Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

No. 08 - Construction works

    Watching    
Project Contractor selection plan Tender notice Bid Opening Result Bid award
Find: 15:53 04/09/2026
Notice Status
Published
Public procurement field
Civil Works
Name of project
Renovation, upgrading, and expansion of the road from Mr. Chuyen's house to Mr. Hoan's house, in Hoàng Hòa village, Mao Điền commune.
Bidding package name
No. 08 - Construction works
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Plan for selecting a contractor for the construction project: Renovation, upgrade, and expansion of the road section from Mr. Chuyen's house to Mr. Hoan's house, in Hoang Hoa village, Mao Dien commune.
Spending category
Investment and Development Spending
Domestic/ International
Domestic
Capital source details
Commune budget and other legal support capital sources
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Contractor selection method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in One
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
Open bidding
Package execution location
Xã Mao Điền, City Hải Phòng
Time of bid closing
14:30 14/09/2026
Validity of bid documents
90 days
AI-classified field
AI-classified business sector
Approval ID
Số 84/QĐ-TTDVSNC
Approval date
04/09/2026 15:44
Approval Authority
Trung tâm Dịch vụ sự nghiệp công xã Mao Điền
Approval Documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files. To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

Participating in tenders

Bidding form
Online
Tender documents submission start from
15:45 04/09/2026
to
14:30 14/09/2026
Document Submission Fees
330.000 VND
Location for receiving E-Bids
To view full information, please Login or Register

Bid award

Bid opening time
14:30 14/09/2026
Bid opening location
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
No results. Upgrade to a VIP1 account to receive email notifications as soon as the results are posted.
Bid award
No results. Upgrade to a VIP1 account to receive email notifications as soon as the results are posted.

Bid Security

Notice type
Guarantee letter or guarantee insurance certificate
Bid security amount
85.000.000 VND
Amount in words
Eighty five million dong

Tender Invitation Information

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

List of consulting units who have participated in the package

# Consultants Role Address
1 Liên danh Công ty Cổ phần tư vấn xây dựng giao thông Hải Dương & Công ty cổ phần tư vấn thiết kế và xây dựng Bảo Hà Technical design consultancy, construction drawing design (for two -step design works), estimates Số 17/79, phố Thống Nhất, phường Lê Thanh Nghị, thành phố Hải Phòng. SĐT: 0220.3852023
2 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng hạ tầng 808 Consulting on technical design verification, construction drawing design (for two -step design works), estimates Lô 123.56 KĐT phía Tây, phường Lê Thanh Nghị, thành phố Hải Phòng. SĐT: 0937071219
3 Công ty cổ phần Dịch vụ tư vấn Thẩm định giá Việt Nam - Chi nhánh Hà Nội Valuation consulting Phòng 1703 - A2, toà Vinaconex 1 , ngõ 289A Khuất Duy Tiến, phường Đại Mỗ, thành phố Hà Nội. SĐT: 0373.090.990
4 Công ty TNHH Đầu tư xây dựng và Dịch vụ Bình Minh Consulting for setting up E-HSMT Thôn Mỹ Trạch, xã Đường An, thành phố Hải Phòng. SĐT: 0915.151.889
5 HD ĐẠI AN CONSTRUCTION JOINT STOCK COMPANY E-HSMT . appraisal consulting Số 89B phố Đặng Quốc Chinh, phường Lê Thanh Nghị, thành phố Hải Phòng. SĐT: 0936.883.119
6 Công ty TNHH Đầu tư xây dựng và Dịch vụ Bình Minh E-HSDT assessment consulting Thôn Mỹ Trạch, xã Đường An, thành phố Hải Phòng. SĐT: 0915.151.889
7 HD ĐẠI AN CONSTRUCTION JOINT STOCK COMPANY Consultancy on appraisal of contractor selection results Số 89B phố Đặng Quốc Chinh, phường Lê Thanh Nghị, thành phố Hải Phòng. SĐT: 0936.883.119

