Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Construction works

Find: 14:14 09/04/2024
Notice Status
Published
Public procurement field
Civil Works
Name of project
Renovate and upgrade rural roads in Nhat Tan commune (Route 1: From Mrs. Mau's house to Mrs. Tuyen's house; Route 2: From Mr. Hien's house to Mr. Dung's house; Route 3: From Mrs. Phuong's house to behind the Quan; Route 4: From Mr. Chi's house to Mr. Lan's house; Route 5: From Mr. Minh's house to Mr. An's house)
Bidding package name
Construction works
Contractor Selection Plan ID
Spending category
Investment and Development Spending
Domestic/ International
Domestic
Capital source details
Funding from Government budget, Town budget and other legal capital sources
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Contractor selection method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in One
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
Open bidding
Package execution location
Time of bid closing
09:00 18/04/2024
Validity of bid documents
90 days
AI-classified field
Approval ID
Số: 88/QĐ-UBND
Approval date
09/04/2024 13:56
Approval Authority
UBND xã Nhật Tân
Approval Documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files. To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

Participating in tenders

Bidding form
Online
Tender documents submission start from
14:12 09/04/2024
to
09:00 18/04/2024
Document Submission Fees
330.000 VND
Location for receiving E-Bids
To view full information, please Login or Register

Bid award

Bid opening time
09:00 18/04/2024
Bid opening location
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Notice type
Letter of guarantee or Certificate of guarantee insurance
Bid security amount
201.274.965 VND
Amount in words
Two hundred one million two hundred seventy four thousand nine hundred sixty five dong

Tender Invitation Information

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

List of consulting units who have participated in the package

# Consultants Role Address
1 NICE WORKS CONSTRUCTION CONSULTING LIMITED COMPANY Consulting for designing feed, technical design, construction drawing design, estimation Đội 2, thôn Tiên Cầu, xã Hiệp Cường, huyện Kim Động, tỉnh Hưng Yên
2 Công ty TNHH tư vấn đầu tư xây dựng và thương mại Chiến Thắng Consulting for Feed design, technical design, construction drawing design, estimation Thôn Lam Sơn, xã Thiện Phiến, huyện Tiên Lữ, tỉnh Hưng Yên
3 NICE WORKS CONSTRUCTION CONSULTING LIMITED COMPANY Consulting for setting up E-HSMT Đội 2, thôn Tiên Cầu, xã Hiệp Cường, huyện Kim Động, tỉnh Hưng Yên
4 Công ty TNHH tư vấn và sản xuất Thanh Tùng E-HSMT . appraisal consulting Số 41, đường Tôn Thất Tùng, phường An Tảo, thành phố Hưng Yên, tỉnh Hưng Yên
5 NICE WORKS CONSTRUCTION CONSULTING LIMITED COMPANY E-HSDT assessment consulting Đội 2, thôn Tiên Cầu, xã Hiệp Cường, huyện Kim Động, tỉnh Hưng Yên
6 Công ty TNHH tư vấn và sản xuất Thanh Tùng Consultancy on appraisal of contractor selection results Số 41, đường Tôn Thất Tùng, phường An Tảo, thành phố Hưng Yên, tỉnh Hưng Yên

