Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Install an online meeting system

Find: 15:31 08/07/2026
Notice Status
Published
Public procurement field
Goods
Name of project
Install an online meeting system
Bidding package name
Install an online meeting system
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Install an online meeting system
Spending category
Mandatory spending
Domestic/ International
Domestic
Capital source details
Additional sources for regular expenditures in 2026
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Contractor selection method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in One
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
Simplified Online Bidding
Package execution location
Phường Xuân Phương, City Hà Nội
AI-classified field
AI-classified business sector
Approval date
08/07/2026 15:29
Approval Authority
Trạm Y tế phường Xuân Phương

Price Quotation

Price quotation start time
08:00 16/07/2026
Price quotation end time
14:00 17/07/2026
Ceiling price
264.726.360 VND
Price step
500.000 VND
Validity of bid documents
45 days

List of goods:

Mẫu số 02A. PHẠM VI CUNG CẤP HÀNG HÓA (áp dụng đối với loại hợp đồng trọn gói):

Number Part/lot code Part/lot name Category Brand Manufacturer Origin Year of manufacture Amount Calculation Unit Description Execution location since date The latest delivery date Complete date Note
1
Tivi
NT chào
NT chào
NT chào
Từ 2025 trở về sau
1
Bộ
Tivi 98 Inch độ phân giải 4K (3.840 x 2.160), tần số quét 100Hz, Cổng kết nối: Wifi, HDMI, USB, Ethernet LAN, Digital Audio Out (Optical) Gía treo màn hình di động
TYT phường Xuân Phương, Foresa 4B phường Xuân Phương, Hà Nội
2
Camera hội nghị truyền hình AVER CAM520 Pro 3
NT chào
NT chào
NT chào
Từ 2025 trở về sau
1
chiếc
Cấu hình kỹ thuật: - Cảm biến pixel 8M siêu sáng của Sony, giữ hình ảnh rõ nét và tự nhiên trong điều kiện ánh sáng yếu - Ultra Full HD - Zoom: 36X* total zoom (12X optical zoom) - SmartFrame Cải tiến: Tự động điều chỉnh FOV để bắt hết tất cả gương mặt người tham gia (ngay cả khi đeo khẩu trang) - PresetFraming: Cho phép tự động nhận diện các khung hình người thuyết trình, bảng thuyết trình (cài đặt trước) - Smart Composition: bố cục thông minh - DFOV: 80,5° - Pan: ±170°; Tilt: +90° (up) -30° (down) - Công nghệ tối ưu hóa ánh sáng True WDR - 10 điểm camera cài đặt trước (128 điểm qua Visca) - HDMI 1.4: Up to Ultra FHD 1080p 60fps - Cài Đặt OSD : HDMI out to TV - PoE+: 802.3at - PTZApp để điều khiển - EZLive App để streaming và recording - EZManagement để quản lý tập trung các thiết bị ở tất cả các điểm cầu - Hỗ trợ tích hợp: API counter * - Tương tích hầu hết ứng dụng họp trực tuyến hiện tại Yêu cầu hệ thống * - Windows® 10/7/11 - Mac OS X 14.4 trở lên; Google Chromebox 3 phiên bản 94.0.4606.114 trở lên
TYT phường Xuân Phương, Foresa 4B phường Xuân Phương, Hà Nội
3
Máy tính họp trực tuyến
NT chào
NT chào
NT chào
Từ 2025 trở về sau
1
Bộ
- OS: Windows 11 Home Single Language - CPU: Intel Core i3 - RAM: 8GB DDR4 3200Mhz (1 x 8GB), 2 khe cắm Ram - Ổ cứng: 512GB SSD PCIe NVMe SSD - VGA: Intel Core UHD
TYT phường Xuân Phương, Foresa 4B phường Xuân Phương, Hà Nội
4
Loa hộp treo tường cao cấp 40W Model: OBT 583 Thương hiệu: OBT
NT chào
NT chào
NT chào
Từ 2025 trở về sau
4
Cái
- Input: 100V - Công suất theo trở kháng: 5/10/20/40W/8 & Omega - Đáp ứng tần số: 90-20 KHz - Độ nhạy: 88 +/-3dB Nghe nhạc hay, tiếng ấm - Kết nối Push-in: kết nối ( kết nối cầu nối có thể) - Thành phẩm: HIPS, đen, tấm thép được xử lý bề mặt, màu đen, sơn + Phần khung, tường khung: thép tấm, t2.0, đen, sơn; + Phía trước: Nhựa ABS, màu trắng (đen) + Phía sau: thép tấm, màu đen - Kích thước: 310(W)x213(H)x195(D) mm - Trọng lượng: 3.7 Kg - Lựa chọn áp dụng khung: YS-301 - Chất liệu: ABS off-trắng, nhôm, of-trắng, sơn - Loa gắn theo phương pháp: Bắn vít - Lưới tản nhiệt: bề mặt được xử lý thép tấm net, off-trắng (RAL 9010 hoặc màu tương đương) - Phụ kiện loa đựng ... 1, Wall gắn ốc vít ...
