Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Construction, engineering, and assembly

    Watching    
Find: 14:41 17/08/2026
Click to view DauThau.info's analysis (you will be deducted 2 points).
To view full information, please Login or Register
Notice Status
Published
Public procurement field
Civil Works
Name of project
Road surface and drainage on Bau Vinh street
Bidding package name
Construction, engineering, and assembly
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Road surface and drainage on Bau Vinh street
Spending category
Investment and Development Spending
Domestic/ International
Domestic
Capital source details
Government Budget
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Contractor selection method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in One
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
Open bidding
Package execution location
Xã Rạch Kiến, Province Tây Ninh
Time of bid closing
08:00 26/08/2026
Validity of bid documents
90 days
AI-classified field
AI-classified business sector
Approval ID
4068/QĐ-PKT
Approval date
17/08/2026 14:39
Approval Authority
PHÒNG KINH TẾ XÃ RẠCH KIẾN
Approval Documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files. To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

Participating in tenders

Bidding form
Online
Tender documents submission start from
14:39 17/08/2026
to
08:00 26/08/2026
Document Submission Fees
330.000 VND
Location for receiving E-Bids
To view full information, please Login or Register

Bid award

Bid opening time
08:00 26/08/2026
Bid opening location
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
No results. Upgrade to a VIP1 account to receive email notifications as soon as the results are posted.

Bid Security

Notice type
Commitment (In case the contractor is named in the list that does not guarantee the prestige when participating in the bid, the bid assurance form is a guarantee letter or a certificate of guarantee insurance)
Bid security amount
37.000.000 VND
Amount in words
Thirty seven million dong

Tender Invitation Information

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

List of consulting units who have participated in the package

# Consultants Role Address
1 Công ty TNHH Thiết Kế Gia Phát Technical design consultancy, construction drawing design (for two -step design works), estimates Số 1 KDC Phi Trường, xã Phước Lý, tỉnh Tây Ninh
2 THUY MOC TRADE AND SERVICE COMPANY LIMITED Consulting for setting up E-HSMT Số 138/6, Ấp 6, Xã Vĩnh Công, Tỉnh Tây Ninh
3 Công ty TNHH Tư Vấn Thiết Kế Xây Dựng Dân Dụng và Công Nghiệp Châu Thành L.A E-HSMT . appraisal consulting Số 26/11, Hẻm 26, ấp 3, xã Tầm Vu, tỉnh Tây Ninh.
4 THUY MOC TRADE AND SERVICE COMPANY LIMITED E-HSDT assessment consulting Số 138/6, Ấp 6, Xã Vĩnh Công, Tỉnh Tây Ninh
5 Công ty TNHH Tư Vấn Thiết Kế Xây Dựng Dân Dụng và Công Nghiệp Châu Thành L.A Consultancy on appraisal of contractor selection results Số 26/11, Hẻm 26, ấp 3, xã Tầm Vu, tỉnh Tây Ninh.

