Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Office supply purchase for 2026

    Watching      
Project Contractor selection plan Tender notice Online Quotation Room Online Quotation Results Bid award
Find: 15:57 04/09/2026
Notice Status
Published
Public procurement field
Goods
Name of project
Purchase of office supplies for the 2026 academic year at Hue University Hospital.
Bidding package name
Office supply purchase for 2026
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Purchase of office supplies for the 2026 academic year at Hue University Hospital.
Spending category
Mandatory spending
Domestic/ International
Domestic
Capital source details
Legal revenue of Hue Medical University Hospital is spent on recurrent spending
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Contractor selection method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
Fixed unit price
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
Simplified Online Bidding
Package execution location
Phường Thuận Hóa, City Huế
AI-classified field
AI-classified business sector
Approval date
04/09/2026 15:52
Approval Authority
Bệnh viện Trường Đại học Y - Dược Huế

Price Quotation

Price quotation start time
14:00 10/09/2026
Price quotation end time
14:00 14/09/2026
Ceiling price
1.040.073.000 VND
Price step
1.040.074 VND
Validity of bid documents
90 days

List of goods:

Mẫu số 02B. PHẠM VI CUNG CẤP HÀNG HÓA (áp dụng đối với loại hợp đồng theo đơn giá):

Number Part/lot code Part/lot name Category Brand Manufacturer Origin Year of manufacture Amount Calculation Unit Description Execution location since date The latest delivery date Complete date Note
1
Sơ mi lỗ 11-Hole file bag
Việt Nam
Việt Nam
Việt Nam
2026
5000
Cái
Chất liệu: PP Bề mặt túi nilon có vân nhám
Bệnh viện Trường Đại học Y - Dược Huế. Số 41 Nguyễn Huệ, Phường Thuận Hoá, Thành phố Huế
2
Bìa 3 dây giấy
Thảo Linh
Thảo Linh
Việt Nam
2026
100
Cái
Gáy cặp rộng 10cm Chất liệu: giấy carton cứng, bên ngoài bọc giấy hoa văn KT: 22x33x10cm
Bệnh viện Trường Đại học Y - Dược Huế. Số 41 Nguyễn Huệ, Phường Thuận Hoá, Thành phố Huế
3
Bìa sơ mi có nút (Myclear Bag)
Việt Nam
Việt Nam
Việt Nam
2026
2000
Cái
Bìa sơ mi có nút Kích thước: 25cmx35cm Chất liệu: Nhựa
Bệnh viện Trường Đại học Y - Dược Huế. Số 41 Nguyễn Huệ, Phường Thuận Hoá, Thành phố Huế
4
Bìa màu A4 cứng
Việt Nam
Việt Nam
Việt Nam
2026
20
Ram
Nhiều màu. Định lượng 180gms. KT: 210x297mm Ram 100 tờ
Bệnh viện Trường Đại học Y - Dược Huế. Số 41 Nguyễn Huệ, Phường Thuận Hoá, Thành phố Huế
5
Bút bi
Thiên Long
Thiên Long
Việt Nam
2026
13000
Cây
Màu xanh, đỏ Ngòi 0,8mm
Bệnh viện Trường Đại học Y - Dược Huế. Số 41 Nguyễn Huệ, Phường Thuận Hoá, Thành phố Huế
6
Bút dạ quang
Thiên Long
Thiên Long
Việt Nam
2026
200
Cây
Nhiều màu 02 đầu. Nét viết: 1mm và 4mm
Bệnh viện Trường Đại học Y - Dược Huế. Số 41 Nguyễn Huệ, Phường Thuận Hoá, Thành phố Huế
