Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Package 01: Construction

    Watching    
Find: 17:16 14/08/2026
Notice Status
Published
Public procurement field
Civil Works
Name of project
Construction of a road within the Pho Noi urban area.
Bidding package name
Package 01: Construction
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Plan for selecting contractors for the construction project of the road in the Pho Noi urban area.
Spending category
Investment and Development Spending
Domestic/ International
Domestic
Capital source details
My Hao ward budget and other legal capital sources
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Contractor selection method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
Fixed unit price
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
Open bidding
Package execution location
Phường Mỹ Hào, Province Hưng Yên
Time of bid closing
09:00 24/08/2026
Validity of bid documents
90 days
AI-classified field
AI-classified business sector
Approval ID
314/QĐ-BQLDA
Approval date
14/08/2026 17:13
Approval Authority
Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng phường Mỹ Hào
Approval Documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files. To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

Participating in tenders

Bidding form
Online
Tender documents submission start from
17:14 14/08/2026
to
09:00 24/08/2026
Document Submission Fees
330.000 VND
Location for receiving E-Bids
To view full information, please Login or Register

Bid award

Bid opening time
09:00 24/08/2026
Bid opening location
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
No results. Upgrade to a VIP1 account to receive email notifications as soon as the results are posted.

Bid Security

Notice type
Guarantee letter or guarantee insurance certificate
Bid security amount
180.000.000 VND
Amount in words
One hundred eighty million dong

Tender Invitation Information

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

List of consulting units who have participated in the package

# Consultants Role Address
1 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng và công nghệ ATP Technical design consultancy, construction drawing design (for two -step design works), estimates Số 33 Nguyễn Văn Huyên - - Phường Phố Hiến - Tỉnh Hưng Yên
2 ASIA CONSTRUCTION JOINT STOCK COMPANY Consulting on technical design verification, construction drawing design (for two -step design works), estimates No12, LK 405, Khu đất dịch vụ Giếng Sen, - - Phường Hà Đông - Thành phố Hà Nội
3 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng và công nghệ ATP Consulting for setting up E-HSMT Số 33 Nguyễn Văn Huyên - - Phường Phố Hiến - Tỉnh Hưng Yên
4 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI NGÂN PHÁT E-HSMT . appraisal consulting Đội 11 khu phố Xích Đằng - - Phường Sơn Nam - Tỉnh Hưng Yên
5 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng và công nghệ ATP E-HSDT assessment consulting Số 33 Nguyễn Văn Huyên - - Phường Phố Hiến - Tỉnh Hưng Yên
6 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI NGÂN PHÁT Consultancy on appraisal of contractor selection results Đội 11 khu phố Xích Đằng - - Phường Sơn Nam - Tỉnh Hưng Yên

