Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Construction + ensure traffic safety

Find: 11:21 29/07/2022
Notice Status
Posted for the first time
Notify Area
Civil Works
Name of project
Upgrading and renovating traffic routes in Tuan Nam village, Hung Thang commune
Name of Tender Notice
Construction + ensure traffic safety
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Upgrading and renovating traffic routes in Tuan Nam village, Hung Thang commune
Spending Category
Investment and Development Project
Funding source
Town budget and other legal capital sources
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in one
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
National Competitive Bidding
Package execution location
Package execution location (After merge)
Time of bid closing
10:40 05/08/2022
Validity period of E-HSDT
60 days

Participating in tenders

Bidding method
Online bidding
Tender documents submission start from
10:40 29/07/2022
to
10:40 05/08/2022
Document Submission Fees
Tender Document Submission at
To view full information, please Login or Register

Bid award

Award date
10:40 05/08/2022
Awarded at
Website: http://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Type
Guarantee letter
Amount of money
50.000.000 VND
Amount in text format
Fifty million dong

Bidding documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Requirements for main construction equipment

Number Equipment Type Device Features Minimum quantity required
1
Xe lu rung
- Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt.Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu; Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc thuê xe máy, thiết bị và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê. Kèm theo: Đăng ký xe; giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới đường bộ trong khai thác sử dụng theo quy định hiện hành còn thời hạn tính đến thời điểm mở thầu.
1
2
Máy đào ≥ 0,5m3
- Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt.Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu; Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc thuê xe máy, thiết bị và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê. Kèm theo: Đăng ký xe; giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới đường bộ trong khai thác sử dụng theo quy định hiện hành còn thời hạn tính đến thời điểm mở thầu.
1
3
Máy san hoặc -máy ủi ≥ 110CV
- Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt.Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu; Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc thuê xe máy, thiết bị và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê. Kèm theo: Đăng ký xe; giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới đường bộ trong khai thác sử dụng theo quy định hiện hành còn thời hạn tính đến thời điểm mở thầu.
1
4
Ô tô tải tự đổ ≥ 5T
- Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt.Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu; Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc thuê xe máy, thiết bị và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê. Kèm theo: Đăng ký xe; giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới đường bộ trong khai thác sử dụng theo quy định hiện hành còn thời hạn tính đến thời điểm mở thầu.
1
5
Máy toàn đạc điện tử
- Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt.Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu; Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc thuê xe máy, thiết bị và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê.
1
6
Máy thủy bình
- Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt.Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu; Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc thuê xe máy, thiết bị và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê.
1
7
Máy hàn ≥ 23Kw
- Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt.Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu; Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc thuê xe máy, thiết bị và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê
1
8
Máy trộn bê tông ≥ 250L
- Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt.Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu; Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc thuê xe máy, thiết bị và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê
1
9
Máy đầm dùi ≥ 1,5KW
- Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt.Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu; Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc thuê xe máy, thiết bị và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê
1
10
Máy đầm bàn ≥ 1KW
- Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt.Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu; Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc thuê xe máy, thiết bị và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê
1
11
Máy cắt uốn sắt thép ≥ 5KW
- Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt.Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu; Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc thuê xe máy, thiết bị và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê
1
12
Máy đầm đất cầm tay ≥70 Kg
- Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt.Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu; Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc thuê xe máy, thiết bị và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê
1

List of construction items:

