Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Number 07: Construction work

Find: 14:15 02/10/2023
Notice Status
Published
Public procurement field
Civil Works
Name of project
Construction of technical infrastructure for new residential area in Phuong Due village, Kim Xuyen commune, Kim Thanh district
Bidding package name
Number 07: Construction work
Contractor Selection Plan ID
Spending category
Investment and Development Spending
Domestic/ International
Domestic
Capital source details
District budget and other legal support funds
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Contractor selection method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in One
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
Open bidding
Package execution location
Package execution location (After merge)
Time of bid closing
16:30 12/10/2023
Validity of bid documents
90 days
Approval ID
Số 71/QĐ-UBND
Approval date
25/09/2023 14:07
Approval Authority
Ủy ban nhân dân xã Kim Xuyên
Approval Documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files. To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

Participating in tenders

Bidding form
Online
Tender documents submission start from
14:10 02/10/2023
to
16:30 12/10/2023
Document Submission Fees
330.000 VND
Location for receiving E-Bids
To view full information, please Login or Register

Bid award

Bid opening time
16:30 12/10/2023
Bid opening location
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Notice type
Guarantee letter
Bid security amount
75.000.000 VND
Amount in words
Seventy five million dong

Tender Invitation Information

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

List of consulting units who have participated in the package

# Consultants Role Address
1 ICONS VIET NAM CONSULTANT CONSTRUCTION LIMITED LIABILITY COMPANY Consulting on making design documents and estimates Số 5/172 Đức Minh, phường Thanh Bình, thành phố Hải Dương, tỉnh Hải Dương. SĐT: 0906.567.983
2 NAM NINH HD JOINT STOCK COMPANY Consultancy and verification of design documents and estimates Lô 2/10 đường Lương Thế Vinh, phường Trần Phú, thành phố Hải Dương, tỉnh Hải Dương. SĐT: 0220.3.251.261
3 Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Kim Thành Consulting on designing design records, estimates Thị Trấn Phú Thái, huyện Kim Thành, tỉnh Hải Dương.
4 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Line Group Consulting for setting up E-HSMT Xã Tiền Tiến, thành phố Hải Dương, tỉnh Hải Dương. SĐT: 0985590123
5 Công ty TNHH Đầu tư xây dựng và Dịch vụ Bình Minh E-HSMT . appraisal consulting hôn Mỹ Trạch, xã Bình Minh, huyện Bình Giang, tỉnh Hải Dương. SĐT: 0915.151.889
6 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Line Group E-HSDT assessment consulting Xã Tiền Tiến, thành phố Hải Dương, tỉnh Hải Dương. SĐT: 0985590123
7 Công ty TNHH Đầu tư xây dựng và Dịch vụ Bình Minh Consultancy on appraisal of contractor selection results Thôn Mỹ Trạch, xã Bình Minh, huyện Bình Giang, tỉnh Hải Dương. SĐT: 0915.151.889

