bản sao được chứng thực): giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật và hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê nếu nhà thầu đi thuê.
1
5
Xe lu bánh hơi (Đơn vị tính: chiếc) Trọng lượng >= 18 tấn Tài liệu chứng minh: Bản scan (Bản gốc hoặc Bản sao được chứng thực): giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật và hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê nếu nhà thầu đi thuê.
1
6
Xe lu bánh thép (Đơn vị tính: chiếc) Trọng lượng >= 10 tấn Tài liệu chứng minh: Bản scan (Bản gốc hoặc Bản sao được chứng thực): giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật và hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê nếu nhà thầu đi thuê.
1
7
Xe lu bánh thép (Đơn vị tính: chiếc) Trọng lượng >= 12 tấn Tài liệu chứng minh: Bản scan (Bản gốc hoặc Bản sao được chứng thực): giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật và hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê nếu nhà thầu đi thuê.
1
8
Lu chân cừu (Đơn vị tính: chiếc) Trọng lượng hoặc lực rung >= 20 tấn Tài liệu chứng minh: Bản scan (Bản gốc hoặc Bản sao được chứng thực): giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật và hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê nếu nhà thầu đi thuê.
1
9
Lu rung (Đơn vị tính: chiếc) Trọng lượng hoặc lực rung >= 20 tấn Tài liệu chứng minh: Bản scan (Bản gốc hoặc Bản sao được chứng thực): giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật và hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê nếu nhà thầu đi thuê.
1
10
Máy phun nhựa đường (Đơn vị tính: chiếc) Công suất >= 190CV Tài liệu chứng minh: Bản scan (Bản gốc hoặc Bản sao được chứng thực): giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật và hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê nếu nhà thầu đi thuê. Trường hợp thiết bị không chuyên dụng nhà thầu có thể chứng minh bằng: xe ô tô xitéc + thiết bị phun nhựa đường.
1
11
Máy rải hỗn hợp bê tông nhựa (Đơn vị tính: chiếc) Công suất >= 140CV Tài liệu chứng minh: Bản scan (Bản gốc hoặc Bản sao được chứng thực): giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật và hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê nếu nhà thầu đi thuê.
1
12
Máy rải xi măng >= 16m3 (Đơn vị tính: chiếc) Tài liệu chứng minh: Bản scan (Bản gốc hoặc Bản sao được chứng thực): giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật và hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê nếu nhà thầu đi thuê. Trường hợp thiết bị không chuyên dụng nhà thầu có thể chứng minh bằng: xe ô tô đầu kéo + thiết bị rải xi măng.
1
13
Máy san (Đơn vị tính: chiếc) Công suất >= 110CV Tài liệu chứng minh: Bản scan (Bản gốc hoặc Bản sao được chứng thực): giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật và hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê nếu nhà thầu đi thuê.
1
14
Ô tô tải tự đổ (Đơn vị tính: chiếc) Trọng tải hàng hóa cho phép tham gia giao thông >= 7 tấn Tài liệu chứng minh: Bản scan (Bản gốc hoặc Bản sao được chứng thực): giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật và hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê nếu nhà thầu đi thuê.
1
15
Xe tưới nước (Đơn vị tính: chiếc) Dung tích >= 5m3 Tài liệu chứng minh: Bản scan (Bản gốc hoặc Bản sao được chứng thực): giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật và hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê nếu nhà thầu đi thuê. Trường hợp thiết bị không chuyên dụng nhà thầu có thể chứng minh bằng: xe ô tô + bồn chứa + thiết bị tưới.
1
16
Xe tưới nước (Đơn vị tính: chiếc) Dung tích >= 16m3 Tài liệu chứng minh: Bản scan (Bản gốc hoặc Bản sao được chứng thực): giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật và hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê nếu nhà thầu đi thuê. Trường hợp thiết bị không chuyên dụng nhà thầu có thể chứng minh bằng: xe ô tô + bồn chứa + thiết bị tưới.
1
17
Ô tô vận tải thùng (Đơn vị tính: chiếc) Trọng tải hàng hóa cho phép tham gia giao thông >= 2,5 tấn Tài liệu chứng minh: Bản scan (Bản gốc hoặc Bản sao được chứng thực): giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật và hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê nếu nhà thầu đi thuê.
1
18
Xe bồn (chở bitum, polyme) (Đơn vị tính: chiếc) Dung tích >= 14m3 Tài liệu chứng minh: Bản scan (Bản gốc hoặc Bản sao được chứng thực): giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật và hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê nếu nhà thầu đi thuê.
1
19
Máy nén khí (đơn vị tính: bộ) Công suất >= 600m3/h Tài liệu chứng minh: Bản scan (Bản gốc hoặc Bản sao được chứng thực): hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật và hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê nếu nhà thầu đi thuê.
1
20
Thiết bị sơn đường (đơn vị tính: bộ) Tài liệu chứng minh: Bản scan (Bản gốc hoặc Bản sao được chứng thực): hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật và hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê nếu nhà thầu đi thuê.Lưu ý: *Trường hợp tài liệu chứng minh đính kèm không thể hiện được đặc điểm thiết bị như yêu cầu thì nhà thầu cần cung cấp tài liệu hợp pháp thể hiện được đặc điểm thiết bị như yêu cầu. **Mỗi thiết bị chỉ được đề xuất huy động cho một vị trí.
1

