Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Construction phase 3

Find: 11:25 10/06/2025
Notice Status
Published
Public procurement field
Civil Works
Name of project
Long Dinh High School
Bidding package name
Construction phase 3
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Long Dinh High School
Spending category
Investment and Development Spending
Domestic/ International
Domestic
Capital source details
Provincial + district budget
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Contractor selection method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
Fixed unit price
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
Open bidding
Package execution location
Package execution location (After merge)
Time of bid closing
08:30 19/06/2025
Validity of bid documents
90 days
AI-classified field
Approval ID
E2500220581_2506101045
Approval date
10/06/2025 11:18
Approval Authority
Ban Quản Lý Dự Án Đầu Tư Xây Dựng Huyện Cần Đước
Approval Documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files. To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

Participating in tenders

Bidding form
Online
Tender documents submission start from
11:23 10/06/2025
to
08:30 19/06/2025
Document Submission Fees
330.000 VND
Location for receiving E-Bids
To view full information, please Login or Register

Bid award

Bid opening time
08:30 19/06/2025
Bid opening location
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Notice type
Guarantee letter or guarantee insurance certificate
Bid security amount
202.000.000 VND
Amount in words
Two hundred two million dong

Tender Invitation Information

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

List of consulting units who have participated in the package

# Consultants Role Address
1 Liên danh công ty TNHH kiến trúc OASISCONCEPT - Công ty TNHH Tư vấn đầu tư xây dựng CICON - Công ty TNHH Kỹ thuật An toàn PCCC SAFICO Technical design consultancy, construction drawing design (for two -step design works), estimates số 26, Đào Duy Anh, Phường 9, Quận Phú Nhận, Tp.HCM và số 126, Nguyễn Văn Sỹ, Phường 15, Quận Tân Bình, Tp.HCM và số 577, Nguyễn Thị Tập, Phường Tân phong, Quận 7, Tp.HCM
2 Trung tâm Giám định chất lượng xây dựng - Sở xây dựng Long An Consulting on technical design verification, construction drawing design (for two -step design works), estimates Tp. Tân an, tỉnh Long An
3 Công ty TNHH MTV Lộc Phú Trung Consulting for setting up E-HSMT 523, đường 835a, ấp Lộc Tiền, xã Mỹ Lộc, huyện Cần Giuộc, tỉnh Long An;
4 Ban QLDA ĐTXD huyện Cần Đước E-HSMT . appraisal consulting Khu 1A, Thị trấn Cần Đước, huyện Cần Đước, tỉnh Long An
5 Công ty TNHH MTV Lộc Phú Trung E-HSDT assessment consulting 523, đường 835a, ấp Lộc Tiền, xã Mỹ Lộc, huyện Cần Giuộc, tỉnh Long An;
6 Ban QLDA ĐTXD huyện Cần Đước Consultancy on appraisal of contractor selection results Khu 1A, Thị trấn Cần Đước, huyện Cần Đước, tỉnh Long An

