Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Construction of main works

Find: 13:55 07/08/2026
Notice Status
Published
Public procurement field
Civil Works
Name of project
Upgrading and expanding inter-village roads (section from the first intersection of Tho Hoang 2 village to Hill 722 connecting to provincial road 683)
Bidding package name
Construction of main works
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Upgrading and expanding inter-village roads (section from the first intersection of Tho Hoang 2 village to Hill 722 connecting to provincial road 683)
Spending category
Investment and Development Spending
Domestic/ International
Domestic
Capital source details
The provincial budget belongs to the medium-term public investment plan for the period 2026 - 2030
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Contractor selection method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in One
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
Open bidding
Package execution location
Xã Đắk Sắk, Province Lâm Đồng
Time of bid closing
07:30 17/08/2026
Validity of bid documents
150 days
AI-classified field
AI-classified business sector
Approval ID
196/QĐ-TTDVTH
Approval date
07/08/2026 13:53
Approval Authority
TRUNG TÂM DỊCH VỤ TỔNG HỢP XÃ ĐẮK SẮK
Approval Documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files. To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

Participating in tenders

Bidding form
Online
Tender documents submission start from
13:54 07/08/2026
to
07:30 17/08/2026
Document Submission Fees
330.000 VND
Location for receiving E-Bids
To view full information, please Login or Register

Bid award

Bid opening time
07:30 17/08/2026
Bid opening location
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Notice type
Guarantee letter or guarantee insurance certificate
Bid security amount
150.000.000 VND
Amount in words
One hundred fifty million dong

Tender Invitation Information

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

List of consulting units who have participated in the package

# Consultants Role Address
1 Công ty TNHH Tư vấn xây dựng giao thông Hải Châu Technical design consultancy, construction drawing design (for two -step design works), estimates Số 40/4 Vạn Xuân, Phường Buôn Ma Thuột, Tỉnh Đắk Lắk
2 Công ty TNHH Tư vấn xây dựng An Nguyên Đắk Nông Consulting for setting up E-HSMT Xóm 2, Thôn 13, Xã Kiến Đức, tỉnh Lâm Đồng.
3 Công ty TNHH MTV Hoàng Thạch Đắk Nông E-HSMT . appraisal consulting TDP 1, Phường Đông Gia Nghĩa, tỉnh Lâm Đồng
4 Công ty TNHH Tư vấn xây dựng An Nguyên Đắk Nông E-HSDT assessment consulting Xóm 2, Thôn 13, Xã Kiến Đức, tỉnh Lâm Đồng.
5 Công ty TNHH MTV Hoàng Thạch Đắk Nông Consultancy on appraisal of contractor selection results TDP 1, Phường Đông Gia Nghĩa, tỉnh Lâm Đồng