Requirements for main construction equipment

Number Type of device and device characteristics Minimum quantity required
1
Cần cẩu bánh hơi ≥ 6Tấn + Nhà thầu phải cam kết khả năng huy động để đáp ứng được thi công gói thầu; + Phải chứng minh sự sở hữu thiết bị của nhà thầu. Trường hợp đi thuê phải chứng minh sự sở hữu thiết bị của bên cho thuê kèm theo đăng ký kinh doanh của bên cho thuê, hợp đồng thuê máy móc, thiết bị (Hợp đồng phải ghi rõ tên công trình được sử dụng, được đóng dấu giáp lai của bên cho thuê và được ký kết trong thời gian từ khi phát hành HSMT đến trước thời điểm đóng thầu); + Phải có giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật thiết bị còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu theo đúng quy định hiện hành.
1
2
Máy lu rung ≥ 12 Tấn + Nhà thầu phải cam kết khả năng huy động để đáp ứng được thi công gói thầu; + Phải chứng minh sự sở hữu thiết bị của nhà thầu. Trường hợp đi thuê phải chứng minh sự sở hữu thiết bị của bên cho thuê kèm theo đăng ký kinh doanh của bên cho thuê, hợp đồng thuê máy móc, thiết bị (Hợp đồng phải ghi rõ tên công trình được sử dụng, được đóng dấu giáp lai của bên cho thuê và được ký kết trong thời gian từ khi phát hành HSMT đến trước thời điểm đóng thầu); + Phải có giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật thiết bị còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu theo đúng quy định hiện hành.
1
3
Máy lu bánh thép ≥16 Tấn + Nhà thầu phải cam kết khả năng huy động để đáp ứng được thi công gói thầu; + Phải chứng minh sự sở hữu thiết bị của nhà thầu. Trường hợp đi thuê phải chứng minh sự sở hữu thiết bị của bên cho thuê kèm theo đăng ký kinh doanh của bên cho thuê, hợp đồng thuê máy móc, thiết bị (Hợp đồng phải ghi rõ tên công trình được sử dụng, được đóng dấu giáp lai của bên cho thuê và được ký kết trong thời gian từ khi phát hành HSMT đến trước thời điểm đóng thầu); + Phải có giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật thiết bị còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu theo đúng quy định hiện hành.
1
4
Máy đào bánh xích, dung tích gầu ≥ 0,4m3 + Nhà thầu phải cam kết khả năng huy động để đáp ứng được thi công gói thầu; + Phải chứng minh sự sở hữu thiết bị của nhà thầu. Trường hợp đi thuê phải chứng minh sự sở hữu thiết bị của bên cho thuê kèm theo đăng ký kinh doanh của bên cho thuê, hợp đồng thuê máy móc, thiết bị (Hợp đồng phải ghi rõ tên công trình được sử dụng, được đóng dấu giáp lai của bên cho thuê và được ký kết trong thời gian từ khi phát hành HSMT đến trước thời điểm đóng thầu); + Phải có giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật thiết bị còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu theo đúng quy định hiện hành.
1
5
Máy đào bánh xích, dung tích gầu ≥ 1,25m3 + Nhà thầu phải cam kết khả năng huy động để đáp ứng được thi công gói thầu; + Phải chứng minh sự sở hữu thiết bị của nhà thầu. Trường hợp đi thuê phải chứng minh sự sở hữu thiết bị của bên cho thuê kèm theo đăng ký kinh doanh của bên cho thuê, hợp đồng thuê máy móc, thiết bị (Hợp đồng phải ghi rõ tên công trình được sử dụng, được đóng dấu giáp lai của bên cho thuê và được ký kết trong thời gian từ khi phát hành HSMT đến trước thời điểm đóng thầu); + Phải có giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật thiết bị còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu theo đúng quy định hiện hành.
