Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Construction works

Find: 21:23 05/09/2024
Notice Status
Published
Public procurement field
Civil Works
Name of project
Renovate and upgrade the road to the fields of Trung Hung commune (Section from National Highway 39A to Nguyen Huu church; Section 2 from Mr. Dao's house to Mr. Duong's house)
Bidding package name
Construction works
Contractor Selection Plan ID
Spending category
Investment and Development Spending
Domestic/ International
Domestic
Capital source details
The superior budget supports 900 million VND; The commune budget and other legal capital sources invest the remainder.
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Contractor selection method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in One
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
Open bidding
Package execution location
Time of bid closing
14:00 14/09/2024
Validity of bid documents
90 days
Approval ID
Số: 234/QĐ-UBND
Approval date
30/08/2024 00:00
Approval Authority
UBND xã Trung Hưng
Approval Documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files. To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

Participating in tenders

Bidding form
Online
Tender documents submission start from
21:21 05/09/2024
to
14:00 14/09/2024
Document Submission Fees
330.000 VND
Location for receiving E-Bids
To view full information, please Login or Register

Bid award

Bid opening time
14:00 14/09/2024
Bid opening location
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Notice type
Letter of guarantee or Certificate of guarantee insurance
Bid security amount
100.573.000 VND
Amount in words
One hundred million five hundred seventy three thousand dong

Tender Invitation Information

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

List of consulting units who have participated in the package

# Consultants Role Address
1 Công ty TNHH tư vấn và ĐTXD Công Trình Việt Consulting, technical design, construction drawing design, estimation 120 Phố Hiến, phường Hồng Châu, TP. Hưng Yên, tỉnh Hưng Yên
2 Công ty trách nhiệm hữu hạn Xây dựng Thành Đạt TĐC Consulting on technical design verification, construction drawing design, estimation Phường Hồng Châu, Thành phố Hưng Yên, tỉnh Hưng Yên
3 Công ty TNHH tư vấn và ĐTXD Công Trình Việt Consulting for setting up E-HSMT 120 Phố Hiến, phường Hồng Châu, TP. Hưng Yên, tỉnh Hưng Yên
4 Công ty cổ phần đầu tư xây dựng Hoàng San E-HSMT . appraisal consulting Đội 5, tổ dân phố Hoàng Hạ, phường Hoàng Đông, thị xã Duy Tiên, tỉnh Hà Nam
5 Công ty TNHH tư vấn và ĐTXD Công Trình Việt E-HSDT assessment consulting 120 Phố Hiến, phường Hồng Châu, TP. Hưng Yên, tỉnh Hưng Yên
6 Công ty cổ phần đầu tư xây dựng Hoàng San Consultancy on appraisal of contractor selection results Đội 5, tổ dân phố Hoàng Hạ, phường Hoàng Đông, thị xã Duy Tiên, tỉnh Hà Nam