7
Bút lông bảng
Thiên Long
Thiên Long
Việt Nam
2026
600
Cây
Nét viết 2.5 mm Màu xanh
Bệnh viện Trường Đại học Y - Dược Huế. Số 41 Nguyễn Huệ, Phường Thuận Hoá, Thành phố Huế
8
Bút lông dầu
Thiên Long
Thiên Long
Việt Nam
2026
2000
Cây
02 đầu. Nét viết: 1mm và 0,4mm Màu xanh
Bệnh viện Trường Đại học Y - Dược Huế. Số 41 Nguyễn Huệ, Phường Thuận Hoá, Thành phố Huế
9
Bút chì
Thiên Long
Thiên Long
Việt Nam
2026
100
Cây
Có đầu gôm (tẩy), ngòi 2B
Bệnh viện Trường Đại học Y - Dược Huế. Số 41 Nguyễn Huệ, Phường Thuận Hoá, Thành phố Huế
10
Bìa simili 3 dây
Việt Nam
Việt Nam
Việt Nam
2026
3500
Cái
Được làm từ carton cứng, bên ngoài bọc vải nhựa PVC(da simili). Gáy gấp rộng 7cm Bìa cột 3 dây Chất liệu: Bọc PVC KT: 22x33x7cm
Bệnh viện Trường Đại học Y - Dược Huế. Số 41 Nguyễn Huệ, Phường Thuận Hoá, Thành phố Huế
11
Giấy in nhiệt
Việt Nam
Việt Nam
Việt Nam
2026
1000
Cuộn
Kích thước: 80mm x 45mm Chiều dài cuộn: 17m-18m Loại giấy: Giấy in nhiệt
Bệnh viện Trường Đại học Y - Dược Huế. Số 41 Nguyễn Huệ, Phường Thuận Hoá, Thành phố Huế
12
Đế bút cắm
Thiên Long
Thiên Long
Việt Nam
2026
300
Bộ
Màu xanh, 02 bút/bộ. Đầu bút 0,7mm
Bệnh viện Trường Đại học Y - Dược Huế. Số 41 Nguyễn Huệ, Phường Thuận Hoá, Thành phố Huế
13
File còng bật
Việt Nam
Việt Nam
Việt Nam
2026
200
Cái
Gáy 7cm. Chất liệu: giấy carton cứng, bên ngoài bọc Simili . Màu xanh
Bệnh viện Trường Đại học Y - Dược Huế. Số 41 Nguyễn Huệ, Phường Thuận Hoá, Thành phố Huế
14
Ghim vòng
Trung Quốc
Trung Quốc
Trung Quốc
2026
600
Hộp
Chất liệu: kim loại. 100 cái/hộp
Bệnh viện Trường Đại học Y - Dược Huế. Số 41 Nguyễn Huệ, Phường Thuận Hoá, Thành phố Huế
15
Giấy than
G-Star
G-Star
Thái Lan
2026
50
Ram
Kích thước: 21x33cm.100 tờ/ram
Bệnh viện Trường Đại học Y - Dược Huế. Số 41 Nguyễn Huệ, Phường Thuận Hoá, Thành phố Huế
16
Giá nhựa để tài liệu 3 ngăn đứng.
Việt Nam
Việt Nam
Việt Nam
2026
30
Cái
Kích thước: 30x30x12cm. Màu xanh
Bệnh viện Trường Đại học Y - Dược Huế. Số 41 Nguyễn Huệ, Phường Thuận Hoá, Thành phố Huế
17
Hộp mực đóng dấu.
Deli
Deli
Đài Loan
2026
10
Hộp
Kích thước: 84x84x25 mm
Bệnh viện Trường Đại học Y - Dược Huế. Số 41 Nguyễn Huệ, Phường Thuận Hoá, Thành phố Huế
18
Kéo cán nhựa
Stainless
Stainless
Trung Quốc
2026
300
Cái
Tay cầm được làm từ nhựa. Lưỡi kéo kim lọai. Kích thước: 21,5cm.
Bệnh viện Trường Đại học Y - Dược Huế. Số 41 Nguyễn Huệ, Phường Thuận Hoá, Thành phố Huế
19
Keo dán giấy
Thiên Long
Thiên Long
Việt Nam
2026
15000
Lọ
Dạng keo sệt, đầu lưỡi gà, độ dính cao, mau khô. Dung tích: 30ml. Sản xuất theo tiêu chuẩn TCCS 010:2011/TL-KD
Bệnh viện Trường Đại học Y - Dược Huế. Số 41 Nguyễn Huệ, Phường Thuận Hoá, Thành phố Huế
20
Keo khô dán giấy
Thiên Long
Thiên Long
Việt Nam
2026
100
Lọ
Chuyên dùng để dán giấy, ở dạng khô, keo màu trắng , có độ kết dính cao, khô nhanh Trọng lượng:8G Quy cách: 30lọ/ hộp