Requirements for main construction equipment

Number Type of device and device characteristics Minimum quantity required
1
Máy đào - Dung tích gầu ≥ 1,25 m3 Tài liệu chứng minh: - Đối với thiết bị thi công chủ yếu thuộc sở hữu của nhà thầu: nhà thầu cần cung cấp giấy đăng ký thiết bị hoặc hóa đơn mua hàng có tên chủ sở hữu. - Đối với thiết bị thi công chủ yếu không thuộc sở hữu của nhà thầu: nhà thầu cần cung cấp hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: giấy đăng ký thiết bị hoặc hóa đơn mua hàng có tên chủ sở hữu. - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (dung tích gầu) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các chứng nhận kiểm tra kỹ thuật có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu. (Tài liệu chứng minh: Bản công chứng, đối với hóa đơn nhà thầu cung cấp bản phô tô)
1
2
Máy lu tĩnh bánh thép - Trọng lượng bản thân ≥ 10 tấn Tài liệu chứng minh: - Đối với thiết bị thi công chủ yếu thuộc sở hữu của nhà thầu: nhà thầu cần cung cấp giấy đăng ký thiết bị hoặc hóa đơn mua hàng có tên chủ sở hữu. - Đối với thiết bị thi công chủ yếu không thuộc sở hữu của nhà thầu: nhà thầu cần cung cấp hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: giấy đăng ký thiết bị hoặc hóa đơn mua hàng có tên chủ sở hữu. - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (trọng lượng bản thân) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các chứng nhận kiểm tra kỹ thuật có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu. (Tài liệu chứng minh: Bản công chứng, đối với hóa đơn nhà thầu cung cấp bản phô tô)
1
3
Máy lu rung - Lực rung ≥ 25 tấn Tài liệu chứng minh: - Đối với thiết bị thi công chủ yếu thuộc sở hữu của nhà thầu: nhà thầu cần cung cấp giấy đăng ký thiết bị hoặc hóa đơn mua hàng có tên chủ sở hữu. - Đối với thiết bị thi công chủ yếu không thuộc sở hữu của nhà thầu: nhà thầu cần cung cấp hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: giấy đăng ký thiết bị hoặc hóa đơn mua hàng có tên chủ sở hữu. - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (Lực rung) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các chứng nhận kiểm tra kỹ thuật có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu. (Tài liệu chứng minh: Bản công chứng, đối với hóa đơn nhà thầu cung cấp bản phô tô)
1
4
Máy lu bánh hơi – Trọng lượng vận hành ≥ 16 tấn Tài liệu chứng minh: - Đối với thiết bị thi công chủ yếu thuộc sở hữu của nhà thầu: nhà thầu cần cung cấp giấy đăng ký thiết bị hoặc hóa đơn mua hàng có tên chủ sở hữu. - Đối với thiết bị thi công chủ yếu không thuộc sở hữu của nhà thầu: nhà thầu cần cung cấp hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: giấy đăng ký thiết bị hoặc hóa đơn mua hàng có tên chủ sở hữu. - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (Trọng lượng vận hành) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các chứng nhận kiểm tra kỹ thuật có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu. (Tài liệu chứng minh: Bản công chứng, đối với hóa đơn nhà thầu cung cấp bản phô tô)
1
5
Ô tô tải tự đổ - Trọng tải cho phép tham gia giao thông ≥ 10 tấn Tài liệu chứng minh: - Đối với thiết bị thi công chủ yếu thuộc sở hữu của nhà thầu: nhà thầu cần cung cấp giấy đăng ký thiết bị hoặc hóa đơn mua hàng có tên chủ sở hữu. - Đối với thiết bị thi công chủ yếu không thuộc sở hữu của nhà thầu: nhà thầu cần cung cấp hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: giấy đăng ký thiết bị hoặc hóa đơn mua hàng có tên chủ sở hữu. - Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới đường bộ còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu. (Tài liệu chứng minh: Bản công chứng, đối với hóa đơn nhà thầu cung cấp bản phô tô)
1
6