Requirements for main construction equipment

Number Type of device and device characteristics Minimum quantity required
1
Máy hàn: Thiết bị có khả năng hoạt động bình thường, có thể điều động khi cần thiết. Công suất ≥ 23kw. Có tài liệu chứng minh quyền sở hữu (Của nhà thầu hoặc bên cho thuê). Trường hợp thiết bị nhà thầu đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị huy động sử dụng cho gói thầu này và phải được ký kết từ thời điểm phát hành hồ sơ mời thầu đến trước thời điểm đóng thầu.
1
2
Máy đầm dùi: Thiết bị có khả năng hoạt động bình thường, có thể điều động khi cần thiết. Công suất ≥ 1,5kw. Có tài liệu chứng minh quyền sở hữu (Của nhà thầu hoặc bên cho thuê). Trường hợp thiết bị nhà thầu đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị huy động sử dụng cho gói thầu này và phải được ký kết từ thời điểm phát hành hồ sơ mời thầu đến trước thời điểm đóng thầu.
1
3
Máy đầm đất cầm tay: Thiết bị có khả năng hoạt động bình thường, có thể điều động khi cần thiết. Trọng tải ≥ 70kg. Có tài liệu chứng minh quyền sở hữu (Của nhà thầu hoặc bên cho thuê). Trường hợp thiết bị nhà thầu đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị huy động sử dụng cho gói thầu này và phải được ký kết từ thời điểm phát hành hồ sơ mời thầu đến trước thời điểm đóng thầu.
1
4
Máy đào: Thiết bị có khả năng hoạt động bình thường, có thể điều động khi cần thiết. Dung tích gầu ≥ 0,80m3. Có tài liệu chứng minh quyền sở hữu (Của nhà thầu hoặc bên cho thuê). Trường hợp thiết bị nhà thầu đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị huy động sử dụng cho gói thầu này và phải được ký kết từ thời điểm phát hành hồ sơ mời thầu đến trước thời điểm đóng thầu.
1
5
Máy Lu: Thiết bị có khả năng hoạt động bình thường, có thể điều động khi cần thiết. Trọng lượng ≥ 10T. Có tài liệu chứng minh quyền sở hữu (Của nhà thầu hoặc bên cho thuê). Trường hợp thiết bị nhà thầu đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị huy động sử dụng cho gói thầu này và phải được ký kết từ thời điểm phát hành hồ sơ mời thầu đến trước thời điểm đóng thầu.
1
6
Máy rải cấp phối đá dăm: Thiết bị có khả năng hoạt động bình thường, có thể điều động khi cần thiết. Năng suất ≥ 50 – 60 m3/h. Có tài liệu chứng minh quyền sở hữu (Của nhà thầu hoặc bên cho thuê). Trường hợp thiết bị nhà thầu đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị huy động sử dụng cho gói thầu này và phải được ký kết từ thời điểm phát hành hồ sơ mời thầu đến trước thời điểm đóng thầu.
1
7
Máy trộn bê tông: Thiết bị có khả năng hoạt động bình thường, có thể điều động khi cần thiết. Dung tích ≥ 250 lít. Có tài liệu chứng minh quyền sở hữu (Của nhà thầu hoặc bên cho thuê). Trường hợp thiết bị nhà thầu đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị huy động sử dụng cho gói thầu này và phải được ký kết từ thời điểm phát hành hồ sơ mời thầu đến trước thời điểm đóng thầu.
1
8
Máy trộn vữa: Thiết bị có khả năng hoạt động bình thường, có thể điều động khi cần thiết. Dung tích ≥ 150 lít. Có tài liệu chứng minh quyền sở hữu (Của nhà thầu hoặc bên cho thuê). Trường hợp thiết bị nhà thầu đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị huy động sử dụng cho gói thầu này và phải được ký kết từ thời điểm phát hành hồ sơ mời thầu đến trước thời điểm đóng thầu.
1
9
Máy ủi: Thiết bị có khả năng hoạt động bình thường, có thể điều động khi cần thiết. Công suất ≥ 110CV. Có tài liệu chứng minh quyền sở hữu (Của nhà thầu hoặc bên cho thuê). Trường hợp thiết bị nhà thầu đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị huy động sử dụng cho gói thầu này và phải được ký kết từ thời điểm phát hành hồ sơ mời thầu đến trước thời điểm đóng thầu.
1
10
Ô tô tự đổ: Thiết bị có khả năng hoạt động bình thường, có thể điều động khi cần thiết. Trọng tải ≥ 5T. Có tài liệu chứng minh quyền sở hữu (Của nhà thầu hoặc bên cho thuê). Trường hợp thiết bị nhà thầu đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị huy động sử dụng cho gói thầu này và phải được ký kết từ thời điểm phát hành hồ sơ mời thầu đến trước thời điểm đóng thầu.
1

List of construction items:

Form No. 01A. Bill of Quantities:

Number Job Description Bidding Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1
Tuyến 1
2
Cắt mặt đường đường bê tông đầm lăn (rcc, chiều dày mặt đường <= 22cm
8.188
100m
3
Phá dỡ kết cấu bê tông có cốt thép bằng búa căn khí nén 3m3/ph (kc BTCT cống ngầm hiện trạng)
7.163
m3
4
Phá dỡ kết cấu gạch đá bằng búa căn khí nén 3m3/ph (kc gạch cống ngầm hiện trạng)
11.408
m3
5
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng búa căn khí nén 3m3/ph (kc BTXM cống ngầm hiện trạng và mặt đường)
68.78
m3
6
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 5 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp IV
0.874
100m3
7
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T 1km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp IV
0.874
100m3
8
Đào nền đường bằng thủ công, đất cấp II (20%)
100.387
m3
9
Đào nền đường bằng máy đào 0,8m3, đất cấp II (80%)
4.015
100m3
10
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 5 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp II
5.019
100m3
11
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T 1km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp II
5.019
100m3
12
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.743
100m3
13
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,98 (áp dụng cho mặt đường mở rộng KC1) (50cm)
1.413
100m3
14
Thi công lớp cấp phối đá dăm loại II ( áp dụng cho mặt đường mở rộng KC1) (25cm)
0.707
100m3
15
Thi công lớp cấp phối đá dăm loại I (áp dụng cho mặt đường mở rộng KC1) (15cm)
0.424
100m3
16
Thi công lớp bù vênh cấp phối đá dăm loại I (áp dụng cho mặt đường cải tạo KC2)
1.591
100m3
17
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhựa pha dầu, lượng nhựa 1,0 kg/m2
13.977
100m2
18
Ván khuôn thép mặt đường (chỉ tính cho vuốt nối thứ nhất)
0.005
100m2
19
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa (loại C16), chiều dày mặt đường đã lèn ép 7 cm
13.977
100m2
20
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng <= 1m, sâu <= 1m, đất cấp II
0.25
m3
21
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 5 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp II
0.003
100m3
22
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T 1km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp II
0.003
100m3
23
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, mác 150, xi măng PCB40
0.25
m3
24
Lắp đặt cột và biển báo phản quang, loại tam giác cạnh 70 cm
2
cái
25
Cột biển báo D90 bằng thép ống tròn sơn đỏ trắng
6
m
26
Mặt biển báo tam giác D=70cm, mặt biển tròn D70cm bằng tôn dày 2mm
2
ck
27
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, chiều dày lớp sơn 6mm
58.88
m2
28
Tường xây cơi, chiều dày <= 11cm vữa XM mác 75, xi măng PCB30
1.232
m3
29
Thi công lớp đá đệm móng rãnh, loại đá có đường kính Dmax<= 4
32.649
m3
30
Ván khuôn móng rãnh
1.013
100m2
31
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng móng rãnh, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, mác 150, xi măng PCB40
48.974
m3
32
Xây gạch không nung rãnh thoát nước, vữa XM mác 75, xi măng PCB30
108.853
m3
33
Láng đáy rãnh, dày 1,5cm, vữa XMPCB30 mác 75.
144.734
m2
34
Trát tường trong rãnh, chiều dày trát 1,5cm, vữa XMPCB30 cát mịn ML=0,7-1,4, mác 75.
484.69
m2
35
Ván khuôn tấm đan rãnh
3.941
100m2
36
Lắp dựng cốt thép tấm đan rãnh B400, ĐK ≤10mm
41.345
100kg
37
Lắp dựng cốt thép tấm đan rãnh B400, ĐK ≤18mm
19.727
100kg
38
Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công - sản xuất bằng máy trộn. Bê tông tấm đan rãnh, đá 1x2, mác 250, xi măng PCB40
43.925
m3
39
Quét nhựa bitum và dán bao tải, 2 lớp bao tải 3 lớp nhựa (khe phòng lún rãnh 10m/1 vị trí)
24.48
m2
40
Đào móng hố ga bằng thủ công - Cấp đất II
69.305
m3
41
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 5 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp II
0.693
100m3
42
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T 1km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp II
0.693
100m3
43
Đắp cát hố ga công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.072
100m3
44
Thi công lớp đá đệm móng hố ga, loại đá có đường kính Dmax<= 4
5.068
m3
45
Ván khuôn móng hố ga
0.222
100m2
46
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng hố ga, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, mác 150, xi măng PCB40
7.601
m3
47
Lắp đặt cột và biển báo phản quang, loại tam giác cạnh 70 cm
2
cái
48
Cột biển báo D90 bằng thép ống tròn sơn đỏ trắng
6
m
49
Mặt biển báo tam giác D=70cm, mặt biển tròn D70cm bằng tôn dày 2mm
2
ck
50
Sơn gờ giảm tốc bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, dày sơn 6mm
32.634
m2

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Construction works". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Construction works" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 18

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second