Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Construction + equipment

Find: 11:43 10/08/2022
Notice Status
Change
Notify Area
Civil Works
Name of project
Renovating and repairing cultural houses of Dong Nhat residential group, Chuoi Na residential group, Huong Canh town
Name of Tender Notice
Construction + equipment
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Renovating and repairing cultural houses of Dong Nhat residential group, Chuoi Na residential group, Huong Canh town
Spending Category
Investment and Development Project
Funding source
Town budget from land use right auction and other lawfully mobilized capital
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in one
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
National competitive bidding
Package execution location
Package execution location (After merge)
Related announcements
Time of bid closing
15:00 17/08/2022
Validity period of E-HSDT
90 days

Participating in tenders

Bidding method
Online bidding
Tender documents submission start from
11:00 05/08/2022
to
15:00 17/08/2022
Document Submission Fees
Tender Document Submission at
To view full information, please Login or Register

Bid award

Award date
15:00 17/08/2022
Awarded at
Website: http://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Type
Guarantee letter
Amount of money
45.000.000 VND
Amount in text format
Forty five million dong

Bidding documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Requirements for main construction equipment

Number Equipment Type Device Features Minimum quantity required
1
Ô tô tự đổ
Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét. Nhà thầu phải cung cấp các tài liệu chứng minh quyền sở hữu của nhà thầu. Trong trường hợp đi thuê thì phải có tài liệu chứng minh như hợp đồng nguyên tắc, tài liệu chứng minh quyền sở hữu của nhà cung cấp
1
1
Ô tô tự đổ
Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét. Nhà thầu phải cung cấp các tài liệu chứng minh quyền sở hữu của nhà thầu. Trong trường hợp đi thuê thì phải có tài liệu chứng minh như hợp đồng nguyên tắc, tài liệu chứng minh quyền sở hữu của nhà cung cấp
1
2
Máy trộn vữa
Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét. Nhà thầu phải cung cấp các tài liệu chứng minh quyền sở hữu của nhà thầu. Trong trường hợp đi thuê thì phải có tài liệu chứng minh như hợp đồng nguyên tắc, tài liệu chứng minh quyền sở hữu của nhà cung cấp
1
2
Máy trộn vữa
Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét. Nhà thầu phải cung cấp các tài liệu chứng minh quyền sở hữu của nhà thầu. Trong trường hợp đi thuê thì phải có tài liệu chứng minh như hợp đồng nguyên tắc, tài liệu chứng minh quyền sở hữu của nhà cung cấp
1
3
Máy trộn bê tông
Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét. Nhà thầu phải cung cấp các tài liệu chứng minh quyền sở hữu của nhà thầu. Trong trường hợp đi thuê thì phải có tài liệu chứng minh như hợp đồng nguyên tắc, tài liệu chứng minh quyền sở hữu của nhà cung cấp
1
3
Máy trộn bê tông
Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét. Nhà thầu phải cung cấp các tài liệu chứng minh quyền sở hữu của nhà thầu. Trong trường hợp đi thuê thì phải có tài liệu chứng minh như hợp đồng nguyên tắc, tài liệu chứng minh quyền sở hữu của nhà cung cấp
1
4
Máy đầm dùi
Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét. Nhà thầu phải cung cấp các tài liệu chứng minh quyền sở hữu của nhà thầu. Trong trường hợp đi thuê thì phải có tài liệu chứng minh như hợp đồng nguyên tắc, tài liệu chứng minh quyền sở hữu của nhà cung cấp
1
4
Máy đầm dùi
Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét. Nhà thầu phải cung cấp các tài liệu chứng minh quyền sở hữu của nhà thầu. Trong trường hợp đi thuê thì phải có tài liệu chứng minh như hợp đồng nguyên tắc, tài liệu chứng minh quyền sở hữu của nhà cung cấp
1
5
Máy khoan
Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét. Nhà thầu phải cung cấp các tài liệu chứng minh quyền sở hữu của nhà thầu. Trong trường hợp đi thuê thì phải có tài liệu chứng minh như hợp đồng nguyên tắc, tài liệu chứng minh quyền sở hữu của nhà cung cấp
1
5
Máy khoan
Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét. Nhà thầu phải cung cấp các tài liệu chứng minh quyền sở hữu của nhà thầu. Trong trường hợp đi thuê thì phải có tài liệu chứng minh như hợp đồng nguyên tắc, tài liệu chứng minh quyền sở hữu của nhà cung cấp
1
6
Máy cắt gạch đá
Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét. Nhà thầu phải cung cấp các tài liệu chứng minh quyền sở hữu của nhà thầu. Trong trường hợp đi thuê thì phải có tài liệu chứng minh như hợp đồng nguyên tắc, tài liệu chứng minh quyền sở hữu của nhà cung cấp
1
6
Máy cắt gạch đá
Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét. Nhà thầu phải cung cấp các tài liệu chứng minh quyền sở hữu của nhà thầu. Trong trường hợp đi thuê thì phải có tài liệu chứng minh như hợp đồng nguyên tắc, tài liệu chứng minh quyền sở hữu của nhà cung cấp
1

