Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Construction, moving lines and transformer stations, ensuring traffic safety

Find: 18:14 27/11/2024
Notice Status
Published
Public procurement field
Civil Works
Name of project
Construction of 04 reinforced concrete bridges according to planning in Hoang Mai district
Bidding package name
Construction, moving lines and transformer stations, ensuring traffic safety
Contractor Selection Plan ID
Spending category
Investment and Development Spending
Domestic/ International
Domestic
Capital source details
Public investment capital of Hoang Mai district
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Contractor selection method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
Fixed unit price
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
Open bidding
Package execution location
Time of bid closing
10:00 16/12/2024
Validity of bid documents
90 days
Approval ID
5794/QĐ-UBND
Approval date
27/11/2024 00:00
Approval Authority
Ủy ban nhân dân quận Hoàng Mai
Approval Documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files. To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

Participating in tenders

Bidding form
Online
Tender documents submission start from
18:12 27/11/2024
to
10:00 16/12/2024
Document Submission Fees
330.000 VND
Location for receiving E-Bids
To view full information, please Login or Register

Bid award

Bid opening time
10:00 16/12/2024
Bid opening location
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Notice type
Letter of guarantee or Certificate of guarantee insurance
Bid security amount
2.000.000.000 VND
Amount in words
Two billion dong

Tender Invitation Information

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

List of consulting units who have participated in the package

# Consultants Role Address
1 Liên danh công ty cổ phần tư vấn phát triển công trình 33- Trung tâm nghiên cứu địa kỹ thuật Consulting, technical design, construction drawing design, estimation Liên danh công ty cổ phần tư vấn phát triển công trình 33- Trung tâm nghiên cứu địa kỹ thuật
2 HANOI CONSULTANT ENGINEERING TRANSPORT JOINT STOCK COMPANY Consulting on technical design verification, construction drawing design, estimation Số 1, đường Quang Trung - Phường Quang Trung - Quận Hà Đông - Thành phố Hà Nội
3 \ Consulting for setting up E-HSMT Số nhà 6, ngõ 52, tổ 36 - Phường Thanh Xuân Nam - Quận Thanh Xuân - Thành phố Hà Nội
4 Phòng tài chính kế hoạch quận Hoàng Mai E-HSMT . appraisal consulting số 8, ngõ 6, phố Bùi Huy Bích, Phường Thịnh Liệt, Quận Hoàng Mai, Thành phố Hà Nội
5 \ E-HSDT assessment consulting Số nhà 6, ngõ 52, tổ 36 - Phường Thanh Xuân Nam - Quận Thanh Xuân - Thành phố Hà Nội
6 Phòng tài chính kế hoạch quận Hoàng Mai Consultancy on appraisal of contractor selection results số 8, ngõ 6, phố Bùi Huy Bích, Phường Thịnh Liệt, Quận Hoàng Mai, Thành phố Hà Nội

