Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

equipment shopping

    Watching    
Find: 20:55 22/11/2020
Notice Status
Posted for the first time
Notify Area
Goods
Name of project
Procurement of equipment for meeting houses in residential areas of the People's Committee of Khuong Trung Ward
Name of Tender Notice
equipment shopping
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Procurement of equipment for meeting houses in residential areas of the People's Committee of Khuong Trung Ward
Spending Category
Mandatory spending activities
Funding source
budget
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in one
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
National Competitive Bidding
Package execution location
Time of bid closing
08:00 30/11/2020
AI-classified field

Participating in tenders

Bidding method
Online bidding
Tender documents submission start from
20:51 22/11/2020
to
08:00 30/11/2020
Document Submission Fees
Tender Document Submission at
To view full information, please Login or Register

Bid award

Award date
08:00 30/11/2020
Awarded at
Website: http://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Type
Guarantee letter
Amount of money
4.500.000 VND
Amount in text format
Four million five hundred thousand dong

Bidding documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

List of consulting units who have participated in the package

# Consultants Role Address
1 AN DUONG 6 CONSTRUCTION INVESTMENT CONSULTANT JOINT STOCK COMPANY Consultancy on preparation and evaluation of tender documents

List of goods:

Number Category Goods code Amount Calculation Unit Description Note
1 Phông hội trường
22 M2 Phông hội trường: (bao gồm cả suốt treo): - Bằng vải tuyết nhung màu xanh đậm, dầy; - Bằng vải tuyết nhung màu đỏ, dầy;
2 Sao vàng + búa liềm:
1 Bộ Sao vàng + búa liềm: - Xuất xứ: Việt Nam
3 Bục tượng bác + tượng bác:
1 Bộ Bục tượng bác + tượng bác: - Bục được làm bằng gỗ MDF siêu mịn sản xuất trên dây chuyền công nghệ của Đức, bề mặt sơn phủ PU chống xước, chống ẩm, bên trên có trang trí thành hình đài sen loại đại. - Tượng bác được làm bằng thạch cao - KT: bục(C1200xS600xR900)mm
4 Bục phát biểu:
1 Bộ Bục phát biểu: - Bục được làm bằng gỗ MDF siêu mịn sản xuất trên dây chuyền công nghệ của Đức, bề mặt sơn phủ PU chống xước, chống ẩm - KT:(C1200xS600xR900)mm
5 Biển Nước Cộng hòa xã hội chủ nghĩa Việt Nam muôn năm:
3,6 m2 Biển Nước Cộng hòa xã hội chủ nghĩa Việt Nam muôn năm: - Biển mica nền đỏ dán chữ màu vàng, khung thép hộp mã kẽm, viền nhôm màu vàng
6 Ghế đại biểu
20 cái Ghế đại biểu: Ghế gấp Xuân Hòa
7 Bàn Đại Biểu
6 Chiếc Bàn Hội trường: - Bàn đại biểu: chân sắt chữ I, mặt gỗ, sơn PU KT (1200x500x750)mm
8 Bảng nội quy
1 Chiếc Chất liệu nhựa, in chữ, viền nhôm, kích thước 1200x800
9 Bảng tin:
1 Chiếc Bảng từ nền xanh, viền nhôm trắng kích thước 1200x2000
10 Bảng quy tắc ứng xử nơi công cộng
1 Chiếc Kích thước 1200x800
11 Micro không dây