List of construction items:

Number Job Description Bidding Goods code Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1 Tháo dỡ mái tôn chiều cao ≤6m
19,4779 m2 Theo yêu cầu tại Chương V E-HSMT và bản vẽ thiết kế được duyệt
2 Tháo dỡ các kết cấu thép - vì kèo, xà gỗ
0,1099 tấn Theo yêu cầu tại Chương V E-HSMT và bản vẽ thiết kế được duyệt
3 Phá dỡ tường xây gạch chiều dày ≤22cm
12,8916 m3 Theo yêu cầu tại Chương V E-HSMT và bản vẽ thiết kế được duyệt
4 Đào xúc đất - Cấp đất III
1,59 m3 Theo yêu cầu tại Chương V E-HSMT và bản vẽ thiết kế được duyệt
5 Tháo dỡ mái ngói chiều cao ≤4m
4,686 m2 Theo yêu cầu tại Chương V E-HSMT và bản vẽ thiết kế được duyệt
6 Tháo dỡ kết cấu sắt thép chiều cao ≤6m
0,0397 tấn Theo yêu cầu tại Chương V E-HSMT và bản vẽ thiết kế được duyệt
7 Vận chuyển phế thải
14,4816 m3 Theo yêu cầu tại Chương V E-HSMT và bản vẽ thiết kế được duyệt
8 Phá dỡ tường xây gạch chiều dày ≤22cm
2,3705 m3 Theo yêu cầu tại Chương V E-HSMT và bản vẽ thiết kế được duyệt
9 Phá lớp vữa trát tường ngoài nhà
177,153 m2 Theo yêu cầu tại Chương V E-HSMT và bản vẽ thiết kế được duyệt
10 Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ trong nhà
272,357 m2 Theo yêu cầu tại Chương V E-HSMT và bản vẽ thiết kế được duyệt
11 Phá lớp vữa trát xà, dầm, trần
89,2844 m2 Theo yêu cầu tại Chương V E-HSMT và bản vẽ thiết kế được duyệt
12 Vận chuyển phế thải
10,4524 m3 Theo yêu cầu tại Chương V E-HSMT và bản vẽ thiết kế được duyệt
13 Xây cột, trụ bằng GKN 6,5x10,5x22cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB30
0,749 m3 Theo yêu cầu tại Chương V E-HSMT và bản vẽ thiết kế được duyệt
14 Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB30
177,153 m2 Theo yêu cầu tại Chương V E-HSMT và bản vẽ thiết kế được duyệt
15 Trát tường trong dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB30
272,357 m2 Theo yêu cầu tại Chương V E-HSMT và bản vẽ thiết kế được duyệt
16 Trát trần, vữa XM M75, PCB30
89,2844 m2 Theo yêu cầu tại Chương V E-HSMT và bản vẽ thiết kế được duyệt
17 Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
177,153 m2 Theo yêu cầu tại Chương V E-HSMT và bản vẽ thiết kế được duyệt
18 Sơn dầm, trần, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
361,6414 m2 Theo yêu cầu tại Chương V E-HSMT và bản vẽ thiết kế được duyệt
19 Trát Phào kép, vữa XM M75, XM PCB40
7,26 m Theo yêu cầu tại Chương V E-HSMT và bản vẽ thiết kế được duyệt
20 Gia công thanh lam trang trí mặt đứng bằng sắt hộp
0,1883 tấn Theo yêu cầu tại Chương V E-HSMT và bản vẽ thiết kế được duyệt
21 Sơn tĩnh điện thanh lam trang trí mặt đứng
188,26 kg Theo yêu cầu tại Chương V E-HSMT và bản vẽ thiết kế được duyệt
22 Sản xuất lắp dựng biển hiện bằng tấm Aluminium dày 5mm KT2700x240
0,576 m2 Theo yêu cầu tại Chương V E-HSMT và bản vẽ thiết kế được duyệt
23 Sản xuất chữ Inox cao 150
1 toàn bộ Theo yêu cầu tại Chương V E-HSMT và bản vẽ thiết kế được duyệt
24 Tháo dỡ mái ngói chiều cao ≤16m
172,6566 m2 Theo yêu cầu tại Chương V E-HSMT và bản vẽ thiết kế được duyệt
25 Tháo dỡ các kết cấu thép - vì kèo, xà gỗ
0,1379 tấn Theo yêu cầu tại Chương V E-HSMT và bản vẽ thiết kế được duyệt
26 Tháo dỡ kết cấu gỗ chiều cao ≤6m