Requirements for main construction equipment

Number Type of device and device characteristics Minimum quantity required
1
Ô tô tự đổ tải trọng hàng hóa tối thiểu 10 tấn: - Sở hữu của nhà thầu: Có giấy đăng ký, đăng kiểm còn hiệu lực, hóa đơn và sử dụng tốt. - Nếu đi thuê: Có hợp đồng nguyên tắc kèm theo các giấy tờ: + Nếu thuê của doanh nghiệp phải có kèm theo ĐKKD, giấy đăng ký, đăng kiểm còn hiệu lực, có hóa đơn và sử dụng tốt; + Nếu thuê của cá nhân phải có Căn cước công dân kèm theo, giấy đăng ký, đăng kiểm còn hiệu lực, có hóa đơn và sử dụng tốt.
2
2
Máy đào có dung tích gầu ≥1,25m3, có gắn búa thủy lực. Sở hữu của nhà thầu: Có giấy kiểm định, hóa đơn và sử dụng tốt. - Nếu đi thuê: Có hợp đồng nguyên tắc kèm theo các giấy tờ: + Nếu thuê của doanh nghiệp phải có kèm theo ĐKKD, kiểm định còn hiệu lực, có hóa đơn và sử dụng tốt; + Nếu thuê của cá nhân phải có Căn cước công dân kèm theo, giấy kiểm định, hóa đơn và sử dụng tốt.
2
3
Máy lu tĩnh trọng lượng từ 8 tấn đến 12,5 tấn. - Sở hữu của nhà thầu: Có giấy kiểm định còn hiệu lực, hóa đơn và sử dụng tốt. - Nếu đi thuê: Có hợp đồng nguyên tắc kèm theo các giấy tờ: + Nếu thuê của doanh nghiệp phải có kèm theo ĐKKD, giấy kiểm định còn hiệu lực, có hóa đơn và sử dụng tốt; + Nếu thuê của cá nhân phải có Căn cước công dân kèm theo, giấy kiểm định còn hiệu lực, có hóa đơn và sử dụng tốt.
1
4
Máy lu lực rung tối thiểu 16 tấn. - Sở hữu của nhà thầu: Có giấy đăng ký, đăng kiểm còn hiệu lực, hóa đơn và sử dụng tốt. - Nếu đi thuê: Có hợp đồng nguyên tắc kèm theo các giấy tờ: + Nếu thuê của doanh nghiệp phải có kèm theo ĐKKD, giấy kiểm định còn hiệu lực, có hóa đơn và sử dụng tốt; + Nếu thuê của cá nhân phải có Căn cước công dân kèm theo, giấy kiểm định còn hiệu lực, có hóa đơn và sử dụng tốt.
1
5
Máy lu bánh lốp lực rung tối thiểu 16 tấn. - Sở hữu của nhà thầu: Có giấy kiểm định còn hiệu lực, hóa đơn và sử dụng tốt. - Nếu đi thuê: Có hợp đồng nguyên tắc kèm theo các giấy tờ: + Nếu thuê của doanh nghiệp phải có kèm theo ĐKKD, giấy kiểm định còn hiệu lực, có hóa đơn và sử dụng tốt; + Nếu thuê của cá nhân phải có Căn cước công dân kèm theo, giấy kiểm định còn hiệu lực, có hóa đơn và sử dụng tốt.
1
6
Máy rải bê tông nhựa ≥130CV - Sở hữu của nhà thầu: Có giấy kiểm định còn hiệu lực, hóa đơn và sử dụng tốt. - Nếu đi thuê: Có hợp đồng nguyên tắc kèm theo các giấy tờ: + Nếu thuê của doanh nghiệp phải có kèm theo ĐKKD, giấy kiểm định còn hiệu lực, có hóa đơn và sử dụng tốt; + Nếu thuê của cá nhân phải có Căn cước công dân kèm theo, giấy đăng ký, đăng kiểm còn hiệu lực, có hóa đơn và sử dụng tốt.
1
7
Xe tưới nhựa hoặc Máy phun nhựa - Sở hữu của nhà thầu: Có giấy kiểm định còn hiệu lực, hóa đơn và sử dụng tốt. - Nếu đi thuê: Có hợp đồng nguyên tắc kèm theo các giấy tờ: + Nếu thuê của doanh nghiệp phải có kèm theo ĐKKD, giấy kiểm định còn hiệu lực, có hóa đơn và sử dụng tốt; + Nếu thuê của cá nhân phải có Căn cước công dân kèm theo, giấy kiểm định còn hiệu lực, có hóa đơn và sử dụng tốt.