1 bộ Micro không dây Phạm vi thu sóng 50m Modulation: FM Đáp ứng tần số 30Hz-35KHz Dải âm thanh động >90dB Độ lệch tối đa +-20KHz Tỷ lệ tín hiệu/nhiễu >90dB
12 Đẩy liền vang
1 cái Đẩy liền vang Cắt hú rít tự động 2 kênh ra loa Kích thước 438x218,5x5mm Trọng lượng 3.5 Kg Công suất 350W/kênh
13 Loa
2 cái Loa Bộ chia tần số: Loa Woofer đơn 10, 2 chiều Phản hồi tần số (không có EQ, -6dB): 6 5Hz-19KHz Phản hồi tần số (với EQ, -6dB): 55Hz-20KHz. Độ nhạy: 1m@1W: 96dB Tính định hướng (HXV): 90°x60° Tính max. S mức áp ound: 1 27 dB Trở kháng (OHMS): 8Ώ Peak (Tối đa): 300W/600W/900W Điểm phân chia tần số: 2,2 KHz Kích thước tủ (H*W*D): 54x32x35 cm
14 Micro cổ ngỗng
1 cái Micro cổ ngỗng Trở kháng là: 200Ώ Khoảng cách bắt tín hiệu: 20-50cm Nguồn DC9V Tần số: 60-16KHz Nhạy cảm: -42 ± dB
15 Tủ đựng thiết bị 8u (kèm phụ kiện)
1 cái Tủ đựng thiết bị 8u (kèm phụ kiện)
16 Bộ phụ kiện (dây loa + giá treo loa + dây điện …)
1 bộ Bộ phụ kiện (dây loa + giá treo loa + dây điện …)
17 Phông hội trường
16,8 m2 Phông hội trường: (bao gồm cả suốt treo): - Bằng vải tuyết nhung màu xanh đậm, dầy; - Bằng vải tuyết nhung màu đỏ, dầy;
18 Sao vàng + búa liềm:
1 Bộ Sao vàng + búa liềm: - Xuất xứ: Việt Nam
19 Bục tượng bác + tượng bác:
1 m2 Bục tượng bác + tượng bác: - Bục được làm bằng gỗ MDF siêu mịn sản xuất trên dây chuyền công nghệ của Đức, bề mặt sơn phủ PU chống xước, chống ẩm, bên trên có trang trí thành hình đài sen loại đại. - Tượng bác được làm bằng thạch cao - KT: bục(C1200xS600xR900)mm
20 Bục phát biểu:
1 Bộ Bục phát biểu: - Bục được làm bằng gỗ MDF siêu mịn sản xuất trên dây chuyền công nghệ của Đức, bề mặt sơn phủ PU chống xước, chống ẩm - KT:(C1200xS600xR900)mm
21 Biển Nước Cộng hòa xã hội chủ nghĩa Việt Nam muôn năm:
2,7 Bộ Biển Nước Cộng hòa xã hội chủ nghĩa Việt Nam muôn năm: - Biển mica nền đỏ dán chữ màu vàng, khung thép hộp mã kẽm, viền nhôm màu vàng
22 Ghế đại biểu
30 cái Ghế đại biểu: Ghế gấp Xuân Hòa
23 Bàn Đại Biểu
2 Chiếc Bàn Hội trường: - Bàn đại biểu: chân gấp Inox B12, chân phi 25 KT (1200x700x750)mm
24 Bảng nội quy
1 Chiếc Chất liệu nhựa, in chữ, viền nhôm, kích thước 1200x800
25 Bảng tin:
1 Chiếc Bảng từ nền xanh, viền nhôm trắng kích thước 1200x2000
26 Bảng quy tắc ứng sử nơi công cộng
1 Chiếc Kích thước 1200x800
27 Micro không dây
1 bộ Micro không dây Phạm vi thu sóng 50m Modulation: FM Đáp ứng tần số 30Hz-35KHz Dải âm thanh động >90dB Độ lệch tối đa +-20KHz Tỷ lệ tín hiệu/nhiễu >90dB
28 Đẩy liền vang
1 cái Đẩy liền vang Cắt hú rít tự động 2 kênh ra loa Kích thước 438x218,5x5mm Trọng lượng 3.5 Kg Công suất 350W/kênh
29 Loa
2 cái Loa Bộ chia tần số: Loa Woofer đơn 10, 2 chiều Phản hồi tần số (không có EQ, -6dB): 6 5Hz-19KHz Phản hồi tần số (với EQ, -6dB): 55Hz-20KHz. Độ nhạy: 1m@1W: 96dB Tính định hướng (HXV): 90°x60° Tính max. S mức áp ound: 1 27 dB Trở kháng (OHMS): 8Ώ Peak (Tối đa): 300W/600W/900W Điểm phân chia tần số: 2,2 KHz Kích thước tủ (H*W*D): 54x32x35 cm
30 Micro cổ ngỗng
1 cái Micro cổ ngỗng Trở kháng là: 200Ώ Khoảng cách bắt tín hiệu: 20-50cm Nguồn DC9V Tần số: 60-16KHz Nhạy cảm: -42 ± dB
31 Tủ đựng thiết bị 8u (kèm phụ kiện)
