Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Non-consulting - Construction

    Watching    
Find: 14:07 04/08/2026
Notice Status
Published
Public procurement field
Civil Works
Bidding package name
Non-consulting - Construction
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Public service in 2026 - Category: Repair and maintenance of Ly Nhon road and other routes in Ly Nhon commune (old)
Spending category
Investment and Development Spending
Domestic/ International
Domestic
Capital source details
Targeted supplementation from the City budget to the commune budget
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Contractor selection method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in One
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
Open bidding
Package execution location
Xã An Thới Đông, City Hồ Chí Minh
Time of bid closing
09:00 13/08/2026
Validity of bid documents
90 days
AI-classified field
AI-classified business sector
Approval ID
35/QĐ-KT
Approval date
04/08/2026 14:05
Approval Authority
Phòng Kinh tế xã An Thới Đông
Approval Documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files. To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

Participating in tenders

Bidding form
Online
Tender documents submission start from
14:06 04/08/2026
to
09:00 13/08/2026
Document Submission Fees
330.000 VND
Location for receiving E-Bids
To view full information, please Login or Register

Bid award

Bid opening time
09:00 13/08/2026
Bid opening location
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Notice type
Guarantee letter or guarantee insurance certificate
Bid security amount
148.000.000 VND
Amount in words
One hundred forty eight million dong

Tender Invitation Information

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

List of consulting units who have participated in the package

# Consultants Role Address
1 TAN DAI TIN PRODUCTION COMPANY LIMITED Technical design consultancy, construction drawing design (for two -step design works), estimates 260 Lê Thánh Tôn - - Phường Bến Thành - Thành phố Hồ Chí Minh
2 công ty TNHH tư vấn xây dựng thương mại dịch vụ Tú Tuấn Consulting on technical design verification, construction drawing design (for two -step design works), estimates 61/52, đường TTH01, Phường Tân Thới Hiệp - phường Tân Thới Hiệp - Quận 12 - TP. Hồ Chí Minh
3 Công ty cổ phần TVTK và KĐCT xây dựng Quang Huy Consulting for setting up E-HSMT Số 24/5G Bến Lội, Phường Bình Tân- Thành phố Hồ Chí Minh
4 BA LE BAY CONTRUCTION CONSULTANT CORPARATION E-HSMT . appraisal consulting Số 110/15/15 Bà Hom – Phường Phú Lâm - Thành phố Hồ Chí Minh
5 Công ty cổ phần TVTK và KĐCT xây dựng Quang Huy E-HSDT assessment consulting Số 24/5G Bến Lội, Phường Bình Tân- Thành phố Hồ Chí Minh
6 BA LE BAY CONTRUCTION CONSULTANT CORPARATION Consultancy on appraisal of contractor selection results Số 110/15/15 Bà Hom – Phường Phú Lâm - Thành phố Hồ Chí Minh

