Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Merchandise shopping no. 8 2026

    Watching      
Project Contractor selection plan Tender notice Online Quotation Room Online Quotation Results Bid award
Find: 15:30 28/08/2026
Notice Status
Published
Public procurement field
Goods
Name of project
Shopping for medical equipment
Bidding package name
Merchandise shopping no. 8 2026
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Procurement Package No. 8 for 2026
Spending category
Mandatory spending
Domestic/ International
Domestic
Capital source details
Revenue from medical examination and treatment services, revenue paid by social insurance agencies and other legal revenue sources in 2026.
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Contractor selection method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
Fixed unit price
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
Simplified Online Bidding
Package execution location
Phường Xóm Chiếu, City Hồ Chí Minh
AI-classified field
AI-classified business sector
Approval date
28/08/2026 15:29
Approval Authority
Bệnh viện Đa khoa Khánh Hội

Price Quotation

Price quotation start time
10:00 08/09/2026
Price quotation end time
10:00 09/09/2026
Validity of bid documents
60 days

Part/lot information

Number Lot code Name of each part/lot Price per lot (VND) Price step (VND)
1
PP2600360132
Bộ lèn (A,B,C,D)
1.155.000
1.155
2
PP2600360133
Camphenol (CMC)
2.583.000
2.583
3
PP2600360134
Chỉ co nướu
2.646.000
2.646
4
PP2600360135
Chổi đánh bóng
1.137.780
1.138
5
PP2600360136
Composite lỏng nâu A3
3.760.000
3.760
6
PP2600360137
Cone giấy
672.000
672
7
PP2600360138
Cone Gutta percha
3.510.000
3.510
8
PP2600360139
Cone Gutta Percha Points các loại (A, B)
4.914.000
4.914
9
PP2600360140
Cone máy nha F1, F2, F3 (Gutta Percha)
1.080.000
1.080
10
PP2600360141
Cortisomol
3.920.000
3.920
11
PP2600360142
Đai kim loại
1.200.000
1.200
12
PP2600360143
Dầu xịt tay khoan NSK (HC)
1.200.000
1.200
13
PP2600360144
Đĩa đánh bóng Super Snap
3.480.000
3.480
14
PP2600360145
Eugenol
582.000
582
15
PP2600360146
Fuji I
3.570.000
3.570
16
PP2600360147
Fuji IX
38.000.000
38.000
17
PP2600360148
Khăn khám nha 40cm*50cm
1.684.800
1.685
18
PP2600360149
Lentulo
630.000
630
19
PP2600360150
Mũi Gates
2.376.000
2.376
20
PP2600360151
Mũi khoan kim cương
41.250.000
41.250
21
PP2600360152
Nhám kẽ
2.400.000
2.400
22
PP2600360153
Ống hút nước bọt
5.100.000
5.100
23
PP2600360154
Sò đánh bóng
1.800.000
1.800
24
PP2600360155
Trâm gai
16.368.000
16.368
25
PP2600360156
Mặt gương
4.800.000
4.800
26
PP2600360157
Cán gương
1.026.000
1.026
27
PP2600360158
Cây nạo ngà nha khoa
5.500.000
5.500
28
PP2600360159
Cây trám răng
10.989.000
10.989
29
PP2600360160
Kẹp gấp (nha)
1.470.000
1.470
30
PP2600360161
Ống chích nha
5.250.000
5.250
31
PP2600360162
Mũi khoan xương các cỡ (2.7mm, ... )
6.999.300
6.999
32
PP2600360163
Ambu (sơ sinh, trẻ em,người lớn)
1.815.000
1.815
33
PP2600360164
Băng keo chỉ thị nhiệt hấp ướt 24mm*55m
4.320.000
4.320
34
PP2600360165
Bao camera nội soi, tiệt trùng, 15cm*220cm
2.760.000
2.760
35
PP2600360166
Bao giày
648.000
648
36
PP2600360167
Bộ nguồn dùng cho máy huyết áp điện tử Omron/ Microlife
4.580.000
4.580
37
PP2600360168
Bông gạc 8*12cm, tiệt trùng
12.000.000
12.000
38
PP2600360169
Bông gòn không thấm nước
2.520.000
2.520
39
PP2600360170
Chỉ cầm máu tan chậm Monosyn Violet 1
23.693.040
23.693
40
PP2600360171
Chỉ Nylon 6/0, dài 75cm
2.606.400
2.606
41
PP2600360172
Chỉ phẫu thuật ULTRABRAID Suture - Smith & Nephew
15.000.000
15.000
42
PP2600360173
Chổi dài rửa kênh ống nội soi BW-20T/Olympus
1.800.000
1.800
43
PP2600360174
Chổi ngắn rửa kênh ống nội soi MH-507/Olympus
800.000
800
44
PP2600360175
Clip Titan dùng với kềm kẹp clip 30460AL [Clip kẹp mạch máu Weck Hemoclip]. Hộp 16 thanh, mỗi thanh 10 clip.