Requirements for main construction equipment

Number Type of device and device characteristics Minimum quantity required
1
- Loại thiết bị: Máy đào. - Đặc điểm thiết bị: Dung tích gầu ≥ 0,5 m3. - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: + Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; + Tài liệu chứng minh đảm bảo khả năng hoạt động: Giấy kiểm định còn thời hạn tới thời điểm đóng thầu. + Tài liệu cần thiết khác quy định tại điểm 5 mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
1
2
- Loại thiết bị: Máy đào. - Đặc điểm thiết bị: Dung tích gầu ≥ 0,8 m3. - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: + Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; + Tài liệu chứng minh đảm bảo khả năng hoạt động: Giấy kiểm định còn thời hạn tới thời điểm đóng thầu. + Tài liệu cần thiết khác quy định tại điểm 5 mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
1
3
- Loại thiết bị: Máy cắt uốn cốt thép - Đặc điểm thiết bị: công suất: 5 kW - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: + Tài liệu cần thiết khác quy định tại điểm 5 mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
1
4
- Loại thiết bị: Máy đầm bê tông, đầm bàn - Đặc điểm thiết bị: Công suất ≥ 1,5 kW - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: + Tài liệu cần thiết khác quy định tại điểm 5 mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
1
5
- Loại thiết bị: Máy hàn xoay chiều - Đặc điểm thiết bị: Công suất ≥ 23 kW - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: + Tài liệu cần thiết khác quy định tại điểm 5 mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
1
6
- Loại thiết bị: Máy lu bánh hơi - Đặc điểm thiết bị: Trọng lượng tĩnh ≥ 16 tấn - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: + Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; + Tài liệu chứng minh đảm bảo khả năng hoạt động: Giấy kiểm định còn thời hạn tới thời điểm đóng thầu. + Tài liệu cần thiết khác quy định tại điểm 5 mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
1
7
- Loại thiết bị: Máy lu bánh thép - Đặc điểm thiết bị: Trọng lượng tĩnh ≥ 10 tấn - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: + Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; + Tài liệu chứng minh đảm bảo khả năng hoạt động: Giấy kiểm định còn thời hạn tới thời điểm đóng thầu. + Tài liệu cần thiết khác quy định tại điểm 5 mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
1
8
- Loại thiết bị: Máy lu rung - Đặc điểm thiết bị: Lực rung ≥ 12 tấn - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: + Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; + Tài liệu chứng minh đảm bảo khả năng hoạt động: Giấy kiểm định còn thời hạn tới thời điểm đóng thầu. + Tài liệu cần thiết khác quy định tại điểm 5 mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
1
9
- Loại thiết bị: Máy rải cấp phối đá dăm - Đặc điểm thiết bị: Công suất ≥ 50 m3/h - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: + Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; + Tài liệu chứng minh đảm bảo khả năng hoạt động: Giấy kiểm định còn thời hạn tới thời điểm đóng thầu. + Tài liệu cần thiết khác quy định tại điểm 5 mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
1
10
- Loại thiết bị: Máy bơm bê tông - Đặc điểm thiết bị: Công suất ≥ 50 m3/h - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: + Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; + Tài liệu chứng minh đảm bảo khả năng hoạt động: Giấy kiểm định còn thời hạn tới thời điểm đóng thầu. + Tài liệu cần thiết khác quy định tại điểm 5 mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
1
11
- Loại thiết bị: Máy trộn bê tông - Đặc điểm thiết bị: Dung tích ≥ 250 lít - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: + Tài liệu cần thiết khác quy định tại điểm 5 mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
1
12
- Loại thiết bị: Máy ủi - Đặc điểm thiết bị: Công suất ≥ 110 CV - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: + Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; + Tài liệu chứng minh đảm bảo khả năng hoạt động: Giấy kiểm định còn thời hạn tới thời điểm đóng thầu. + Tài liệu cần thiết khác quy định tại điểm 5 mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
1
13
- Loại thiết bị: Ô tô tưới nước. - Đặc điểm thiết bị: dung tích bồn chứa ≥ 5 m3. - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: + Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; + Tài liệu chứng minh đảm bảo khả năng hoạt động: Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới đường bộ còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu. + Tài liệu cần thiết khác quy định tại điểm 5 mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
1
14
- Loại thiết bị: Ô tô tự đổ. - Đặc điểm thiết bị: trọng tải ≥ 5 tấn. - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: + Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; + Tài liệu chứng minh đảm bảo khả năng hoạt động: Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới đường bộ còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu. + Tài liệu cần thiết khác quy định tại điểm 5 mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
1
15
- Loại thiết bị: Cần cẩu bánh hơi - Đặc điểm thiết bị: sức nâng ≥ 6 tấn. - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: + Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; + Tài liệu chứng minh đảm bảo khả năng hoạt động: Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới đường bộ còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu. + Tài liệu cần thiết khác quy định tại điểm 5 mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
1

List of construction items:

Form No. 01A. Bill of Quantities:

