Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Merchandise shopping no. 10 2026

Find: 15:50 04/08/2026
Notice Status
Published
Public procurement field
Goods
Name of project
Medical Equipment Bidding Package 2026
Bidding package name
Merchandise shopping no. 10 2026
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Goods Procurement Package No. 10, 2026
Spending category
Mandatory spending
Domestic/ International
Domestic
Capital source details
Revenue from medical examination and treatment services, revenue paid by social insurance agencies and other legal revenue sources in 2026.
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Contractor selection method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
Fixed unit price
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
Simplified Online Bidding
Package execution location
Phường Xóm Chiếu, City Hồ Chí Minh
AI-classified business sector
Approval date
04/08/2026 15:49
Approval Authority
Bệnh viện Đa khoa Khánh Hội

Price Quotation

Price quotation start time
10:00 10/08/2026
Price quotation end time
10:00 11/08/2026
Validity of bid documents
90 days

Part/lot information

Number Lot code Name of each part/lot Price per lot (VND) Price step (VND)
1
PP2600319267
Lọ đưng nước tiểu
43.680.000
43.680
2
PP2600319268
Ống nghiệm EDTA (người lớn)
20.920.000
20.920
3
PP2600319269
Ống nghiệm Heparin
21.920.000
21.920
4
PP2600319270
Ống nghiệm không nắp 5ml
7.000.000
7.000
5
PP2600319271
Ống Eppendorf
9.975.000
9.975
6
PP2600319272
Dung dịch rửa tay khử khuẩn Chlorhexidine 4% 500ml
11.760.000
11.760
7
PP2600319273
Cồn 70 độ
10.281.600
10.282
8
PP2600319274
Khăn trải bàn mổ 80*220cm
8.064.000
8.064
9
PP2600319275
Khóa 3 ngã có dây 50cm
2.614.500
2.615
10
PP2600319276
Khóa 3 ngã không dây
1.354.500
1.355
11
PP2600319277
Miếng cầm máu mũi 8*1,5*2 cm
1.255.800
1.256
12
PP2600319278
Vật liệu cầm máu SURGICEL tự tiêu
45.622.500
45.623

List of goods:

Mẫu số 02B. PHẠM VI CUNG CẤP HÀNG HÓA (áp dụng đối với loại hợp đồng theo đơn giá):