1
8
Thiết bị sơn kẻ đường - Sở hữu của nhà thầu: Có hóa đơn và sử dụng tốt. - Nếu đi thuê: Có hợp đồng nguyên tắc kèm theo các giấy tờ: + Nếu thuê của doanh nghiệp phải có kèm theo ĐKKD, hóa đơn và sử dụng tốt; + Nếu thuê của cá nhân phải có Căn cước công dân kèm theo, hóa đơn và sử dụng tốt.
1
9
Máy trộn bê tông dung tích≥ 250l - Sở hữu của nhà thầu: Có hóa đơn và sử dụng tốt. - Nếu đi thuê: Có hợp đồng nguyên tắc kèm theo các giấy tờ: + Nếu thuê của doanh nghiệp phải có kèm theo ĐKKD, hóa đơn và sử dụng tốt; + Nếu thuê của cá nhân phải có Căn cước công dân kèm theo, hóa đơn và sử dụng tốt.
2
10
Cần trục ô tô ≥ 10 tấn - Sở hữu của nhà thầu: Có giấy đăng ký, đăng kiểm còn hiệu lực, hóa đơn và sử dụng tốt. - Nếu đi thuê: Có hợp đồng nguyên tắc kèm theo các giấy tờ: + Nếu thuê của doanh nghiệp phải có kèm theo ĐKKD, giấy đăng ký, đăng kiểm còn hiệu lực, có hóa đơn và sử dụng tốt; + Nếu thuê của cá nhân phải có Căn cước công dân kèm theo, giấy đăng ký, đăng kiểm còn hiệu lực, có hóa đơn và sử dụng tốt.
1
11
Ô tô tưới nước ≥ 5m3. - Sở hữu của nhà thầu: Có giấy đăng ký, đăng kiểm còn hiệu lực, hóa đơn và sử dụng tốt. - Nếu đi thuê: Có hợp đồng nguyên tắc kèm theo các giấy tờ: + Nếu thuê của doanh nghiệp phải có kèm theo ĐKKD, giấy đăng ký, đăng kiểm còn hiệu lực, có hóa đơn và sử dụng tốt; + Nếu thuê của cá nhân phải có Căn cước công dân kèm theo, giấy đăng ký, đăng kiểm còn hiệu lực, có hóa đơn và sử dụng tốt.
1
12
Cẩn cẩu sức nâng ≥ 80 tấn - Sở hữu của nhà thầu: Có giấy đăng ký, đăng kiểm còn hiệu lực, hóa đơn và sử dụng tốt. - Nếu đi thuê: Có hợp đồng nguyên tắc kèm theo các giấy tờ: + Nếu thuê của doanh nghiệp phải có kèm theo ĐKKD, giấy đăng ký, đăng kiểm còn hiệu lực, có hóa đơn và sử dụng tốt; + Nếu thuê của cá nhân phải có Căn cước công dân kèm theo, giấy đăng ký, đăng kiểm còn hiệu lực, có hóa đơn và sử dụng tốt.
2
13
Kích ≥ 250 tấn - Sở hữu của nhà thầu: Có giấy kiểm định còn hiệu lực, hóa đơn và sử dụng tốt. - Nếu đi thuê: Có hợp đồng nguyên tắc kèm theo các giấy tờ: + Nếu thuê của doanh nghiệp phải có kèm theo ĐKKD và giấy kiểm định còn hiệu lực hóa đơn và sử dụng tốt; + Nếu thuê của cá nhân phải có Căn cước công dân kèm theo và giấy kiểm định còn hiệu lực, hóa đơn và sử dụng tốt.
2
14
Kích ≥ 500 tấn - Sở hữu của nhà thầu: Có giấy kiểm định còn hiệu lực, hóa đơn và sử dụng tốt. - Nếu đi thuê: Có hợp đồng nguyên tắc kèm theo các giấy tờ: + Nếu thuê của doanh nghiệp phải có kèm theo ĐKKD và giấy kiểm định còn hiệu lực hóa đơn và sử dụng tốt; + Nếu thuê của cá nhân phải có Căn cước công dân kèm theo và giấy kiểm định còn hiệu lực, hóa đơn và sử dụng tốt.
2
15
Máy ép cừ thủy lực ≥ 130 tấn - Sở hữu của nhà thầu: Có giấy kiểm định còn hiệu lực, hóa đơn và sử dụng tốt. - Nếu đi thuê: Có hợp đồng nguyên tắc kèm theo các giấy tờ: + Nếu thuê của doanh nghiệp phải có kèm theo ĐKKD, giấy kiểm định còn hiệu lực, có hóa đơn và sử dụng tốt; + Nếu thuê của cá nhân phải có Căn cước công dân kèm theo, giấy kiểm định còn hiệu lực, có hóa đơn và sử dụng tốt.