7.200.000
7.200
45
PP2600360176
Clip Titan dùng với kềm kẹp clip 30460AL
5.720.000
5.720
46
PP2600360177
Cồn tuyệt đối
145.152
145
47
PP2600360178
Đai kéo cổ
1.875.000
1.875
48
PP2600360179
Đai kéo lưng
2.100.000
2.100
49
PP2600360180
Đai lưng cao
1.050.000
1.050
50
PP2600360181
Đai lưng thấp
1.450.000
1.450
51
PP2600360182
Đầu cone trắng
540.000
540
52
PP2600360183
Đầu cone vàng. Bao/ 1000 cái
705.000
705
53
PP2600360184
Đầu cone xanh. Bao/ 500 cái
1.065.000
1.065
54
PP2600360185
Dây cáp máy châm cứu/ Máy điện châm
3.450.000
3.450
55
PP2600360186
Găng soát tử cung
725.000
725
56
PP2600360187
Hộp đựng ống Cryotube 1.5ml. Hộp 100 lỗ
1.500.000
1.500
57
PP2600360188
Kim châm cứu 0,3*25mm, tiệt trùng
277.000.000
277.000
58
PP2600360189
Kim châm cứu 0,3*75mm, tiệt trùng
6.648.000
6.648
59
PP2600360190
Kim đẩy chỉ 0,3*33mm, tiệt trùng.
1.150.000
1.150
60
PP2600360191
Kim gây tê tủy sống các cỡ G27, G25*3 1/2"
9.975.000
9.975
61
PP2600360192
Lam kính nhám (7105)
194.400
194
62
PP2600360193
Lam kính trơn (7102)
1.800.000
1.800
63
PP2600360194
Lam men 22*22 mm
1.500.000
1.500
64
PP2600360195
Lancet lấy máu
1.040.000
1.040
65
PP2600360196
Nẹp bàn chân chống xoay, dài
4.200.000
4.200
66
PP2600360197
Nẹp cẳng tay dài
6.600.000
6.600
67
PP2600360198
Nẹp cánh- bàn tay các cỡ
4.100.000
4.100
68
PP2600360199
Nẹp cổ mềm
305.000
305
69
PP2600360200
Nẹp gỗ 20cm
2.570.400
2.570
70
PP2600360201
Nẹp ngón tay dài 3 chấu
2.000.000
2.000
71
PP2600360202
Nẹp nhôm Iselin
810.000
810
72
PP2600360203
Ống Cryotube 1.5ml. Bao/ 500 cái
7.944.000
7.944
73
PP2600360204
Que lấy bệnh phẩm trong ống nghiệm tiệt trùng
5.700.000
5.700
74
PP2600360205
Test Card định nhóm máu ABO/Rh gắn sẵn huyết thanh mẫu Serafol ABO+D
3.599.800
3.600
75
PP2600360206
Test thử thai Quicktick
600.000
600
76
PP2600360207
Thông tiểu 2 nhánh số 30
599.800
600
77
PP2600360208
Túi đựng máu (bao đo máu sau khi sanh)
1.600.000
1.600
78
PP2600360209
Van (nắp) sinh thiết MB-358/Olympus
700.000
700
79
PP2600360210
Cân sức khỏe 120Kg
2.580.000
2.580
80
PP2600360211
Thước đo chiều cao y tế (thước kéo gắn tường)
340.000
340
81
PP2600360212
Huyết áp kế điện tử Omron + cục nguồn
15.040.000
15.040
82
PP2600360213
Lọ đưng nước tiểu
73.368.000
73.368
83
PP2600360214
Phim X-quang nha khoa
145.000.000
145.000
84
PP2600360215
Phim khô laser 10*12 inches Tương thích với các máy in Dryview của hãng Carestream
25.800.000
25.800
85
PP2600360216