Requirements for main construction equipment

Number Type of device and device characteristics Minimum quantity required
1
Máy đào dung tích gầu ≥ 0.8m3. Máy còn hoạt động tốt, sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê; có tài liệu chứng minh kèm theo gồm: Giấy đăng ký, giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường xe máy chuyên dùng/ hoặc giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật còn thời hạn tính đến thời điểm đóng thầu/ hoặc các loại tài liệu khác tương đương
1
2
Máy lu bánh thép ≥ 10 tấn Máy còn hoạt động tốt, sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê; có tài liệu chứng minh kèm theo gồm: Giấy đăng ký, giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường xe máy chuyên dùng/ hoặc giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật còn thời hạn tính đến thời điểm đóng thầu/ hoặc các loại tài liệu khác tương đương
1
3
Máy lu bánh hơi ≥ 16 tấn. Máy còn hoạt động tốt, sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê; có tài liệu chứng minh kèm theo gồm: Giấy đăng ký, giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường xe máy chuyên dùng/ hoặc giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật còn thời hạn tính đến thời điểm đóng thầu/ hoặc các loại tài liệu khác tương đương
1
4
Máy lu rung ≥ 25T. Máy còn hoạt động tốt, sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê; có tài liệu chứng minh kèm theo gồm: Giấy đăng ký, giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường xe máy chuyên dùng/ hoặc giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật còn thời hạn tính đến thời điểm đóng thầu/ hoặc các loại tài liệu khác tương đương
1
5
Máy ủi công suất ≥ 110CV . Máy còn hoạt động tốt, sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê; có tài liệu chứng minh kèm theo gồm: Giấy đăng ký, giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường xe máy chuyên dùng/ hoặc giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật còn thời hạn tính đến thời điểm đóng thầu/ hoặc các loại tài liệu khác tương đương
1
6
Máy rải cấp phối đá dăm, năng suất ≥ 50 m3/h. Máy còn hoạt động tốt, sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê; có tài liệu chứng minh kèm theo gồm: Giấy đăng ký, giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường xe máy chuyên dùng hoặc Giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu hoặc các loại tài liệu khác tương đương
1
7
Máy rải hỗn hợp bê tông nhựa, công suất ≥ 130 CV. Máy còn hoạt động tốt, sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê; có tài liệu chứng minh kèm theo gồm: Giấy đăng ký, giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường xe máy chuyên dùng hoặc Giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu hoặc các loại tài liệu khác tương đương
1
8
Cần cẩu ≥ 6 tấn. Máy còn hoạt động tốt, sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê; có tài liệu chứng minh kèm theo gồm: Giấy đăng ký, giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường xe máy chuyên dùng/ hoặc giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật còn thời hạn tính đến thời điểm đóng thầu/ hoặc các loại tài liệu khác tương đương
1
9
Xe ô tô tưới nước ≥ 5 m3. Máy còn hoạt động tốt, sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê; có tài liệu chứng minh kèm theo gồm: Giấy đăng ký, giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường/ hoặc các loại tài liệu khác tương đương
1
10
Xe ô tô tự đổ trọng tải ≥ 5 tấn. Máy còn hoạt động tốt, sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê; có tài liệu chứng minh kèm theo gồm: Giấy đăng ký, giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường/ hoặc các loại tài liệu khác tương đương
2
11
Trạm trộn bê tông nhựa có năng suất ≥ 120 tấn/giờ; hoặc hợp đồng nguyên tắc với trạm trộn bê tông nhựa có năng suất ≥ 120 tấn/giờ để cung cấp bê tông nhựa Máy còn hoạt động tốt (có Giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật toàn bộ trạm trộn, còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu/ hoặc các loại tài liệu khác tương đương), sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê (có tài liệu chứng minh kèm theo)
1
12
Máy trộn bê tông. Máy hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. Đối với thiết bị sở hữu phải có các tài liệu chứng minh thuộc quyền sở hữu. Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê máy và các tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của bên cho thuê
1
13
Máy đầm dùi. Máy hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. Đối với thiết bị sở hữu phải có các tài liệu chứng minh thuộc quyền sở hữu. Đối với thiết bịđi thuê phải có hợp đồng thuê máy và các tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của bên cho thuê
1
14
Máy đầm bàn. Máy hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. Đối với thiết bị sở hữu phải có các tài liệu chứng minh thuộc quyền sở hữu. Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê máy và các tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của bên cho thuê
1
15
Máy trộn vữa. Máy hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. Đối với thiết bị sở hữu phải có các tài liệu chứng minh thuộc quyền sở hữu. Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê máy và các tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của bên cho thuê
1
16
Máy đầm đất cầm tay ≥ 70 kg. Máy hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. Đối với thiết bị sở hữu phải có các tài liệu chứng minh thuộc quyền sở hữu. Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê máy và các tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của bên cho thuê
1
17
Máy nén khí, động cơ diezel ≥240 m3/h. Máy hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. Đối với thiết bị sở hữu phải có các tài liệu chứng minh thuộc quyền sở hữu. Đối với thiết bịđi thuê phải có hợp đồng thuê máy và các tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của bên cho thuê
1
18
Máy bơm nước. Máy hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. Đối với thiết bị sở hữu phải có các tài liệu chứng minh thuộc quyền sở hữu. Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê máy và các tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của bên cho thuê
1
19
Máy nấu sơn. Máy hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. Đối với thiết bị sở hữu phải có các tài liệu chứng minh thuộc quyền sở hữu. Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê máy và các tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của bên cho thuê
1
20
Thiết bị sơn kẻ vạch. Máy hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. Đối với thiết bị sở hữu phải có các tài liệu chứng minh thuộc quyền sở hữu. Đối với thiết bịđi thuê phải có hợp đồng thuê máy và các tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của bên cho thuê
1
21
Phòng thí nghiệm hợp chuẩn chuyên ngành xây dựng (LAS-XD) Được cơ quan có thẩm quyền theo quy định của Pháp luật cấp, còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu (có tài liệu chứng minh kèm theo)
1