Number Job Description Bidding Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1
PHẦN NỀN, MẶT ĐƯỜNG
2
Đào nền đường bằng máy đào
1.086
100m3
3
Đắp đất lề, taluy đất tận dụng từ đất đào để đắp máy đầm 9T, K=0.90
4.454
100m3
4
Đắp cát nền đường bằng máy đầm 16T,K=0,98
1.531
100m3
5
Rải vải địa kỹ thuật phần đường mở rộng
16.625
100m2
6
Trải cấp phối đá dăm (0x4) loại 1 mặt đường, lu lèn K>=0,98
3.111
100m3
7
Rải ni lông ngăn cách đổ bê tông
15.564
100m2
8
Bê tông sản xuất qua dây chuyền trạm trộn tại hiện trường hoặc vữa bê tông thương phẩm từ các cơ sở sản xuất tập trung và đổ bằng máy bơm bê tông, bê tông nền đá 1x2, vữa bê tông mác 250
311.08
m3
9
Bơm bê tông
311.08
m3
10
Ván khuôn thép mặt đường
1.721
100m2
11
Cắt khe dọc đường bê tông đầm lăn (RCC, chiều dày mặt đường ≤ 22cm
3.815
100m
12
Nhựa chèn khe
0.031
m3
13
Xoa nền bê tông, lăn rulo
1555.4
m2
14
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5 tấn trong phạm vi ≤ 1000m, đất cấp I
4.946
100m3
15
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T 1km tiếp theo trong phạm vi ≤ 5km, đất cấp I
4.946
100m3
16
Đóng cọc cừ tràm gia cố taluy bằng máy đào 0,5m3 (Đóng 2 hàng mật độ 8 cây/m dài/hàng, cừ tràm L=4,5m, D gốc 8-10cm, D ngọn >4,0cm)
36.144
100m
17
Cung cấp cừ tràm L=4,5m, D gốc 8-10cm, D ngọn >4,0cm
3714.8
m
18
Lắp đặt thép D6 kẹp cổ đầu cừ
0.022
tấn
19
PHẦN BIỂN BÁO
20
Đào móng thi công trụ cột
0.25
m3
21
Bê tông trụ biển báo đá xám 1x2 M200
0.25
m3
22
Ván khuôn trụ cột biển báo
0.02
100m2
23
Lắp đặt cột và biển báo phản quang, loại biển tròn D70
2
cái
24
Cung cấp biển báo tròn D70
2
cái
25
Cung cấp biển báo chữ nhật tên đường
4
cái
26
Cung cấp trụ đỡ biển báo D90 (sơn trắng đỏ)
7.6
m
27
Đào móng cọc tiêu bằng thủ công
1.296
m3
28
Cốt thép cọc tiêu đường kính <10mm
0.053
tấn
29
Ván khuôn cọc tiêu
0.063
100m2
30
Bê tông cọc tiêu đá 1x2 M200
0.415
m3
31
Sơn cọc tiêu
7.965
1m2
32
Lắp đặt cọc tiêu
18
cấu kiện
33
Ván khuôn móng cọc tiêu
0.13
100m2
34
Bê tông hố móng cọc tiêu đá 1x2 M150
1.164
m3
35
HỐ GA THU NƯỚC
36
Đào đất hầm ga
1.501
100m3
37
Cừ tràm gia cố hầm ga, mật độ gia cố 20 cây/m2
26.46
100m
38
Lót cát đáy hầm ga
5.88
m3
39
Bê tông lót móng hố ga đá (1x2) M150
5.88
m3
40
Bê tông đá 1x2 M200 thân hầm ga
22.112
m3
41
BT đúc sẵn đá 1x2 M250 nắp hầm ga
1.215
m3
42
Cốt thép tròn D<=10 nắp hầm ga
0.008
tấn
43
Cốt thép tròn D<=18 nắp hầm ga
0.463
tấn
44
Sản xuất thép tấm nắp hầm ga
0.212
tấn
45
BT đúc sẵn đá 1x2 M250 đà hầm ga
0.002
m3
46
Cốt thép tròn D<=10 đà hầm
0.071
tấn
47
Cốt thép tròn D<=18 đà hầm
0.306
tấn
48
Sản xuất thép hình bọc đà hầm ga
0.407
tấn
49
Lắp đặt đà hầm ga, nắp hầm ga <=250Kg
30
cấu kiện
50
Ván khuôn đổ bê tông hầm ga
2.039
100m2

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Construction, engineering, and assembly". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Construction, engineering, and assembly" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 2

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second