Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Construction + Equipment (Not including contingency costs)

Find: 17:02 03/06/2022
Notice Status
Posted for the first time
Notify Area
Civil Works
Name of project
Building a cultural house in Van Hoa village, Hong Hoa commune
Name of Tender Notice
Construction + Equipment (Not including contingency costs)
Investor
UBND xã Hồng Hóa
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Plan for selection of construction contractors: Construction of cultural houses in Van Hoa village, Hong Hoa commune
Spending Category
Investment and Development Project
Funding source
District budget
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in one
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
National Competitive Bidding
Package execution location
Package execution location (After merge)
Time of bid closing
17:00 13/06/2022
Validity period of E-HSDT
90 days
AI-classified field

Participating in tenders

Bidding method
Online bidding
Tender documents submission start from
16:54 03/06/2022
to
17:00 13/06/2022
Document Submission Fees
Tender Document Submission at
To view full information, please Login or Register

Bid award

Award date
17:00 13/06/2022
Awarded at
Website: http://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Type
Guarantee letter
Amount of money
20.000.000 VND
Amount in text format
Twenty million dong

Bidding documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Requirements for main construction equipment

Number Equipment Type Device Features Minimum quantity required
1
Máy đào
- Công suất ≥ 0,5m3- Phải có Giấy chứng nhận đăng ký; Giấy chứng nhận ATKT&BVMT theo quy định
1
1
Máy đào
- Công suất ≥ 0,5m3- Phải có Giấy chứng nhận đăng ký; Giấy chứng nhận ATKT&BVMT theo quy định
1
2
Ô tô tự đổ
- Tải trọng ≥5÷10T.- Phải có Giấy chứng nhận đăng ký; Giấy chứng nhận ATKT&BVMT theo quy định.
2
2
Ô tô tự đổ
- Tải trọng ≥5÷10T.- Phải có Giấy chứng nhận đăng ký; Giấy chứng nhận ATKT&BVMT theo quy định.
2
3
Cần cẩu
- Công suất ≥7T.- Phải có Giấy chứng nhận đăng ký; Giấy chứng nhận ATKT&BVMT theo quy định
1
3
Cần cẩu
- Công suất ≥7T.- Phải có Giấy chứng nhận đăng ký; Giấy chứng nhận ATKT&BVMT theo quy định
1
4
Máy trộn bê tông
- Dung tích 250L- Còn sử dụng tốt
2
4
Máy trộn bê tông
- Dung tích 250L- Còn sử dụng tốt
2
5
Máy trộn vữa
- Dung tích 150L- Còn sử dụng tốt
2
5
Máy trộn vữa
- Dung tích 150L- Còn sử dụng tốt
2
6
Máy phát điện
- Công suất >=15kW- Còn sử dụng tốt
1
6
Máy phát điện
- Công suất >=15kW- Còn sử dụng tốt
1
7
Máy cắt uốn thép
- Còn sử dụng tốt
2
7
Máy cắt uốn thép
- Còn sử dụng tốt
2
8
Máy bơm nước
- Còn sử dụng tốt
2
8
Máy bơm nước
- Còn sử dụng tốt
2
9
Máy cắt gạch đá
- Còn sử dụng tốt
2
9
Máy cắt gạch đá
- Còn sử dụng tốt
2
10
Máy đầm dùi
- Công suất >=1,5kW- Còn sử dụng tốt
2
10
Máy đầm dùi
- Công suất >=1,5kW- Còn sử dụng tốt
2
11
Máy đầm bàn
- Công suất >=1kW- Còn sử dụng tốt
2
11
Máy đầm bàn
- Công suất >=1kW- Còn sử dụng tốt
2

List of construction items:

Number Job Description Bidding Goods code Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1 Tháo dỡ nhà kho
3 công Yêu cầu chương V thuộc E-HSMT
2 Đào xúc đất bằng máy đào 1,25m3 - Cấp đất I
1,0218 100m3 Yêu cầu chương V thuộc E-HSMT
3 Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, phạm vi ≤1000m (Bãi thải địa phương)
1,0218 100m3 Yêu cầu chương V thuộc E-HSMT
4 Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M150, đá 4x6, PCB40
0,6989 m3 Yêu cầu chương V thuộc E-HSMT
5 Lắp đặt ống bê tông bằng cần cẩu, đoạn ống dài 1m - Đường kính 300mm
7 1 đoạn ống Yêu cầu chương V thuộc E-HSMT
6 Nối ống bê tông bằng phương pháp xảm - Đường kính 300mm
6 mối nối Yêu cầu chương V thuộc E-HSMT
7 San đầm đất bằng máy lu bánh thép 16T, độ chặt Y/C K = 0,90
17,3662 100m3 Yêu cầu chương V thuộc E-HSMT
8 Đào móng bằng máy đào 0,8m3 - Cấp đất II
0,7771 100m3 Yêu cầu chương V thuộc E-HSMT
9 Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M150, đá 4x6, PCB40
5,385 m3 Yêu cầu chương V thuộc E-HSMT
10 Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
0,4728 tấn Yêu cầu chương V thuộc E-HSMT
11 Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
0,6023 tấn Yêu cầu chương V thuộc E-HSMT
12 Ván khuôn móng cột - Móng vuông, chữ nhật
0,9981 100m2 Yêu cầu chương V thuộc E-HSMT
13 Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M200, đá 1x2, PCB40
16,708 m3 Yêu cầu chương V thuộc E-HSMT
14 Đắp cát lót móng - Tưới nước đầm kỹ
5,5226 m3 Yêu cầu chương V thuộc E-HSMT
15 Xây móng bằng đá hộc - Chiều dày ≤60cm, vữa XM M75, PCB40
53,0927 m3 Yêu cầu chương V thuộc E-HSMT
16 Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0,1258 tấn Yêu cầu chương V thuộc E-HSMT
17 Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0,3778 tấn Yêu cầu chương V thuộc E-HSMT
18 Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng
0,6296 100m2 Yêu cầu chương V thuộc E-HSMT
19 Bê tông xà dầm, giằng nhà SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều cao ≤6m, M200, đá 1x2, PCB40
7,1841 m3 Yêu cầu chương V thuộc E-HSMT
20 Lắp đất hố móng = 1/3 KL đất đào móng
27,15 m3 Yêu cầu chương V thuộc E-HSMT
21 Đắp đất nền móng công trình bằng thủ công
65,6884 m3 Yêu cầu chương V thuộc E-HSMT
22 Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M150, đá 1x2, PCB40
23,2546 m3 Yêu cầu chương V thuộc E-HSMT
23 Bê tông lót bậc cấp, SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M150, đá 4x6, PCB40
1,2312 m3 Yêu cầu chương V thuộc E-HSMT
24 Xây bậc cấp, xây chèn gạch móng đá bằng gạch không nung 6,5x10,5x22cm - vữa XM M75, PCB40
5,9085 m3 Yêu cầu chương V thuộc E-HSMT
25 Trát móng dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
33,0275 m2 Yêu cầu chương V thuộc E-HSMT
26 Ốp chân móng - Tiết diện gạch ≤0,05m2, vữa XM M75, PCB40
6,21 m2 Yêu cầu chương V thuộc E-HSMT
27 Lát nền, sàn - Tiết diện gạch ≤ 0,36m2, vữa XM M75, PCB40
235,8643 m2 Yêu cầu chương V thuộc E-HSMT
28 Lát đá Granit màu xám chấm đen trắng, bậc tam cấp, vữa XM M75, PCB40
28,818 m2 Yêu cầu chương V thuộc E-HSMT
29 Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0,1194 tấn Yêu cầu chương V thuộc E-HSMT
30 Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0,5705 tấn Yêu cầu chương V thuộc E-HSMT
31 Ván khuôn cột - Cột vuông, chữ nhật
0,9002 100m2 Yêu cầu chương V thuộc E-HSMT
32 Bê tông cột SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, TD ≤0,1m2, chiều cao ≤6m, M200, đá 1x2, PCB40
4,921 m3 Yêu cầu chương V thuộc E-HSMT
33 Xây tường thẳng bằng gạch không nung 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
56,0423 m3 Yêu cầu chương V thuộc E-HSMT
34 Ván khuôn gỗ lanh tô, giằng tường, giằng bảng tên
0,3292 100m2 Yêu cầu chương V thuộc E-HSMT
35 Gia công, lắp dựng cốt thép lanh tô, giằng tường, giằng thu hồi, giằng lan can, đường kính ≤10mm
0,2499 tấn Yêu cầu chương V thuộc E-HSMT
36 Gia công, lắp dựng cốt thép lanh tô, giằng tường, giằng thu hồi, giằng lan can, ĐK >10mm
0,0673 tấn Yêu cầu chương V thuộc E-HSMT
37 Bê tông sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông lanh tô, giằng tường, giằng thu hồi, giằng hành lang, ram dốc, đá 1x2, vữa bê tông mác 200
4,0039 m3 Yêu cầu chương V thuộc E-HSMT
38 Xây cột, trụ bằng gạch không nung 6,5x10,5x22cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
2,6061 m3 Yêu cầu chương V thuộc E-HSMT
39 Gia công, lắp dựng tháo dỡ ván khuôn gỗ xà dầm, giằng
0,5437 100m2 Yêu cầu chương V thuộc E-HSMT
40 Gia công, lắp dựng cốt thép dầm, đường kính ≤10mm
0,1496 tấn Yêu cầu chương V thuộc E-HSMT
41 Gia công, lắp dựng cốt thép dầm, đường kính ≤18mm
0,8286 tấn Yêu cầu chương V thuộc E-HSMT
42 Gia công, lắp dựng tháo dỡ ván khuôn gỗ sàn mái
1,574 100m2 Yêu cầu chương V thuộc E-HSMT
43 Gia công, lắp dựng cốt thép sàn mái, đường kính ≤10mm
1,0943 tấn Yêu cầu chương V thuộc E-HSMT
44 Bê tông sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông xà dầm nhà đá 1x2, vữa bê tông mác 200
7,5115 m3 Yêu cầu chương V thuộc E-HSMT
45 Bê tông sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông sàn mái đá 1x2, vữa bê tông mác 200
11,4002 m3 Yêu cầu chương V thuộc E-HSMT
46 Lắp đặt Bu lông neo đầu trụ Fi 22
20 cái Yêu cầu chương V thuộc E-HSMT
47 Gia công vì kèo thép hình khẩu độ nhỏ, khẩu độ ≤9m
2,0135 tấn Yêu cầu chương V thuộc E-HSMT
48 Lắp vì kèo thép khẩu độ ≤18m
2,0135 tấn Yêu cầu chương V thuộc E-HSMT
49 Gia công giằng mái thép
0,1425 tấn Yêu cầu chương V thuộc E-HSMT
50 Lắp dựng giằng thép
0,1425 tấn Yêu cầu chương V thuộc E-HSMT

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Construction + Equipment (Not including contingency costs)". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Construction + Equipment (Not including contingency costs)" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 35

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second