TYT phường Xuân Phương, Foresa 4B phường Xuân Phương, Hà Nội
5
Amply chuyên dụng liền mixer 250W Model: OBT 6250 Thương hiệu: OBT
NT chào
NT chào
NT chào
Từ 2025 trở về sau
1
Cái
- Công suất : 250W - Nguồn : 220V - Tần số : 50 - 20.000 Hz (± 3 dB) Kết nối Bluetooth, USB, SD, AUX - Trở kháng cao : 330 Ω (100 V), 170 Ω (70 V). - Trở kháng thấp: 4 Ω - Nút kiểm soát Bass: ± 10 dB tại 100 Hz . - Treble: ± 10 dB tại 10 kHz - Tắt tiếng MIC 1: câm tín hiệu đầu vào khác 0 - 30 dB suy giảm - Thành phẩm: nhựa ABS, Thép màu đen hoặc bạc - Kích thước: 484*485*88mm - Trọng lượng : 13.3 kg
TYT phường Xuân Phương, Foresa 4B phường Xuân Phương, Hà Nội
6
Bộ micro hội thảo 4 micro Model: OBTPro 4490 Thương hiệu: OBT
NT chào
NT chào
NT chào
Từ 2025 trở về sau
2
Bộ
- Micro cổ ngỗng không dây UHF - Nguồn điện: 12V. - Tần số: 700-880MHz - Có thể chọn 4*100 kênh. - Tự động đồng bộ hóa tần suất giữa R và T. - Khoảng cách làm việc 60-70m. - Màn hình LCD , điều chỉnh âm lượng riêng lẻ. - Máy thu kim loại + mirs nhựa. - 4 cái XLR , đầu ra cần bằng. - 1 cái ¼- inch hỗn hợp đầu ra. - Sử dụng pin : AAA 1,5V trong 8h - Độ nhạy đầu vào thực tế 6dBuV – Thời gian 10dBuV, S/N>80bB - Độ lệch cực đại ± 3 KHz.
TYT phường Xuân Phương, Foresa 4B phường Xuân Phương, Hà Nội
7
Mixer 6 kênh Model: OBT A8 Thương hiệu: OBT
NT chào
NT chào
NT chào
Từ 2025 trở về sau
1
Cái
- Nguồn Phantom - 6 line Input - 4 Output - Kết nối USB, Bluetooth - Nhận tín hiệu nhạc, USB, Bluetooth , Cắm laptop , điện thoại - Xử lí tín hiệu âm thanh
TYT phường Xuân Phương, Foresa 4B phường Xuân Phương, Hà Nội
8
Micro không dây cầm tay Model: OBTPro 8668 Thương hiệu: OBT
NT chào
NT chào
NT chào
Từ 2025 trở về sau
1
Bộ
- Micro không dây UHF - Tần số: 640 ~ 690Mhz - Có thể chọn 2*100 kênh - Chuyên nghiệp cho sân khấu, karaoke - Đa dạng với 2 anten - Khoảng cách làm việc 60-80mét. - Màn hình LCD, điều chỉnh âm lượng riêng lẻ. - Bộ thu kim lại + mental mics. - Số kênh: 2 - Kích thước: 490 * 250 * 55mm - Trọng lượng: 3500g
TYT phường Xuân Phương, Foresa 4B phường Xuân Phương, Hà Nội
9
Vang cơ DPS OBTPro X-1000
NT chào
NT chào
NT chào
Từ 2025 trở về sau
1
Cái
Input: USB, Bluetooth, OPT, AUX THD ( 1KHZ,3dB ) : 0,03% Sensitivity: Mic : 6mv/4KΩ Aux : 280mv/30kΩ Frequency Response: Mic : 40Hz-15KHz+1/-6dB Music : 20Hz-20Khz+8/-3dB Effect: Doubleecho Output Level: 2.8v/kΩ Voltage: AC18Vx2800mA Electrical Power: AC 220V x 240V 50Hz Power : 25W Dimesions: 482(L)x47(H)x163(W) Net Weight: 2,1 KG
TYT phường Xuân Phương, Foresa 4B phường Xuân Phương, Hà Nội
10
Dây loa chuyên dụng 2x1.5, bọc chống nhiễu Model: OBTPRO SSP215 Thương hiệu: OBT
NT chào
NT chào
NT chào
Từ 2025 trở về sau
50
mét
'Dây loa chuyên dụng 2x1.5, bọc chống nhiễu OBTPRO SSP215
TYT phường Xuân Phương, Foresa 4B phường Xuân Phương, Hà Nội
11
Kênh truyền
NT chào
NT chào
NT chào
-
12
tháng
Kênh truyền Internet tốc độ 300Mbps, đảm bảo kết nội Hội nghị truyền hình
TYT phường Xuân Phương, Foresa 4B phường Xuân Phương, Hà Nội
12
Nhân công
NT chào
NT chào
NT chào
-
1
Gói
Thi công lắp đặt màn hình Thi công lắp đặt thiết bị truyền hình hội nghị Đấu nối, cấu hình thiết bị. Kiểm tra, hiệu chỉnh hệ thống Hướng dẫn sử dụng hệ thống
TYT phường Xuân Phương, Foresa 4B phường Xuân Phương, Hà Nội

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Install an online meeting system". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Install an online meeting system" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 7

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second