Requirements for main construction equipment

Number Type of device and device characteristics Minimum quantity required
1
Máy trộn bê tông- dung tích cối >=250 lít: Tài liệu kèm theo để đối chiếu: - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (như hóa đơn chứng từ mua bán) hoặc thỏa thuận thuê/cho thuê/chế tạo thiết bị cụ thể cho gói thầu trong trường hợp nhà thầu đi huy động thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của đơn vị cho thuê; -Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị … có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu
6
2
Máy đầm dùi bê tông – công suất >=1,5KW: Tài liệu kèm theo để đối chiếu: - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (như hóa đơn chứng từ mua bán) hoặc thỏa thuận thuê/cho thuê/chế tạo thiết bị cụ thể cho gói thầu trong trường hợp nhà thầu đi huy động thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của đơn vị cho thuê; -Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị … có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu
6
3
Máy cắt thép- công suất >=5,0KW: Tài liệu kèm theo để đối chiếu: - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (như hóa đơn chứng từ mua bán) hoặc thỏa thuận thuê/cho thuê/chế tạo thiết bị cụ thể cho gói thầu trong trường hợp nhà thầu đi huy động thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của đơn vị cho thuê; -Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị …. có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu
6
4
Máy hàn điện- công suất >=23KW: Tài liệu kèm theo để đối chiếu: - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (như hóa đơn chứng từ mua bán) hoặc thỏa thuận thuê/cho thuê/chế tạo thiết bị cụ thể cho gói thầu trong trường hợp nhà thầu đi huy động thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của đơn vị cho thuê; -Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị …. có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu
6
5
Máy đầm cóc – trọng lượng >=70kg: Tài liệu kèm theo để đối chiếu: - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (như hóa đơn chứng từ mua bán) hoặc thỏa thuận thuê/cho thuê/chế tạo thiết bị cụ thể cho gói thầu trong trường hợp nhà thầu đi huy động thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của đơn vị cho thuê; -Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị …. có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu
3
6
Máy cắt gạch đá- công suất >=1,7KW: Tài liệu kèm theo để đối chiếu: - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (như hóa đơn chứng từ mua bán) hoặc thỏa thuận thuê/cho thuê/chế tạo thiết bị cụ thể cho gói thầu trong trường hợp nhà thầu đi huy động thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của đơn vị cho thuê; -Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị …. có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu
3
7
Ô tô tự đổ - Tải trọng hàng hóa cho phép chở >= 5 Tấn: Tài liệu kèm theo để đối chiếu: - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (như hóa đơn chứng từ mua bán hoặc giấy đăng ký phương tiện) hoặc thỏa thuận thuê/cho thuê/chế tạo thiết bị cụ thể cho gói thầu trong trường hợp nhà thầu đi huy động thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của đơn vị cho thuê; - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; - Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới đường bộ còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu.
3
8
Máy ép cọc - lực ép >= 70 Tấn : Tài liệu kèm theo để đối chiếu: - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (như hóa đơn chứng từ mua bán hoặc giấy đăng ký phương tiện) hoặc thỏa thuận thuê/cho thuê/chế tạo thiết bị cụ thể cho gói thầu trong trường hợp nhà thầu đi huy động thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của đơn vị cho thuê; - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; - Giấy chứng nhận Kiểm định kỹ thuật còn hiệu lực để chứng minh thiết bị đảm bảo đủ điều kiện để đưa vào sử dụng.
2
9