Máy ủi – Công suất ≥ 110 CV Tài liệu chứng minh: - Đối với thiết bị thi công chủ yếu thuộc sở hữu của nhà thầu: nhà thầu cần cung cấp giấy đăng ký thiết bị hoặc hóa đơn mua hàng có tên chủ sở hữu. - Đối với thiết bị thi công chủ yếu không thuộc sở hữu của nhà thầu: nhà thầu cần cung cấp hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: giấy đăng ký thiết bị hoặc hóa đơn mua hàng có tên chủ sở hữu. - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các chứng nhận kiểm tra kỹ thuật có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu. (Tài liệu chứng minh: Bản công chứng, đối với hóa đơn nhà thầu cung cấp bản phô tô)
1
7
Ô tô tải gắn cầu hoặc cần cầu – Sức nâng ≥ 10 tấn Tài liệu chứng minh: - Đối với thiết bị thi công chủ yếu thuộc sở hữu của nhà thầu: nhà thầu cần cung cấp giấy đăng ký thiết bị hoặc hóa đơn mua hàng có tên chủ sở hữu. - Đối với thiết bị thi công chủ yếu không thuộc sở hữu của nhà thầu: nhà thầu cần cung cấp hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: giấy đăng ký thiết bị hoặc hóa đơn mua hàng có tên chủ sở hữu. - Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới đường bộ còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu. - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (sức nâng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các chứng nhận kiểm tra kỹ thuật có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu. (Tài liệu chứng minh: Bản công chứng, đối với hóa đơn nhà thầu cung cấp bản phô tô)
1
8
Ô tô tưới nhựa hoặc thiết bị có tính năng tương đương - Công suất ≥ 190 CV Tài liệu chứng minh: - Đối với thiết bị thi công chủ yếu thuộc sở hữu của nhà thầu: nhà thầu cần cung cấp giấy đăng ký thiết bị hoặc hóa đơn mua hàng có tên chủ sở hữu. - Đối với thiết bị thi công chủ yếu không thuộc sở hữu của nhà thầu: nhà thầu cần cung cấp hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: giấy đăng ký thiết bị hoặc hóa đơn mua hàng có tên chủ sở hữu. - Đối với Ô tô tưới nhựa: Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới đường bộ còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu. - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các chứng nhận kiểm tra kỹ thuật có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu.
1
9
Máy trộn bê tông - dung tích ≥ 250 lít Tài liệu chứng minh: - Đối với thiết bị thi công chủ yếu thuộc sở hữu của nhà thầu: hóa đơn mua hàng. - Đối với thiết bị thi công chủ yếu không thuộc sở hữu của nhà thầu: nhà thầu cần cung cấp hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, đồng thời kèm theo hóa đơn mua hàng. (Tài liệu chứng minh: Bản công chứng, đối với hóa đơn nhà thầu cung cấp bản phô tô)
2
10
Máy đầm dùi - công suất ≥ 1,5 kW Tài liệu chứng minh: - Đối với thiết bị thi công chủ yếu thuộc sở hữu của nhà thầu: hóa đơn mua hàng. - Đối với thiết bị thi công chủ yếu không thuộc sở hữu của nhà thầu: nhà thầu cần cung cấp hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, đồng thời kèm theo hóa đơn mua hàng. (Tài liệu chứng minh: Bản công chứng, đối với hóa đơn nhà thầu cung cấp bản phô tô)
2
11
Máy đầm bàn - công suất ≥ 1 kW Tài liệu chứng minh: - Đối với thiết bị thi công chủ yếu thuộc sở hữu của nhà thầu: hóa đơn mua hàng. - Đối với thiết bị thi công chủ yếu không thuộc sở hữu của nhà thầu: nhà thầu cần cung cấp hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, đồng thời kèm theo hóa đơn mua hàng. (Tài liệu chứng minh: Bản công chứng, đối với hóa đơn nhà thầu cung cấp bản phô tô)
1
12
Máy đầm đất cầm tay – Trọng lượng ≥ 70 kg Tài liệu chứng minh: - Đối với thiết bị thi công chủ yếu thuộc sở hữu của nhà thầu: hóa đơn mua hàng. - Đối với thiết bị thi công chủ yếu không thuộc sở hữu của nhà thầu: nhà thầu cần cung cấp hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, đồng thời kèm theo hóa đơn mua hàng. (Tài liệu chứng minh: Bản công chứng, đối với hóa đơn nhà thầu cung cấp bản phô tô)
1