2
16
Xe nâng người làm việc trên cao tối thiểu 18 m - Sở hữu của nhà thầu: Giấy chứng nhận sản phẩm hợp quy chuẩn, có giấy kiểm định còn hiệu lực, hóa đơn và sử dụng tốt. - Nếu đi thuê: Có hợp đồng nguyên tắc kèm theo các giấy tờ: + Nếu thuê của doanh nghiệp phải có kèm theo ĐKKD và Giấy chứng nhận sản phẩm hợp quy chuẩn, có giấy kiểm định còn hiệu lực, hóa đơn và sử dụng tốt; + Nếu thuê của cá nhân phải có Căn cước công dân kèm theo, Giấy chứng nhận sản phẩm hợp quy chuẩn, có giấy kiểm định còn hiệu lực, có hóa đơn và sử dụng tốt.
2
17
Máy phát điện ≥ 250KVA - Sở hữu của nhà thầu: Có hóa đơn và sử dụng tốt. - Nếu đi thuê: Có hợp đồng nguyên tắc kèm theo các giấy tờ: + Nếu thuê của doanh nghiệp phải có kèm theo ĐKKD, hóa đơn và sử dụng tốt; + Nếu thuê của cá nhân phải có Căn cước công dân kèm theo, hóa đơn và sử dụng tốt.
1
18
Máy đóng cọc trọng lượng đầu búa ≥ 1,8 tấn - Sở hữu của nhà thầu: Có giấy kiểm định còn hiệu lực, hóa đơn và sử dụng tốt. - Nếu đi thuê: Có hợp đồng nguyên tắc kèm theo các giấy tờ: + Nếu thuê của doanh nghiệp phải có kèm theo ĐKKD và giấy kiểm định còn hiệu lực, hóa đơn và sử dụng tốt; + Nếu thuê của cá nhân phải có Căn cước công dân kèm theo, giấy kiểm định còn hiệu lực, hóa đơn và sử dụng tốt.
1
19
Máy khoan xoay > 200kNm-300kNm - Sở hữu của nhà thầu: Có giấy kiểm định còn hiệu lực, hóa đơn và sử dụng tốt. - Nếu đi thuê: Có hợp đồng nguyên tắc kèm theo các giấy tờ: + Nếu thuê của doanh nghiệp phải có kèm theo ĐKKD, đăng kiểm còn hiệu lực, có hóa đơn và sử dụng tốt; + Nếu thuê của cá nhân phải có Căn cước công dân kèm theo, có giấy kiểm định còn hiệu lực, có hóa đơn và sử dụng tốt.
1
20
Máy ép cọc lực ép tối thiểu 100 tấn - Sở hữu của nhà thầu: Có giấy kiểm định còn hiệu lực, hóa đơn và sử dụng tốt. - Nếu đi thuê: Có hợp đồng nguyên tắc kèm theo các giấy tờ: + Nếu thuê của doanh nghiệp phải có kèm theo ĐKKD, giấy kiểm định còn hiệu lực, hóa đơn và sử dụng tốt; + Nếu thuê của cá nhân phải có Căn cước công dân kèm theo, giấy kiểm định còn hiệu lực, hóa đơn và sử dụng tốt.
1
21
Máy toàn đạc điện tử - Sở hữu của nhà thầu: Có giấy hiệu chỉnh máy còn hiệu lực, hóa đơn và sử dụng tốt. - Nếu đi thuê: Có hợp đồng nguyên tắc kèm theo các giấy tờ: + Nếu thuê của doanh nghiệp phải có kèm theo ĐKKD, có giấy hiệu chỉnh máy còn hiệu lực, có hóa đơn và sử dụng tốt; + Nếu thuê của cá nhân phải có Căn cước công dân kèm theo, có giấy hiệu chỉnh máy còn hiệu lực, có hóa đơn và sử dụng tốt.
1
22
Phòng thí nghiệm Trong đó có chức năng thực hiện được đầy đủ các thí nghiệm cho gói thầu - Phải có tài liệu chứng minh sở hữu phòng thí nghiệm, nếu đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc và bên cho thuê phải có tài liệu chứng minh đủ chức năng thí nghiệm cho gói thầu
1