Phim khô laser 8*10 inches Tương thích với các máy in Dryview của hãng Carestream
80.465.000
80.465
86
PP2600360217
Phim khô Laser DI-HT 35*43cm
45.612.000
45.612

List of goods:

Mẫu số 02B. PHẠM VI CUNG CẤP HÀNG HÓA (áp dụng đối với loại hợp đồng theo đơn giá):

Number Part/lot code Part/lot name Category Brand Manufacturer Origin Year of manufacture Amount Calculation Unit Description Execution location since date The latest delivery date Complete date Note
1
PP2600360132
Bộ lèn (A,B,C,D)
63-65 Bến Vân Đồn, Phường Xóm Chiếu, Thành phố Hồ Chí Minh
1
2
2
Không yêu cầu
Không yêu cầu
MANI, INC. Takanezawa Factory
Nhật Bản
Không yêu cầu
10
Bộ
Lèn ngang Spreaders Mani (15-40) Lèn ngang có tác dụng tạo áp lực và khoảng trống để lèn chặt cone vào trong ống tủy. Cán sản phẩm phân màu theo tiêu chuẩn ISO Có khả năng chống ăn mòn và độ bền cao Dễ vệ sinh trong quá trình sử dụng. Sản phẩm cần thiết cho quá trình trám bít ống tủy trong điều trị nội nha. Size: 15 (trắng)/ 20 (vàng)/ 25 (đỏ)/ 30(xanh dương), 35(xanh lá)/ 40(đen) Chiều dài 21mm, 25mm
3
PP2600360133
Camphenol (CMC)
63-65 Bến Vân Đồn, Phường Xóm Chiếu, Thành phố Hồ Chí Minh
1
2
4
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Prevest Denpro Limited - Ấn Độ
Ấn Độ
Không yêu cầu
12
Lọ 15ml
Dung dịch CMC, lọ 15ml
5
PP2600360134
Chỉ co nướu
63-65 Bến Vân Đồn, Phường Xóm Chiếu, Thành phố Hồ Chí Minh
1
2
6
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Ultradent Products Inc. - Mỹ
Mỹ
Không yêu cầu
6
Lọ
Chất liệu cotton
7
PP2600360135
Chổi đánh bóng
63-65 Bến Vân Đồn, Phường Xóm Chiếu, Thành phố Hồ Chí Minh
1
2
8
Không yêu cầu
Không yêu cầu
LAKONG MEDICAL DEVICES CO., LTD - Trung Quốc
Trung Quốc
Không yêu cầu
516
Cây
Chổi đánh bóng nha chu được sử dụng trong việc đánh bóng, làm sạch lại bề mặt răng sau thủ thuật điều trị nha chu - Đầu chổi bằng nylon, nhiều hình dạng. Cán chổi bằng thép không gỉ. - Chiều dài trong khoảng 2.5 - 3cm. Hộp/144 cái
9
PP2600360136
Composite lỏng nâu A3
63-65 Bến Vân Đồn, Phường Xóm Chiếu, Thành phố Hồ Chí Minh
1
2
10
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Prevest Denpro Limited - Ấn Độ
Ấn Độ
Không yêu cầu
16
Tube
Là composite lỏng, bền, bề mặt cực mịn, dễ dàng tra vào những vị trí phức tạp, dùng trám ổ sâu nhỏ, bít các vết nứt, vật liệu phục hình lớp III đến V, sửa các vết trám và veneer. Màu A3, A4. Tube/2g
11
PP2600360137
Cone giấy
63-65 Bến Vân Đồn, Phường Xóm Chiếu, Thành phố Hồ Chí Minh