List of construction items:

Form No. 01A. Bill of Quantities:

Number Job Description Bidding Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng dài
0.1377
100m2
2
Cửa thu nước bằng BTXM
3
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 10mm
2.0942
tấn
4
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 250
13.132
m3
5
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông tường chiều dày <= 45cm, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 250
11.9796
m3
6
Thi công lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax<= 6
6.432
m3
7
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng dài
1.9142
100m2
8
Nối dài cống và gia cố cửa xả
9
Gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép ống cống, ống buy, đường kính <= 10mm
0.2781
tấn
10
Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công - sản xuất bằng máy trộn. Bê tông ống cống, đá 1x2, mác 300
3.06
m3
11
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn thép, ván khuôn các loại cấu kiện khác
0.6164
100m2
12
Quét nhựa bitum và dán bao tải, 1 lớp bao tải 2 lớp nhựa
33.3637
m2
13
Lắp đặt ống bê tông bằng cần cẩu, đoạn ống dài 1m, đường kính <=1000mm
9
đoạn ống
14
Nối ống bê tông bằng phương pháp xảm, đường kính 1000mm
6
mối nối
15
Quét nhựa bitum và dán giấy dầu, 1 lớp giấy 1 lớp nhựa
3.54
m2
16
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, mác 150
16.3243
m3
17
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông tường chiều dày <= 45cm, chiều cao <= 6m, đá 2x4, mác 150
5.0715
m3
18
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, mác 150
3.8019
m3
19
Láng nền sàn không đánh mầu, dày 2cm, vữa XM mác 100
1.95
m2
20
Thi công lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax<= 6
4.628
m3
21
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng dài
0.5165
100m2
22
Ván khuôn thép, khung xương thép, cột chống bằng thép ống. Ván khuôn tường, chiều cao <= 28m
0.2263
100m2
23
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 1,25m3, đất cấp III
0.8397
100m3
24
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.597
100m3
25
Phá dỡ kết cấu bê tông có cốt thép bằng búa căn khí nén 3m3/ph
4.1623
m3
26
HỆ THỐNG AN TOÀN GIAO THÔNG, TÍNH CHO ĐOẠN TUYẾN 1.186M
27
Diện tích sơn 1.1, vạch màu vàng dày 2mm vạch 15cm
59.3
m2
28
Diện tích sơn 2.1, vạch màu trắng dày 2mm vạch 15cm
355.8
m2
29
Diện tích sơn 7.3, vạch màu trắng dày 2mm
38.4
m2
30
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang vàng, chiều dày lớp sơn 2,0mm
189
m2
31
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang vàng, chiều dày lớp sơn 3,0mm
94.5
m2
32
Lắp đặt cột và biển báo phản quang, loại tam giác cạnh 70 cm
10
cái
33
Biển báo hình tam giác cạnh 90cm dày 1,2mm
10
cái
34
Ống thép d76mm; L=3,0m dày 2mm
10
m
35
Lắp đặt cột và biển báo phản quang, loại tam giác cạnh 70 cm
2
cái
36
biển báo tam giác KT 90cm
2
cái
37
biển báo HCN KT 90*38cm
2
cái
38
cột biển báo D=76mm, H=3.3m
2
cột
39
Chi phí khác
40
Chi phí đảm bảo an toàn giao thông
41
Lắp đặt cột và biển báo phản quang, loại biển Biển báo I441, Biển báo I440
8
cái
42
Biển báo I441 KT(1,95*1,35)m khấu hao (1,5%x3 tháng+5%x2=14,5%)
6
biển
43
Biển báo I440 KT(0,6*1,912)m khấu hao (1,5%x3 tháng+5%x2=14,5%)
2
biển
44
Cột biển D=80mm, L=3,2m khấu hao (1,5%x3 tháng+5%x2=14,5%)
6
cột
45
Cột biển D=80mm, L=2,9m khấu hao (1,5%x3 tháng+5%x2=14,5%)
2
cột
46
Đèn báo ban đêm 200W khấu hao (1,5%x3 tháng+5%x2=14,5%)
4
cái
47
Biển báo tam giác khấu hao (1,5%x3 tháng+5%x2=14,5%)
12
biển
48
Biển báo tròn khấu hao (1,5%x3 tháng+5%x2=14,5%)
14
biển
49
Biển hình vuông khấu hao (1,5%x3 tháng+5%x2=14,5%)
2
Biển
50
Biển phụ chữ nhật khấu hao (1,5%x3 tháng+5%x2=14,5%)
6
Biển

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Construction of main works". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Construction of main works" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 7

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second