1 cái Tủ đựng thiết bị 8u (kèm phụ kiện)
32 Bộ phụ kiện (dây loa + giá treo loa + dây điện …)
1 bộ Bộ phụ kiện (dây loa + giá treo loa + dây điện …)
33 Phông hội trường
30 m2 Phông hội trường: (bao gồm cả suốt treo): - Bằng vải tuyết nhung màu xanh đậm, dầy; KT (5500x3600) - Bằng vải tuyết nhung màu đỏ, dầy; KT (2000x3600)
34 Sao vàng + búa liềm
1 Bộ Sao vàng + búa liềm: - Xuất xứ: Việt Nam
35 Bục tượng bác + tượng bác
1 m2 Bục tượng bác + tượng bác: - Bục được làm bằng gỗ MDF siêu mịn sản xuất trên dây chuyền công nghệ của Đức, bề mặt sơn phủ PU chống xước, chống ẩm, bên trên có trang trí thành hình đài sen loại đại. - Tượng bác được làm bằng thạch cao - KT: bục(C1200xS600xR900)mm
36 Biển Nước Cộng hòa xã hội chủ nghĩa Việt Nam muôn năm
5,4 Bộ Biển Nước Cộng hòa xã hội chủ nghĩa Việt Nam muôn năm: - Biển mica nền đỏ dán chữ màu vàng, khung thép hộp mã kẽm, viền nhôm màu vàng - KT: (6300 x 500 x 2)mm
37 Ghế đại biểu
30 cái Ghế đại biểu: Ghế gấp khung sắt sơn tĩnh điện mặt ngồi và tựa bọc PVC
38 Bàn Đại Biểu
3 Chiếc Bàn Hội trường: - Bàn đại biểu: Bàn làm việc chân sắt chữ I, mặt gỗ MFC, màu ghi (1200x500x750)mm
39 Bảng nội quy
1 Chiếc Tủ sắt tủ 2 cánh kính trượt, bên trong có 4 đợt di động chia thành 5 khoang riêng biệt
40 Bảng tin:
1 Chiếc Bảng từ nền xanh, viền nhôm trắng kích thước 1200x2000
41 Bảng quy tắc ứng xử nơi công cộng
1 Chiếc Bảng nội quy: Bảng nội quy nhà hội họp bằng thép sơn tĩnh điện màu đỏ kích thước 80x100cm
42 Micro không dây
1 bộ Micro không dây Phạm vi thu sóng 50m Modulation: FM Đáp ứng tần số 30Hz-35KHz Dải âm thanh động >90dB Độ lệch tối đa +-20KHz Tỷ lệ tín hiệu/nhiễu >90dB
43 Đẩy liền vang
1 cái Đẩy liền vang Cắt hú rít tự động 2 kênh ra loa Kích thước 438x218,5x5mm Trọng lượng 3.5 Kg Công suất 350W/kênh
44 Loa
2 cái Loa Bộ chia tần số: Loa Woofer đơn 10, 2 chiều Phản hồi tần số (không có EQ, -6dB): 6 5Hz-19KHz Phản hồi tần số (với EQ, -6dB): 55Hz-20KHz. Độ nhạy: 1m@1W: 96dB Tính định hướng (HXV): 90°x60° Tính max. S mức áp ound: 1 27 dB Trở kháng (OHMS): 8Ώ Peak (Tối đa): 300W/600W/900W Điểm phân chia tần số: 2,2 KHz Kích thước tủ (H*W*D): 54x32x35 cm
45 Micro cổ ngỗng
1 cái Micro cổ ngỗng Trở kháng là: 200Ώ Khoảng cách bắt tín hiệu: 20-50cm Nguồn DC9V Tần số: 60-16KHz Nhạy cảm: -42 ± dB
46 Tủ đựng thiết bị 8u (kèm phụ kiện)
1 cái Tủ đựng thiết bị 8u (kèm phụ kiện)
47 Bộ phụ kiện (dây loa + giá treo loa + dây điện …)
1 bộ Bộ phụ kiện (dây loa + giá treo loa + dây điện …)
48 Ghế đại biểu
60 cái Ghế đại biểu: Ghế Xuân Hòa gấp khung sắt sơn tĩnh điện mặt ngồi và tựa bọc PVC
49 Bàn Đại Biểu
8 Chiếc Bàn Hội trường: - Bàn đại biểu: Bàn làm việc chân sắt chữ I, mặt gỗ MFC, màu ghi (1200x500x750)mm
50 tủ tài liệu
1 cái tủ sắt 4 cánh 2 kính KT 1800x1000x500

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "equipment shopping". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "equipment shopping" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 134

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second