5 m3 Theo yêu cầu tại Chương V E-HSMT và bản vẽ thiết kế được duyệt
27 Tháo dỡ trần
124,6624 m2 Theo yêu cầu tại Chương V E-HSMT và bản vẽ thiết kế được duyệt
28 Phá dỡ + vận chuyển phế thải tường xây gạch chiều dày ≤11cm
2,5863 m3 Theo yêu cầu tại Chương V E-HSMT và bản vẽ thiết kế được duyệt
29 Xây tường thẳng bằng GKN 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB30
1,7841 m3 Theo yêu cầu tại Chương V E-HSMT và bản vẽ thiết kế được duyệt
30 Gia công vì kèo thép hình khẩu độ nhỏ, khẩu độ ≤9m
0,8261 tấn Theo yêu cầu tại Chương V E-HSMT và bản vẽ thiết kế được duyệt
31 Gia công xà gồ thép hộp mạ kẽm
1,4357 tấn Theo yêu cầu tại Chương V E-HSMT và bản vẽ thiết kế được duyệt
32 Lắp vì kèo thép khẩu độ ≤18m
0,8261 tấn Theo yêu cầu tại Chương V E-HSMT và bản vẽ thiết kế được duyệt
33 Lắp dựng xà gồ thép
1,4357 tấn Theo yêu cầu tại Chương V E-HSMT và bản vẽ thiết kế được duyệt
34 Lợp mái che tường bằng tôn múi, chiều dài bất kỳ
2,4946 100m2 Theo yêu cầu tại Chương V E-HSMT và bản vẽ thiết kế được duyệt
35 Tôn úp nóc, úp sườn
41,2448 m Theo yêu cầu tại Chương V E-HSMT và bản vẽ thiết kế được duyệt
36 Làm trần giật cấp bằng tấm thạch cao
163,6827 m2 Theo yêu cầu tại Chương V E-HSMT và bản vẽ thiết kế được duyệt
37 Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo trong có chiều cao >3,6m - Chiều cao chuẩn 3,6m
1,3667 100m2 Theo yêu cầu tại Chương V E-HSMT và bản vẽ thiết kế được duyệt
38 Phá dỡ nền gạch lá nem
173,1488 m2 Theo yêu cầu tại Chương V E-HSMT và bản vẽ thiết kế được duyệt
39 Phá dỡ lớp Granito láng bậc tam cấp
23,711 m2 Theo yêu cầu tại Chương V E-HSMT và bản vẽ thiết kế được duyệt
40 Phá dỡ nền bê tông
17,3149 m3 Theo yêu cầu tại Chương V E-HSMT và bản vẽ thiết kế được duyệt
41 Vận chuyển phế thải
23,2207 m3 Theo yêu cầu tại Chương V E-HSMT và bản vẽ thiết kế được duyệt
42 Đầm lại nền trước khi đổ bê tông
1 toàn bộ Theo yêu cầu tại Chương V E-HSMT và bản vẽ thiết kế được duyệt
43 Bạt ni lông chống mất nước xi măng
173,1488 m2 Theo yêu cầu tại Chương V E-HSMT và bản vẽ thiết kế được duyệt
44 Bê tông nền M200, đá 1x2, PCB30
17,3149 m3 Theo yêu cầu tại Chương V E-HSMT và bản vẽ thiết kế được duyệt
45 Lát nền, sàn - Tiết diện gạch KT600x600, vữa XM M75, PCB30
171,6188 m2 Theo yêu cầu tại Chương V E-HSMT và bản vẽ thiết kế được duyệt
46 Lát đá bậc tam cấp, vữa XM M75, PCB30
17,254 m2 Theo yêu cầu tại Chương V E-HSMT và bản vẽ thiết kế được duyệt
47 Tháo dỡ cửa
41,229 m2 Theo yêu cầu tại Chương V E-HSMT và bản vẽ thiết kế được duyệt
48 Tháo dỡ hoa sắt cửa
0,3048 tấn Theo yêu cầu tại Chương V E-HSMT và bản vẽ thiết kế được duyệt
49 Phá dỡ kết cấu bê tông + vận chuyện phế thải
0,4396 m3 Theo yêu cầu tại Chương V E-HSMT và bản vẽ thiết kế được duyệt
50 Sản xuất, lắp dựng cửa đi 2 cánh mở quay, cửa nhôm hệ, kính dày 5 ly
22,26 m2 Theo yêu cầu tại Chương V E-HSMT và bản vẽ thiết kế được duyệt

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Construction + equipment". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Construction + equipment" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 21

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second