Bệnh viện Trường Đại học Y - Dược Huế. Số 41 Nguyễn Huệ, Phường Thuận Hoá, Thành phố Huế
21
Kẹp bướm đen
G-Star
G-Star
Trung Quốc
2026
3000
Cái
Kích thước: 19mm Chất liệu kim loại. 12 cái/ hộp
Bệnh viện Trường Đại học Y - Dược Huế. Số 41 Nguyễn Huệ, Phường Thuận Hoá, Thành phố Huế
22
Kẹp bướm đen
G-Star
G-Star
Trung Quốc
2026
1000
Cái
Kích thước 32mm Chất liệu kim loại. 12 cái/ hộp
Bệnh viện Trường Đại học Y - Dược Huế. Số 41 Nguyễn Huệ, Phường Thuận Hoá, Thành phố Huế
23
File nhựa còng nhẫn
Việt Nam
Việt Nam
Việt Nam
2026
100
Cái
Bìa làm chất liệu nhựa, còng nhẫn làm bằng kim loại. Độ dày gáy 3,5F -4F
Bệnh viện Trường Đại học Y - Dược Huế. Số 41 Nguyễn Huệ, Phường Thuận Hoá, Thành phố Huế
24
Kẹp trình ký đôi
Việt Nam
Việt Nam
Việt Nam
2026
200
Cái
Kẹp trình ký đôi. Chất liệu: giấy carton cứng, bên ngoài bọc Simili
Bệnh viện Trường Đại học Y - Dược Huế. Số 41 Nguyễn Huệ, Phường Thuận Hoá, Thành phố Huế
25
Kim bấm arap
Kw-TriO
Kw-TriO
Đài Loan
2026
2000
Hộp
Loại dùng cho máy bấm kim arap số 10. Hộp nhỏ gồm 20 thanh ghim
Bệnh viện Trường Đại học Y - Dược Huế. Số 41 Nguyễn Huệ, Phường Thuận Hoá, Thành phố Huế
26
Mực dấu đỏ
Shiny
Shiny
Đài Loan
2026
150
Hộp
Dung tích: 28ml. Màu đỏ
Bệnh viện Trường Đại học Y - Dược Huế. Số 41 Nguyễn Huệ, Phường Thuận Hoá, Thành phố Huế
27
Mực dấu xanh
Shiny
Shiny
Đài Loan
2026
50
Hộp
Dung tích: 28ml. Màu xanh
Bệnh viện Trường Đại học Y - Dược Huế. Số 41 Nguyễn Huệ, Phường Thuận Hoá, Thành phố Huế
28
Sổ A4 Bìa da
Hải Tiến
Hải Tiến
Việt Nam
2026
50
Cuốn
Kích thước: 210x297cm(+-2mm) Số trang: 160 trang Định lượng: 70gsm
Bệnh viện Trường Đại học Y - Dược Huế. Số 41 Nguyễn Huệ, Phường Thuận Hoá, Thành phố Huế
29
Giấy note nhựa mũi tên phân trang đánh dấu 5 màu
Deli
Deli
Đài Loan
2026
300
Tập
Kích thước: 43x12mm 5 màu. Chất liệu nhựa
Bệnh viện Trường Đại học Y - Dược Huế. Số 41 Nguyễn Huệ, Phường Thuận Hoá, Thành phố Huế
30
Tập vở 96 trang
Hải Tiến
Hải Tiến
Việt Nam
2026
100
Cuốn
Gồm 96 trang. Kích thước : 156x205mm (+/-2mm) Định lượng: 60 Gsm Độ trắng ISO 92
Bệnh viện Trường Đại học Y - Dược Huế. Số 41 Nguyễn Huệ, Phường Thuận Hoá, Thành phố Huế
31
Tập vở 300 trang
Hải Tiến
Hải Tiến
Việt Nam
2026
50
Cuốn
Gồm 300 trang. Kích thước: 170mm x 240mm(+/- 2mm) Định lượng: 60Gsm
Bệnh viện Trường Đại học Y - Dược Huế. Số 41 Nguyễn Huệ, Phường Thuận Hoá, Thành phố Huế
32
Giấy A3
Paper one
Paper one
Indonexia
2026
5
Ram
Định lượng: 70 gsm Kích thước: 297 x 420mm Ram=500 tờ Màu trắng
Bệnh viện Trường Đại học Y - Dược Huế. Số 41 Nguyễn Huệ, Phường Thuận Hoá, Thành phố Huế
33
Giấy in phun khổ A4
Kim Mai
Kim Mai
Việt Nam
2026
50
Ram
Định lượng 115gsm Kích thước: 210mmx297mm, 5760dpi . Ram =100 tờ
Bệnh viện Trường Đại học Y - Dược Huế. Số 41 Nguyễn Huệ, Phường Thuận Hoá, Thành phố Huế
34
Giấy A4 hồng
Total- Trường Xuân
Total- Trường Xuân
Việt Nam
2026
300
Ram
Định lượng 80gsm Kích thước: 210mmx297mm Ram =500 tờ Màu hồng