1
6
Máy ủi ≥ 110 CV + Nhà thầu phải cam kết khả năng huy động để đáp ứng được thi công gói thầu; + Phải chứng minh sự sở hữu thiết bị của nhà thầu. Trường hợp đi thuê phải chứng minh sự sở hữu thiết bị của bên cho thuê kèm theo đăng ký kinh doanh của bên cho thuê, hợp đồng thuê máy móc, thiết bị (Hợp đồng phải ghi rõ tên công trình được sử dụng, được đóng dấu giáp lai của bên cho thuê và được ký kết trong thời gian từ khi phát hành HSMT đến trước thời điểm đóng thầu); + Phải có giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật thiết bị còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu theo đúng quy định hiện hành.
1
7
Ô tô tự đổ ≥ 10 tấn + Nhà thầu phải cam kết khả năng huy động để đáp ứng được thi công gói thầu; + Phải chứng minh sự sở hữu thiết bị của nhà thầu. Trường hợp đi thuê phải chứng minh sự sở hữu thiết bị của bên cho thuê kèm theo đăng ký kinh doanh của bên cho thuê, hợp đồng thuê máy móc, thiết bị (Hợp đồng phải ghi rõ tên công trình được sử dụng, được đóng dấu giáp lai của bên cho thuê và được ký kết trong thời gian từ khi phát hành HSMT đến trước thời điểm đóng thầu); + Phải có giấy chứng nhận đăng ký xe và giấy chứng nhận đăng kiểm còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu theo đúng quy định hiện hành.
1
8
Máy rải bê tông nhựa ≥ 130 CV + Nhà thầu phải cam kết khả năng huy động để đáp ứng được thi công gói thầu; + Phải chứng minh sự sở hữu thiết bị của nhà thầu. Trường hợp đi thuê phải chứng minh sự sở hữu thiết bị của bên cho thuê kèm theo đăng ký kinh doanh của bên cho thuê, hợp đồng thuê máy móc, thiết bị (Hợp đồng phải ghi rõ tên công trình được sử dụng, được đóng dấu giáp lai của bên cho thuê và được ký kết trong thời gian từ khi phát hành HSMT đến trước thời điểm đóng thầu); + Phải có giấy chứng nhận đăng kiểm còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu theo đúng quy định hiện hành.
1
9
Máy phun nhựa đường ≥ 190 CV + Nhà thầu phải cam kết khả năng huy động để đáp ứng được thi công gói thầu; + Phải chứng minh sự sở hữu thiết bị của nhà thầu. Trường hợp đi thuê phải chứng minh sự sở hữu thiết bị của bên cho thuê kèm theo đăng ký kinh doanh của bên cho thuê, hợp đồng thuê máy móc, thiết bị (Hợp đồng phải ghi rõ tên công trình được sử dụng, được đóng dấu giáp lai của bên cho thuê và được ký kết trong thời gian từ khi phát hành HSMT đến trước thời điểm đóng thầu); + Phải có giấy chứng nhận đăng ký xe và giấy chứng nhận đăng kiểm còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu theo đúng quy định hiện hành.
1
10
Máy rải cấp phối đá dăm ≥ 50m3/h + Nhà thầu phải cam kết khả năng huy động để đáp ứng được thi công gói thầu; + Phải chứng minh sự sở hữu thiết bị của nhà thầu. Trường hợp đi thuê phải chứng minh sự sở hữu thiết bị của bên cho thuê kèm theo đăng ký kinh doanh của bên cho thuê, hợp đồng thuê máy móc, thiết bị (Hợp đồng phải ghi rõ tên công trình được sử dụng, được đóng dấu giáp lai của bên cho thuê và được ký kết trong thời gian từ khi phát hành HSMT đến trước thời điểm đóng thầu); + Phải có giấy chứng nhận đăng ký xe và giấy chứng nhận đăng kiểm còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu theo đúng quy định hiện hành.
1
11