1
2
12
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Công ty TNHH Pearl Dent - Việt Nam
Việt Nam
Không yêu cầu
12
Hộp
Vật liệu thấm hút dịch ống tủy có vạch để làm khô ống tủy trước khi trám lỗ ống tủy. Kích cỡ: Cỡ riêng lẻ hoặc hỗn hợp, từ số 15-40, 45-80. Đảm bảo kích thước, hình dạng chính xác và độ thuôn tương ứng ống tuỷ các loại, với khả năng thao tác tuyệt vời. Hộp trượt/200 cây (độ thuôn 0.02, tương ứng tiêu chuẩn ISO)
13
PP2600360138
Cone Gutta percha
63-65 Bến Vân Đồn, Phường Xóm Chiếu, Thành phố Hồ Chí Minh
1
2
14
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Công ty TNHH Pearl Dent - Việt Nam
Việt Nam
Không yêu cầu
60
Hộp/120 cái
Vật liệu trám bít ống tủy có vạch được sử dụng để lấp đầy ống tủy của răng sau khi làm sạch và tạo hình. Kích cỡ: Cỡ riêng lẻ hoặc hỗn hợp, từ số 15-40, 45-80. Đảm bảo kích thước, hình dạng chính xác và độ thuôn tương ứng ống tuỷ các loại, với khả năng thao tác tuyệt vời. Hộp trượt/120 cây (độ thuôn 0.02, tương ứng tiêu chuẩn ISO)
15
PP2600360139
Cone Gutta Percha Points các loại (A, B)
63-65 Bến Vân Đồn, Phường Xóm Chiếu, Thành phố Hồ Chí Minh
1
2
16
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Công ty TNHH Pearl Dent - Việt Nam
Việt Nam
Không yêu cầu
60
Hộp/ 120 cây
Vật liệu hỗ trợ trám bít ống tủy (Côn phụ) được sử dụng sau cây côn chính để trám bít bổ sung cho ống tủy - Thành phần: Gutta Percha - Kích thước, hình dáng và độ thuôn khác nhau tương ứng loại A, B, C, D. Đầu chóp tròn - Tương đương với các loại trâm tay - Tiêu chuẩn chất lượng: ISO
17
PP2600360140
Cone máy nha F1, F2, F3 (Gutta Percha)
63-65 Bến Vân Đồn, Phường Xóm Chiếu, Thành phố Hồ Chí Minh
1
2
18
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Công ty TNHH Pearl Dent - Việt Nam
Việt Nam
Không yêu cầu
12
Hộp/ 60 cái
Vật liệu trám bít ống tủy có vạch được sử dụng để lấp đầy ống tủy của răng sau khi làm sạch và tạo hình. Kích cỡ: Cỡ riêng lẻ hoặc hỗn hợp. Size: F1, F2, F3. Đảm bảo kích thước, hình dạng chính xác, với khả năng thao tác tuyệt vời. Hộp trượt/60 cây
19
PP2600360141
Cortisomol
63-65 Bến Vân Đồn, Phường Xóm Chiếu, Thành phố Hồ Chí Minh
1
2
20
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Prevest Denpro Limited - Ấn Độ
Ấn Độ
Không yêu cầu
8
Hộp 25g
Là paste không thấu xạ, không tái hấp thụ dùng để bít ống tủy, chứa thành phần không ảnh hưởng đến mô, không gây sưng, có tính sát trùng và diệt khuẩn, trám và bít vĩnh viễn ống tủy.