List of construction items:

Form No. 01B. Bill of Quantities:

Number Job Description Bidding Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1
Cóc nối cọc khoan nhồi D32-D16
2048
bộ
Theo quy định tại Chương V
2
Lắp đặt cút nối ống D121,5/114,5mm; L=200mm
308
cái
Theo quy định tại Chương V
3
Lắp đặt cút nối ống D65,9/60,9mm; L=200mm
924
cái
Theo quy định tại Chương V
4
Lắp đặt nắp bịt đầu ống (D70x4mm)
192
cái
Theo quy định tại Chương V
5
Lắp đặt tấm bịt đầu ống D125x4mm
64
cái
Theo quy định tại Chương V
6
Đập đầu cọc bê tông, trên cạn
45.449
Theo quy định tại Chương V
7
Vận chuyển đá hỗn hợp (cầu BT số 1)
0.454
100m³
Theo quy định tại Chương V
8
Bê tông cọc nhồi trên cạn, D >1000mm, vữa bê tông 30Mpa (phần có sử dụng ống vách)
5.65
Theo quy định tại Chương V
9
Sản xuất vữa bê tông
0.059
100m³
Theo quy định tại Chương V
10
Vận chuyển vữa bê tông (cầu BT số 1)
0.059
100m3
Theo quy định tại Chương V
11
Cốt thép cọc khoan nhồi trên cạn (D<=18)-CB400-V
0.1
tấn
Theo quy định tại Chương V
12
Cốt thép cọc khoan nhồi trên cạn (D>18)-CB400-V có cóc nối
0.26
tấn
Theo quy định tại Chương V
13
Sản xuất cấu kiện thép đặt sẵn trong bê tông, trọng lượng <=50kg
0.016
tấn
Theo quy định tại Chương V
14
Lắp đặt cấu kiện thép đặt sẵn trong bê tông, TL<=50kg
0.016
tấn
Theo quy định tại Chương V
15
Lắp đặt ống thép D106,5/113,5
0.041
100m
Theo quy định tại Chương V
16
Lắp đặt ống thép D54,9/59,9
0.122
100m
Theo quy định tại Chương V
17
Lắp đặt cút nối ống D121,5/114,5mm; L=200mm
1
cái
Theo quy định tại Chương V
18
Lắp đặt cút nối ống D65,9/60,9mm; L=200mm
3
cái
Theo quy định tại Chương V
19
Cóc nối cọc khoan nhồi D25-D25
24
bộ
Theo quy định tại Chương V
20
Đập đầu cọc bê tông, trên cạn
5.65
Theo quy định tại Chương V
21
Vận chuyển đá hỗn hợp (cầu BT số 1)
0.057
100m³
Theo quy định tại Chương V
22
Đóng cọc thép hình trên cạn bằng máy, chiều dài cọc > 10m, đất cấp II ngập đất
2.899
100m
Theo quy định tại Chương V
23
Đóng cọc thép hình trên cạn bằng máy, chiều dài cọc > 10m, đất cấp II không ngập đất
0.941
100m
Theo quy định tại Chương V
24
Khấu hao Vật liệu đóng cọc thép hình H300x300
0.449
100m
Theo quy định tại Chương V
25
Nhổ cọc thép hình, cọc ống thép trên cạn
2.899
100m
Theo quy định tại Chương V
26
Đóng cọc ván thép (cừ Larsen) trên cạn bằng máy, chiều dài cọc <=12 m, đất cấp II
70.928
100m
Theo quy định tại Chương V
27
Đóng cọc ván thép (cừ Larsen) trên cạn bằng máy, chiều dài cọc <=12 m, đất cấp II không ngập đất
30.352
100m
Theo quy định tại Chương V
28
Khấu hao Vật liệu đóng cọc ván thép (cừ Larsen)
31.523
tấn
Theo quy định tại Chương V
29
Nhổ cọc cừ larsen bằng máy
70.928
100m
Theo quy định tại Chương V
30
San đầm đất bằng máy, độ chặt yêu cầu K=0,85
10.54
100m3
Theo quy định tại Chương V
31
Mua đất để đắp (cầu BT số 1)
1054
m3
Theo quy định tại Chương V
32
Sản xuất ống vách cọc khoan nhồi (chỉ tính vật liệu phụ) (sản xuất 2 bộ ống vách luân chuyển cho các cọc)
12.82
tấn
Theo quy định tại Chương V
33