Requirements for main construction equipment

Number Type of device and device characteristics Minimum quantity required
1
Máy đầm bàn 1kW Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. Đối với thiết bị sở hữu phải có các tài liệu chứng minh thuộc quyền sở hữu. Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê máy và các tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của bên cho thuê
2
2
Máy đầm dùi 1,5kW. Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. Đối với thiết bị sở hữu phải có các tài liệu chứng minh thuộc quyền sở hữu. Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê máy và các tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của bên cho thuê
2
3
Máy đầm đất cầm tay 70kg Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. Đối với thiết bị sở hữu phải có các tài liệu chứng minh thuộc quyền sở hữu. Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê máy và các tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của bên cho thuê
2
4
Máy trộn vữa Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. Đối với thiết bị sở hữu phải có các tài liệu chứng minh thuộc quyền sở hữu. Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê máy và các tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của bên cho thuê
2
5
Máy trộn bê tông Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. Đối với thiết bị sở hữu phải có các tài liệu chứng minh thuộc quyền sở hữu. Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê máy và các tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của bên cho thuê
2
6
Máy thủy bình Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. Đối với thiết bị sở hữu phải có các tài liệu chứng minh thuộc quyền sở hữu. Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê máy và các tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của bên cho thuê
1
7
Máy cắt uốn thép. Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. Đối với thiết bị sở hữu phải có các tài liệu chứng minh thuộc quyền sở hữu. Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê máy và các tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của bên cho thuê
1
8
Máy bơm nước. Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. Đối với thiết bị sở hữu phải có các tài liệu chứng minh thuộc quyền sở hữu. Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê máy và các tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của bên cho thuê
1
9
Máy lu bánh thép 10T. Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng và giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường xe máy chuyên dùng trong khai thác sử dụng phù hợp theo Phụ lục XXII, Thông tư số 89/2015/ TT-BGTVT ngày 31 tháng 12 năm 2015 của Bộ Giao thông vận tải quy định về kiểm tra chất lượng an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường còn thời hạn tính đến thời điểm mở thầu. Đối với thiết bị sở hữu phải có các tài liệu chứng minh thuộc quyền sở hữu. Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê máy và các tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của bên cho thuê
1
10
Máy lu bánh lốp 10T. Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng và giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường xe máy chuyên dùng trong khai thác sử dụng phù hợp theo Phụ lục XXII, Thông tư số 89/2015/ TT-BGTVT ngày 31 tháng 12 năm 2015 của Bộ Giao thông vận tải quy định về kiểm tra chất lượng an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường còn thời hạn tính đến thời điểm mở thầu. Đối với thiết bị sở hữu phải có các tài liệu chứng minh thuộc quyền sở hữu. Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê máy và các tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của bên cho thuê
1
11
Máy đào 0,8m3. Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng và giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường xe máy chuyên dùng trong khai thác sử dụng phù hợp theo Phụ lục XXII, Thông tư số 89/2015/ TT-BGTVT ngày 31 tháng 12 năm 2015 của Bộ Giao thông vận tải quy định về kiểm tra chất lượng an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường còn thời hạn tính đến thời điểm mở thầu. Đối với thiết bị sở hữu phải có các tài liệu chứng minh thuộc quyền sở hữu. Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê máy và các tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của bên cho thuê
1
12
Máy ủi 110 CV. Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng và giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường xe máy chuyên dùng trong khai thác sử dụng phù hợp theo Phụ lục XXII, Thông tư số 89/2015/ TT-BGTVT ngày 31 tháng 12 năm 2015 của Bộ Giao thông vận tải quy định về kiểm tra chất lượng an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường còn thời hạn tính đến thời điểm mở thầu. Đối với thiết bị sở hữu phải có các tài liệu chứng minh thuộc quyền sở hữu. Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê máy và các tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của bên cho thuê
1
13
Ô tô tự đổ >=5T. Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. Giấy chứng nhận đăng ký xe ô tô và giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới đường bộ còn thời hạn tính đến thời điểm mở thầu. Đối với thiết bị sở hữu phải có các tài liệu chứng minh thuộc quyền sở hữu. Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê máy và các tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của bên cho thuê
2

List of construction items:

Form No. 01A. Bill of Quantities:

Number Job Description Bidding Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1
SAN NỀN
2
Đào bùn lẫn rác trong mọi điều kiện bằng thủ công
54.28
m3
3
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
1.3216
100m3
4
Đóng cọc tre, dài ≤2,5m bằng thủ công - Bùn
13.688
100m
5
Sản xuất lắp đặt cốt thép dầm, giằng - Đường kính cốt thép ≤10mm
0.1677
100kg
6
Ghép phên nứa bờ quây
188.8
m2
7
Bơm nước thi công kè máy bơm nước 20CV
1
ca
8
Đào móng băng bằng thủ công, rộng ≤3m, sâu ≤2m - Cấp đất I
78.891
1m3
9
Đào móng bằng máy đào 1,25m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất I
7.1003
100m3
10
Đóng cọc tre bằng máy đào 0,5m3, chiều dài cọc ≤2,5m - Cấp đất I
299.2995
100m
11
Thi công lớp đá đệm móng, ĐK đá Dmax ≤4
48.4604
m3
12
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng >250cm, M150, đá 2x4, PCB40
117.6594
m3
13
Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
1.2202
100m2
14
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm
0.1514
tấn
15
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm
0.6615
tấn
16
Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng
0.596
100m2
17
Bê tông xà dầm, giằng nhà SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều cao ≤6m, M150, đá 1x2, PCB40
14.898
m3
18
Xây móng bằng đá hộc - Chiều dày >60cm, vữa XM M100, PCB40
331.8748
m3
19
Xây tường thẳng bằng đá hộc - Chiều dày >60cm, chiều cao >2m, vữa XM M100, PCB40
487.7739
m3
20
Thi công tầng lọc cát
0.0067
100m3
21
Thi công tầng lọc đá dăm 1x2
0.0334
100m3
22
Thi công tầng lọc đá dăm 2x4
0.0222
100m3
23
Lắp đặt ống nhựa PVC, nối bằng p/p hàn, đoạn ống dài 6m - Đường kính 50mm
2.525
100m
24
Quét nhựa bi tum và dán bao tải 2 lớp bao tải 3 lớp nhựa
54.4602
m2
25
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
2.909
100m3
26
Đào móng bằng máy đào 1,25m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất I (Hoàn trả bờ vây)
1.3216
100m3
27
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T, phạm vi ≤1000m - Cấp đất I
6.3015
100m3
28
Đắp cát công trình bằng máy lu bánh thép 16T, máy ủi 110CV, độ chặt Y/C K = 0,85
49.2457
100m3
29
GIAO THÔNG
30
Đào xúc đất bằng thủ công-đất cấp I
85.207
1m3
31
Đào xúc đất bằng máy đào 1,25m3-đất cấp I
7.6686
100m3
32
Đào nền đường bằng thủ công - Cấp đất II
13.172
1m3
33
Đào nền đường bằng máy đào 1,25m3 - Cấp đất II
1.1855
100m3
34
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,95
0.0532
100m3
35
Đắp nền đường bằng máy lu bánh thép 16T, máy ủi 110CV, độ chặt Y/C K = 0,95
13.0212
100m3
36
Mua cát đắp nền đường ô tô
1598.1024
m3
37
Đắp nền đường bằng máy lu bánh thép 16T, máy ủi 110CV, độ chặt Y/C K = 0,98
4.82
100m3
38
Mua cát đắp nền đường ô tô
588.04
m3
39
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới
4.0162
100m3
40
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên
2.3933
100m3
41
Nilon chống mất nước bê tông
1606.86
m2
42
Bê tông sản xuất bằng máy trộn và đổ bằng thủ công, bê tông mặt đường dày mặt đường ≤25cm, bê tông M300, đá 2x4, PCB40
321.37
m3
43
Ván khuôn thép mặt đường bê tông
1.2798
100m2
44
Đánh bóng mặt đường
1606.86
m2
45
Cắt khe dọc đường bê tông , chiều dày mặt đường ≤ 22cm
5.0976
100m
46
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M150, đá 1x2
13.3752
m3
47
Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
1.0289
100m2
48
Láng nền, sàn không đánh màu, dày 2cm, vữa XM M100
133.7518
m2
49
Bó vỉa thẳng hè, đường bằng tấm bê tông đúc sẵn 23x26x100cm, vữa XM M100, PCB40
571.08
m
50
Đào móng băng bằng thủ công, rộng ≤3m, sâu ≤2m - Cấp đất I
2.0927
1m3

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Number 07: Construction work". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Number 07: Construction work" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 26

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second