Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Construction tender package

Find: 17:24 13/03/2025
Notice Status
Published
Public procurement field
Civil Works
Name of project
Building a temporary bridge on Vinh Phu 32
Bidding package name
Construction tender package
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Project on construction of a temporary bridge on Vinh Phu Street 32
Spending category
Investment and Development Spending
Domestic/ International
Domestic
Capital source details
Decentralized according to the criteria of Thuan An city
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Contractor selection method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in One
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
Open bidding
Package execution location
Package execution location (After merge)
Time of bid closing
09:00 24/03/2025
Validity of bid documents
90 days
AI-classified field
Approval ID
E2500085623_2503131635
Approval date
13/03/2025 17:06
Approval Authority
Ủy ban nhân dân phường Vĩnh Phú
Approval Documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files. To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

Participating in tenders

Bidding form
Online
Tender documents submission start from
17:22 13/03/2025
to
09:00 24/03/2025
Document Submission Fees
330.000 VND
Location for receiving E-Bids
To view full information, please Login or Register

Bid award

Bid opening time
09:00 24/03/2025
Bid opening location
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Notice type
Letter of guarantee or Certificate of guarantee insurance
Bid security amount
97.000.000 VND
Amount in words
Ninety seven million dong

Tender Invitation Information

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

List of consulting units who have participated in the package

# Consultants Role Address
1 BINH AN SERVICES CONSULTING INVESTMENT COMPANY LIMITED Consulting for setting up E-HSMT Số 238-240-242 Nguyễn Oanh, Phường 17, Quận Gò Vấp, Thành phố Hồ Chí Minh
2 TOAN TAM MANAGEMENT CONSTRUCTION AND CONSULTING LIMITED COMPANY E-HSMT . appraisal consulting 699 Nguyễn Kiệm, Phường 3, Quận Gò Vấp, Thành phố Hồ Chí Minh
3 BINH AN SERVICES CONSULTING INVESTMENT COMPANY LIMITED E-HSDT assessment consulting Số 238-240-242 Nguyễn Oanh, Phường 17, Quận Gò Vấp, Thành phố Hồ Chí Minh
4 TOAN TAM MANAGEMENT CONSTRUCTION AND CONSULTING LIMITED COMPANY Consultancy on appraisal of contractor selection results 699 Nguyễn Kiệm, Phường 3, Quận Gò Vấp, Thành phố Hồ Chí Minh
5 Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư Xây dựng Phương Nam Consulting on Preparation of Finance and Technical Report 259/3A Tô Ngọc Vân, phường Linh Đông, thành phố Thủ Đức; Thành phố Hồ Chí Minh
6 TRI TIN CONSTRUCTION CONSULTANT COMPANY LIMITED Consultancy, design verification, cost estimation 245 Đường T12, Ấp 2, xã Tân Quý Tây, huyện Bình Chánh, Thành phố Hồ Chí Minh
7 Phòng Quản lý đô thị Thành phố Thuận An Economic - technical reporting unit Nguyễn Văn Tiết, thị trấn Lái Thiêu, thành phố Thuận An, tỉnh Bình Dương