Number Part/lot code Part/lot name Category Brand Manufacturer Origin Year of manufacture Amount Calculation Unit Description Execution location since date The latest delivery date Complete date Note
1
PP2600319276
Khóa 3 ngã không dây
63-65 Bến Vân Đồn, Phường Xóm Chiếu, thành phố Hồ Chí Minh
1
2
2
Khóa 3 ngã không dây Nubeno
.
Nubeno Healthcare Private Limited
Ấn Độ
.
500
Cái
- Các đầu khóa trong suốt, tạo kết nối chắc chắn, chống nứt gãy, xoay 360 độ dễ dàng, khóa vặn bằng trơn láng không bị rít , khớp với dây truyền dịch. - Không chất gây sốt, không Latex. - Tiệt trùng. Đóng gói: 1 cái/ gói
3
PP2600319277
Miếng cầm máu mũi 8*1,5*2 cm
63-65 Bến Vân Đồn, Phường Xóm Chiếu, thành phố Hồ Chí Minh
1
2
4
Miếng cầm máu mũi Unopore nguyên liệu PVA 8x1.5x2cm
.
Genco Tibbi Cihazlar Sanayi Ticaret Limited Şirketi
Thổ Nhĩ Kỳ
.
20
Cái
* Chất liệu PVA (Polyvinylal Alcohol), xốp (bọt biển) có thể nở rộng . *Mềm mại, thoải mái và phù hợp sử dụng. *Kích thước lỗ siêu nhỏ giúp thu nhỏ mô, dễ dàng cắt bằng kéo hoặc bằng tay. • Cầm máu nhanh, thấm hút tốt (gấp 25 lần trọng lượng).
5
PP2600319278
Vật liệu cầm máu SURGICEL tự tiêu
63-65 Bến Vân Đồn, Phường Xóm Chiếu, thành phố Hồ Chí Minh
1
2
6
Vật liệu cầm máu SURGICEL tự tiêu, có tính diệt khuẩn, bằng cellulose oxi hóa tái tổ hợp (oxidized regenerated cellulose), kích thước 10.2 x 20.3cm (W1912)
.
Ethicon, LLC
Mỹ
.
100
Miếng
Vật liệu cầm máu dạng lưới mềm tự tiêu, bằng sợi Rayon cellulose oxi hóa tái tổ hợp (oxidized regenerated cellulose), đường kính đồng nhất 20µm, trọng lượng 6.2 mg/cm2, nguồn gốc thực vật, kích thước 10.2 x 20.3cm (±5%), có tính diệt khuẩn, độ pH thấp (2.4) giúp co mạch tại chỗ, đẩy nhanh quá trình hình thành nút tiểu cầu, lưới mềm, dễ thao tác, bám tốt vào bề mặt không bằng phẳng, tự tiêu sau 7 - 14 ngày, tiêu chuẩn FDA
7
PP2600319267
Lọ đưng nước tiểu
63-65 Bến Vân Đồn, Phường Xóm Chiếu, thành phố Hồ Chí Minh
1
2
8
Lọ nhựa đựng mẫu PS VMA 55ml, có nhãn
.
Công ty CP Vật tư Y tế Hồng Thiện Mỹ
Việt Nam
.
40000
Cái
Thân lọ được làm bằng nhựa PS y tế trong suốt, không phản ứng với bệnh phẩm bên trong. - Nắp màu đỏ - Nhãn ghi thông tin mẫu bệnh phẩm màu trắng, - Dung tích 55ml
9
PP2600319268
Ống nghiệm EDTA (người lớn)
63-65 Bến Vân Đồn, Phường Xóm Chiếu, thành phố Hồ Chí Minh
1
2
10
Ống nghiệm lấy máu K2 EDTA MPV nắp nhựa
.
Công ty cổ phần Nhựa y tế Việt Nam
Việt Nam
.
40000
Cái
Chất liệu: Ống được làm bằng nhựa y tế PP , kích thước ống 13x75mm. Nắp bằng nhựa LDPE màu xanh dương. Hóa chất bên trong là Dipotassium Ethylenediaminetetra Acid (EDTA K2) với nồng độ tiêu chuẩn để giữ các tế bào trong máu nhất là tiểu cầu luôn ở trạng thái tách rời tối đa từ 6 - 8 giờ. Dùng trong xét nghiệm huyết học (công thức máu và xét nghiệm HbA1c..).Hóa chất bên trong dùng kháng đông cho 2ml máu với vạch lấy mẫu 2ml riêng biệt trên nhãn ống. Chịu được lực quay ly tâm gia tốc 6.000 vòng/phút trong thời gian 5 phút (có phiếu kiểm nghiệm xác nhận của đơn vị kiểm chứng). Đạt tiêu chuẩn EN ISO 13485:2016
11
PP2600319269
Ống nghiệm Heparin
63-65 Bến Vân Đồn, Phường Xóm Chiếu, thành phố Hồ Chí Minh
1
2
12
Ống nghiệm lấy máu Heparin MPV, nắp nhựa
.
Công ty cổ phần Nhựa y tế Việt Nam
Việt Nam
.
40000
Cái