Xe cẩu - trọng lượng hàng hóa cẩu >=05 tấn: Tài liệu kèm theo để đối chiếu: - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (như hóa đơn chứng từ mua bán hoặc giấy đăng ký phương tiện) hoặc thỏa thuận thuê/cho thuê/chế tạo thiết bị cụ thể cho gói thầu trong trường hợp nhà thầu đi huy động thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của đơn vị cho thuê; - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; - Giấy chứng nhận Kiểm định kỹ thuật còn hiệu lực để chứng minh thiết bị đảm bảo đủ điều kiện để đưa vào sử dụng.
2
10
Máy bơm bê tông ( xe bơm bê tông) – công suất >=50 m3/h: Tài liệu kèm theo để đối chiếu: - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (như hóa đơn chứng từ mua bán hoặc giấy đăng ký phương tiện) hoặc thỏa thuận thuê/cho thuê/chế tạo thiết bị cụ thể cho gói thầu trong trường hợp nhà thầu đi huy động thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của đơn vị cho thuê; - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; - Giấy chứng nhận Kiểm định kỹ thuật còn hiệu lực để chứng minh thiết bị đảm bảo đủ điều kiện để đưa vào sử dụng.
1
11
Máy đào – dung tích gàu >= 0,5m3: Tài liệu kèm theo để đối chiếu: - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (như hóa đơn chứng từ mua bán hoặc giấy đăng ký phương tiện) hoặc thỏa thuận thuê/cho thuê/chế tạo thiết bị cụ thể cho gói thầu trong trường hợp nhà thầu đi huy động thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của đơn vị cho thuê; - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; - Giấy chứng nhận Kiểm định kỹ thuật còn hiệu lực để chứng minh thiết bị đảm bảo đủ điều kiện để đưa vào sử dụng.
1
12
Máy vận thăng – sức nâng >= 0,8 tấn: Tài liệu kèm theo để đối chiếu: - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (như hóa đơn chứng từ mua bán hoặc giấy đăng ký phương tiện) hoặc thỏa thuận thuê/cho thuê/chế tạo thiết bị cụ thể cho gói thầu trong trường hợp nhà thầu đi huy động thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của đơn vị cho thuê; - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; - Bản cam kết nhà thầu sẽ thực hiện kiểm định khi thiết bị này được lắp đặt vào công trình để đảm bảo chất lượng thi công.
1
13
Máy Thủy bình ( hoặc Toàn đạt hoặc kinh vĩ): Tài liệu kèm theo để đối chiếu: - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (như hóa đơn chứng từ mua bán hoặc giấy đăng ký phương tiện) hoặc thỏa thuận thuê/cho thuê/chế tạo thiết bị cụ thể cho gói thầu trong trường hợp nhà thầu đi huy động thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của đơn vị cho thuê; - Tài liệu kiểm định hoặc hiệu chuẩn còn hiệu lực.
2
14
Máy ủi – công suất >=110CV: Tài liệu kèm theo để đối chiếu: - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (như hóa đơn chứng từ mua bán hoặc giấy đăng ký phương tiện) hoặc thỏa thuận thuê/cho thuê/chế tạo thiết bị cụ thể cho gói thầu trong trường hợp nhà thầu đi huy động thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của đơn vị cho thuê; - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; - Giấy chứng nhận Kiểm định kỹ thuật còn hiệu lực để chứng minh thiết bị đảm bảo đủ điều kiện để đưa vào sử dụng.
1
15
Máy Lu tự hành – Trọng lượng tỉnh >=9 tấn: Tài liệu kèm theo để đối chiếu: - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (như hóa đơn chứng từ mua bán hoặc giấy đăng ký phương tiện) hoặc thỏa thuận thuê/cho thuê/chế tạo thiết bị cụ thể cho gói thầu trong trường hợp nhà thầu đi huy động thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của đơn vị cho thuê; - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; - Giấy chứng nhận Kiểm định kỹ thuật còn hiệu lực để chứng minh thiết bị đảm bảo đủ điều kiện để đưa vào sử dụng.
1
16
Ô tô tưới nước ( xe XITET ) - dung tích >= 5m3 Tài liệu kèm theo để đối chiếu: - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (như hóa đơn chứng từ mua bán hoặc giấy đăng ký phương tiện) hoặc thỏa thuận thuê/cho thuê/chế tạo thiết bị cụ thể cho gói thầu trong trường hợp nhà thầu đi huy động thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của đơn vị cho thuê; - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; - Giấy chứng nhận Kiểm định kỹ thuật còn hiệu lực để chứng minh thiết bị đảm bảo đủ điều kiện để đưa vào sử dụng.
1