Requirements for main construction equipment

Number Type of device and device characteristics Minimum quantity required
1
Xe tải có gắn cần cẩu hoặc xe cẩu (Đơn vị tính: chiếc) Sức nâng >= 16 tấn Tài liệu chứng minh: Bản scan (Bản gốc hoặc Bản sao được chứng thực): giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật và hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê nếu nhà thầu đi thuê.
1
2
Máy cào bóc mặt đường (Đơn vị tính: chiếc) Chiều sâu vệt cào >=7cm Tài liệu chứng minh: Bản scan (Bản gốc hoặc Bản sao được chứng thực): giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật và hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê nếu nhà thầu đi thuê.
1
3
Xe lu bánh hơi (Đơn vị tính: chiếc) Trọng lượng >= 25 tấn Tài liệu chứng minh: Bản scan (Bản gốc hoặc Bản sao được chứng thực): giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật và hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê nếu nhà thầu đi thuê.
1
4
Xe lu bánh hơi (Đơn vị tính: chiếc) Trọng lượng >= 16 tấn Tài liệu chứng minh: Bản scan (Bản gốc hoặc Bản sao được chứng thực): giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật và hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê nếu nhà thầu đi thuê.
1
5
Xe lu bánh thép (Đơn vị tính: chiếc) Trọng lượng >= 10 tấn Tài liệu chứng minh: Bản scan (Bản gốc hoặc Bản sao được chứng thực): giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật và hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê nếu nhà thầu đi thuê.
1
6
Xe lu rung (Đơn vị tính: chiếc) Trọng lượng hoặc lực rung >= 25 tấn Tài liệu chứng minh: Bản scan (Bản gốc hoặc Bản sao được chứng thực): giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật và hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê nếu nhà thầu đi thuê.
1
7
Máy phun nhựa đường (Đơn vị tính: chiếc) Công suất >= 190CV Tài liệu chứng minh: Bản scan (Bản gốc hoặc Bản sao được chứng thực): giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật và hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê nếu nhà thầu đi thuê. Trường hợp thiết bị không chuyên dụng nhà thầu có thể chứng minh bằng: xe ô tô xitéc + thiết bị phun nhựa đường.
1
8
Máy rải hỗn hợp bê tông nhựa (Đơn vị tính: chiếc) Công suất >= 130CV Tài liệu chứng minh: Bản scan (Bản gốc hoặc Bản sao được chứng thực): giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật và hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê nếu nhà thầu đi thuê.
1
9
Máy rải cấp phối đá dăm (Đơn vị tính: chiếc) Năng suất rải >= 50m3/h Tài liệu chứng minh: Bản scan (Bản gốc hoặc Bản sao được chứng thực): giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật và hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê nếu nhà thầu đi thuê.
1
10
Ô tô tải tự đổ (Đơn vị tính: chiếc) Trọng tải hàng hóa cho phép tham gia giao thông >= 7 tấn Tài liệu chứng minh: Bản scan (Bản gốc hoặc Bản sao được chứng thực): giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật và hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê nếu nhà thầu đi thuê.
1
11
Ô tô tải thùng (Đơn vị tính: chiếc) Trọng tải hàng hóa cho phép tham gia giao thông >= 2,5 tấn Tài liệu chứng minh: Bản scan (Bản gốc hoặc Bản sao được chứng thực): giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật và hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê nếu nhà thầu đi thuê.
1
12
Xe tưới nước (Đơn vị tính: chiếc) Dung tích >= 5m3 Tài liệu chứng minh: Bản scan (Bản gốc hoặc Bản sao được chứng thực): giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật và hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê nếu nhà thầu đi thuê. Trường hợp thiết bị không chuyên dụng nhà thầu có thể chứng minh bằng: xe ô tô + bồn chứa + thiết bị tưới.
1
13
Máy đào (Đơn vị tính: chiếc) Dung tích gầu >= 0,80 m3 Tài liệu chứng minh: Bản scan (Bản gốc hoặc Bản sao được chứng thực): giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật và hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê nếu nhà thầu đi thuê.
1
14
Máy ủi hoặc máy san (Đơn vị tính: chiếc) Công suất >= 110CV Tài liệu chứng minh: Bản scan (Bản gốc hoặc Bản sao được chứng thực): giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật và hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê nếu nhà thầu đi thuê.
1
15
Máy nén khí (đơn vị tính: bộ) Công suất >= 600m3/h Tài liệu chứng minh: Bản scan (Bản gốc hoặc Bản sao được chứng thực): hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật và hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê nếu nhà thầu đi thuê.
1
16
Thiết bị sơn đường (đơn vị tính: bộ) Tài liệu chứng minh: Bản scan (Bản gốc hoặc Bản sao được chứng thực): hợp đồng, hóa đơn mua hàng và hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê nếu nhà thầu đi thuê.Lưu ý: *Trường hợp tài liệu chứng minh đính kèm không thể hiện được đặc điểm thiết bị như yêu cầu thì nhà thầu cần cung cấp tài liệu hợp pháp thể hiện được đặc điểm thiết bị như yêu cầu. **Mỗi thiết bị chỉ được đề xuất huy động cho một vị trí.
1

List of construction items:

Form No. 01A. Bill of Quantities:

Number Job Description Bidding Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng từ 50kg đến 200kg bằng cần cẩu
4
1cấu kiện
2
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng máy khoan bê tông 1,5kw (mặt đường hiện hữu)
1.68
m3
3
Đào móng bằng máy đào 0,4m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất I
0.1926
100m3
4
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,85
0.0072
100m3
5
Lắp đặt ống nhựa gân xoắn HDPE 2 lớp nối màng keo, đoạn ống dài 6m - Đường kính 400mm
0.24
100 m
6
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát, nối bằng p/p dán keo, đoạn ống dài 6m - Đường kính 220mm
0.12
100m
7
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,95 (không vật tư)
0.1583
100m3
8
Bù vênh cấp phối đá dăm loại 1
1.92
m3
9
Gia công, lắp dựng cốt thép mặt đường, đường kính cốt thép ≤10mm
0.3174
tấn
10
Ván khuôn gỗ mặt đường bê tông
0.09
100m2
11
Bê tông sản xuất bằng máy trộn và đổ bằng thủ công, bê tông mặt đường dày mặt đường ≤25cm, bê tông M300, đá 1x2, PCB40
11.7
m3
12
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng máy khoan bê tông 1,5kw (mặt đường hiện hữu)
1.28
m3
13
Đào móng bằng máy đào 0,8m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất I
0.1792
100m3
14
Đóng cọc gỗ (hoặc cọc tràm) Fi 8-10cm, dài >2,5m bằng thủ công - Cấp đất I
12.8
100m
15
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,85
0.0064
100m3
16
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 150
1.92
m3
17
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn tường thẳng, chiều dày <= 45 cm
0.42
100m2
18
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông tường chiều dày <= 45cm, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 250
4.36
m3
19
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép tấm đan, hàng rào, cửa sổ, lá chớp, nan hoa, con sơn
0.117
tấn
20
Gia công cấu kiện thép đặt sẵn trong bê tông, KL ≤50kg/1 cấu kiện
0.1448
tấn
21
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn thép, ván khuôn các loại cấu kiện khác
0.0704
100m2
22
Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công - sản xuất bằng máy trộn. Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, đá 1x2, mác 250
0.706
m3
23
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn bằng cần cẩu, Trọng lượng cấu kiện 200 - 500 kg
5
1 cấu kiện
24
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép tấm đan, hàng rào, cửa sổ, lá chớp, nan hoa, con sơn
0.0679
tấn
25
Gia công cấu kiện thép đặt sẵn trong bê tông, khối lượng một cấu kiện <= 50 kg
0.1282
tấn
26
Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công - sản xuất bằng máy trộn. Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, đá 1x2, mác 250
0.405
m3
27
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
1.8
m2
28
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng từ 50kg đến 200kg bằng cần cẩu
5
1cấu kiện
29
Đào móng bằng máy đào 0,8m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất I
0.1728
100m3
30
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 150
3.84
m3
31
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn tường thẳng, chiều dày <= 45 cm
0.84
100m2
32
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông tường chiều dày <= 45cm, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 250
8.72
m3
33
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép tấm đan, hàng rào, cửa sổ, lá chớp, nan hoa, con sơn
0.0436
tấn
34
Gia công cấu kiện thép đặt sẵn trong bê tông, khối lượng một cấu kiện <= 10 kg
0.0891
tấn
35
Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công - sản xuất bằng máy trộn. Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, đá 1x2, mác 250
0.2
m3
36
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
1.6
m2
37
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng từ 50kg đến 200kg bằng cần cẩu
10
1cấu kiện
38
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng máy khoan bê tông 1,5kw
4.8
m3
39
Đào móng bằng máy đào 0,4m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất I
0.3455
100m3
40
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,85
0.0198
100m3
41
Phá dỡ kết cấu bê tông có cốt thép bằng máy khoan bê tông 1,5kw (tường hố ga hiện hữu)
0.0251
m3
42
Lắp đặt ống nhựa gân xoắn HDPE 2 lớp nối màng keo, đoạn ống dài 6m - Đường kính 400mm
0.66
100 m
43
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát, nối bằng p/p dán keo, đoạn ống dài 6m - Đường kính 220mm
0.3
100m
44
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,95 (không vật tư)
0.2517
100m3
45
Thi công lớp cấp phối đá dăm loại I
25.02
m3
46
Gia công, lắp dựng cốt thép mặt đường, đường kính cốt thép ≤10mm
0.8745
tấn
47
Ván khuôn gỗ mặt đường bê tông
0.216
100m2
48
Bê tông sản xuất bằng máy trộn và đổ bằng thủ công, bê tông mặt đường dày mặt đường ≤25cm, bê tông M300, đá 1x2, PCB40
32.4
m3
49
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép tấm đan, hàng rào, cửa sổ, lá chớp, nan hoa, con sơn
0.0936
tấn
50
Gia công cấu kiện thép đặt sẵn trong bê tông, KL ≤50kg/1 cấu kiện
0.1158
tấn

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Non-consulting - Construction". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Non-consulting - Construction" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 31

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second