Number Job Description Bidding Goods code Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1 Đóng cọc tre bằng máy đào 0,5m3, chiều dài cọc ≤2,5m - Cấp đất I, gia cố bờ quây
6,28 100m Đáp ứng theo yêu cầu thiết kế
2 Chắn phên nứa chiều cao 1m
157 m2 Đáp ứng theo yêu cầu thiết kế
3 Đắp đất bờ quây
706,5 m3 Đáp ứng theo yêu cầu thiết kế
4 Bơm nước duy trì hố móng
50 ca Đáp ứng theo yêu cầu thiết kế
5 Nhổ cọc tre (tính 50% công đóng cọc)
6,28 100m Đáp ứng theo yêu cầu thiết kế
6 Tháo dỡ phên nứa (50% công lắp đặt)
157 m2 Đáp ứng theo yêu cầu thiết kế
7 Cắt mặt đường bê tông cũ
1,59 10m Đáp ứng theo yêu cầu thiết kế
8 Đào khuôn đường cũ bằng máy đào 0,8m3 - Cấp đất IV (90%)
3,4446 100m3 Đáp ứng theo yêu cầu thiết kế
9 Đào khuôn đường cũ bằng thủ công - Cấp đất IV (10%)
38,273 m3 Đáp ứng theo yêu cầu thiết kế
10 Đào khuôn đường mở rộng bằng máy đào 0,8m3 - Cấp đất II (90%)
3,1217 100m3 Đáp ứng theo yêu cầu thiết kế
11 Đào khuôn đường mở rộng bằng thủ công - Cấp đất II (10%)
34,685 1m3 Đáp ứng theo yêu cầu thiết kế
12 Đào móng nương, rãnh, kè, bằng máy đào 0,8m3, đất cấp II (70%)
3,0182 100m3 Đáp ứng theo yêu cầu thiết kế
13 Đào móng mương, rãnh, kè bằng thủ công, rộng ≤3m, sâu ≤1m - Cấp đất II (30%)
129,351 1m3 Đáp ứng theo yêu cầu thiết kế
14 Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T, phạm vi ≤1000m - Cấp đất II
11,6075 100m3 Đáp ứng theo yêu cầu thiết kế
15 Vận chuyển đất 4km tiếp theo bằng ô tô tự đổ 5T, trong phạm vi ≤5km - Cấp đất II
11,6075 100m3/1km Đáp ứng theo yêu cầu thiết kế
16 Đắp cát hoàn trả móng mương, rãnh, kè bằng đầm cóc
1,6712 100m3 Đáp ứng theo yêu cầu thiết kế
17 Đắp lề + taluy bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
0,609 100m3 Đáp ứng theo yêu cầu thiết kế
18 Đắp cát công trình bằng máy lu bánh thép 9T, máy ủi 110CV, độ chặt Y/C K = 0,98 (80%)
4,3792 100m3 Đáp ứng theo yêu cầu thiết kế
19 Đắp cát nền đường bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,98 (20%)
1,0948 100m3 Đáp ứng theo yêu cầu thiết kế
20 Thi công móng cấp phối đá dăm loại I bằng máy lu (80%)
1,7517 100m3 Đáp ứng theo yêu cầu thiết kế
21 Thi công móng cấp phối đá dăm loại I bằng đầm cóc (20%)
43,738 m3 Đáp ứng theo yêu cầu thiết kế
22 Rải 01 lớp ni lông chống mất nước
10,9481 100m2 Đáp ứng theo yêu cầu thiết kế
23 Bê tông sản xuất bằng máy trộn và đổ bằng thủ công, bê tông mặt đường dày mặt đường ≤25cm, bê tông M300, đá 2x4, PCB40
218,962 m3 Đáp ứng theo yêu cầu thiết kế
24 Ván khuôn gỗ bê tông mặt đường
0,79 100m2 Đáp ứng theo yêu cầu thiết kế
25 Thi công lớp đá đệm móng, ĐK đá 2x4
19,656 m3 Đáp ứng theo yêu cầu thiết kế
26 Ván khuôn bê tông móng rãnh
0,567 100m2 Đáp ứng theo yêu cầu thiết kế
27 Bê tông mương cáp, rãnh nước SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông M200, đá 2x4, PCB30
29,484 m3 Đáp ứng theo yêu cầu thiết kế
28 Xây gối đỡ ống, rãnh thoát nước bằng gạch không nung 6,5x10,5x22cm, vữa XM M75
49,896 m3 Đáp ứng theo yêu cầu thiết kế
29 Trát tường trong dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
264,6 m2 Đáp ứng theo yêu cầu thiết kế
30 Láng đáy rãnh, dày 2cm, vữa XM M75, PCB40
75,6 m2 Đáp ứng theo yêu cầu thiết kế
31 Bê tông cổ rãnh SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông M250, đá 1x2, PCB40
13,986 m3 Đáp ứng theo yêu cầu thiết kế
32 Ván khuôn cổ rãnh
1,89 100m2 Đáp ứng theo yêu cầu thiết kế
33 Bê tông nắp đan rãnh, bê tông M300, đá 1x2, PCB40
17,577 m3 Đáp ứng theo yêu cầu thiết kế
34 Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn gỗ nắp đan
0,9185 100m2 Đáp ứng theo yêu cầu thiết kế
35 Gia công, lắp đặt cốt thép tấm đan
2,6265 tấn Đáp ứng theo yêu cầu thiết kế
36 Lắp dựng cấu kiện bê tông đúc sẵn tấm đan BTCT bằng máy
189 cái Đáp ứng theo yêu cầu thiết kế
37 Thi công lớp đá đệm móng, ĐK đá 2x4
1,5376 m3 Đáp ứng theo yêu cầu thiết kế
38 Bê tông tấm đáy ga, bê tông M300, đá 1x2 - Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công (vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn), PCB40
2,3064 m3 Đáp ứng theo yêu cầu thiết kế
39 Ván khuôn gỗ bản đáy ga
0,0744 100m2 Đáp ứng theo yêu cầu thiết kế
40 Xây hố van, hố ga bằng gạch không nung 6,5x10,5x22cm, vữa XM M75
7,1808 m3 Đáp ứng theo yêu cầu thiết kế
41 Trát tường trong dày 1,5cm, vữa XM M75
23,2 m2 Đáp ứng theo yêu cầu thiết kế
42 Bê tông sản xuất bằng máy trộn và đổ bằng thủ công, bê tông cổ ga, bê tông M300, đá 1x2, PCB40
1,3 m3 Đáp ứng theo yêu cầu thiết kế
43 Ván khuôn cổ ga
0,178 100m2 Đáp ứng theo yêu cầu thiết kế
44 Bê tông tấm đan bê tông M300, đá 1x2 - Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công (vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn), PCB40
1 m3 Đáp ứng theo yêu cầu thiết kế
45 Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn gỗ, nắp đan
0,0738 100m2 Đáp ứng theo yêu cầu thiết kế
46 Gia công, lắp đặt cốt thép tấm đan, ĐK
0,2694 tấn Đáp ứng theo yêu cầu thiết kế
47 Lắp dựng tấm đan ga BTCT bằng máy
20 cái Đáp ứng theo yêu cầu thiết kế
48 Gia công thép góc nắp tấm đan thép V50x5x5mm
0,742 tấn Đáp ứng theo yêu cầu thiết kế
49 Ống nhựa D30
12 m Đáp ứng theo yêu cầu thiết kế
50 Đóng cọc tre bằng máy đào 0,5m3, chiều dài cọc ≤2,5m - Cấp đất I
82,42 100m Đáp ứng theo yêu cầu thiết kế

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Construction + ensure traffic safety". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Construction + ensure traffic safety" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 40

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second