Requirements for main construction equipment

Number Type of device and device characteristics Minimum quantity required
1
- Loại thiết bị: Ô tô tải tự đổ (vận chuyển vật tư vật liệu) - Đặc điểm thiết bị: Tải trọng hàng ≥ 10 tấn Tài liệu cần để chứng minh, đối chiếu: - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; - Giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới đường bộ còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu. - Tài liệu khác theo yêu cầu tại điểm 3, mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
2
2
- Loại thiết bị: Ô tô tưới nước. - Đặc điểm thiết bị: Dung tích bồn ≥ 05 m3 hoặc tải trọng hàng ≥ 05 tấn Tài liệu cần để chứng minh, đối chiếu: - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; - Giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới đường bộ còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu. - Tài liệu khác theo yêu cầu tại điểm 3, mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
1
3
- Loại thiết bị: Cần cẩu hoặc cần trục. - Đặc điểm thiết bị: Sức nâng hoặc tải trọng làm việc ≥ 25 tấn Tài liệu cần để chứng minh, đối chiếu: - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu. - Tài liệu khác theo yêu cầu tại điểm 3, mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
2
4
- Loại thiết bị: Máy đào. - Đặc điểm thiết bị: Dung tích gầu ≥ 0,5 m3. Tài liệu cần để chứng minh, đối chiếu: - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu. - Tài liệu khác theo yêu cầu tại điểm 3, mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
2
5
- Loại thiết bị: Lu bánh thép. - Đặc điểm thiết bị: Tải trọng làm việc ≥ 10 tấn. Tài liệu cần để chứng minh, đối chiếu: - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu. - Tài liệu khác theo yêu cầu tại điểm 3, mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
1
6
- Loại thiết bị: Lu bánh lốp. - Đặc điểm thiết bị: Tải trọng làm việc ≥ 16 tấn. Tài liệu cần để chứng minh, đối chiếu: - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu. - Tài liệu khác theo yêu cầu tại điểm 3, mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
1
7
- Loại thiết bị: Lu rung. - Đặc điểm thiết bị: Tải trọng làm việc ≥ 25 tấn. Tài liệu cần để chứng minh, đối chiếu: - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu. - Tài liệu khác theo yêu cầu tại điểm 3, mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
1
8
- Loại thiết bị: Máy phun tưới nhựa đường hoặc Ô tô tưới nhựa. - Đặc điểm thiết bị: Công suất ≥ 190 CV hoặc Tải trọng hàng ≥ 7 tấn. Tài liệu cần để chứng minh, đối chiếu: - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; Có giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu (đối với máy phun nhựa đường); - Có giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới đường bộ còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu (đối với ô tô tưới nhựa). - Tài liệu khác theo yêu cầu tại điểm 3, mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
1
9
- Loại thiết bị: Máy rải cấp phối đá dăm. - Đặc điểm thiết bị: Năng suất ≥ 50m3/h. Tài liệu cần để chứng minh, đối chiếu: - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu. - Tài liệu khác theo yêu cầu tại điểm 3, mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
1
10
- Loại thiết bị: Máy rải bê tông nhựa. - Đặc điểm thiết bị: Công suất ≥ 130 CV Tài liệu cần để chứng minh, đối chiếu: - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu. - Tài liệu khác theo yêu cầu tại điểm 3, mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
1
11
- Loại thiết bị: Máy bơm bê tông. - Đặc điểm thiết bị: Công suất ≥ 50m3/h. Tài liệu cần để chứng minh, đối chiếu: - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu. - Có giấy kiểm định còn hiệu lực tới thời điểm đóng thầu. - Tài liệu khác theo yêu cầu tại điểm 3, mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
1
12
- Loại thiết bị: Sà lan. - Đặc điểm thiết bị: Tải trọng ≥ 200 tấn. Tài liệu cần để chứng minh, đối chiếu: - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; - Có giấy chứng nhận an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường cho phương tiện thủy nội địa còn hiệu lực - Tài liệu khác theo yêu cầu tại điểm 3, mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
2
13
- Loại thiết bị: Búa đóng cọc. - Đặc điểm thiết bị: Trọng lượng đầu búa ≥ 1,2 tấn. Tài liệu cần để chứng minh, đối chiếu: - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu. - Có giấy kiểm định còn hiệu lực tới thời điểm đóng thầu. - Tài liệu khác theo yêu cầu tại điểm 3, mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
1

List of construction items:

Form No. 01A. Bill of Quantities:

Number Job Description Bidding Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1
CẦU VÀ ĐƯỜNG ĐẦU CẦU
2
Cọc mố cầu
3
Đóng cọc thép hình tận dụng H350x350x12X19 dưới nước bằng máy đóng cọc 1,2T (phần ngập đất)
6.48
100m
4
Đóng cọc thép hình tận dụng H350x350x12X19 dưới nước bằng máy đóng cọc 1.2T (phần không ngập đất)
0.72
100m
5
Nối cọc thép hình H350x350x12x19
48
1 mối nối
6
Liên kết đầu cọc
7
Gia công hệ khung mố trụ cầu
12.8183
tấn
8
Lắp dựng kết cấu thép mố cầu
12.8183
tấn
9
Đóng cọc định vị H300. L=12m
0.96
100m
10
Cung cấp cọc định vị (khấu hao 1.17%)
2.2416
m
11
Nhổ cọc định vị
0.96
100m
12
Gia công hệ sàn đạo. sàn thao tác (khấu hao 1.5%)
0.0085
tấn
13
Lắp dựng kết cấu thép hệ khung dàn. sàn đạo trên cạn
1.128
tấn
14
Tháo dỡ kết cấu thép hệ khung dàn. sàn đạo trên cạn
1.128
tấn
15
Đóng cọc định vị H300. L=12m
0.96
100m
16
Cung cấp cọc định vị (khấu hao 1.17%)
2.2416
m
17
Nhổ cọc định vị
0.96
100m
18
Gia công hệ sàn đạo. sàn thao tác (khấu hao 1.5%)
0.0085
tấn
19
Lắp dựng kết cấu thép hệ khung dàn. sàn đạo dưới nước
1.128
tấn
20
Tháo dỡ kết cấu thép hệ khung dàn. sàn đạo dưới nước
1.128
tấn
21
Dầm biên
22
Vệ sinh dầm thép (dầm hiện hữu)
301.44
1m2
23
Đục tẩy rỉ kết cấu thép
301.44
1m2 bề mặt kết cấu
24
Sơn chống ăn mòn vào kết cấu thép
301.44
m2
25
Thép tấm gia cường dầm chủ
2.6301
tấn
26
Thép tấm liên kết mặt cầu
0.1274
tấn
27
Thép thanh liên kết mặt cầu D20
0.2567
tấn
28
Nối dầm thép hình
6
1 mối nối
29
Gia công dầm chủ (tạm tính 15% KL dầm không thẳng)
4.3584
tấn
30
Lắp dựng dầm cầu thép các loại trên cạn
29.0557
tấn
31
Nâng hạ dầm cầu bằng máy - Chiều dài dầm L: 18 ≤ L < 28m
6
1 dầm
32
Di chuyển dầm cầu bằng máy - Chiều dài dầm L: 18 ≤ L < 28m
6
1 dầm/100m
33
Bốc xếp dầm có trọng lượng P≤5T bằng cần cẩu - Bốc xếp lên
6
1 cấu kiện
34
Bốc xếp dầm có trọng lượng P≤5T bằng cần cẩu - Bốc xếp xuống
6
1 cấu kiện
35
Vận chuyển thép các loại bằng ô tô vận tải thùng 20 tấn - Cự ly vận chuyển trong phạm vi ≤1km
2.9056
10 tấn/1km
36
Vận chuyển thép các loại bằng ô tô vận tải thùng 20 tấn - Cự ly vận chuyển 5km tiếp theo trong phạm vi ≤10km
2.9056
10 tấn/1km
37
Dầm giữa
38
Vệ sinh dầm thép (dầm hiện hữu)
160.05
1m2
39
Đục tẩy rỉ kết cấu thép
160.05
1m2 bề mặt kết cấu
40
Sơn chống ăn mòn vào kết cấu thép
160.05
m2
41
Thép tấm gia cường dầm chủ
1.3924
tấn
42
Thép tấm liên kết mặt cầu
0.0637
tấn
43
Thép thanh liên kết mặt cầu D20
0.1283
tấn
44
Nối dầm thép hình
3
1 mối nối
45
Gia công dầm chủ (tạm tính 15% KL dầm không thẳng)
2.3142
tấn
46
Lắp dựng dầm cầu thép các loại dưới nước
15.4278
tấn
47
Nâng hạ dầm cầu bằng máy - Chiều dài dầm L: 18 ≤ L < 28m
3
1 dầm
48
Di chuyển dầm cầu bằng máy - Chiều dài dầm L: 18 ≤ L < 28m
3
1 dầm/100m
49
Bốc xếp dầm có trọng lượng P≤5T bằng cần cẩu - Bốc xếp lên
3
1 cấu kiện
50
Bốc xếp dầm có trọng lượng P≤5T bằng cần cẩu - Bốc xếp xuống
3
1 cấu kiện

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Construction tender package". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Construction tender package" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 12

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second