Requirements for main construction equipment

Number Type of device and device characteristics Minimum quantity required
1
Máy hàn: Thiết bị có khả năng hoạt động bình thường, có thể điều động khi cần thiết. Có tài liệu chứng minh quyền sở hữu (Của nhà thầu hoặc bên cho thuê). Trường hợp thiết bị nhà thầu đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị huy động sử dụng cho gói thầu này và phải được ký kết từ thời điểm phát hành hồ sơ mời thầu đến trước thời điểm đóng thầu.
1
2
Máy đầm bàn: Thiết bị có khả năng hoạt động bình thường, có thể điều động khi cần thiết. Có tài liệu chứng minh quyền sở hữu (Của nhà thầu hoặc bên cho thuê). Trường hợp thiết bị nhà thầu đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị huy động sử dụng cho gói thầu này và phải được ký kết từ thời điểm phát hành hồ sơ mời thầu đến trước thời điểm đóng thầu.
1
3
Máy đàm dùi: Thiết bị có khả năng hoạt động bình thường, có thể điều động khi cần thiết. Có tài liệu chứng minh quyền sở hữu (Của nhà thầu hoặc bên cho thuê). Trường hợp thiết bị nhà thầu đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị huy động sử dụng cho gói thầu này và phải được ký kết từ thời điểm phát hành hồ sơ mời thầu đến trước thời điểm đóng thầu.
1
4
Máy đầm đất cầm tay: Thiết bị có khả năng hoạt động bình thường, có thể điều động khi cần thiết. Có tài liệu chứng minh quyền sở hữu (Của nhà thầu hoặc bên cho thuê). Trường hợp thiết bị nhà thầu đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị huy động sử dụng cho gói thầu này và phải được ký kết từ thời điểm phát hành hồ sơ mời thầu đến trước thời điểm đóng thầu.
1
5
Máy đào: Thiết bị có khả năng hoạt động bình thường, có thể điều động khi cần thiết. Có tài liệu chứng minh quyền sở hữu (Của nhà thầu hoặc bên cho thuê). Trường hợp thiết bị nhà thầu đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị huy động sử dụng cho gói thầu này và phải được ký kết từ thời điểm phát hành hồ sơ mời thầu đến trước thời điểm đóng thầu.
1
6
Máy lu: Thiết bị có khả năng hoạt động bình thường, có thể điều động khi cần thiết. Có tài liệu chứng minh quyền sở hữu (Của nhà thầu hoặc bên cho thuê). Trường hợp thiết bị nhà thầu đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị huy động sử dụng cho gói thầu này và phải được ký kết từ thời điểm phát hành hồ sơ mời thầu đến trước thời điểm đóng thầu.
1
7
Máy rải cấp phối đá răm: Thiết bị có khả năng hoạt động bình thường, có thể điều động khi cần thiết. Có tài liệu chứng minh quyền sở hữu (Của nhà thầu hoặc bên cho thuê). Trường hợp thiết bị nhà thầu đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị huy động sử dụng cho gói thầu này và phải được ký kết từ thời điểm phát hành hồ sơ mời thầu đến trước thời điểm đóng thầu.
1
8
Máy trộn bê tông: Thiết bị có khả năng hoạt động bình thường, có thể điều động khi cần thiết. Có tài liệu chứng minh quyền sở hữu (Của nhà thầu hoặc bên cho thuê). Trường hợp thiết bị nhà thầu đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị huy động sử dụng cho gói thầu này và phải được ký kết từ thời điểm phát hành hồ sơ mời thầu đến trước thời điểm đóng thầu.
1
9
Ô tô tải: Thiết bị có khả năng hoạt động bình thường, có thể điều động khi cần thiết. Có tài liệu chứng minh quyền sở hữu (Của nhà thầu hoặc bên cho thuê). Trường hợp thiết bị nhà thầu đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị huy động sử dụng cho gói thầu này và phải được ký kết từ thời điểm phát hành hồ sơ mời thầu đến trước thời điểm đóng thầu.
1
10
Máy trộn vữa: Thiết bị có khả năng hoạt động bình thường, có thể điều động khi cần thiết. Có tài liệu chứng minh quyền sở hữu (Của nhà thầu hoặc bên cho thuê). Trường hợp thiết bị nhà thầu đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị huy động sử dụng cho gói thầu này và phải được ký kết từ thời điểm phát hành hồ sơ mời thầu đến trước thời điểm đóng thầu.
1

List of construction items:

Form No. 01A. Bill of Quantities:

Number Job Description Bidding Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1
Lắp dựng tấm đan hố ga bê tông đúc sẵn trọng lượng <1 tấn bằng máy
1
cái
2
Nắp ga gang 900x900 tải trọng 25 tấn (Theo báo giá của Công ty TNHH Thiết bị điện và chiếu sáng Miền Bắc)
1
cái
3
HẠNG MỤC: NMĐ TUYẾN 2, TUYẾN 2 NHÁNH
4
Di dời mộ
1
ngôi
5
Đào hữu cơ bằng máy đào 0,8m3, đất C1 (90%KL)
0.4548
100m3
6
Đào hữu cơ bằng thủ công - Cấp đất I (10%KL)
5.053
m3
7
Đào đánh cấp nền đường bằng thủ công, đất cấp I
3.6
m3
8
Phá dỡ kết cấu bằng máy đào 1,25m3 gắn đầu búa thủy lực - Kết cấu bê tông
100.69
m3
9
Xúc khối lượng đào phá đường cũ lên phương tiện vận chuyển bằng máy đào 0,8m3
1.0069
100m3
10
Vận chuyển bê tông đường cũ bằng ôtô tự đổ 5 tấn trong phạm vi <= 1000m, tính thành đất cấp IV
1.0069
100m3
11
Vận chuyển bê tông đường cũ bằng ô tô tự đổ 5T 3km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, tính thành đất cấp IV (Hệ số M*3)
1.0069
100m3
12
Đào khuôn đường bằng máy đào 0,8m3 - Cấp đất II (90%KL)
3.9325
100m3
13
Đào khuôn đường bằng thủ công - Cấp đất II (10%KL)
43.694
m3
14
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T, phạm vi 1Km - Cấp đất I
0.5053
100m3
15
Vận chuyển đất đổ đi 3km tiếp theo bằng ô tô 5T, đất C1 (Hệ số M*3)
0.5053
100m3
16
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T, phạm vi ≤1000m - Cấp đất II
8.4752
100m3
17
Vận chuyển đất 3km tiếp theo bằng ô tô tự đổ 5T, trong phạm vi ≤5km - Cấp đất II (Hệ số M*3)
8.4752
100m3
18
Đắp cát tôn nền công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.6492
100m3
19
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
3.1364
100m3
20
Làm móng cấp phối đá dăm loại II
1.5688
100m3
21
Làm lớp cát vàng tạo phẳng
37.56
m3
22
Rải lớp nilon lót trước khi đổ bê tông đường
12.5228
100m2
23
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông mặt đường, chiều dày mặt đường <=25 cm, đá 2x4, mác 250, xi măng PCB30
250.45
m3
24
HẠNG MỤC: THOÁT NƯỚC TUYẾN 2, TUYẾN 2 NHÁNH
25
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 0,4m3, đất cấp II (90%KL)
1.6031
100m3
26
Đào móng rãnh bằng thủ công - Cấp đất II (10%KL)
17.812
m3
27
Thi công lớp đá đệm móng rãnh 2x4
23.6
m3
28
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, mác 150, xi măng PCB30
36.21
m3
29
Ván khuôn gỗ đổ bê tông móng rãnh
0.7705
100m2
30
Xây gạch không nung 210x60x100mm, xây gối đỡ ống, rãnh thoát nước, vữa XM mác 75, xi măng PCB30
55.37
m3
31
Bê tông xà dầm, giằng. Đổ bằng thủ công, vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn, đá 1x2, mác 200, xi măng PCB30
18.08
m3
32
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng dài
2.2602
100m2
33
Trát tường xây gạch không nung bằng vữa thông thường, trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XMPCB30 cát mịn ML=0,7-1,4, mác 75.
303.07
m2
34
Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công - sản xuất bằng máy trộn. Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, đá 1x2, mác 250, xi măng PCB30
18.5
m3
35
Ván khuôn thép đổ bê tông tấm đan rãnh
0.9869
100m2
36
Cốt thép tấm đan rãnh, đường kính d<=10mm
2.3816
tấn
37
Cốt thép tấm đan rãnh đường kính d<=18mm
1.1503
tấn
38
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn bằng cần cẩu
257
cấu kiện
39
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 0,4m3, đất cấp II (90%KL)
0.1122
100m3
40
Đào móng hố ga bằng thủ công - Cấp đất II (10%KL)
1.247
m3
41
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.0613
100m3
42
Thi công lớp đá đệm hố ga 2x4
2.17
m3
43
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, mác 150, xi măng PCB30
3.26
m3
44
Ván khuôn gỗ đổ bê tông móng hố ga
0.105
100m2
45
Xây gạch không nung 210x60x100mm, xây hố ga, hố van, vữa XM mác 75, xi măng PCB30
9.76
m3
46
Bê tông xà dầm, giằng Đổ bằng thủ công, vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn, đá 1x2, mác 200, xi măng PCB30
1.15
m3
47
Ván khuôn gỗ đổ bê tông xà mũ hố ga
0.1042
100m2
48
Trát tường xây gạch không nung bằng vữa thông thường, trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XMPCB30 cát mịn ML=0,7-1,4, mác 75.
44.18
m2
49
Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công - sản xuất bằng máy trộn. Bê tông tấm đan đá 1x2, mác 250, xi măng PCB30
1.64
m3
50
Ván khuôn thép đổ bê tông tấm đan hố ga
0.1324
100m2

Bidding party analysis

Data analysis results of DauThau.info software for bid solicitors CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH VIỆT as follows:

  • Has relationships with 6 contractor.
  • The average number of contractors participating in each bidding package is: 1.21 contractors.
  • Proportion of bidding fields: Goods 0.00%, Construction 100.00%, Consulting 0.00%, Non-consulting 0.00%, Mixed 0.00%, Other 0%.
  • The total value according to the bidding package with valid IMP is: 60,950,079,000 VND, in which the total winning value is: 60,753,848,587 VND.
  • The savings rate is: 0.32%.
DauThau.info software reads from national bidding database

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Construction works". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Construction works" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 11

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second