List of construction items:

Form No. 01A. Bill of Quantities:

Number Job Description Bidding Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1
HẠNG MỤC: XÂY LẮP
2
Cào bóc tái sinh nguội mặt đường dày trung bình 20cm
108
100m2
3
Tưới nhũ tương polyme CRS-1P, hàm lượng nhũ tương 0,5kg/m2
116.213
100m2
4
Bù vênh mặt đường bằng bê tông nhựa polyme BTNCP12,5 mặt đường, dày trung bình 3cm
99.59
100m2
5
Thảm bê tông nhựa polyme BTNCP12,5 mặt đường, dày 7cm
116.213
100m2
6
Cào bóc mặt đường bê tông nhựa dày trung bình 3cm
7.593
100m2
7
Vận chuyển phế thải tiếp 9km bằng ô tô 7 tấn chiều dày lớp bóc <= 3cm
7.593
100m2
8
Tưới nhũ tương polyme CRS-1P, hàm lượng nhũ tương 0,5kg/m2
33.311
100m2
9
Thảm bê tông nhựa polyme BTNCP12,5 mặt đường, dày trung bình 6cm
30.375
100m2
10
Cào bóc mặt đường bê tông nhựa dày trung bình 3cm
0.934
100m2
11
Vận chuyển phế thải tiếp 9km bằng ô tô 7 tấn chiều dày lớp bóc <= 3cm
0.934
100m2
12
Tưới nhũ tương polyme CRS-1P, hàm lượng nhũ tương 0,5kg/m2
2.713
100m2
13
Thảm bê tông nhựa polyme BTNCP12,5 mặt đường, dày trung bình 5cm
2.713
100m2
14
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, chiều dày lớp sơn 2mm (màu trắng)
471.902
m2
15
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, chiều dày lớp sơn 2mm (màu vàng)
8.4
m2
16
Sơn gờ giảm tốc bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, chiều dày lớp sơn 6mm (màu vàng)
32.34
m2
17
HẠNG MỤC: ĐẢM BẢO AN TOÀN GIAO THÔNG PHỤC VỤ THI CÔNG
18
Cẩu lắp dải phân cách bê tông đặt tại vị trí ngăn làn xe phục vụ thi công
62
1cấu kiện
19
Cẩu lắp dải phân cách bê tông đặt lại vị trí hiện hữu sau khi thi công hoàn thiện mặt đường
62
1cấu kiện
20
Sản xuất hàng rào dẫn hướng (1mx0,8m), (KH: 1,5%*1 tháng + 5%*16 lần)
4
modun
21
Sơn trắng đỏ một mặt trên thép tấm hàng rào dẫn hướng (1mx0,8m)
0.96
1m2
22
Sản xuất hàng rào thép (1,2mx1,2m), (KH: 1,5%*1 tháng + 5%*16 lần)
9
modun
23
Sơn trắng đỏ một mặt trên thép tấm hàng rào thép (1,2mx1,2m)
5.607
1m2
24
Biển báo phản quang hình chữ nhật (KH: 1,5%*1 tháng + 5%*18 lần)
4.62
m2
25
Biển báo phản quang hình tam giác cạnh 70cm (KH: 1,5%*1 tháng + 5%*18 lần)
6
cái
26
Biển báo phản quang hình tròn cạnh 70cm (KH: 1,5%*1 tháng + 5%*18 lần)
5
cái
27
Dây phản quang
208
m
28
Đèn báo hiệu
13
cái
29
Cọc tiêu chóp nón
25
cái
30
Nhân công điều tiết giao thông (bậc 3.0/7)
30
công

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Construction and traffic safety assurance for construction". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Construction and traffic safety assurance for construction" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 24

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second