Máy nén khí + Nhà thầu phải cam kết khả năng huy động để đáp ứng được thi công gói thầu; + Phải chứng minh sự sở hữu thiết bị của nhà thầu. Trường hợp đi thuê phải chứng minh sự sở hữu thiết bị của bên cho thuê kèm theo đăng ký kinh doanh của bên cho thuê, hợp đồng thuê máy móc, thiết bị (Hợp đồng phải ghi rõ tên công trình được sử dụng, được đóng dấu giáp lai của bên cho thuê và được ký kết trong thời gian từ khi phát hành HSMT đến trước thời điểm đóng thầu).
1
12
Máy cắt uốn thép + Nhà thầu phải cam kết khả năng huy động để đáp ứng được thi công gói thầu; + Phải chứng minh sự sở hữu thiết bị của nhà thầu. Trường hợp đi thuê phải chứng minh sự sở hữu thiết bị của bên cho thuê kèm theo đăng ký kinh doanh của bên cho thuê, hợp đồng thuê máy móc, thiết bị (Hợp đồng phải ghi rõ tên công trình được sử dụng, được đóng dấu giáp lai của bên cho thuê và được ký kết trong thời gian từ khi phát hành HSMT đến trước thời điểm đóng thầu).
1
13
Máy hàn + Nhà thầu phải cam kết khả năng huy động để đáp ứng được thi công gói thầu; + Phải chứng minh sự sở hữu thiết bị của nhà thầu. Trường hợp đi thuê phải chứng minh sự sở hữu thiết bị của bên cho thuê kèm theo đăng ký kinh doanh của bên cho thuê, hợp đồng thuê máy móc, thiết bị (Hợp đồng phải ghi rõ tên công trình được sử dụng, được đóng dấu giáp lai của bên cho thuê và được ký kết trong thời gian từ khi phát hành HSMT đến trước thời điểm đóng thầu).
1
14
Máy đầm dùi + Nhà thầu phải cam kết khả năng huy động để đáp ứng được thi công gói thầu; + Phải chứng minh sự sở hữu thiết bị của nhà thầu. Trường hợp đi thuê phải chứng minh sự sở hữu thiết bị của bên cho thuê kèm theo đăng ký kinh doanh của bên cho thuê, hợp đồng thuê máy móc, thiết bị (Hợp đồng phải ghi rõ tên công trình được sử dụng, được đóng dấu giáp lai của bên cho thuê và được ký kết trong thời gian từ khi phát hành HSMT đến trước thời điểm đóng thầu).
2
15
Máy đầm bàn + Nhà thầu phải cam kết khả năng huy động để đáp ứng được thi công gói thầu; + Phải chứng minh sự sở hữu thiết bị của nhà thầu. Trường hợp đi thuê phải chứng minh sự sở hữu thiết bị của bên cho thuê kèm theo đăng ký kinh doanh của bên cho thuê, hợp đồng thuê máy móc, thiết bị (Hợp đồng phải ghi rõ tên công trình được sử dụng, được đóng dấu giáp lai của bên cho thuê và được ký kết trong thời gian từ khi phát hành HSMT đến trước thời điểm đóng thầu).
2
16
Máy trộn vừa hoặc trộn bê tông + Nhà thầu phải cam kết khả năng huy động để đáp ứng được thi công gói thầu; + Phải chứng minh sự sở hữu thiết bị của nhà thầu. Trường hợp đi thuê phải chứng minh sự sở hữu thiết bị của bên cho thuê kèm theo đăng ký kinh doanh của bên cho thuê, hợp đồng thuê máy móc, thiết bị (Hợp đồng phải ghi rõ tên công trình được sử dụng, được đóng dấu giáp lai của bên cho thuê và được ký kết trong thời gian từ khi phát hành HSMT đến trước thời điểm đóng thầu).
2
17
Máy kinh vỹ hoặc máy thủy bình + Nhà thầu phải cam kết khả năng huy động để đáp ứng được thi công gói thầu; + Phải chứng minh sự sở hữu thiết bị của nhà thầu. Trường hợp đi thuê phải chứng minh sự sở hữu thiết bị của bên cho thuê kèm theo đăng ký kinh doanh của bên cho thuê, hợp đồng thuê máy móc, thiết bị (Hợp đồng phải ghi rõ tên công trình được sử dụng, được đóng dấu giáp lai của bên cho thuê và được ký kết trong thời gian từ khi phát hành HSMT đến trước thời điểm đóng thầu).
1