Bệnh viện Trường Đại học Y - Dược Huế. Số 41 Nguyễn Huệ, Phường Thuận Hoá, Thành phố Huế
35
Giấy A4 vàng
Total- Trường Xuân
Total- Trường Xuân
Việt Nam
2026
50
Ram
Định lượng 80gsm Kích thước: 210mmx297mm Ram =500 tờ Màu vàng
Bệnh viện Trường Đại học Y - Dược Huế. Số 41 Nguyễn Huệ, Phường Thuận Hoá, Thành phố Huế
36
Giấy A4 xanh trời
Total- Trường Xuân
Total- Trường Xuân
Việt Nam
2026
500
Ram
Định lượng 80gsm Kích thước: 210mmx297mm Ram =500 tờ Màu xanh da trời(xanh biển)
Bệnh viện Trường Đại học Y - Dược Huế. Số 41 Nguyễn Huệ, Phường Thuận Hoá, Thành phố Huế
37
Giấy A4 xanh lá
Total- Trường Xuân
Total- Trường Xuân
Việt Nam
2026
10
Ram
Định lượng 80gsm Kích thước: 210mmx297mm Ram =500 tờ Màu xanh lá
Bệnh viện Trường Đại học Y - Dược Huế. Số 41 Nguyễn Huệ, Phường Thuận Hoá, Thành phố Huế
38
Giấy A4 trắng
Paper one
Paper one
Indonexia
2026
6000
Ram
Định lượng 70gsm Kích thước: 210mmx297mm Ram =500 tờ Màu trắng
Bệnh viện Trường Đại học Y - Dược Huế. Số 41 Nguyễn Huệ, Phường Thuận Hoá, Thành phố Huế
39
Giấy A5 hồng
Total- Trường Xuân
Total- Trường Xuân
Việt Nam
2026
700
Ram
Định lượng 80gsm Kích thước: 210mmx148mm Ram =500 tờ Màu hồng
Bệnh viện Trường Đại học Y - Dược Huế. Số 41 Nguyễn Huệ, Phường Thuận Hoá, Thành phố Huế
40
Giấy A5 xanh
Total- Trường Xuân
Total- Trường Xuân
Việt Nam
2026
400
Ram
Định lượng 80gsm Kích thước: 210mmx148mm Ram =500 tờ Màu xanh da trời(xanh biển)
Bệnh viện Trường Đại học Y - Dược Huế. Số 41 Nguyễn Huệ, Phường Thuận Hoá, Thành phố Huế
41
Giấy A5 trắng
Paper one
Paper one
Indonexia
2026
4000
Ram
Định lượng 70gsm Kích thước: 210mmx148mm Ram =500 tờ Màu trắng
Bệnh viện Trường Đại học Y - Dược Huế. Số 41 Nguyễn Huệ, Phường Thuận Hoá, Thành phố Huế
42
Arap nhỏ
Munix
Munix
Ấn Độ
2026
100
Cái
Bấm kim arap số 10 Chất liệu: Thân arap inox, nhựa, có thêm tính năng gỡ kim
Bệnh viện Trường Đại học Y - Dược Huế. Số 41 Nguyễn Huệ, Phường Thuận Hoá, Thành phố Huế
43
Băng keo trong lớn
Việt Nam
Việt Nam
Việt Nam
2026
1000
Cuộn
Chất liệu: Màng OPP trong suốt Kích thước: 48mm, dài 40 yards.
Bệnh viện Trường Đại học Y - Dược Huế. Số 41 Nguyễn Huệ, Phường Thuận Hoá, Thành phố Huế
44
Băng keo trong nhỏ
Việt Nam
Việt Nam
Việt Nam
2026
100
Cuộn
Chất liệu: Màng OPP trong suốt Kích thước: 18mm, dài 20yard
Bệnh viện Trường Đại học Y - Dược Huế. Số 41 Nguyễn Huệ, Phường Thuận Hoá, Thành phố Huế
45
Băng keo simili
Việt Nam
Việt Nam
Việt Nam
2026
50
Cuộn
Chất liệu Simili màu xanh. KT: rộng 5cm, dài 6m.
Bệnh viện Trường Đại học Y - Dược Huế. Số 41 Nguyễn Huệ, Phường Thuận Hoá, Thành phố Huế

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Office supply purchase for 2026". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Office supply purchase for 2026" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 1

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second