Khấu hao Vật liệu chính sản xuất ống vách cọc khoan nhồi
7.629
tấn
Theo quy định tại Chương V
34
Bơm dung dịch bentonite chống sụt thành lỗ khoan, thành cọc Barrette, lỗ khoan trên cạn
1993.77
Theo quy định tại Chương V
35
Khoan tạo lỗ bằng phương pháp khoan xoay phản tuần hoàn (có sử dụng dd khoan) vào đất thông thường trên cạn , chiều sâu <=30m; D = 1200mm
960
m
Theo quy định tại Chương V
36
Khoan tạo lỗ bằng phương pháp khoan xoay phản tuần hoàn (có sử dụng dd khoan), vào đất thông thường ở trên cạn, chiều sâu>30m; D = 1200mm
511.2
m
Theo quy định tại Chương V
37
Khoan tạo lỗ bằng phương pháp khoan xoay phản tuần hoàn, khoan vào đất trên cạn bằng máy, đường kính lỗ khoan 1200mm, (khoan vào đất sét, đất cứng)
317.28
m
Theo quy định tại Chương V
38
Đào xúc đất bằng máy, đất cấp I
20.227
100m3
Theo quy định tại Chương V
39
Vận chuyển đất C1 đổ đi (cầu BT số 1)
20.227
100m³
Theo quy định tại Chương V
40
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 10m, bằng máy, đất cấp II
42.096
100m³
Theo quy định tại Chương V
41
Đắp đất nền đường bằng máy, độ chặt yêu cầu K=0,95 (đắp trả hố móng bằng đất tận dụng)
4.95
100m³
Theo quy định tại Chương V
42
Vận chuyển đất C2 đổ đi (cầu BT số 1) (sau khi trừ đất tận dụng làm bao tải đất)
35.412
100m³
Theo quy định tại Chương V
43
Bịt đáy trong khung vây bằng vữa bê tông, trên cạn, đá 1x2, mác 16Mpa
585.482
m3
Theo quy định tại Chương V
44
Sản xuất vữa bê tông
5.972
100m³
Theo quy định tại Chương V
45
Vận chuyển vữa bê tông (cầu BT số 1)
5.972
100m3
Theo quy định tại Chương V
46
Ván khuôn mố, trụ cầu trên cạn
9.8
100m²
Theo quy định tại Chương V
47
Khấu hao Cọc thép hình chữ H 300x300
5.04
tấn
Theo quy định tại Chương V
48
Lắp đặt kết cấu hệ khung dàn, sàn đạo trên cạn
63.001
tấn
Theo quy định tại Chương V
49
Tháo dỡ kết cấu hệ khung dàn, sàn đạo trên cạn
63.001
tấn
Theo quy định tại Chương V
50
Khấu hao Cột thép D141
2.171
tấn
Theo quy định tại Chương V

Bidding party analysis

Data analysis results of DauThau.info software for bid solicitors Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng quận Hoàng Mai as follows:

  • Has relationships with 323 contractor.
  • The average number of contractors participating in each bidding package is: 2.60 contractors.
  • Proportion of bidding fields: Goods 10.62%, Construction 38.36%, Consulting 44.86%, Non-consulting 5.48%, Mixed 0.68%, Other 0%.
  • The total value according to the bidding package with valid IMP is: 5,103,714,153,934 VND, in which the total winning value is: 4,887,587,704,680 VND.
  • The savings rate is: 4.23%.
DauThau.info software reads from national bidding database

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Construction, moving lines and transformer stations, ensuring traffic safety". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Construction, moving lines and transformer stations, ensuring traffic safety" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 25

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second