21
PP2600360142
Đai kim loại
63-65 Bến Vân Đồn, Phường Xóm Chiếu, Thành phố Hồ Chí Minh
1
2
22
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Medesy S.r.l
Ý
Không yêu cầu
10
Gói/ 12 cái
Đai kim loại hỗ trợ tạo hình miếng trám răng - Chất liệu: thép không gỉ - Cấu tạo: dẹp, mỏng, dẻo, dễ uốn cong. Có 2 loại: trơn và đục lỗ. - Độ dày: 0.04mm - Quy cách đóng gói: 12 cái/hộp - Tiêu chuẩn sản xuất: ISO
23
PP2600360143
Dầu xịt tay khoan NSK (HC)
63-65 Bến Vân Đồn, Phường Xóm Chiếu, Thành phố Hồ Chí Minh
1
2
24
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Clint Metal Enterprise Co.,Ltd - Đài Loan
Đài Loan
Không yêu cầu
4
Chai/ 550ml
Dầu tra tay khoan chứa hoạt chất làm sạch và dầu bôi trơn cao cấp. Phù hợp với tất cả các loại tay khoan nha khoa và motor hơi. Dung tích: 550ml/chai Sản phẩm tiêu chuẩn cộng đồng Châu Âu Directive 93/42/EEC của EU
25
PP2600360144
Đĩa đánh bóng Super Snap
63-65 Bến Vân Đồn, Phường Xóm Chiếu, Thành phố Hồ Chí Minh
1
2
26
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Shofu - Nhật Bản
Nhật Bản
Không yêu cầu
6
Hộp
Sợi của bàn chải được ngâm tẩm với các hạt đánh bóng silicon
27
PP2600360145
Eugenol
63-65 Bến Vân Đồn, Phường Xóm Chiếu, Thành phố Hồ Chí Minh
1
2
28
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Prevest Denpro Limited - Ấn Độ
Ấn Độ
Không yêu cầu
6
Lọ
Dung dịch dầu Eugenol tinh khiết dùng để làm dịu cơn đau răng nhẹ và để tạo hợp chất giảm đau cho răng với oxide kẽm (zinc oxide), giảm đau răng, trộn với oxide kẽm để tạo hợp chất giảm đau.
29
PP2600360146
Fuji I
63-65 Bến Vân Đồn, Phường Xóm Chiếu, Thành phố Hồ Chí Minh
1
2
30
Không yêu cầu
Không yêu cầu
GC - Nhật Bản
Nhật Bản
Không yêu cầu
3
Hộp
Khả năng tương thích tốt với tủy, gắn tuyệt vời, thời gian làm việc hợp lý, đông cứng nhanh, độ đồng nhất và chảy mịn dễ dàng để gắn, độ cản quang tuyệt vời, phóng thích Fluoride trong thời gian dài.
31
PP2600360147
Fuji IX
63-65 Bến Vân Đồn, Phường Xóm Chiếu, Thành phố Hồ Chí Minh
1
2
32
Không yêu cầu
Không yêu cầu
3M Deutschland GmbH - Đức
Đức
Không yêu cầu
40
Hộp
Xi măng trám gốc glass ionomer (non-fibrous) không chứa BPA, có khả năng cản quang và giải phóng fluoride. Sản phẩm tự dính và tự đông cứng, không cần bước xử lý bề mặt, phủ bảo vệ hay chiếu đèn, giúp rút ngắn thời gian điều trị. Thích hợp cho các phục hình lớp I và II chịu lực giới hạn, có thể đặt trực tiếp từng khối (bulk-fill) mà không cần chia lớp. Thành phần: + Bột (powder): Oxide glass (non-fibrous), BPA free + Dung dịch (liquid): water, copolymer (of acrylic acid—maleic acid), Tartaric acid Thời gian trộn 45 giây, thời gian thao tác 3 phút Bao gồm: 1 lọ bột 12.5g và 1 lọ dung dịch 8.5ml Màu A3 Tiêu chuẩn chất lượng: ISO, CE. Xuất xứ: G7.