List of construction items:

Form No. 01A. Bill of Quantities:

Number Job Description Bidding Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1
NỀN ĐƯỜNG
2
Công dọn dẹp, phát quang măt bằng
2
công
3
Vét bùn, vét hữu cơ
2.5264
100m3
4
Đào cấp
0.6257
100m3
5
Cắt mặt đường BTXM cũ
243
m
6
Đào mặt đường BTXM
80.52
m3
7
Xúc BTXM phá dỡ lên phương tiện vận chuyển
0.8052
100m3
8
Phá dỡ rãnh cũ gạch xây
2.27
m3
9
Tháo dỡ tấm đan cũ
12
cấu kiện
10
Đào khuôn đường mở rộng
3.0806
100m3
11
Đào hố móng
6.4033
100m3
12
Đắp đất K90 (tận dụng)
0.9718
100m3
13
Đắp đất hè, lề (đất tận dụng)
11.9834
100m3
14
Đóng cọc tre bằng máy đào 0,5m3, chiều dài cọc ≤2,5m - Cấp đất I
3.168
100m
15
Đóng cọc tre bằng máy đào 0,5m3, chiều dài cọc ≤2,5m - Cấp đất I (không ngập đất)
1.232
100m
16
Phên nứa
13.2
m2
17
Dây thép buộc
5.43
kg
18
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng búa căn khí nén 3m3/ph
0.6
m3
19
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.0309
100m3
20
CẤP ĐIỆN CHIẾU SÁNG
21
Đèn chiếu sáng LED 100W
13
bộ
22
Lắp choá đèn ở độ cao <=12m
13
bộ
23
Cần đèn chiếu sáng cột ly tâm đơn
18
bộ
24
Xà thép mạ kẽm nhúng nóng
231.4
kg
25
Bốc dỡ cột thép chưa lắp vận chuyển từng thanh bằng thủ công
0.2314
tấn
26
Vận chuyển cột thép chưa lắp vận chuyển từng thanh bằng thủ công, cự ly vận chuyển <= 300m
0.2314
tấn
27
Lắp cần đèn Φ60, chiều dài cần đèn ≤2,8m
13
1 cần đèn
28
Tiếp địa RC-2
bộ
29
Đào kênh mương, chiều rộng <= 6m, máy đào 0,4m3, đất cấp II
0.0096
100m3
30
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.0096
100m3
31
Xà thép mạ kẽm nhúng nóng
11.291
kg
32
Lắp đặt tiếp địa cho cột điện
1
bộ
33
Xà thép mạ kẽm nhúng nóng
13.278
kg
34
Bốc dỡ cột thép chưa lắp vận chuyển từng thanh bằng thủ công
0.0133
tấn
35
Vận chuyển cột thép chưa lắp vận chuyển từng thanh bằng thủ công, cự ly vận chuyển <= 300m
0.0133
tấn
36
Lắp đặt xà thép, trọng lượng xà ≤15kg; loại cột néo
1
bộ
37
Cáp vặn xoắn AL/XLPE 4x70
8
m
38
Lắp đặt dây nhôm, dây nhôm lõi thép xuống thiết bị; tiết diện dây ≤ 95mm2
8
m
39
Cáp vặn xoắn AL/XLPE 4x35
479
m
40
Bốc dỡ dây dẫn điện, dây cáp các loại bằng thủ công
0.2491
tấn
41
Vận chuyển dây dẫn điện, dây cáp các loại bằng thủ công, cự ly vận chuyển <= 300m
0.2491
tấn
42
Rải căng dây lấy độ võng bằng thủ công, dây nhôm lõi thép (AC, ACSR, AACSR,...), tiết diện dây ≤35mm2
0.479
km/dây
43
Dây đồng Cu/PVC/PVC 2x2.5mm2-0.6/1kV (Đấu dây lên đèn)
52
m
44
Luồn dây từ cáp ngầm lên đèn
0.52
100m
45
Tủ điện điều khiển chiếu sáng
1
cái
46
Lắp đặt tủ điện điều khiển chiếu sáng, độ cao của tủ điện < 2m
1
tủ
47
Biển tên tủ chiếu sáng (ĐKCS)
1
cái
48
Đánh số cột thép
1.3
10 cột
49
Khóa Việt Tiệp
1
cái
50
Đầu cốt AM70
8
cái

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "No. 08 - Construction works". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "No. 08 - Construction works" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 0

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second