List of construction items:

Form No. 01B. Bill of Quantities:

Number Job Description Bidding Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1
NHÀ XE Ô TÔ GIÁO VIÊN
Theo quy định tại Chương V
2
Cung cấp cọc D300A
32.5
m
Theo quy định tại Chương V
3
Ép cọc ống bê tông cốt thép dự ứng lực, đường kính cọc 300mm, đất cấp I
0.325
100 m
Theo quy định tại Chương V
4
Ép âm cọc ống bê tông cốt thép dự ứng lực, đường kính cọc 300mm, đất cấp I
0.038
100 m
Theo quy định tại Chương V
5
Đào móng công trình, chiều rộng móng ≤ 6m, đất cấp I
0.055
100 m3
Theo quy định tại Chương V
6
Bê tông lót Mác 150 đá 1x2
0.506
m3
Theo quy định tại Chương V
7
Bê tông lót sàn tầng 1 Mác 150 đá 1x2
3.806
m3
Theo quy định tại Chương V
8
Bê tông móng chiều rộng ≤ 250cm, Mác 250 đá 1x2
2.56
m3
Theo quy định tại Chương V
9
Bê tông liên kết cọc Mác 250 đá 1x2 sử dụng phụ gia chống co ngót
0.127
m3
Theo quy định tại Chương V
10
Bê tông dầm, sàn tầng 1 Mác 250 đá 1x2
10.229
m3
Theo quy định tại Chương V
11
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn thép, ván khuôn móng
0.128
100 m2
Theo quy định tại Chương V
12
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn dầm tầng 1
0.076
100 m2
Theo quy định tại Chương V
13
Gia công cấu kiện thép đặt sẵn trong bê tông, khối lượng một cấu kiện ≤ 10 kg
0.002
tấn
Theo quy định tại Chương V
14
Lắp đặt cấu kiện thép đặt sẵn trong bê tông, khối lượng một cấu kiện ≤ 10kg
0.002
tấn
Theo quy định tại Chương V
15
Công tác gia công, lắp dựng cốt thép móng, đường kính 8mm
0.006
tấn
Theo quy định tại Chương V
16
Công tác gia công, lắp dựng cốt thép móng, đường kính 10mm
0.12
tấn
Theo quy định tại Chương V
17
Công tác gia công, lắp dựng cốt thép móng, đường kính 14mm
0.048
tấn
Theo quy định tại Chương V
18
Công tác gia công, lắp dựng cốt thép dầm tầng 1, đường kính 6mm
0.032
tấn
Theo quy định tại Chương V
19
Công tác gia công, lắp dựng cốt thép dầm tầng 1, đường kính 16mm
0.116
tấn
Theo quy định tại Chương V
20
Công tác gia công, lắp dựng cốt thép sàn tầng 1, đường kính 8mm
0.914
tấn
Theo quy định tại Chương V
21
Đắp đất công trình K=0,90
0.024
100 m3
Theo quy định tại Chương V
22
Gia công cấu kiện sắt thép, cột bằng thép hình mạ kẽm
0.822
tấn
Theo quy định tại Chương V
23
Lắp dựng cấu kiện thép, lắp cột thép các loại
0.822
tấn
Theo quy định tại Chương V
24
Gia công cấu kiện sắt thép, xà gồ thép
0.487
tấn
Theo quy định tại Chương V
25
Lắp dựng cấu kiện thép, lắp xà gồ thép
0.487
tấn
Theo quy định tại Chương V
26
Bulong 4M20-8.8
40
bộ
Theo quy định tại Chương V
27
Bulong 4M20-5.6
30
bộ
Theo quy định tại Chương V
28
Vữa không co ngót chân cột
0.03
m3
Theo quy định tại Chương V
29
Lợp mái tôn mạ kẽm dày 0.5mm
0.85
100 m2
Theo quy định tại Chương V
30
Nền bê tông mài mờ kẽ rãnh 2mx2m
79.65
m2
Theo quy định tại Chương V
31
NHÀ XE MÁY GIÁO VIÊN
Theo quy định tại Chương V
32
Cung cấp cọc D300A
32.5
m
Theo quy định tại Chương V
33
Ép cọc ống bê tông cốt thép dự ứng lực, đường kính cọc 300mm, đất cấp I
0.325
100 m
Theo quy định tại Chương V
34
Ép âm cọc ống bê tông cốt thép dự ứng lực, đường kính cọc 300mm, đất cấp I
0.038
100 m
Theo quy định tại Chương V
35
Đào móng công trình, chiều rộng móng ≤ 6m, đất cấp I
0.055
100 m3
Theo quy định tại Chương V
36
Bê tông lót Mác 150 đá 1x2
0.512
m3
Theo quy định tại Chương V
37
Bê tông lót sàn tầng 1 Mác 150 đá 1x2
10.8
m3
Theo quy định tại Chương V
38
Bê tông móng chiều rộng ≤ 250cm, Mác 250 đá 1x2
2.56
m3
Theo quy định tại Chương V
39
Bê tông liên kết cọc Mác 250 đá 1x2 sử dụng phụ gia chống co ngót
0.127
m3
Theo quy định tại Chương V
40
Bê tông dầm, sàn tầng 1 Mác 250 đá 1x2
14.08
m3
Theo quy định tại Chương V
41
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn thép, ván khuôn móng
0.128
100 m2
Theo quy định tại Chương V
42
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn dầm tầng 1
0.078
100 m2
Theo quy định tại Chương V
43
Gia công cấu kiện thép đặt sẵn trong bê tông, khối lượng một cấu kiện ≤ 10 kg
0.002
tấn
Theo quy định tại Chương V
44
Lắp đặt cấu kiện thép đặt sẵn trong bê tông, khối lượng một cấu kiện ≤ 10kg
0.002
tấn
Theo quy định tại Chương V
45
Công tác gia công, lắp dựng cốt thép móng, đường kính 8mm
0.006
tấn
Theo quy định tại Chương V
46
Công tác gia công, lắp dựng cốt thép móng, đường kính 10mm
0.12
tấn
Theo quy định tại Chương V
47
Công tác gia công, lắp dựng cốt thép móng, đường kính 14mm
0.048
tấn
Theo quy định tại Chương V
48
Công tác gia công, lắp dựng cốt thép dầm tầng 1, đường kính 6mm
0.033
tấn
Theo quy định tại Chương V
49
Công tác gia công, lắp dựng cốt thép dầm tầng 1, đường kính 16mm
0.118
tấn
Theo quy định tại Chương V
50
Công tác gia công, lắp dựng cốt thép sàn tầng 1, đường kính 8mm
1.018
tấn
Theo quy định tại Chương V

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Construction phase 3". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Construction phase 3" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 20

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second