Chất liệu: Ống được làm bằng nhựa y tế PP, kích thước ống 13x75mm. Nắp bằng nhựa LDPE màu đen. Hóa chất bên trong là chất kháng đông Heparine Lithium. Dùng để tách huyết tương làm xét nghiệm điện giải đồ (Na₊, K₊, Cl₊…trừ Li₊), khí máu. Ngoài ra còn sử dụng cho các xét nghiệm sinh hóa đặc biệt là NH3 và định lượng Alcool trong máu.Hóa chất bên trong dùng kháng đông cho 2ml máu với vạch lấy mẫu 2ml riêng biệt trên nhãn ống. Chịu được lực quay ly tâm gia tốc 6.000 vòng/phút trong thời gian 5 phút (có phiếu kiểm nghiệm xác nhận của đơn vị kiểm chứng). Đạt tiêu chuẩn EN ISO 13485:2016
13
PP2600319270
Ống nghiệm không nắp 5ml
63-65 Bến Vân Đồn, Phường Xóm Chiếu, thành phố Hồ Chí Minh
1
2
14
Ống nghiệm nhựa PS 5ml không nắp, không nhãn
.
Công ty CP Vật tư Y tế Hồng Thiện Mỹ
Việt Nam
.
25000
Cái
- Thân ống được làm bằng nhựa PS, trung tính không phản ứng với hóa chất - Kích thước 13*75mm - Dung tích 5ml
15
PP2600319271
Ống Eppendorf
63-65 Bến Vân Đồn, Phường Xóm Chiếu, thành phố Hồ Chí Minh
1
2
16
Ống nghiệm lưu mẫu huyết thanh 1.5 ml HTM nắp trắng
.
Công ty CP Vật tư Y tế Hồng Thiện Mỹ
Việt Nam
.
25000
Cái
Chất liệu: Nắp và thân ống nghiệm được làm bằng nhựa PP. Nắp bật, nắp nhựa liền thân. Dung tích: 1,5ml. Đạt tiêu chuẩn: ISO13485, CE
17
PP2600319272
Dung dịch rửa tay khử khuẩn Chlorhexidine 4% 500ml
63-65 Bến Vân Đồn, Phường Xóm Chiếu, thành phố Hồ Chí Minh
1
2
18
DERMANIOS SCRUB CHLORHEXIDINE 4% 500ml
.
Laboratoires Anios
Pháp
.
80
Chai 500ml
1. Thành phần: Chlorhexidine digluconate 4%, Cocamidopropyl amine oxide, Alkylpolyglycoside, Glycerin và Methyl glucosides 2. Xà phòng khử khuẩn cho vệ sinh tay thường quy và vệ sinh tay ngoại khoa pH = 5.5 Quy cách: Chai 500ml 3. Diệt virus HIV, Rotavius, HBV, HCV theo tiêu chuẩn EN 14476 4. Đạt tiêu chuẩn dùng trong vệ sinh tay ngoại khoa theo yêu cầu của WHO: EN 12791. 5. Đạt tiêu chuẩn ISO 9001
19
PP2600319273
Cồn 70 độ
63-65 Bến Vân Đồn, Phường Xóm Chiếu, thành phố Hồ Chí Minh
1
2
20
Dung dịch khử khuẩn trang thiết bị y tế (cồn 70%)
.
Khả Doanh
Việt Nam
.
400
Lít
Dung dịch Ethanol 70% trong suốt, không màu, dùng ngoài. Có mùi alcohol đặc trưng. Nồng độ cồn chính xác và ổn định, Đóng gói: Chai/ 1lit, có nhãn đúng quy định
21
PP2600319274
Khăn trải bàn mổ 80*220cm
63-65 Bến Vân Đồn, Phường Xóm Chiếu, thành phố Hồ Chí Minh
1
2
22
Khăn phẫu thuật (80x220 cm PX2)
.
Thời Thanh Bình
Việt Nam
.
1200
Cái
Chất liệu: màng nhựa PE, không cho dịch, nước thấm xuyên qua, không DEHP Kích thước: 80*220cm Tiệt trùng. Đóng gói: 1 cái/ gói. Bao bì giấy ép tiệt trùng, có chỉ thị tiệt trùng
23
PP2600319275
Khóa 3 ngã có dây 50cm
63-65 Bến Vân Đồn, Phường Xóm Chiếu, thành phố Hồ Chí Minh
1
2
24
Khóa 3 ngã có dây Nubeno dài 50cm
.
Nubeno Healthcare Private Limited
Ấn Độ
.
500
Cái
- Các đầu khóa trong suốt, tạo kết nối chắc chắn, chống nứt gãy, xoay 360 độ dễ dàng - Dây nối và khóa vặn bằng trơn láng không bị rít , khớp với dây truyền dịch. - Không chất gây sốt, không Latex. - Tiệt trùng. Đóng gói: 1 cái/ gói

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Merchandise shopping no. 10 2026". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Merchandise shopping no. 10 2026" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 5

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second