List of construction items:

Form No. 01B. Bill of Quantities:

Number Job Description Bidding Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1
ĐƯỜNG GIAO THÔNG:
Theo quy định tại Chương V
2
THOÁT NƯỚC MƯA:
Theo quy định tại Chương V
3
THOÁT NƯỚC THẢI:
Theo quy định tại Chương V
4
VỈA HÈ:
Theo quy định tại Chương V
5
HÀO KỸ THUẬT:
Theo quy định tại Chương V
6
PHỤ TRỢ THI CÔNG:
Theo quy định tại Chương V
7
CHIẾU SÁNG ĐƯỜNG:
Theo quy định tại Chương V
8
Cắt mặt đường BTN hiện trạng
0.415
100m
Theo quy định tại Chương V
9
Đào phá mặt bê tông nhựa
0.5079
100m3
Theo quy định tại Chương V
10
Đào vét bùn, hữu cơ
21.1092
100m3
Theo quy định tại Chương V
11
Đào khuôn đường, đất cấp II
23.6445
100m3
Theo quy định tại Chương V
12
Đắp đất, độ chặt Y/C K = 0,90
2.5674
100m3
Theo quy định tại Chương V
13
Vận chuyển đất bùn+ hữu cơ <=5km
20.7
100m3
Theo quy định tại Chương V
14
Vận chuyển đất đổ đi <=5km, đất cấp II
4.8205
100m3
Theo quy định tại Chương V
15
Vận chuyển phá dỡ đổ đi <=5km
0.5079
100m3
Theo quy định tại Chương V
16
Đắp cát công trình, độ chặt yêu cầu K=0,95
22.2649
100m3
Theo quy định tại Chương V
17
Đắp cát công trình, độ chặt yêu cầu K=0,98
27.6651
100m3
Theo quy định tại Chương V
18
Rải vải địa kỹ thuật ngăn cách cường độ 25kN/m
64.2474
100m2
Theo quy định tại Chương V
19
Thi công móng cấp phối đá dăm loại II, độ chặt yêu cầu K>=0,98, lớp dưới
13.9609
100m3
Theo quy định tại Chương V
20
Thi công móng cấp phối đá dăm loại I, độ chặt yêu cầu K>=0,98, lớp trên
8.2151
100m3
Theo quy định tại Chương V
21
Tưới lớp thấm bám bằng nhũ tương CSS - 1, tiêu chuẩn 1,0kg/m2
54.1758
100m2
Theo quy định tại Chương V
22
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa chặt (Loại BTNC 12,5) - Chiều dày mặt đường đã lèn ép 7cm
54.1758
100m2
Theo quy định tại Chương V
23
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang màu trắng, chiều dày lớp sơn 2,0mm
253.13
m2
Theo quy định tại Chương V
24
Cung cấp, lắp đặt cột và biển báo tam giác phản quang (cột thép ống D89 dày 2 ly sơn trắng đỏ dài 3,1m, biển tam giác cạnh 0,7m, dày 2 ly mạ kẽm màng phản quang 3M serri 3900, móng BTXM M150, đá 2x4)
5
cái
Theo quy định tại Chương V
25
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang màu vàng, chiều dày lớp sơn 2,0mm
59.54
m2
Theo quy định tại Chương V
26
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang màu vàng, chiều dày lớp sơn 6,0mm
28.7
m2
Theo quy định tại Chương V
27
Đào móng công trình, đất cấp II
9.5139
100m3
Theo quy định tại Chương V
28
Đắp cát công trình, độ chặt yêu cầu K=0,95
5.1064
100m3
Theo quy định tại Chương V
29
Đắp đất công trình, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.0278
100m3
Theo quy định tại Chương V
30
Thi công lớp đá đệm móng 2x4
77.58
m3
Theo quy định tại Chương V
31
Ván khuôn móng hố ga đổ tại chỗ
0.1894
100m2
Theo quy định tại Chương V
32
Bê tông móng M150, đá 2x4 đổ tại chỗ
7.94
m3
Theo quy định tại Chương V
33
Ván khuôn bản đáy ga đổ tại chỗ
0.326
100m2
Theo quy định tại Chương V
34
Cốt thép bản đáy ga, đường kính cốt thép <= 10mm
0.6612
tấn
Theo quy định tại Chương V
35
Cốt thép bản đáy ga, đường kính cốt thép <= 18mm
0.6437
tấn
Theo quy định tại Chương V
36
Bê tông bản đáy ga M250, đá 1x2 đổ tại chỗ
12.35
m3
Theo quy định tại Chương V
37
Ván khuôn bê tông thân ga, cổ ga đổ tại chỗ
4.0093
100m2
Theo quy định tại Chương V
38
Cốt thép bê tông thân ga, cổ ga, đường kính cốt thép <= 10mm đổ tại chỗ
5.3956
tấn
Theo quy định tại Chương V
39
Cốt thép bê tông thân ga, cổ ga, đường kính cốt thép <= 18mm đổ tại chỗ
0.7057
tấn
Theo quy định tại Chương V
40
Thép D20mm bậc lên xuống
0.3675
tấn
Theo quy định tại Chương V
41
Bê tông thân ga, cổ ga M250, đá 1x2 đổ tại chỗ
42.02
m3
Theo quy định tại Chương V
42
Ván khuôn bê tông hố thu đúc sẵn
1.56
100m2
Theo quy định tại Chương V
43
Cốt thép hố thu đường kính <= 10mm đúc sẵn
0.8556
tấn
Theo quy định tại Chương V
44
Bê tông hố thu M250, đá 1x2 đúc sẵn
13.02
m3
Theo quy định tại Chương V
45
Ván khuôn xà mũ đổ tại chỗ
0.0607
100m2
Theo quy định tại Chương V
46
Bê tông xà mũ M250, đá 1x2 đổ tại chỗ
1.12
m3
Theo quy định tại Chương V
47
Ván khuôn tấm đan đúc sẵn
0.3707
100m2
Theo quy định tại Chương V
48
Cốt thép tấm đan đường kính cốt thép <= 10mm đúc sẵn
0.5352
tấn
Theo quy định tại Chương V
49
Cốt thép tấm đan đường kính cốt thép <= 18mm đúc sẵn
0.8343
tấn
Theo quy định tại Chương V
50
Bê tông tấm đan M250, đá 1x2 đúc sẵn
8.07
m3
Theo quy định tại Chương V

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Package 01: Construction". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Package 01: Construction" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 4

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second