33
PP2600360148
Khăn khám nha 40cm*50cm
63-65 Bến Vân Đồn, Phường Xóm Chiếu, Thành phố Hồ Chí Minh
1
2
34
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
1200
Cái
Chất liệu: 1 lớp giấy, 1 lớp nhựa được ép lại với nhau, không bị thắm ngược trờ lại không bị ướt áo bệnh nhân. Gói/50 cái
35
PP2600360149
Lentulo
63-65 Bến Vân Đồn, Phường Xóm Chiếu, Thành phố Hồ Chí Minh
1
2
36
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Shenzhen Superline Technology - Trung Quốc
Trung Quốc
Không yêu cầu
30
Vỉ/ 4 cây
Dụng cụ đưa chất trám bít vào ống tủy dùng để quay thuốc trám bít ống tủy trong điều trị nội nha, quay cement gắn chốt/cùi giả, cao su lỏng khi lấy dấu. - Chất liệu: thép không gỉ + Đường kính đầu típ:0.25, 0.30, 0.35, 0.4mm + Chiều dài: 21mm, 25mm - Độ thuôn 2% - Hiển thị màu tương ứng từ số nhỏ nhất tới số lớn nhất, phù hợp với kích cỡ đa dạng của ống tủy: 25-đỏ; 30- xanh dương, 35-xanh lá, 40- đen, - Hình dạng: lò xo - Quy cách đóng gói: 4 cái/hộp - Dùng cho tay khoan khuỷu,
37
PP2600360150
Mũi Gates
63-65 Bến Vân Đồn, Phường Xóm Chiếu, Thành phố Hồ Chí Minh
1
2
38
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Mani - Việt Nam
Việt Nam
Không yêu cầu
72
Cái
Mở rộng 1/3 trên ống tủy và tạo sự liên tục giữa vách ống tủy và thành buồng tủy. Size #1, #2, #3, #4, #5, #6
39
PP2600360151
Mũi khoan kim cương
63-65 Bến Vân Đồn, Phường Xóm Chiếu, Thành phố Hồ Chí Minh
1
2
40
Không yêu cầu
Không yêu cầu
NTI - Đức
Đức
Không yêu cầu
400
Mũi
Mũi khoan kim cương Mài cắt mô răng nhanh hơn 30% cùng mũi khoan DFS.Lực cắt mạnh hơn.Độ bền bỉ cao hơn.Kích thước mũi khoan chính xác hơn. Hình dạng: Dạng trụ dầu tròn, vuông
41
PP2600360152
Nhám kẽ
63-65 Bến Vân Đồn, Phường Xóm Chiếu, Thành phố Hồ Chí Minh
1
2
42
Không yêu cầu
Không yêu cầu
GC Dental Product Corporation - Nhật Bản
Nhật Bản
Không yêu cầu
24
Cái
Sợi kim loại được mạ điện với các hạt nhôm oxit để tạo đường nét, hoàn thiện và đánh bóng cho tất cả các loại vật liệu phục hồi.
43
PP2600360153
Ống hút nước bọt
63-65 Bến Vân Đồn, Phường Xóm Chiếu, Thành phố Hồ Chí Minh
1
2
44
Ống hút nước bọt Protect
Không yêu cầu
Việt Nam
Việt Nam
Không yêu cầu
60
Gói/ 100 cái
Bằng nhựa dẻo, trắng trong dài 14,3cm, trắng đục dài 14,8cm, một đầu co nối có xoáy ren
45
PP2600360154
Sò đánh bóng
63-65 Bến Vân Đồn, Phường Xóm Chiếu, Thành phố Hồ Chí Minh
1
2
46
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Dental technologies - Mỹ
Mỹ
Không yêu cầu
400
Cái
Sò đánh bóng răng giúp đánh bóng, làm sạch răng sau điều trị viêm nha chu - Thành phần: Flouride Ion (≥ 1.23%) (dạng Natri Flouride trong hỗn hợp phốt phát), Purmice, Natri saccharine, Glycerine, sodium benzoate, hương liệu. - Trọng lượng: 2g/cái - Đóng gói: 200 cái/hộp
47
PP2600360155
Trâm gai
63-65 Bến Vân Đồn, Phường Xóm Chiếu, Thành phố Hồ Chí Minh
1
2
48
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Mani - Việt Nam
Việt Nam
Không yêu cầu
110
Vĩ/12 cây
Trâm gai lấy tủy răng, dẻo, sắc bén
49
PP2600360156
Mặt gương
63-65 Bến Vân Đồn, Phường Xóm Chiếu, Thành phố Hồ Chí Minh
1
2
50
Mặt gương Prime
Không yêu cầu
MHCP - Pakistan
Pakistan
Không yêu cầu
400
Cái
Chất liệu thép không gỉ

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Merchandise shopping no. 8 2026". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Merchandise shopping no. 8 2026" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 3

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second